binafsi nina watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao huishia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliyojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au uangalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na asante kwa kutuchagua sisi hii ni salama na FeedQ. popote pale ulipo sau kwenye chanel yetu yayoutbeambayo inajulikana kwa jina la y lakini vilevile vile unatusikiliza kupitiaay unaweza pia uka natuskiliza kupitia, kupitia au mi ni salama na mgeni wangu leo anaitwaayuko vizuriakizibaokibunaokionamatat kabisahi kimekaa vizuri eh? easy, kabisa, yangu kwamba kimempendeza nna utaifa kidogo eh? wenzetu wa marekani wengi wao wameonekana kupenda kurudi kwao eh? kwaoa eh, yani, kwa sababu wao ni weusi weusiwahiyo yeah. wanaamini kwamba afrika ndo nyumbani kwao lakini wengi wao wamekuwa wakifanya kama nigeria ndio kwao mm. sawa eh? mm. nafikiri kutokana na maumbile yao ni wakubwa wakubwa na wakiangalia watu wawest ni wengi wao ni wakubwa wakubwa mm. lakini wewe pia ni mkubwa mkubwa shee kama una jina fulani hivi ambalo kila mm. you, siku anasema lile sio la kwako ushawahi hata siku moja moja moja kujaribu kutafuta yako ya moja kwa moja. Na kama wale wanakuja kujitafuta huku inabidi kule sio kama wao wajitafte wakupitia mimi sababu imethibitika <laughs> au imedhihirika kwamba mimi ni msukuma au sio bana Um, ukweli ni kwamba tangu marcus um, africas for africans tanguar abroad kwamba afrika ni kwa ajili ya afrika haijalishi kama uko nyumbani au uko nje ya bara la afrika Ali, alianzisha hiyo o kuwakumbusha watu waudi kwao watafute ancestral lineage yani kwamba chimbuko lao ni wapya haswa nelewa vizuri na wengi sana wakweli, liberia. We sana liberia wengi sio hata nigeria sanawaatoewnsita hinieria iko saizi kwasababu um, kuna wanigeria wengi ambao wako nje wanaishi nchi tofautofauti wako wengi sana ukienda kwamfano kama states, kuna nria wengi kiendawdguuindaayea wa mm. uh, like so nyumbani nyumbani nyumbani nigeria kaa kule ni kumi, so kule hata kama kama kurudi kurudi anafikiria wale watu waende ambao sio kila mwafrika wengine anafkirawawatymbanatwande wawengine ambawaomble wt okay, kabla hujajntdc ningependa kuintroduc kwenye kinywaji ambacho unakunywa hapo hiyo yeah. ni Moktel. Yeah. Uh, nahii ya kwangu ni mohitomchanganyiko M- M- M- mzuri sana hamna, ki- hamna, hamna pombe humo ndani mm. na vitu kama hivi unaweza ukavipata samaki samaki tu pale ni rafiki zetu ambayo pia baadaye nitakkaribisha chakula mm. wao ndo ambao wana naomba uj kablatunaendelea nimependa ii um, imenpelekea niulize kama ngependa kunjkeshtlakini wengi afaham kamashaa kita kuniskiza zangu kipndi kitaisha mtu mzima sasa mi na tunajua ujanani na sahizi tunaelekea kwenye utuuzima no ni kwa sababu nitaka ni ni nini lakini niache kidogo mm. uh, ni kuweza sahizi kufanya vitu ambavyo tunafanya na kuviacha vile ambavyo tulikuwa tunavifanya kipindi kile okay. hadharani na na kimya kuvachavile mb tunvif dkilan now lakini pia ume- umeoa mm. unamke mm na kazi ambayo unaifanya mm. toka toka umeamua kuwa, kuwa mtu, m, mume wa mtu mm-hmm. kuna kitu chochote ambacho kimebadilika um, yeah vimebadilika vitu vingi unajua watu h wanasema kwamba mwanamke huwa ana worry kuhusu maisha mpaka anapo kuja kuolewa lakini mwanaume huanza kuhusu maisha huanza kuyaofia maisha kufikiria future yake