binafsi nina watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao huishia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliyojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au angalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na natumaye hu jambo asante kwa kujiunga nasi kwenye salama na mimi sasa ndo salama na leo na ni mico kata mlingwa baadaye nitarudi kwa ajili ya kumsalimia lakini nataka kuamb kitu kizuri kuhusu samaki samaki kwanza hii inaitwa tetema okay? ukienda pale na washikaji zako mnachukua jagi lenu zuri kabisa kwa shilingi 3 tu za kitanzania mtakunywa lita nzima kule kwetu tunakunywa na mtakunywaarij mi, uh, lakini hapa kibongobongo tunagongeshea tuchmohnoy taratibu drink naweakukwenye chanel yetu yayotb ambayo inaenda kwa jina la yaahalafu lakini vilevile unatusikiliza kupitia Play, iTunes, pamoja na ebna habari yakojisiaje na haliwewe ah, We, sio, sio almaruf lakini ni maarufu kwa watu ambao wako kwenye s ya, ya ilikwaje kwaje mpaka ukajikuta huko humo kwa sababu mimi najua siri yako kwamba wee baba ujasoma kusoma nimesoma mm-hmm. lakini sijasoma sana siojkisoma uh, uh, ambayo unaafanya no <laughs> sio kwamba umesoma umesoma tu wakati huku unaendeleza libeneke yeah. uh, uh, um, unajua safari ilianza kitambo kidogo wakati niko shule ya msingi nilikuwa na ya entertainment sana sana ilikuwa kwenye music nilikuwa um, naona wasanii wetu wana uh, wanafanya, wanafanya mziki mzuri lakini hawana ile uh, uh, so ya kuwafikia mashabiki wao kwa kipindi kile tulikuwa tunasikia nyimbo kwenye redio tunasikia nyimbo kwenye mabaa lakini kulikuwa na uh, mitandao ya kijamii ambayo wasanii wangeweza kujiunga nayo na wakafikisha uh, sanaa yao kwa uh, mashabiki zao so, uh, mimi nikiwa shule ya msingi nilikuwa napenda sana ishu za nn nilikuwa napenda kutumia nnet mapema nilikuwa napenda kutumia uh, kujifunza vitu kwa nilijifunza vitu mapema na nikajaribu ku, kusema kwamba niskae nacho mwenyewe ngoja nijaribu kuwapa watu wengine asa wasanii yeah. okay. so hiyo ilikujaje Iliku, ni kwamba nyumbani kwenu kulikuwa kuna kompyuta ama uh, uh, ulikuwa unaenda sehemu kuna kompyuta au uliona ulionai ukasema you yuno know what naweza nikaenda pale alafu nikafanya hili swala um, kwanza uh, uh, nyumbani kwetu akukuwa na kompyuta even tv ilikuwa lile ni chogo fulani hivi mm. ambalo kubwa <laughs> kwa hiyo akukuwa na kompyuta lakini kulikuwa na kipindi hicho k nilikuwa nikitoka shule najaribu kujipa time kidogo kwamba nilikuwa na ratiba wamkua kwamba nikitoka shule naenda, naenda kef, nafanya vitu ndafa t n nilikuwa na ratiba kabisa ambayo iko iko kila siku hivyo ko uh, piga huwa ntaisaka mia tano yangu ntaenda nitalipia masaa yangu kwa ajili ya kujifunza vitu kwa ajili ya kusoma vitu hmm. nilikuwa sndi kuheki le mambo hmm. kama watu wengine ambavo walikuwa unajua unaweza ukatenga dakika ishina dakika a za mwisho zile <laughs> unapita enee kama a nilikuwa naenda kujifunza na nashukuru mungu niliweza niliweza kujifunza na kujua vitu vingi hmm. uh, kwa kipindi hichos so, uh, baada ya kujifunza nili, uh, nilijaribu pia kutafuta watu sasa wa kufanya nao kazi hapo mm. sasa ndo safari ilipoanza nakumbuka mara ya kwanza kabisa uh, kipindi ile nilikuwa namtafuta chidi chb mm. sababu alikuwa ni msanii ambaye anavuma kwa kipindi kile na m, nikajaribu kumtafuta kumpa kile ambacho nakiweza kwa wakati huo kwa kipindi kile tulikuwa namysace tulikuwa na facebook kidogo ukawa na kwahiyo nikajaribu kumwambia kwamba bana ukiwa na hizinmba unaambia kwanza yee ulimpataji <laughs> kwa sababuskwa wa wale ambao hawajui wewe sio mtu wa daressalam mm. um, wewe ni ume, ume, umeishi morogoro mm. sio sehemu ambayo ulizaliwa lakini ulienda pale nadhani na mm. ni, niambia hiyo stor kwanza ya kwako ya, ya, ya, ya wazazi wako nhen tutaenda mpaka huko kwa, kwa chi jinsi ulivyompata Um, niambia jina lako na ulikotokea uh, mimi naitwa mico mlingwa almaaruf kama mx x hili um, jinax uh, lilitokana na m ina sn for mico jina langu mwenyewe original x inasimama kwa, uh, kwa pac so ja m malastwaga wanapenda kusema peace. Mm-hmm. kwa hiyo mimi ilikuwa ni mtu wa pc likuwa ni mtu wa pc sana kipindi kipindiikoilikuwa sipendi ugomvi hata kama nikichokozwa niki yani, mm. najaribu yani, yani, kugombana na vitu kwa nikaona mtu ambaye ni, ni wa peace. Mm. kwa ajili hiyo ilikuwa jina ambalo nalipenda um, nani kwa sababu ya uh, mm. anampenda sana kipindi hiko tulikuwa na nyimbo zake zote ambazo hata hazijatoka kipindi hiko tunazitafuta tunafanya nini kwaho ni jina ambao nilikuwa nalipenda nikasema ngoja nili, nilitumie lakini alhamdulahi nao mwanangu nina mtoto mmoja ambaye nimempa hilo jina pia mm. kwa hiyo na uh, wazazi wangu walitokea mwanza uh, na waliniambia kwamba mwaka sabauko chote na ukiacha dada zangu sababu mzee tuko saba uh, lakini mtoto kwa ujumla tuko kumi na tatumze <laughs> alikuaazs <laughs> kawaida ayo mambo si unajua mm-hmm. ukiwa na nguvu lazima <laughs> so, so. zitumie vizuri kwa hiyo mimi kwa mama yangu tuko saba lakini uh, kiujumla tumezaliwa kumi na tatu mm-hmm. na sisi watoto wote tunafahamiana vizuri tunashirikiana vizuri kwa sababu uh, Uh, baba yetu alijaribu kutuweka karibu yani watoto wote mm. uh, kias mb uh, sisi watoto wote tunajuana vizuri na awa uh, watoto wengine uh, wamesahau kama wana mama zao ni baba mmoja lakini mama watano tofautiai mm. yeah. oh. mama yetu ndo alikuwa mkubwwas ya, shuja kwa hiyo hivo <laughs> so tunajiwana na hapo ndipo tulipojifunza