ithis right, uh, i uh, baharini ni wi uh, isalamu is mingi pale ulioadjasalimia kila mtu bwan, mwenyako kando yakotheoaiaoihakunaaiskwakounaskiajei ni kwako inamaanishanini aau sioabisawangu mi ningefikiriayakukosa kitu ukaa tu ukaa ndee kaa maembehauana kabauahi tutaanza na salamu kama kawaida uh, kama huko huko palipaitwa e salamu mingi sana salima watukiadogok mi nasalimia wasika akina robin akina kemboi akina na akina... uh, uh, watu n-o wengi sana hata nikisalimiana sintamaam gote atupokea salamu zangu wote unajua one, one thin about nimedisyo min is ve e hose guys hunyunagotnlana you know you know, you know, the oth dayae kabisa nmyeikantmembe Uzee nayo u naynayobasi utachukua kidogo kidogobasi tunaporudi eukumbukabhidimewabamba kabisa wase bado kuna zingine playlist bado ni refu sana so back to the topic topic at hand uh, topic ya leo tulikuwa tunasema ni what uh, what is is is nothing eh, nothing yani mambo ya fuafua fua, fua fua. nikienda stories a spiritual kidogo so, skia, nothingness god something by the way i had that thing those days nikifanyanga <laughs> uh, high school hata primary nmambo anajuanikiendaa kidogosaskifasachiakwanzhihu O, utatuambia kwanini unajua tum unak kamaukwaua ama kwanza tuende kwa ngoma upiaoakwana uh, tegee vizuri lakini bado if Uh, meienjoi ngoma hope mmeienjoi hivo ndo nothing inakuanga sasa