na kila kitu baada ya kuwa ameoa sijui so unaelewa tofauti hizi kauli mbili mm-hmm. uh, kwa si um, si, si akili kiasi hicho ingawa pengine naweza nikaichukulia kiwepesi nataka unieleze <clears throat> okay. mwanamke anakuwa kuhusiana na maisha yake kuhusiana na uc yake mpaka anapokuja kuolewa ndo anakuwa anarelax kwamba anakua okay, I'm, im good now lakini mwanaume huwa hana mpango wa kufikiria kuhusiana na maisha yake mpaka anapokuja kuoa That's kuwa worried na na na maisha yake yake kila aanaanza kuwausi kuusiana nayangu afkia vitu vingi kuna viu na zamantu vingi vyaudowmdo okitu katika ndoa ni mba, ndoa so kitu soswaala so umri umefikisha umri wakuoa ndoa aina umri maalumu mm-hmm ndoa ipo between love um, love and upendo upendo na upendo, ndoa betwanngd watuawili wanapokua wamenekti vizuri na um, wame, wame you know, both of them to have, you know, on mnakuwa mnaelewana kitu fulani na mnakuwa mna malengo fulani na ndoa nfundisha kitu kingine kutokuwa na go kwao mii nifq nje ya nyumbani kininaokufungua mlango na kuingia nyumbani m mi mlindani ni baba mi mlndani ni mme mi mlndani ni kaka mlndani mm ni mdogo wa mtu mauma fh kuwashauri pia watu ambao hawajengia kwenye ndoa wawatazame wanaotaka kuwaoa au kufunganua pingu katika, katika picha hiyo ya ukionyesha vizuri kuoa mwanamke mwanamke mwanamke lazima awen, vizuri, maivo, na na swala tu la mrembo kama mmojayo kicho mwingembokama salamaaweno mwisho wa siku o tunasikia hivi vitu vingine hivi watu wanashindwa kubalansi huku ndoa zinayumba yumba na kwa bati mbaya wengi wa wanakurupukia ndoa kwa sababu ya swala la kupata ile uzuri unabidi uwe ndani na nje in huko zaidi kugundua kwamba Um, natika na nizingatie zaidi na imenikumbusha ba dwai aniambie kuhusuhuyu msichana Mm. kwa sababu kama unavyosema uh, amekuta una watoto naye pia umekuta na una, una, una, una, una, una watoto wake lakini mmekutana yeah. katikati na mnapenda hivyo na mnapendana pengine zaidi kwa sababu hiyo mm. ulikutana naye wapi wapie um, yeah. swali zuri uh, nilikutana naye kwa kupitia rafiki yangu waliamua kunitumia kitabu uh, yekona yeah, kuja nchini kwahio rafiki yangu kasema kwamba sababu unakuja nchini mmoja hiki kama namba mpelekee mgumu sana simu nyingi tunapishana yuko mbezi mi niko masa ko masai mi iko mkcen ko mikocheni miko mi niko tandale yuko tandale tandaemi niko su ikatokea siku moja alivyokuja oliver Mutukuz. may he saw rest in peace um, mm -hmm. mimi nikasema show kwa sababu ilikumbuka maramisho nilivokutana na olive mozambiqu alipenda ali performance yangu na alikuwa yuko tayari na kazi alinipa ambayo mpaka alikua kotayarifanyafnya nkungia kwenye fiht nishuke mozambiq and therest ata hendo yeye kuanzia na narekodiji nalala wapi mekula nini tashuti video na nani lini prn yake kila kitu mbili moja yako moja yangu nikamwambia sawa lakini katika ilo arekodi zote mbili ntachagua yangu poa fcagauotoka mozambiq ule nafkiri ni utoto unaju wnakutana na watu wengi naambia ni msanii makini sana una akili una nyingi unajielewa sana uko tofauti na wengine ni kwamba pia kuwa msanii nasema hivyo kwa sababu nilipewa hiyo ofa lakini niudi kutoka mozambiki zangu da au tanzania kwa ujumla nikaendelea na mitikasi yangu mingineauaekekwamba nilipuuzia ofa kutoka kwa moja w wanamziki ambao mimi nawazao alikuwa au bado ni la mziki wa afrika la, kanipa ofa tka rekodi