kwamba uh, n yani hatuna, hatuna, hatuna, hatuna uchoyo, uchoyo. mona hatuna uchoyo hmm. kwa sababu mama pia aliweza kuwakaribisha hawa watoto muda wowote wakati wowote wanapojisikiaw wanak- wanakaribia nyumbani wanalala tunaishi nao mm. na mpaka wengine mpaka leo hii bado wanaishi nyumbani au wametoka lakini still wana, wanaona kama yule ni mama yao kabisa mm. yeah. okay. um, mze wako alifariki yeah. Yeah. nafikiri kama miaka mitatu au minne iliyopitaita yeah, minn saa um, nataka uniambie kuhusu hiyo siku kwa sababu kumbukumbu zangu za haraka ni kwamba kwa, uh, kwa sababu huwe ni rafiki yangu ulikujaga na likujaga e, kati ya watu ambao ambaowalikuo kwa mm. wee kutoka nyumbani na kuamua kujato yeah. mm, mm. so, kuhusu mahusiano yako y na mzee wako marehemu mungu wa mrehem mm. pamoja yamb ameuanu u mbaua taaia mimi baba yangu alikuwa ni, ni mchapakazi niseme kwa sababu nakumbuka mpaka an, anafariki anafanya kazi na okay. alifikisha umri wa miaka themanini na mbili kama Ooh. sikosei nice. lakini hiyo miaka aliyofikisha bado alikuwa ani namwona anafanya kazi na hata ukimwambia kwamba tulia home mi nitaprovide kila kitu mm. still atatoka ataenda ofisini alikuwa na, ofisi yake moja so uh, ni mtu ambaye alikuwa anapenda kufanya kazi baba yangu mi alikuwa nifundiselemala yan mc mchona nini tusemeconga mbao kalikuwa ana biashara ya mbao ananunua mbao anapeleka pale morogoro hmm. lakini pia alikuwa na kiwanda ambacho kina, kinazalisha h uh, mbalimbali hmm. kwahiyo kwa kipindi kwa ipindh yani, sisi shuleni <laughs> ulikuwa ukianzaamadawataa eh mm. una <laughs> una <endana ya. laughs> una unapewa madaftari, eh, eh, una madaftari ya kutosha na madawati yako aa bwana hili unaingia nalo mm. vidudu ukitoka hapo la kwanza unao lingine madawati mm. yani una, una madawati na na na alikuwa alikuwa alikuwa pia ana mchango mkubwa sana sana shule shule ambayo mm. alikuwa madawati sana. Na endo, alikuwa munye, uh, nakumbuka wa kwa kipindi k sana na na na na alikuwa alikuwa alikuwa madawati pale bule na vitu kama mm-hmm. kwa hiyo ni mtu ambaye anatufundisha kazi yani mba, uh, tulikuwa na latiba pia ukiacha ratiba zetu ambazo tukua tunajiibia lakini alikuwa anapenda sana kutufundisha vitu kwa mfano ukitoka shule kama una latiba zako kidogo lakini lazima upitie ofisini kwake ukajifunze ukaifunze u flani waomi baadhi ya kaka zangu mpaka leo hii ni mafundi mafundiselemala pia wana viwanda vao wanachonga mm. wana mm. na uh, wengine tu, walikuwa ni, ni fundi umeme kwa sababu katika kiwanda chake pia kulikuwa kuna matatizo ya umeme na nini k wote tulisomeshwa katika uh, nyanja hizo lakini mimi nilikuwa mbishi kidogo mm. maji okay. <laughs> ku, ku, kwenye niliamautafaamajkwenye mchiriziwakkoo yeah, ni mtu ambaye alikuwa ni mchapakazi na uh, nakumbuka wakati natoka nyumbani uh, mama angu kidogo e ni mbishi na ni muoga pia kwahiyo nakumbukais uh, nilikaa na nili, baba nje nataka kuondoka kuondoka nyumbani ambia, uh, kama njekamatakuondoka okay, lakini pia ukijua kwamba unaondoka hii nyumba usirudi kama hauna aunahela wahakanmb yeah. bwana kama, eh, kama ata kuondoka hakikisha kwamba ukirudi hapa unahela kama unaela wee baki tafuta michongo yako <laughs> Umone. kwa kwasababu alikuwa anaogopa unajuasa mtu anatoka inabidi urudi kila mwezi siju nyumbani inabidi siuruditu uh, yani, nyumbani uombesalio e, yani, na vitu kama hivi kwayo alikuwa uh, ni mtu ambaye anataka mtu uende ukafanye kazi kama yeye anaambia aliotoka nyumbani kwao pia ilikuwa ivo-ivo. tena alinipaga kwamba paii ye, ye, hicho alitoka kuama mji kwa miguu mm. amaalitoka kwa kwaoaa kwa mdo, yani, uh, kijana mdogo akaama kwa, yani, kwa miguu kutembea kwenda mji mwingine akaanzisha maisha yake na yakeudi nyumbani mpaka alivotua morogoro akaseto kila kitu akarudi nyumbani mm. kwa hiyo kitu hiko pia nafikiri ndio kilimfanya aniambie kwamba bwana ukiamua kwenda usiwaze kurudi mpaka ukirudi hapa uwe na era. na kweli nilitoka uh, kipindi ukirudwa mwaka elfu mbili na nane flora alinikaribisha kwake lakini pia sikupenda kukaa kwake mda mrefu nilikuwa na haso kipindi hicho nilikuwa mm. nafanya vitu na katika hii story ya kusema kwamba na napenda entertainment hiyo na story ya kumtafuta chidi uh, napendanakt mtu wa kwanza kumtafuta ilikuwa ni chidi kwamba oh, nimekuja naomba nije nikufanyie vitu ambavyo nilianza kumfanyia nikiwa morogoro na hatujuani uh, na nikaweza sasa kukaa naye na kuanza kumfanyia vitu vake zaidi mm-hmm. lakini hatukukaa sana nikakutana na nikafanya pia vitu vyake kwa hiyo uh, hii safari ya kuja kwa dada yangu ilichukua kama mwaka miaka miwili nikaamua pia kutoka kwenda kuishi uh, kwa kujitegemea mm-hmm. lakini kumbuka kuisemmbu lik sm okay. na mimi nimeanza kujilipia ada ya shule iomeza darasa la saba baba yangu alinlipia aft hapo nikamwambia bwana wewe na michongo yako mimi nina uwezo wa kujilipia hii, uh, hii ada ya sekondari kwo nilikuwa natoka shule napiga michongo yangu nafanya kazi hiyo uh, nil, niliyokuwa nayo uh, kipaji nilichopewa kuanacho, nilikuwa najaribu kutafuta watu wengine nawafundisha mfano nilikuwa nawafundisha watoto fulani kompyuta kutumia excel Microsoft word na nini wananilipa shilingi elfu kumi kwao naziweka zile hela kifika labda kiasi fulani ada laki moja na ngapi sijui kipindi hicho na unaenda unalipa kwa sababu sikupenda kumpa baba uh, samani kidogo hmm. baba. kama nilivyoahidiso <laughs> uh, nilikuwa napenda kufanya hivyo vitu mwenyewe kwa sababu nilikuwa na uwezo huo na