Hello, hello. To My name is sakush pamoja nayetudai yeah, tunashangaa na kufungua vinywa vyetu kwa maana ni kama kryptocurensy tunarudi ile hera ya 017sijui kaa unakumbuka 017nakumbuka 017 ndo kulikuwa na mwamsho mkubwa sana kuhusu mambo ya cryptocurrency watu walikuwa wanaambiwa lakini wtwshwkrd vilevleambayo tulipata mamsho mkubwa sana kuhusu maneno yago nikisoma katika hizo sources za dfest walikuwa wanasema kumewekwa bilion mbili usdolla na sasahivi ni kama bilioni sita ziko stsabziozenye zinaelekea kwbmrnju kwmb vizuriwakeny ajukwanza niniunajua hiyo inakaa kubw sanulowch niseme hvnataka tuende katika coins ambazo kidogo zinakaa na sijui unaweza pitia ukituambia kama hizo ambazo wape kwa sinni gani kama be yalomzur san ake ni b ake ae siimepanda mzuri sana w wow, wow, wow. so brothe njeroge unataka kusema hizi ambazo umezitaja ni one one of of your on the portfolio because najua ziko coins karibu na. Why are you one? ambazo nimezitaja my ovuzikokribu kwa sababu vile unaona market na behave watu wanaweka pesa mingi sana na value yake na inkrisi inamaanisha mtu akiweka pesa saa hizi utavuna mara mia na zaidi kwa sababu ani sikityakubatisha ajuatuanafanya ri inaenda juu sana Kwaanza, alafu wana dump watu wengi unakuta wanaumia ahen theda the pia kuna watu ambao wanaondas slazima ukue mtu mwoga ndo uweke pesa lakini kama tako ya kuriski ka juu umekaribishwabuwekeumasaluueahusu nna lengo lao la wanzilishin do your own research uh, mimi nafikiri nikisema kidogo kuhusu sushi the reason why sushi sahii iko na market cap ya bilion mbili wame tune wameleta yn yani urembo katika decentralized exchanges na kama msikilizaji unajua kitu ambacho kinahitwa wamekua akifanya exactly kenye sushi wameleta lakini sushi wame fine tune wakasema mkiwa mna exchange kwenye hii exchange yetu ya sushi tutakuwa tunawapatia sushi token. na sasahivi tunasushi token moja ni lm naso sushi ilikuani shilingi sitini60boyakenyso yani nafikiri watu ambao wameona ile urembo ambayo sushi imeleta ya kuwapatia fhent ya kuambia mnapokuja kuweka pesa kwenye exchnge yetu haswa wale watu ambao tunaituuamh imekuja na kitu ambayo imenifrahisa sanahawanalakinishsh wanasema wewe ukiwa pesa ambao unapata ni mingi sana kwa sababu najua mtagawana zile ambao wanapata kwa kufanya biashara e, alafu Uniswap aolast week ilishinda inase kwa mambo ya liunda billion i kwa mamboaawnapa watakupa ao sai i elfu mojamua ndege, moja ndege mbili na mamoja kwa sababu utapata token pesa hapo wew kama iuidiroidmkem na kila mtu anaweauadsaah ambaoklau meiwee kuona in ilekea wapi napia kama me yake in wek imefika bilion nawanasema it na t yeas to c a o billion and hii shushi imechukabiion i as Hini, kuna kitu kama kichaa ambacho kinaendelea sasahivi katika nyanja ya ao ana mabiomabion aa tma esa katika Sijui, hi sushi ambayo pia tutapatia episode nzima kuhusu providing hiyo what exactly is making people do this is it uh, uh, speculation ama wengine ni ku wapate mkwanja yao wa, wa, wa kamasa asanti sana eh, d kush kwa hiyo swali nambe o unatakani kujua shushi watu ambao wanaishi shushi nambe o wa chinese population yao peke yao ni zaidi ya o billion yukan imagine haa watu wakiweka pesa hapo dunia mzima inafata kasabaanbtengaakanzouayiatuwananaia halikituinaenda na vile ina rward hlde wao amauidpde wao inawapa imaniunaona mtu kuweka pesa hajali kwa sababu unakuta sababutheaunakutam00nhko na lot of, eh, hope. na pia hapo mbele kuna vision mingi sana ambao watakuja kusaidia watu ambao wanataka kufaidika kwa unasikiza pamoja na baharinihuyu niwa nduguorogsa mbazo zinakuja kwenye h wewe kama nilt ama ulemtu ambaye anapenda kum mkwanharakrakawakti ku, ambapo hinakuawkiyatautukism ambayoitashangaza watu wengi sana kwasababu nmbe ndio numbe project ambayo inatumia cdinamaanishana unaama tu maaeaaamfano tau i h watu wananua na na kwa sababu siri a ni kustk kustek ni kufanya nini sk ni kama kuweka ina period kama una lok pahali ukisha lock ile pesa ambao mino walikuwa wanaunda kwa bitcoin na kwa etherium mwanzilishi wa x ambaye anaitwa richard hart amesema ukistek pesa vilevile vile, sasa wewe umechukua ile nafasi ya minos na utakuwa una pesa every day everyday isyulbin you money ulingana na ambazo umm taku kushangza baitakua ngtnemb hii mwaka ya 020 kuna kitu inaitwa watu wote ambao wali wataongezewa mngi an waini wataongezwa sababun wal watu mbao hawaawn kama wauktazama ni ambayo uaeatai am ile tunayoonyoeim5 years kama unaza