naye nanikapotezea mpaka kesho najiona najionabisa kwamba nilikuwa mpuzi nanapopewa na sifa kamwangu tukuzinge anavofanya lakini pia nipata mdaniweze kumsalimiatu so ata kumulizia kusiana na ofa yetu kama bado ipo aulaa nikaenda pale nafasi art space su ilikuwa kali sana alafu nafasi art space sana magari pacepalikua kule uh, ofis za ipp Palikuwa, yani ni sold out moja kali sana pale sijaenda nikamtaarifu huyu rafiki yangu kitabu kwamba mjamaattuwm hey, uh, nimekua niko, niko busy sana na kila kitu lakini nafikiri nitaenda kumona oliv baadaye art space akanambia oh, rafiki zangu pia wamesema nata kuenda pale fnmb nikawapotezea nkajaendue aaunna live akanifata akaja kajiintrodu a mi nikarima mektia kitabu chako ambacho na na na rafiki yako kakipokea kitabu kitabu tukasema tupige picha ya ya tumekutana kanipa kuangalia kila kitu fresh baada oglna um, show imeisha nikamtafuta olive um, nikampata unda nikamsalimia mzee nikakuta mzee kwanza taa nikumbuki tena nikabidi nijireintroduce kamba mi niku tusha na mozambiki kwenye cacl fln kawapa tukapiga show tukaagrii kaa tukutane tufanye nanii ngoma na kila oh, yeah. kinwatu um, uh, wengi sana watu, watu, wengine wa ms wengine sliane fomo andawa lakini kwanza alinsau, i had to remind him alimsaau hi kambanee ngnepep likua nzurakua na <coughs> kwa mm. ulikuwa mm. eh, na na mm. na pengine madevu, <coughs> na pengine madevu umepiga kikofia hiyo mzee kidogo Inezikana kabisa, Inezikana kabisa. <coughs> lakini pia yake ilikuwa nzuri alikuwa na watu wengi ni ngumu sana kukumbuka mtu kuumbukatu hata mipia sizangenza katika oiin akukumbuka hivow well, mpenzi wangu huyu tukaendelea kuwasiliana nikaendelea kuwasiliana na huu dada mm-hmm. um, aual hatukuwasiliana kabisa kwanzia hapo ikaja sikukuu um, akanitumia uh, alituma kama salamu zaidi mimi hiyo id linikuta nipo nafikiri ikwa ni njia a darssalam niko sehem kwenye show afu iyo seemenana so kabisa huuisaiau an rnanuma sana picha akatumiaphyhdada akaa amesafira ameenda nje tnafikiri tuasiana kama mara mbili tukambanpoa taendelea pokitlakke fresh fresh safi sana poapoa csio mwongez akarudi akanaambia kwamba karudi kaambiai labda sasa uweze kunipikia lile pilau niamini kama kweli umeweza kutoa ichi kitu maelemwachnda <coughs> ilivopikwa uh, likanifikia lile pilau uh, sikutaka kuamini zaidi kabidi sasa tuanze tuanzia tunapiga stori kwamba inakuaje mejifunza vipi kupika na vitu kama hivo freshfofautina vitu kama hivonafkiri mojamzmbaipenaipenda sana speial ule mstari ambao isema kwamba wabongo wa majuu hamna upendo mnajgawa ooa miuulakinisama wabongoaj wa hamna upendo mnajgwa akasema uh, kwamba unamaanisha unamanisha anamanisha kwamba watanzania ambao wanaishi abroad wengi hakwamba mi nishie kwenda kwenye show um, roedam nafikiri elfumbili na Fmbina, nane efumbili na saba aa mtu anaangalikwampaka chini a mevaa nanini kwaio nikachukuia kwamba baadae jamaa kuja katika s yangu kunsupotiangaavoenda kwahiyo wabongo majuu hamna upendo mnajigaa akanambia Uh, akanambia uko sawa sana kama hivyo ndio unamaanisha uko sawa sana sasa amempata tafsiri tafsiri vyema akaanza katika mistari yangu zaidi kujua ya vitu, vitu vingi vingi akakutana na kibao changu kamahivonamanshaaayotaesabbaovyaguo roho sumu undani ya ile story na kila kitu ile uh, um, my nmnnavnikagundua no no kwamba huyu dada sio tu swala la elimu ya