sikupenda kumsumbua kwa vitu hivyo hivo kwaoni kamavia bwana wewe endelea kulisha familia mama hapo mimi nitadili nita na vitu vyanguhikua kwa ubaya of yeah. kwa hiyo yeye ilikuaje ili kuwaje mpaka um, akafariki ilikuwa ni kwa ajili ya umri au aliumwa na wewe ulikuwa wapi mlipata um, tim ya kuspend muda pamoja kama aliuma ulimuuguza ilikuwaje yeye uh, kwa muda mrefu alikuwa na ugonjwa wa moyo uh, sijui in i zaidi lakini alishaai kupelekwa hital kipindi hicho na um, akawekwa n kitaalam lakini kama aliwekwa moyo wake haukuwa na uwezo wa kufanya kazi vizuri Wakam, wakamwwekea some sort kokama of wakamwekeasmilija anasema uh, kwasababu mi nilikuwa sijazaliwa na walimwambia kwamba iko kitu anachomwekea hatokaa muda mrefu sana yani unajua itakuwa ni kitu ambacho amewekewa alafu akifika umri fulani lazima atafariki lakini i dont know what happened alivuka iko kitu Uh, kwa sababu nakumbuka alikuwa every month lazima aje mwimbili kuchukua dawa zake ambazo alikuwa nakunywa mm. naalikuwa mfatiliaji yani, za, za kuja kuchukua dawa alikuwa hata awe na kazi gani mmbili aaezaammbii da anarudi kila mwezi Adimi maisha yangu yote ilikuwa kila mwezi anapiga anakuja da, anachukua dawa, ivo, ivo. Mm. mpaka anafariki ilikuwa hospitali yake ni mwimbili na hapa katikati m baada ya kuamia da alikuwa anakuja sasionani naye kwa sababu ya ubize na samtim pia nilikuwa nakutana naye lakini kutokana na umri pia kwenda nilikuwa najaribu kuhakikisha kwamba kama anakuja mwimbili hata kama sijakutana naye ntahakikisha sasa kwa sababu nina uwezo wa kumsaidia sasa yeye ile, ile taim yake imeshafika mimi ya kurudisha fadhila zangu kwake kao nilikuwa nahakikisha anakuja hapa anapata kama ni usafiri kama ni tax namkodishia nam mbimi nikobise siwezi kutoka unajua uh, samt tunasema kwamba utoke uende ukamsaidia uka yeye lakini kumbe una uwezo wa kukodisha ta unampa ili we ufanye uingize zaidi naja mm. k pia alikambia ni mtu ambae mwelewa na hata ukisema kwamba umlazimishe kwamba bwana nitakupeleka no nafika nitamkodishia au nitachukua langu nitampa mtu deleva, anisaidie kumpeleka dereva amaaa mitakupelekaafanyaa alienda mpaka kuna wakati uh, mi nilikuwa sio mtu wa kuenda si kuna kipindi aliumwa mpaka akaingia icu kwa sababu kama walivyosema kwamba hiyo function yake ya moyo ilikuwa inaenda na the anavyozidi kuzeeka ilikuwa ina, uh, inazidi sasa ssa ile milija maybe inaziba na vitu kama hivo so wakasema kwamba wanatakiwa kumpeleka india akafanyiwa siu upasuaji na vitu kama hivyo na yee akakataa kwa sababu alisema kwamba umri tayari umeshaenda na kama umri umeenda ana miaka themani na mbili unampeleka india ni kwamba unaenda kumtesa tu alisema yeye atatibiwa mwimbili mpaka watakaposhindwa so hiyo mwisho mwisho nakumbuka kuna kipindi aliingia icu kabisa na sisi kama watoto wake mpaka tukai, tukai, tukai, n tukaitisha kikao kwamba jamani sasa tuanze tu kujichanga hapa ili tuone yani unajua nb siku yoyote anakatika ana n yani, unajua mm. anafariki yani tulipata hiyo kitu yani mm. so moyo wake jinsi ulivokuwa mgumu au kwa mapenzi ya mungu alitoka yani mpaka hatukuamini kutoka icu eh, kwa sababu alienda ile nusu kaputi kabisa awezi kuongea awezi kutingishika awei kufanya chochote kama wiki so, na mimi pia yani, kwenda kwenda kabisa yani. Yani, kabisa nakumbuka nilifika siku uh, hiyo hiyoakawa alhusu kuingia so, na vitu kama hi so nikasema kasemami siwezi kuingia kuona hiyo hali aiani sikuwahi kwenda kabisa lakini nilikuwa najaribu kuwasiliana na familia na vitu kama hivyo kujua vitu vyote vinavyoendelea na kuprovide kila kitu ambacho kinahitajika kina kwa kipindi hicho And, alivotoka wezi amini alikaa miezi minne tena akiwa yuko fresh kabsa mm. na mwisho mwisho nakumbuka alizidiwa sasa tena ikiwa uh, tumbo lake linajaa maji sasa kwamba tumbo lina vimba linajaa maji nakumbuka hii mara mwisho sasa tulimpeleka sit uh, mimi mwenyewe nilimpeleka kwa sababu nakumbuka siku hiyo tulitoka asubuhi nakaa mbezi kipindi hiko tukamchukua tukampeleka hospital akatibiwa wakataka akatbiwa ku... walimfanyia upasuaji kupunguza yale maji upasuaji wakapunguza akakaa wiki tena akazidiwa tena akarudishwa mwimbili kutoka morogoro so hiyo siku akat vizuri akarudi kwenye ele yake nzuri and then uh, mimi sikio nilikuwa niko ofisini kwangu jioni kwa sababu mimi sina muda wa kufanya kazi nafanya kazi muda wowote na muda wowote maniko ofisini au naweza kutoka na navitu so, kamahsa nikoofisiee ni <coughs> wamemtoa muimbili sasa na skuiyo amesharuhsiwa anarudi morogoro mm so alikuwa na kaka angu mm. ambaye um, ni wanarudi kufika kibaa maeli moja wana drive kufika kibaa maili moja kwa mujibu wa kaka angu kwa sabu mialikuja tena kuniambia after hiyo uh, anashangaa yani mtu atingishiki afanye nini yani yupo tu amelala na wametoka daha vizuri tu then kumcheki wanaona maybe hivo kao wakaamua kuingia oh, uh, hospital maeli moja so kufika pale um, madaktari wanamcheki wanakuta kwamba alishafariki muda mrefu kidogo yani sio muda sana lakini kama dakika ishirini thelathini zilizopita yeah. so hiyo ndo kilichotokea tukapewa taarifa uh, lakini usiku ule tena hatukuweza kwenda maeli moja ii asubuhi yake hapo ndo safari yake ilipoishia pole sana asante um, kwa, kwa sasa mm. uki, ukiangalia maisha yako wewe mm. unadhani yeye proud kiasi gani na wewe m mm. binafsi uh, iwishi sasa hivi angekuwepo kwa sababu aone Uh, kile ambacho nilikuwa nakipigania au kile ambacho uh, yeye alikuwa anajaribu uh, kuniambia kwamba nenda katafute rudi hapa