stak 5 years mwingine naeza ka e years 0 yers i yers eprizya itafikapatapanda kwasababutuknunua dicemba tarehe mbili 0o0oamagaa wacha nirudi tarehe 3 agust kuna post iliyoko na haa watu wanajiita wna waandishi wainegrap b wanataka kuweka ofisi zao kule uk thisnsidio yes. na wanasema be wameanza omption narypto kwa area ya kuweka advertisement kule london na katika oatil ilikuwa vest kwa maana wanasema Hex, walikuwa akiweka billboards mn zao kwa mataxi kule katika railway station subway. na pia wamefuata exactly na kidogo nilipoenda nikaangalia ilikuwa imetolewa telegraph na inasemekana kwamba uh, ni kama Binance waliona water down kama sijuu utasema nini kuhusu that reaction unajua thau they are very good in marketing walikuja wa na mbinu mingi ukakuta wanaweka advertisements kwa premier leagues kwa mfano kuna mchezo likua nacheza dhidi ya astonvilla ukaona kwaatmen aa kwa ukienda kwa redio ziko ukienda kwa so, n vile kitu naitamouth tutatumia billboar kwa sababu kuna event kubwa sana inakuja huko london na wanasemawtkungia kwawmearowamweza kusema inajulikana a wali lwmbia zitaenda kupitwa na wakati kwa sababu d zinakuja na smart ambayo zinasaidia watu wengi sana idohata wakulizi jina yako id nambe yako vitu kama hio naonaja watu wengi sana wanapenda mambo ya prva thats wy is one of the best d in theyt kwa nini hizi indastri mbili binance na x inaonekana kuna bad blood najea biashara con a lot of competition and the a lot of things i really happening the good thing if they keep on get keeping hacks you know binance coin telegraph coin base and so many exegens i've been having this found that you can, they, they want to remain relevant and number one for so many years but now hecks has come with something that will really shock them because it's not a mass for you to otyo mony inafo you tbe nmbe o thats whi are rell fearful the don no whamorl aunajua wakizidi kufanya hivyo h wanapata wa umaarufu kwa sababu marketing kuna njia mbili yakomarket kuna ile negative pubi na pia kuna ile poitie bi so themoe wanapiga vita and they want to get, get, keep hacks, the wan tem theinaa community ommunity ukiangalia pali na wafuasi wengi sana ni london na ya nakata nimeshanga ni fees wng yake But the funny thing they don't share with their investors tsw ukiweka pesa kwa vitu kama na hizo zingine kama sushi sushimo wewe kamaiuidiprovd thesh wief the nahatsb hawezi kubali hiyo mchuzi wao ipotoze ipotozetunasema kuna challenge ya kustik nambe o uh, juu napoona binance ni nambe o in uh, involume katika crypto exchange maana inakisiwa kwamba erday binance hufanya 6billiounajua oya kuna unb inamaanisha lazima ujaribu ku, ku, ku, ku, kupatia users ama kupatia watu ambao wanakupenda reason why they should stick with you na wanakupendayna kwangu wacha nisemeni changamoto kwamana Like h changamoto namba moaiwoteuomoja n nguu utenganpaawnmoja nmb kuna mass watu wengi sana watajua mambo ya touren e ilivyoanza 209 hakuna jina ambayobitcohi kuitwa iliitwatoin iliitwa scams wakasema isabbl but hiyo bbl t0 yers ago sahizi imekoamilliomillion btcoi moja kitu ambayo iliitwa pia vilevile kwa sababu sahizi wanaenda kumaliza mwaka moja wakishikana vizuri na binance i believe nai be very strong why beaus binance itaweza kuis kwa echenge zao na najua uzuria watu wengi sana wanaijua our brothers from asian community singapore malaysia chinese filipino oitsingapore wakiona wakionaho tutapatambao listed kuifianaitafanaiende tutapata market ambao kuifikia market na iende juu sana na what, wale ambao walikuwa stakers kwa Hex. They'll, they'll enjoy their, their money wataunda pesa mingi sana tazidi bado kutafuta njia zingine za because kando na coin market kuna coin geo kunac ambazo zina list vizuri na pia sisi ambao tukohapa tukitumia pia word of mouth tuweze kueneza injili ya x kwa watu wengi the community will end up to be one of the best and strong kwa sababu richard rc maono yake ni makubwa sana na ana hakika siku moja he itakua nambe kushinda bitcoin na Ethereum. najua si kitu rahisi kusema hivyo lakini kusemah undo msingi ambaye meunda ka no nashangaa watu ksabaa e tar ibn akn anataka kusaidia watu wengi sana kwa mambo ya ni oet ili. yake ilikuwamet maana alisema kamaetyake unapatia watu kuhusu esa na haikoed unaweka ineso atke na nafikiria pondateteanoti wamaanaulto wanapoingia wanasema lazima ni watu mkue kwasababu wametikh kwamba ho kanza wanaipatiae klembachotdogo oaa pamojanayeh