shule pia yuko smart yani naelewa mitaa vizuri na na ni mtu ambaye akuwa na vigezo vingi ambavyo vya aina ya kukaa naye na na na uh, kwa sababu siku siku zote nimu, nimu, nimu, nimu Beyonce, na ingineo, lakini mwisho wa tunaishia kuongelea fashion vitu ambavyo vina vyanamwanake nnvtu mbayo vnatuambacho m kina umuhimu sana kwa sababu um, na kasababu wa tofauti jua hivo vitu um, pia hata kama, kama wingi wa attmamwanafkagundamahuyu okay? <coughs> uh, anaopewa tofauti kidogo wasababu nimongenae maswala, maswala ya utamaduni maswala ya siasa maswala anachambua tofauti kabisa na uh, nafikiri ana ni mtu kitu special, na na sikuwa, sikuwa mzito kumfahamisha kwamba kwamba nafikiri una kitu kaanza kumffanulia kwamba na muda napataga tabu ya kuweza ku na akinadada katika lugha hizi ambazo tunaongea watu wengine unaongea nao aongeuuinna vitu ambavyo vya kusadikika nlewa vizuri um, wanakuwa hawakuelewi unaongea kustugani mimi n tu hisian liikumbushapatdakubali kwanza na definitely hii situation ilinikumbusha kati naandika usinikubali haraka ilikuwa ni ni ngoma inspired la maisha tkeaa imeshikia ii usikubadaraka ni kuwa inspired na maisha niyotokea mi imetokea katika generation ambao unaeza a na glfrend lakini haujawai hata kulalanae kwa mda miezi sita lakinikuaa na muda nawatoshaenda kuambia shyo hii generation nyingine unakutana yangu mmoja nkaja kutananaii enen nyingineakutana ademasubuhgechanaaaeepe yorself t mfaamishe kwasaau aaaksema no itakuondolea simanzi ifno amian kaenda kamfaamisha dada kwamba bananna kuelewa skuwa maji kwenye maneno si gani dada yule. Mm. Maa, dada yule jamaa maana lakini nak ene akahibuka kwa jamaa baadaye same day, same day. Badai, sasa jamaa jamaa atakuwa atakuwa excited kwamba na kila kesho yake baadayeaaeeaa sijaaprite sana kile Ani, na haraka hivi. Umu, na bia, no, yu, ngumu kidogo tuweze kupitia vitu vingi vingi inakuwa inasaidia kujenga mapenzi rangi ipendayo, ni mm-hmm. Uwezi kujua rangi anaipenda a asdnangimaespen muda kidogo na ye. Una, una, una, una una hey, kama kidogo eh? mm-hmm. <coughs> kuvaa black mm-hmm. hey, vitu utengeneze mazingira ya mahusiano yako yule mtu ambaye wako kwanza anze kama stalker, na vizuri inasaidia kujenga lewako mm-hmm. yeah. so, ns um, nikashana hizo stori zote na kila kitu um, baada baadaendoaatkkmmakaaupanga niliosthanikaambia tumbmnkwasababu alinekia familia nzima yani ni ukatili hasaalonfanyia hiyo e, exactly. sasa unajua mm. una, una, una, una, like okay. e, alinitesa kila siku mm -hmm. mm -hmm. yes. mzima nilishiba kama vijiko uwetokaana aatai mambo mengine akaja katokea na nikagundua kwamba alikuwa ta zaidi ya komvo u tunafanya na kila kitu nafkiri ndokanpelekea kwenda kua sio sababu nyingine yoyote sababu ni hiyo tuwe tu. okay. right. ni baba na ningependa yeah. leo nielezee vizuri kuhusu kuhusu hili swala kwa sababu we ni kioo cha jamii na jinsi ambavyo unaji, unajigawa ni rafiki mm. yako okay, kwamba kwamba tunafanya tunafanya hizi kazi ambazo unajua mm. una watoto yeah. nasio wa mama mmoja Yeah. ni wa, wa, wa, wa rafiki zako tofauti tofauti lakini mungu amewabariki wa na, na watoto yeah. lakini wewe pia wakati unakuwa haukuwa na mzee wako yeah. ulikuwa na mama zaidi yeah. naomba uniambie jinsi gani ambavyo unaishi una, una, una, una maisha yako ya sasa uh, to, na ambavyo unajaribu kuondoa lile swala la wewe