ukiwa na era. Mm. Uh, lakini hivyo hivyo pia alijaribu kuona kwa sababu um, nakumbuka livoninua gari yangu ya kwanza mm. <laughs> ni rud yom na hiki ni kitu ambacho nilikuwa nawaambia marafiki zangu wengi kwamba mi nimekuja daa kutafuta hela mm. En, nilikuja kwa basi nitarudi kwa ndinga kwa ndinga mm. <laughs> langu la kwanza home nikapaki home sikwa namkuta yuko nje pale mm. uh, nilimkuta mama kwanza sababu yee mara mm. nyingi mchana huwezi kumkuta home nilimkuta mama Shuka pale, la nani mm-hmm. suka <laughs> paleambialigailaanligali langu Hmm, una gari yaani e, mama mwenyewe aamini kwamba nimenunua gari maona kwa, kwa sababu uh, sisi hatukuwa watu wa mandingandinga n yani, unajua mm-hmm. kwahiyo um, walijisikia vizuri na sinsa hapo pia nilikuwa na, na provide uh, vitu nyumbani kuwapunguzia majukumu mengi unajua mm-hmm. kwa hiyo walijisikia proud lakini i wish sasa hivi um, angekuwepo kuona hiyo hiyo uh, mment ambayo aliiacha hapo katikati hmm. na sasa sasahivi niliv um, na pia akufanikiwa kumwona mjukuu wake lakini pia mjukuu wake alikuja kama kama kmkama yani baraka zake kwa sababu alipatikana kipindi hicho ambacho yeye ana u mwana kufariki unatusikiliza vizuri kabisa bila shaka kupitia Aha mambo mazuri kabisa vitu sana nafikiri uh, mic huu ni wakati ambao ulikuwa ukiusubiria kwa dhati kabisa pengine itasaidia hata yale mambo yetu mengine kukaa vizuri asante sananilivyoambiwa yani, tu uh, kuna, kuna vitu kutoka sama, samaki samaki yeah. nikasema nafuga njeso mwanangu hiyo hapo ya kwako inaitwa arusha hiyo mm. ni chips mayai ambayo imechanganywa na mishkaki ndani yake unapata samaki samaki yake kama unavoiona ilivo yenye imeshiba kamakimazmakanaaao kama mm. mm. uh, salad idogoaa lakini ukiachana nayote ni kwamba unatusikiliza vizuri sana kupitia boomplay lakini unaweza ukawa unatusikiliza kupitiaipia amasify na kusisitiza usiache kwenda kusubscribe kwenye chanel yetu ya youtube ambayo inaenda kwa jina la Town. hii ni salama na na leo ni salama na mico kat mlingwa aka mxkatika yeah. uh, vitu ambavyo ushawai kufanya kwenye maisha yako ni, ni, ni, ni kuwa mpiga picha hodari ukiachana na hilo mpiga picha mm. hodari wa watu maarufu mm. e, kazi nyingi umeshawai kufanya yeah. lakini ya aupiga picha naanid maoanzaaaaikuapiga na mm. picha naanaasa e, kwenye ni marehem denjombe yeah. um, siku ambayo deo alifariki ulitakiwa uwe nae sawa ulitakiwa uwemo kwenye ile ilep lakini sijui kitu gani kilitokea we na, ndo, najua, na leo tunataka tujue mm. bahati ha, ba nzuri haukuemo mlendaniaunie yeah. ile siku jinsi ilivyokuwa na kitu gani kilitokea na vile vile baada ya wewe kusikia kwamba bwana huku kimenuka mm. Hi, hili na hili limetokea na hakuna mtu yoyote ambaye amepona katika hili swala nataka mm. unielezee kuhusu ile siku alafu baada ya hapo utanielezea kuhusu yeye alikuwa ni mtu wa aina gani au yeah. unaweza ukaanzia hapo kwa yee kuwa mtu wa aina gani pengine ye kuwa mtu a aina gani ndo ambacho kiliwafanya mpaka mkakutana mi mm. uh, nafikiri ningeweza kuelezea yee yeah, alikuwa ni mtu a aina gani well. kwa sababu uh, nilikutana na deo uh, kwa kupitia uh, madamlita madam mamita aliniinro kwake kwa sababu kwa kipindi iko de alikuwa na uh, jimbo lake la ludewa na alikuwa mchapakazi kweli so akamtafuta mmita kwamba anahitaji kijana ambaye uh, ni mpiga picha mzuri na uh, atafanya kazi zake uh, kwenye jimbo lake na vitu kama hivyo na kuonesha kile ambacho yeye anakifanya kwenye lugha za picha so nikakutana naye ni, siku ya kwanza niliongea naye kwenye simu uh, alinipigia ali simu akanaambia tukutane of, ofisini kwake mm. so uh, nilienda pale na kukutana nayekwake uh, wapi huk ilikuwa ni benjamin mkapa mkapatawapa mm skuwa mtu ambae kwa kwasaabu mi sio mtu wa kwenye siasa sikuwa mtu ambae anamfahamu sanaso katannae of kwake kaaibu alinuliza kwamba we ni mpiga pichap pa ambae mimi na Mm. ndio so kuona kazi zako. Itaji, kazi zako twende tukafanye alafu tutacheki namhtaji wambia ndioatndeakaanzmbpal kwama mi mwenyee nimpiga picha mm. imeshaai kupiga picha nimesha wai sijui kufanya nini kwo na jua ambacho nakitaka na uzuria alikuwa na duka la vifaa va kwa hiyo aliniuliza kuhusu vifani kama kamamimbe vifani iko vizuri so kitu kimoja ambacho nakumbuka aliniambia na sijui ilikuwaje kika na hii ajali kwa sababu aliniambia nikikupigia simu yani yeye yani jinsi anavyofanya kazi kwamba hana ratiba maalum mm. lakini pia ana mipango mm-hmm. lakini kwa upande wangu akinipigia simu n an yani kama sahivi kanipigia simu sim hivi na shut tunatakiwa kusafiri mi p natakiwa niache kila kitu niende kwenye kazi yake so nikamwambia yani sawa inawezekana akanaambia poa jumatano sijui ilikuwa ni siku gani lakini akanaambia siku fulani tunasafiri kwenda ludewa poapoa ludewa uh, ni mbali sana kwa gari binafsi unaweza kutoka hapa saa nakumbuka tu tukitoka hapa maybi kwa gari binafsi saa kumi na lesi sa kumi na mbili jioni mm. tunafika ludewa saa nane usiku au saa tisa au saa mbali kwa sababu unatoka hapa unapita ilinga mbea unaenda njombe alafu hiyo uh, njia ya kwenda songea katikati hapo ndio unakata unaenda rudewa mm ni ya uh, uh, vumbi na i mbayaso mm-hmm. uh, kwa kipindi kile alikuwa anatumia ndege tunatoka hapa na ndege asubuhi mpaka mbea, mbea, ngulia, tunapunguza mm-hmm. ticket tunafikapabeameaanakuja li kustuka hivi kama saa moja asubuhi mm-hmm. ndege ndo inaondoka chek hivi kuna misco kama ishirini za kwake ya ya kazi kwamba <laughs> yani nimeambiwa siku sku tunaondoka