kuzaliwa bila kumwona baba yako nyumbani mm. na watoto wako hawa ambao kwa bahati mbaya kwa bahati nzuri wako na mama ambao ni tofauti pia mm. um, nafikiri ni swali ambalo nisingependa kulijibu lakini umeniuliza vizuri kwao um, family Uh, familia yenye malezi ya mzazi mmoja ndio familia ambayo nimekulia mimi uh, kukuwa kuna mama ambaye alikuwa anafanya kazi serikalini mamangka stafu mwaka jana mm. rasmi na kuna watoto wengi nyumbani you know, extended nyumbaniam watoto wa dada zake wao nkwa msaada wa bibi ambaye anatuamsha nah, mda shule no, no, a bibi zangu to ameshatangulia mbele ya haki mwungo warehem ilivyo kuna namna huwa anaweza akamrudia mtu umeendelewa vizuri hmm. uh, kama mtu anakuwa ameichukia umeendelewa vizuri mimi nimekuwa nikichukia situation ya kwamba babangu aliamuakstria kwa kwa uh, ni kwamba mamanu na babanu ameaaausilifunga mwanzahoteli mwanzahoteli ndo sta kipindi hicho pekee uh, moja kabisa na kila kitu lakini jamaa kamua um, hi actually a when iwas like inasema ni kwa sababu sina kumbukumbu yayee kunishika mkono hatauvu maaaibu kona nja keliwelimbk maikutoka a washikaji zetu wa samakamaki Uh, hawa wana, wanaadia chakula kuna sahan hapaotaka nimuulizeamba monaa sin unajekea tu kidogo kidogouna haja ya kuweka mzigo mzima wnaosina haja unamanisha nini mdogomdogmi ah, niwafahamishe amba mimininayo leo kwahoo so, leo tuunayo <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> huwa te, te, ubkumfata Una, uh, mtu mwingine kama unakuwa unakua unachukiahs aupasikuchukia kwahiyo mimi nimekuwa kama mtu ambaye sijawahi kuwa kujivunia kuhusiana na presence ya babangu maeneleo vizuri uh, nambaya zaidi au kitu kizuri zaidi nilibahatika nilipata mi mebatika kupata mama ambaye hata mwenyezi mungu akinirudisha kane, mama Size kuchagua, kuzaliwa mwenyewe as- as- kwa mm-hmm. kwa sababu, moja, kwa sababu um, chuki mzee wangu sumu mwenyezimungu akinrudisha niko darasa la sita siku moja mwalimu mwalimkuu alisema darasa darasaasa hey, naomba kesho unajua tena chinamwembe shule a msingi nykakidondoka mapumziko <laughs> hey, kesho tunaomba kila mmoja aje na babake shule asa wote hey, wameleta baba zao kasoro mimi alikuja mama kuniwakilisha nilin nili skua mimi tena tenahuyu nakamuliza mama kinoma noma mbele ya darasa baba yangu yuko wapi mbona wewe? ule mtiti urusha pale wanafunzi wamekaa jamaa mwalimu alitoka kwake akaja wetu anatoa sana kipondo yanguamsala au una jambo zuri umemfurahisha umemfuraisha nakia nkichekesha sijamfuraisha hata kitu kidogo <laughs> <laughs> nikaenda ofisini kwa mr mbi mama yako kanifahamisha kwamba baba yako yuko b ana vitu vya msingi anafuatilia ndio kashindwa kuja leo hapa hivyo basi bas yeendo kaja kumwakilisha na mimi kama mwalimu amb nilisema mlete baba zenu shule nimeridhia hilo swala nimeridhialo unanisikia ngambia nakusikia naomba urudi darasani sio urudi uudiarsani huku ukiwa na tabasamu kama hakijatokea kitu eh. sasa urudi umenuna utanelewa nani nafikiri ni siku ambayo najifunza kuusiana na sijawahi sijawai kua <laughs> umenelewa kwamba ah, baba po. lakini ilikuwa moment ambayo akagundua nsaaca ninyi kuonana na baba shuuli zenu hatujawai kuongea vitu kama ka hivo meelewa kwamwango akagundua iloswala wakati na maliza darasala saba najiandaa kwenda akanandikia ramanenendabamba na naro kio naenda bunda <coughs> mi nikachekecha kwa bangu mmoja