nimeshakatiwa k nini na kila kitu mm. saa kumi asubuhi inabidi tuwai ndege tuka naamka ndege muda nuendebeauadegemdadah <laughs> <laughs> una ms kama ishirini kwao nishapigiwa simu nyingi sana so nilichofanya nikampigia simu ikawa haipatikani then baadaye kwa sababu sikuwa na mawasiliano na mtu mwingine yoyote zaidi yake mm. uh, baadaye nikapiga simu tena ndo anashuka ikaita lakini hakupokea mm-hmm. mama. nikajua hakupokeanikajuaapa nishalikologa <laughs> so mimi watat, uh, what i did nikamtumia message mm. nikamwambia samani nimechelewa lakini nakuja mbea mm. akujibu pia mi nikakata ticket ya next flight. kwa hela yangu mwenyewe mwenyewe nimeenda nimechukua nikakata ticket kwa yangu nikapanda ndege nikafika nafika kwa sababu nilimwambia nikamtumia tena kwamba nimekata ticket nafika muda fulani mm. naenda airport dereva wake akanipigia mda hajanijibu kitu chochote mm. dereva wake akanipigia kwamba utanikuta airport yeah. mm. so wmsomi nikapanda ndege kashuka mbea nikakutana na dereva vipi baraka mm. alikuwa n dereva odari sana vipi bwana ndo hivyo bwana matatizo so kukutana naye una <laughs> mm. kito, mba, una bahati umekuja umekuja kauli yake ulikuwa una kazi nae akanaambia bwana ayake na vitu kama hivo na kwa sababu ilikuwa ni siku ya kwanza nilisahau kutoa um, s nilijichanganya kuweka lakini mm. pia nilisahau kutoa mm. kwa sababu ya usiku ile ilekwao mtu akipiga namba nikaanza kufanya naye kazi kuanzia um, alikuwa ni mchapakazi sana tulikuwa tunaona ile uh, uh, ashn yake na lile jimbo mm. na pia yeye kwa kiasi fulani akanifanya nipende siasa kwa sababu alikuwa ni mtu wa kusaidia watu akanifanya nipende siasa lakini siasa ndio hivo mwisho wa siku yan haitabiliki ha unajua mm-hmm. aliifanya nipende siasa kuanzia uh, pale na pia alikuwa ni mtu ambaye yuko uh, tofauti kidogo unajua tumefanya kazi na watu wengi lakini unakuta heye, yani watu wengine wana ile mmefika sababu ye ni mbunge mabi nye mtalala hapa ye yeah, atalala sehemu zuri na vitu kama mm. deo, kama mnalala hayat, mtalala mmelala yani hoteli moja lakini huyu kalala chumba cha shilingi efu stini huyu kalala cha sabini huyu kalala cha laki moja lakimoja um, at Hmm. najuso uh, alikuwa ni mtu a aina hiyo yani alafu kitu kingine ambacho nakumbuka kutoka kwake sasa ni uh, uchapakazi wake katika kutokulala n yaani. hmm. yan anaakisha time mmelala ni mmemaliza kazi kles tumetoka kufanya kazi mi naye nakaanaye tunachagua picha gani ya ku, ya ku, ya ku ya yani ana muda huo au kama amebanwa zaidi anakwambia fanya halafu uje best na mpaka mahali tukawa pia hata ya ule upigaji engo hii ndo alafu hjaltkantukawa tunajuana tunasomana eni, kwa, kwa macho hata mm-hmm. akiwa jukwaani ana n zake ambazo tumes mm-hmm. <laughs> nikifanya hivi nkifanya yani hiv nhvo yani kwa hiyo alikuwa ni mtu a aina hiyo so kuja hapo sasa kuzungumzia ajai mm. uh, sijui kwa nini ile siku alivyonipigia simu kwamba tunaondoka na kazi tunaondokami uh, ikuwana uh, tulikuwa kwenye kampeni befoe hapo mm. uh, tukafanya kampeni wiki nzima na naileile Helikopter. na nami nikiwa ndani tumetoka kutoka huku da tumeenda mpaka njombe kwa helikopta tumetua mapolini na vitu kama hivyo yani unajua mnaenda mahali mm, kuna mawingu juahelaaziwezi kupita kwenye mawingu na kule njombe kuna Fog. Yeah. so tunakutana na vitu kama hivyo nabidi tutue tusubilie mawingu yasubilie na mnatua sehemu ambayo mpaka leo hi ukiniambia ni wapi sipajui poli moja la hatari mnatua mnasubiri kidogo mnaanza tena kwenda na vitu kama hivo na yeye kilitokea kitu hiko kwa sababu kwanza alipita bila kupingwa snajua sijui siasa wanafanyaje wenyewe lakini ikatokea kwamba alipita bila kupingwa ule mpinzani akaenda akakata rufaa sijui kata rufaa ikabidi warudi kwenye kinyanganyiro kurudi kule Yeah, hakufanya kampen yani, alifanya p lakini zile za kawaida avoambiwa so, kwamba tunarudi kwenye kushindana sasa kupigiana kula akasema okay akasemaksababu alifanya kampen ya kawaida na akapita bila kupingwa kwa sababu kule alikuwa anafanya maendeleo makubwa sana then ndo akarudi kwenye kampen kwao tulikuwa na wiki moja tu ya kufanya eeth na tusingeweza kuizunguluka ile ludewa yote mm. kwasababu njia ni mbaya kila kitu ni kibaya kule. pia kuziweka hizo kwa mfano kama ukifika saa sai ludewa mjini mm. zile lami zote mtaani yani yani kama, vile yani vile mm. kama kule. so tupate hiyo hiyo kitu haraka hicho mm. so, nafikiri ndo kilicho. Kilicho i lamzotemakilicho sababisha ni mipango ya mungu lakini siku hiyo sasa ambayo imetokea sasa hiyo ajari hiyo wiki tulikuwa pamoja mimi nikarudi na kumbuka kipindi hiko kwa ajili ya hizo siku siku sasa hiyo ambayo tunatakiwa kusafiri najua kwamba tunasafiri siku hiyo lakini nikapata kazi ya seko shamte alikuwa nashut mv ya ahomkomin kipindi kile so mi nikawa nika nahitaji kumpigia drone. Uh, mimi drone yangu dta hizo sht zake kpindkile hatukua watu wengi wenye a kwamba nitamshutia mvi yake hiyo sin za dron alafu dr ya yakwangu imealibika ilialibika kwenye hizo kampegn mm. yani seko mwenyee me, mabe ajawai kujua iki kitu kwamba tunaondoka sa kumi mama yangu we ikarudi ile picha kwamba nikikwambia mda wowote unaacha kazi yoyote mm. tunaondoka huku seko naye namwambia nini mv siwezi poa nikamkubalia kwamba kipindi umushaskipindiio alikuwa ana safari ya mbea mm kasema anaondoka ah, kesho nikamtumia aumiasumpigia nikamtumia message nikamwambia mwheshimiwa samaani nikadanganya tena n nilimdanganya nikamwambia na nika, kajuwambi lita mm-hmm. <laughs> nikampanga lita nikamwambia lita na, na kazi ya seko lakini uh, anataka tuondoke saa kumi iyo ja ni saa nane anataka mm. tuondoke saa kumi na mi najua nitakuwa sijamaliza hii kazi naomba unisaidie Mimi, nitamdanganya kwamba nina kazi yako kwa sababu <laughs> najua nikimwambia kazi yako hawezi kuchomoa mm. sababu alishafanya kazi kwa maando alivoambia kwamba kazi benchmark hiyo okay. yani. mm. so, naomba nikimwambia kwamba yani, nikim, nafanya kazi na wewe wecawezi kuchomoa basi mi nikamtest nikaambia bwana na kazi ya madam lita som mi esaadunambia kwamba na safari ya kesho mm. nikajua nitawai tu so, si uh, mm. nikienda na basi lazima ningechelewa so yabea ni vile ha, aga hajibu mes kama hizo mm. lakini anakuwa ukiona kimya pia kakukubaia <laughs> au Mm-hmm. ila chakufanya anakwambia hakikisha kama una nani yoyote ufike kwenye kazi yangu muda ambao mimi naakawlijua tu kwama sabuchayuko taaakmepia kayabongoasacinimechoka nnanini nikaenda kulala so nimelala mida kama ya saa mbili kwasaba nikilalaga pia ile nimechoka waga na, na simu ile silence ili simi kitu nipumzike vizuri kwa sababu kesho yake pia nilikuwa najua kwskeshyake naamka mm. na, na cheki simu hivi nakuta misishiini sijaanza hata ku, kuangalia ni nani anapiga nakuta uh, kuna mhikaj wangu anaitwa mike ananipigia napokea ananiambia oya uko na deo nikamwambia no akakata simu akapiga sajo oya uko wapi uko da ndio nasikia deo kapata ajali akapata e, ajali namuuliza ee ajali ya helikopta nikamambia no wei Nikam, nikamkatia sajo nikaanza kumpigia deo napiga simu inaita kupiga simu inaita mara inatumika kwa sababu watu wengi nafkiri pia waliknajaiuanikatuma mheshimiwa vipi uko salama aisijibiwi na vitu kama hivo uh, kapata ajali na watu wote wameungua wa na moto. Uh, yani mimi, kwanza nili, nilianza kutetemeka yani kwa sababu yani yani yangu ikawa kwamba ningekuwa yani watu na story nyingine kuhusu ini sikuwa najua kitu chochote chakuwambia ani nawapigia tu nan yani kwamba, yani, kwamba nye ndo mmesababisha me, yani unajua sikuwa naelewa mm. yani kwamba mekuae mpaka sijaenda ile safari afa sikunilikuwa na shuti bandarini mm. nilipata kazi ya nilikuwa bandaininilikwana shut ilibidi yani niite mtu nimkabii ile kazi nichukue pikipiki ni airport hiyo tuna, siku ya kwanza na Kosa nawaza zile ya kwanza ile ea kai ikaendai mm. yeah. ili ya niliomba niliombaani yeah. niliomba sana kwamba bwana mpaka nampigia madam nampanga kwamba mm. bwana mwambie yni mwheshimiwa kama jasin kesi akikuuliza ya yani ja vitu vyoteko nafikiri ilikuwa ni mpango ya mungu mungu amleem uh, deofiliku njombehiyo yeah. sio ajali peke yake ambayo umeshawai kukutana nayo yeah. uh, polesana eh? asante lakini ishae kutokea nyingine pia na hapa mm-hmm. katikati think ni mwaka huu eh? uh, au mwaka, mwaka jana mwishoni ya yeah, ilikuwa mwaka jana mwishoni kama sikosei mm-hmm. yeah. na hii pia ulikuwa na muheshimiwa mwingine mm. lakini bahati nzuri hamna mtu ambaambaye alipotea ali, ali, ali, ali alipotea mtu kwenye ili ajariy oh, yeah? yeah. na okay mimi naweza nikasema kwamba ni nafikiri bado bado, kuna, bado dunia inanihitaji sijui lakini ni mipango ya mungu namshukuru mungu pia kwa sababu maybe bado hajaamua mimi nitoke hapa bado hmm. sababu kuna vitu natakiwa nivikamilishe so uh, soani ish, hishu yangu ya upigaji picha nifikisha pia kwa mtu mwingine tena mm. ambaye ni kigwangaa um, tulianza kufanya kazi ye yeah, ilikuwa tofauti kidogo sababu ilikuwa ni uh, projects ambazo tunazifanya mara chache chache sio muda wote sababu sde ilikuwa ni yani muda wote tunaenda tunafanya nini lakini hizi uh, tulikuwa na maalum na kigwangala na alikuwa anataka kufanya vitu pake fulani so hii siku hivo hivo nilipigiwa simu kwamba natakiwa ni safiri kwenda arusha kuna mkutano tukaurushe live ulikuwa mkutano na watu wa utalii watu ambao wana mahoteli sijui uh, wana makampuni ya utalii na vitu kama hivo um, tukafika pale tukaarusha ule mkutano live and baada ya pale asubuhi yake alikuwa anawahi mkutano dodoma so ilikuwa ni safari ya siku mbili tu lakini before hapo tulikuwa tumetoka kwenye safari ya mwezi mzima tunazunguka kwenye mbuga mbalimbali mbali kuangalia vitu gani vya kufanya so ile siku nakumbuka ilikuwa tumeamka saa kumi asubuhi uh, tulikuwa mimi dereva uh, katibu wake na mtu wake wa karibu ambaye ni mlinzi wake ambaye anakuwa naye muda wote kwa ajili ya usalama na vitu kama hivyo anthen then uh, mpiga picha wa upande wa uh, uh, tunaamka hiyo saa kumi jamannafikiri sijualichoka n alichoka so subuhi tunaamka tu ile tunatoka kwenye hoteli yetu akasema bwana mi nitakuwa uh, unajua kwenye safari zi, eni, safari kama zile kila mtu mwanzoni achague siti siti yake kuna ambazo huwezi kuzigusa mm. siti ya siti mm-hmm. siti ya mlinzi kugusa, mm. siti ya mlinzi huwezi kuigusa katibu huwezi kuigusa <laughs> kuigusao kuna siti mbili ambazo zikibakia hizo ndio inabidi mjipange mnafanyaje mm. so tuka kila mtu akachagua siti yake mi mara nyingi naachaga watu wote wanachagua vitu vyao alafu mi ndo wa, wa mwisho right. so mi mda ote kua nakaa ya nyuma umanaoa so, hiyo asubuhi asubui yani an oanake tumeshapiga hizo hizomtkasi zote kila mtu na siti yake hiyo mm. asubuhi jamaa aasema bwana mi nimechoka kwa hiyo nikikaa hii siti sitolala vizuri unajua mm-hmm. kwenye safari so naomba tubadilishane tubadilishanemn mm-hmm. hiyo tunatoka hotelini mi nikamwambia poa basika pa sa mi niko fresh e sojezie ukikaa sita katikati ile furgu kupiga hizo mishe kwao nikamruhusu