mdogo akuwa anajifunza maswala ya ualimu pale mwanza mjini akanaambia kamba huyu mtu yuko bunda usipoteze muda kwenda kule nikaanzia bunda nikaandikiwa alipo kaanzia nika bundakandkwa omkuta mzee kaa amefrai kuniona nimekua mtu mzima najianda kwenda one kama kiingereza kizuri na vitu aka kma ageen baada kshapija dina na kila kitu tungi story story. Stooli, adi, tungi mzee <Librania> kituemanguka like, ah, ah, ujui kambia mnikwa sijui mmeachana kumbe kua like, ah. well, siju kwa sababu nijuzi tu kabla sijafikiria kupanda basi huku kuja huku dada yangu alikutwa anaongea na mtu nyumbani nje nikamsikia mama anamwambia dada kwamba wewe haujawai kumsikia bibi yako ananiambia mimi kwamba saizi atakuwa nitafute mtu wewe no mriu, na mriu mabwana wa nini sijuma elewa story na mtu nje kwa mama na maswala akamwambia kwamba haukumsikia bibi yako mdogo mtu sistmasala maboyfrien mtueo lakini wewe ndonam, sasa, nimekuta unafamilia tayari una nani unamke una na una watoto wawili wewe ulimv y bado ukabaki vilevile kwakwa ni ngum kujua kama wee umeachana naye mpaka na mpaka nimekuja wa mzee wangu alisikitika sana kujua kwamba yule mwenzake hajawai ku amb huyumzee afai aliwatenga anampanga na nyinyiwala ye mama alitaka nikajionee mwenyewe ajataka kuniambia chochote alinituma with love kabisa mzee wako anapatikana alintuma kabsmze wonndoeendakae sasa kwangu mimi ikansababisha um, niwe namwangaa katika jicha la tofauti huyu mzee nafikiri sikuwahi sku, kumpenda kabisa skuwayi, kwa kitendo hicho um, lakini nilivyopata binti fidlia dahekl na um, city cin ya kila mji wa Czech republic uwa wana tabia ya kuaita watoto mezaliwa, mitatu um, zawadi za, za, za gold mji za wape, huu brod amba meaenye mezi mitatuwena kila kitu shere hiyo ni ndogo tu ya wanafamilia anakua naenda pale nakabizisha watoto kutana watoto wengine wanapija picha zakumbukumbu na kila kitu shangazi baba ake na mafedelia ni, ni babawake wakambo babaake wakambo a kaja nani na, na wazee wake wawili baba na mama yake na ao wamekuja na dada zao kama Kwa, kama yao kamakafiahamhyo ile kitu, yani, kama kitu ikanifundisha mimi kwamba um, family tree ni kitu ambacho muhimu sana na especially kwa, kwa mwendelezo wa maisha ni kitu muhimu sana ili nikumbusha kwamba kama hawa wameweza kukokotana mpaka mtoto mtoto wa sio nani wamekuja kwa kwa nini mimi naendelea wangu? Kwa hafai na kila kitu mm. vizuri i think i think need to cut doses with, with my old man mm. so, nimetoka Czech republic kitu cha kwanza nilichofanya iihofanya miminilienda straight kwa mzee wangu aliko nlulizie aliko nikaenda straight kwake sikutaka sikutakatakada an mimiitoka chek niko, niko emotional kabisa kwamba i just need to go and cutues wit this, this you know? um, kujitengenezea mazingira kuwa zaidi mm. vizuri kwa Na kabisa amiiamepita na kwa vitu hivo, ili naiwiniyavzuvitu hoimsururuwakuendelea kuwaavitu vingi baoasiu vingine na kila kitu anuzuiheshma zake zote nampa na na na kama mzee wangu naanami na, na najaribu kumwelewa sometimes yee kuweza kuondoka akutana pengine na warembo wengine wakmelagainavio kitumazuiuo kwamzazi mwenzio ndo zilo nasikia kwenye shoo hii tikuepo fiq nani nani tangazo kishaisha tu hilo unaza kasikiasimu al mtoto e, anaumwa kama hamna mazuri mawasiano mazulio amahlee sinini maalaealt insrane na vitu kama hivo na kitu unakuwa haupati uhnakukatisha