akae sit yangu na mi niende kwenye tunasubiri sasa mweshimia atoke tuanze tu kuondoka uh, gafa jamaa kwenye siti yako ambia, freshi tunaangaika sasa mi nishuke kwa sababu ye tayari nyuma niko hiyo siti yake tunataka alishakaanyuma tubadilishane kwamba ile mimi nianze kushuka alafu jamaa atoke siti ya nyuma alafu arudiani mningest ya nyuma rudi st yake mwhesmkigwangalaaaaa yani, sasa Anakuremba, tena hizo tena unajuaga zile mambo mm. ya protoko kidogo ikabidi ah, tukaanza so kia dodoma tulikuwa mbuga ya manyara sikosei kama saa ukanzaaasaa kuminamoja uh, tuko njiani mweshimiaga anapendaga utani tunazungumza tunataniana tunafanya nini unafanya ninitu alala tunamtania tutampiga picha ili baadaye tuje tu, tuzingue Tuna ulanyua, munga, kumunga, mm. nini? tunataniana kumuka, nyimbo za tue uznueonanasanyimbo zamiindieiianakazi yabab na yake ile yakelk nayo kwenye simu naisikiliza kwasababu ni mpya inatakiwa kutoka nazisikiliza nyimbo k tunapiga huku narudi kwenye mm. nasikiliza nimechomeka zangu tunapiga tuna so, uh, ile situation ukiangalia kwenye simu yangu zilikuwa zina zile vitu kwa sababu kwanza kwanza nilipiga video ya kwanza, ambayo ilikuwa barabara tunaenda hivi nikaipiga ile id uh, nilipiga kwa kipindi fulani alafu mi nikarudi kusikiliza nyimbo zangu tunafika ilikuwa sambi, saa kumi na mbili na dakika kumi na mbili ndo tulipoanza kupata ajari kwa sababu uh, af tuliona twiga mm. na ule a tulimwona kwamba twga yule anavuka barabara lakini u wakati anavuka barabara na sisi tuko tunaenda vizuri tu kuna gari ilikuwa iko mbele yetu ikapiga fur so twiga kupigwa ful akarudi gafla kurudi gafla sa sisi nabidi tuanze kumkwepa sasa mm-hmm. dereva akamkwepa upande wa kulia gari ndo ikaanza kuseleleka sasa kawa unajaribu ukujaribu kui, um, kuiweka sawa na kulikuwa na ile uh, chuma ya barabarani ile alama ya barabarani ilikuwa mm-hmm. twende tukaigonge um, wakati anajaribu kuikwepa ndo tukaingia kwenye changalawe tairi zikapasuka kupasuka tulizunguka mara yani yani moment nilikuwa nimeshikilia simu kpasukakeikuwa zinajipiga wakati tuna hizo mpaka leo bado ninazo yani Uh, k saa mbili na dakika kumi na mbili tunaenda sle kumi na tatu mpaka tunakuja ku, ku kutulia ni gari inakuja kutulia na everyone alikuwa anamuomba mungu wake kwa kipindi hiko sababu mm. ilikuwa ni ajali mbaya kama ilivyoonekana kwenye picha na tulivyotoka nakumbuka gari il, il, il, il, ilitua kichwa chini miguu juu kwayo tukawa tume tume nani na, na wote tu tumefunga mikanda na mikanda ilitusaidia sana kwa mikanda, mm. una, una pigua pigua yani. kwa ile ile kama mikanda mikanda unachomoka au yani ilikuwa inatusaidia kwa hiyo ina, ina, ina mkandakwahyo ni kwamba baada ya pale ni tumbo linauma mm. viungo vinauma lakini mikanda ilitusaidia sana na hizoai ani na, na, na vitu vingine otukaa so, tunapija kelele tunapija kelele watu wanaomba mungu ona... kelele mpaka yani. tukatua kutua kutoka alikuwa ni katibu akachomoka na bahati mbaya tulitoa kwenye miba mti wa miba akujua mm. so, akatua kwenye miba nikatua kwenye tulikuwa tunajichomoa miba yani ile wiki nzima ile tulikuani tunatoa miba tu kwenye mwili mwilia mm. yeah so yeye akatoka nikatoka mimi akatoka mlinzi then tunaita mwheshimiwa hamisi aitiki aitiki baadaye kuitika kumbe sasa yeye hatukujua imekuaje tukamtoa tukaanza kumsaidia kumtoa kwa sababu alikuwa hawezi kutoka yani upande wake ndo likuwa umebondeka lakini bahati nzuri tukamtoa na kiocha mbele kimevunjika mm. pale ambavu na mkono kumbe lilokuwa mm. so, ile ikasimama tukapata msaada uh, nilikuwa Tuka vitu msaadaeeaf kamera zimevunjika laptop yangu niliipata siku ile vizuri haikuvunjika mpaka lhii naitumia sijui kwa nini mm-hmm. lakini iliikuta mbali yan sm baati nzuli ile sikuiachia sijui nini lakini sm mimi sikuiachia sim yangu nyingine nilikuta e ilikuwa mfukoni lakini sikuikuta mfukoni tna nikaenda kuiokotea mbaeztu mmoja ambae ni ama akufunga mkanda so kutembea kwenda giza ndo linatoka unakuja mwanga tukaanza kutembea kwenda kumtafuta tukarudi tena kwenye gali. tukaangalia nyuma toa mizigo nini tunakuta anakoloma kwa mbali then tukamfungua mkanda tukamtoa nje uh, dereva akasema huyu amesha kwa sababu ni mtu mzima na anaelewa sisi wengine an yani, atujui so wakati anatuambia ah, amza hatunae tena kila mtu anakataa juma juma acha kwa tunaona wote tumetoka unajua a u acanwa tukaanza kwanza kufanya vitu mzee juma akatoka akachukua koti katoka aaha tukajaribu kusanya kusanya vitu mi nikarudihkajuak ni ni okay. so amza atunaye nikarudi kwa watu nikaambia no amza hajapumzika ila hame, amefariki so pale pale watu wakajaribu kutusaidia ikaja gari ndogo tukajaribu sasa kumsaidia mheshimiwa kwa sababu yndoalikuwa na hali mbaya kuliko watu wengine wowote wa akatoka akaeshwa karibu sisi wengine tukafata baadaye lakini sasa tunavyoendelea kwenda uh, watu ali zilikuwa zina, zinaendelea kubadiika mm. uh, dereva na katibu wao walikuwa wako fresh mpaka mwisho sema mii nikapelekwa hospital nikapewa kitanda so navyoendelea kukaa hali inazidi kubadilika unajua zil kawa natetemeka sijui natetemeka kwa nini mm. namuita nesi namuuliza hivi mtu akifa inakuaje no <laughs> ni niko poa mm. ni kawaida na vitu so, kama usiende mbali tembea tu kwenye orido hiyo katoka nikaanza kutembea tembea pale kidogo pia kuwasiliana na watu um, na hapo pia watu walianza kutucheki kwa kipindi hicho nakumbuka Ni, niliwasiliana na kumbuka, mama wa kwanza alafu nikaja nikawasiliana na mama yangu mkwe kaja nika... sikunata kum... kum... yani, man yangu aikua inasema kwamba nikimpigia myi atastuka zaidi alafu itakuwa mbaya then baadaye nikaona ah, akisikia kwenye taarifa mitandao itakuwa mbaya zaidi mm. naye nikampa nika ni vitu ni vidogo kuwa fresh kama unaenda kazini endelea e kua nomo mm. so, tukapata msaada kidogo pale tukachukuliwa tuka arusha tukarudi siku hiyo hiyo ilikuwa tokea hapo nikawa napata zile like si ni ndoto a yani nasikia zile sautiautizote mm. ask a nastua usikunafungua dirishani najua mtu ananiita najua zilnastuka mm. usiku naona kama kuna kelele na vitu kama hivyo lakini baadaye tukaja kukaa sawa wote tukapona mpaka tunaendelea lehtunaendeleamshikaji wangu huku e, naendelea kupiga na mi nataka tu, tu, ma, tumalizie kwa swali tu jingine dogo la mwisho hmm. um, unadhani, unadhani kwa sababu gani wewe ukopoa tu na hivyo vitu vingine vimetokea kwa watu ambao ni wakaribu na unawajua yani, koaaupandgayani kwa kwamba haukufa ha, ha au uliepukana na, na hayo majanga hmm. n yani kama ile ya kwanza ulidanganya uli hii mm. ya pili amza ndo, ndo mtu ambaye ulikuwa unajaribu kubadilishana naye sit au siyo yeyeailidist ile mwanzo kwamba kwa nini kimetokea hiki kitu lakini pia nikajiuliza mungu ana, ana mipango gani kunipa hizi nafasi umona mm. kama nilivyosema mwanzo maybe sija kuna kitu sijamaliza hapa mm. ana, anahitaji nikimalize na atakapoamua kwamba nimemaliza iko kitu nita, nitaondoka mm. an hivo uh, an nahisi ni mipango ya mungu mwenyewe kwa sababu mungu ndo ana sababu na kila mtu yee kaumba yee ndio atakaichukua mm-hmm. tunamsingiziaga tu shetani katika vitu vingi lakini so, mungu ni ana mipango na kila mtu mtuso okay. yeah. so inaendeleaje mzee tuzungumze vitu vya, vya, vya, vya kinani kidogo vizuri kidogo kamawaidi uh, <laughs> <laughs> biashara By, inaendaje um, mambo mambo mambo mazuri mazuriunaendeleaje uh, una, kimaisha um, mm kama, kama una kampuni ina, inaendaje ama unadhani kuna siku utarudisha mpira kwa i kwa sababu apakatikati mambo yalikuwa mengi mambo ma, mazito kwa watu wengi sana uh, uh, mi niseme kwamba sijawahi kufikiria kurudisha mpira kwa kipa kwa sababu kurudisha mpira kwa kipa sio mbaya huju ni kupanga mashambulizi tu upya mm, ina, ina, inategemea unarudisha mpira kwa kipa vipi kupanga mashambulizi unaweza <laughs> <laughs> ukarudisha afu ukampita kipa <laughs> ukajifungisha <laughs> uka mwenyewe ukajifungishamwenyeweao mi siwazaki kurudisha mpira kwa kipa na mimi toka nazaliwa uh, toka na kuwa mi ilikuwa ni mtu wa kufanya kazi mi nimefanya kaziefanysugula zote, yani zote ambazo maybe watu hawazitegemei nimezifanya uh, nimeuza chuma nimeokota amnim kwenda kuuza ili nijikim na vitu vyangu nimeuza maji ya kufunga msamvu pale morogoro yani nimefanya vitu vingi sana nimeshawai kuwakonda wadaradara ili nipate hela nimeshawaiufanya ku... uh... biashara nyingi ili mradi mimi nipatsijawai so, kuuza vitu ambavyo au kufanya biashara ambayo ni Okay. ikuwanaenda na hata ambao walikuwa wanajaribu kunifata nifanye biashara haramu nilikuwa nawambia mimi nitafanya kitu ambacho ni halali na nitapata kitu ambacho nastahili ila kupata kitu ambacho sistahili kwa kufanya kitu shortcut mm-hmm. sikuwahi kufikiria kufanya na, na, unadhani kwamba hiyo ni siri ya mafanikio kwa sababu kibongobongo especially kwa vijana mara nyingi watu wengi wanapendaga shortcut sio aba bwana mm. kuna huu mchongo tunahitaga mm. mchongo huu uko hivi nres yani kwa upande huo kwa sababu nimeshawai kuwa na rafiki ambaye baadaye alikuwa kuwa jambazi na akauliwa an skuwai kuwaza kufata nyayo zake hizo sio nyayo baba hizo <laughs> ni nyayo <laughs> jueikupata <laughs> <laughs> so, no. nyayo zake kwa sababu alikuwa ni mshikaji wangu wa karibu um, lakini u, u, urafiki wetu uliachwa ulia kitambo yani kwasababu so, sikumbuki ni lini ila ile utotoni tulikuwa tunacheza wote mm. tunakuwa wote tunaenda tuna kutafuta hivo vitu lese arminiampamoja si nini wakati anaenda kwenye hiyo situation nikasema okay huyu sio mtu ambaye otaji katika kipindi hiki ambacho nakuwa so nikaachana naye baadaye nikaja kusikia bwana yule jamaa akawa jambazi kabisa ile wakupola na bastola au kuiba kabisa zile akauliwa na watu so sio mtu ambae anapenda ni mtu ambaye anapenda kufanya kazi kupata kile ambacho astamaaikutokia yeah. like kila lenye heri vitu vizuri zaidi ambavyo vinakuja kwamba tuwe na mawazo tuaze vitu vitu vizuri na pia. Yeah. So, let's be positive. pole mm. kwa vitu vyote ambavyo imewai kutokea katika maisha yako amwenyezmunuaalamaalipema yeah. uh, ambao uliwapoteza na sote tuliwapoteza na uh, nadhani tuendelee kufanya kazi kwa sababu mambo mazuri yanatokana na watu kufanya kazi au sio kula gwara I mean, yeah. wakati unaendelea kula chips mayai yako ambayo inajulikana kama arusha kutoka samaki samaki mimi ya kwangu nitenda kuipasha hii ni pamoja na kiepe kama unavyoona kuna mchicha kwa mbali ambao unaengeza damu bila shaka ni kushukuru wewe tafadhali usisahau kussb kwenyeyoutube chanel yetu inajulikana kwa jina la yasek okay? unatusikiliza vizuri kabisa bila cheche zozote kupitiaomlay ama y amaimi naitwa salama salama na mx au mico inaishia hapa kwa leo tekeasisya siomda <mimitation> enuka na ukimbize ndoto kupati aina mana kukosefu kiburi kinafanya tujhongeie tuna amka wapya kila dei hey, hey, hey, hey. so ila kufika unawai chozi na mfuta naekrai tukipenda na mungu anafurahi Mi gist he touch ku complain, <laughs> play <laughs> See he touch ku complain play Bungku anaples is okay can