kidogo lakini mm. ue ni mtu ambaye una jina lako yeah. sawa so, eh, na kwa hawa wanawake wa eh, kunazapata po kunaakuna fi, mm. eh, naamini na ni wanawake wazuri mm. ambao umeshakutana nao katika maisha yako mpaka ukaamua kujiekea mbegu zako mm. kwa, kwa hawa watatu wa, wa, wa ambao umeshaikuwa nao Mm. huyu wanne wao wanamchukulia wana vipi na kati ya hawa watatu amna hata mmoja ambaye uliona uh, wanna spend the rest of my life with you au you uh, sitaki um, kuongea kuusiana nankualuga nyepesi mtoto ambae nilikuwa na naye kama mtoto anakuja nifidelia ambee ndio dada yao huyu ni mtuambaye kuwa na idianaye kwa maana ya kwamba mama alikuwa ni gfn ambaye tume, tumeishi pamoja kwa muda mrefu na vitu kama hivyo na mtoto alipatikania bado tuko katika mahusiano Ma ye um, nafikiri ukitumia akili vizuri napokwambia kwamba fidelia do nilikuwa na aidia naye nafikiri unakuwa unaelewa namaanisha nini mm. na kiukweli kabisa takua na umekuwa mdako ambaye ameiva kama utakuwa na swali la ziada haposio kuhusu kuwa mdaku kutokuwa mdako lakini nilikuwa najaribu kuelewa situeshen yako kwa, kwa, kwa, kupitia kuwakilisha watu wengine pia kwa sababu mm. sawa hata kwa mwanamke pia kukuacha tu uende you know, i dont know n ukiwa kwenye mapenzi unakuwa ni mtu aina gani Sidiwe ni, ni, ni uh, usitaki kufungua vidomo kujifyai hapana <laughs> lakini ni yani matu, nilikuwa ni ni, ni, ni dhana yangu mimi kwamba hawa ni watu ambao wangependa kukukip kuwa na wewe sawa lakini haikutokea hivyo but anyways kwa kwa, kwa mke wako sasa hivi ambaye kama unavyosema hadi wimbo umemwimbia shee kwenye albamu yako mpya na status yako kwa sababu kama unavyosema wakati meanza kuongea ikabidi akafuatilia vitu vyako vingine nini kama wazazi watoto wenu mnawakutanisha mna kivipi wanakutana kivipi hiyo communication yako ikoje na mmeshafanikiwa so far mmeshafanikiwaee well, um, huwa tunakuwa na tunakuwa na zile family reunion watoto wanakutana kama kwenye sikukuu au likizo fulani wanakuwa wana heng pamoja namara nyingi tunakaa pembene na kuangalia namna ambavyo kuna vitu wanaelewana wana, wana kuna vitu vingine wanapishana kidogo lakini what I came to is, wanapendana sana wote wote na wana attitude moja ile ile kama baba baba yao yao tu um, kwa sababu sio sio kabisa rude kabisa ni mtu fani friendly and and... wako astbabaa siobanddais siokabisa n mu faambahwawaache pamoaawma na voice za naicaasnambia nakwenda kwa bibi yake lakini kanikumbusha kwamba angependa kenda mm-hmm. exactly. kwa saa muda kila inginesdakila oja endakurudisha kwao kila moja anza kupija simu baadae kamba kamisi mwenze oahitae oja ambia ndo kuna mzee kwamba kuna muda mwingine bidiwache watoto wawe watoto. Mm-hmm. Exactly. Okay. Mm. Uh, Nge, tu, mm. kidogo kutoka yani ulianda muda mrefu sana Mm. na ilikuwa tayari so kwamba haiko tayari mm-hmm. gani huwa zina, zina kuchukua ili kuweza kufanya mambo yako kwa Kati, sababu katika watu ambao mi nawajua wanafanya vitu vyao taratibu mm. wewe ni mmojawapomi mm. well, sifanye vitu vyangu taratibu uh, isipokua mi nie umenaelewa vizuri mi ni ambaye i naeza andika nyimbo nkafuta kandikanyimbo nikafuta kandka nyimbo nikafuta lakini nika chakuchekesha kuliko vitu vyote peent a ngm zangu mbazo zime kulko kitalanyewe nama mimi wakati hizi no mona izi hazifaiambkwamba zi ikai kulo kwaiyo mb pengine kuna da mgine usijui tangu takwa miaka miakatisa iloopita lakini nilibadilisha fomat niitaka nifanye hiyo kama b kwamba za kutosha baadaye ikaakua anapata bahati akusafiri sehmtofatofauti m ksafirfangu moja spendi kwenda na ambao napenda aasoma mm. yes. au, au, au, au, au mozambiki au ap spendi kuambatana na mziki ambao mi napenda kusikiliza uwa anapenda kusikiliza miziki ambao huko atuanasikiliza uko mm-hmm. uh, kamamozambik smbaziko kwenye pylista knye fliht nau sisikilizi airport tokea mozambik pale for like um, 8 to 12 hours nafikiri ya tanzania natanzania iid inayopewa kulala hotelini ikawa haifanyi kazi kilo kienda pameja inabidi kulala kwenye ile kwenye, kwenye kwenye nani zile mingi kama ya south africa mingi mingikwa s wanaimba kuhusu nini lakini nilikuwa napenda how musical ilikuwa ina sound maswala um, instrumentation na vitu kama hivyo and then i came to realize that there was a little bit of afro and everything afro afropup afro, afro, afro rege afro nini afro jazz vitu hivyo hivo kowekanifunisha kwamba sometimes you dont need to undestand the language mziki wenyewe ni lugha nyingine pia tosha aanye aaa00 maak mikiambao tunasikia mtaaniii mtaani um, watu hmtawatu wanaskiza gs mtaniwtuwanaskiza mambo ya ombea lakini umbea mashauzi um, na wengneo maanasiza um, vitu ambavyo viko serious kama ambay kamavynanawengineo watu wanaskiza vitu vya kama na yamebadilika kiasi vyalasaamebadilika ya industry toka siku ya kwanza ulivokuja town na babu yako mpaka leo umeoa nana familia yako nataka unieleze s kwenye kila kitu kwenye mm. jinsi ambavyo ulikuwa una rekodi kwenye jinsi ambavyo ambao lunarekodi una video yako jinsi mbna mziki na sasa hivi vitu ambavyo mtu anaweza akarekodia mziki wake sehemu yoyote uh, mara nyingim nawkumbusha watu kwamba mi ni ule msanii ambaye nilianza game kipindi icho msanii analipa mlangoni enda mlangoni unalipa unaanza kumwambia promota oh yeah, naomba unipe mi kaawengi t tuondoke tuaskia raha tumetoka kurap metoka hiyo zama iyo zama ilidumu ingatoka iyo zama ikaja zama ambayo naingia bule silipwi kupafom naingia bure tu mimiyangu mimi iiingia bue zakznkalipwa o lakini zangu neanwa naan studi ilikua ni haso kidogo kidogawyee anajisikia vibaya lakini Story nyingine naona kama kama tunapenda sana navu tunapenda song ki yingine Kuja na Islam, album, so kwa, nini kwa, album? Kwa, album kwa sababu msanii haukamiliki kimataifa mpaka at hiyo ndo nikuja nafomula o daeslamkuekodi aledi ed a a kama at least kuna mtu anayana, anayana na hambaya sabaihamamaand mambo yalibadilika siku ambayo da marafact akionaintervi like you azimancheki mwanangu shukrani sana. <laughs> sana mtu yeah. mmoja poa wangu mm-hmm. uingereza eh, vyombo auanuwmiangeezaavyombomshika jwangufunmonamwamini aja kukatie midundo alinipa ofa ambayo sikuwahi kuitegemea kuipata sikuwai kutgempotgdofu k jirani yangu teekmasrpkafidnapodus natwa as tufanya mi anakupenda kweli ani alafu mtaalammtaalamfobofofunga com imetoka call sikia bongo timba com imetoka usiku boned maaa uko taari kunirekodia albamu with od respect nomba niruusu j kanaambia namajani uysambakiaakigusa haabu kambia kila laherimshikaj wangu akuzenga chochote lakini kwako na zako lanbidimwambie sababua amsana krafiki zaidi wey well, anekana uh, uh, kwa majani tukaanza kurekodi a albam albam nirekodi elfumblia elfumbili na nne lanza al bazwanz na natangu siku hiyo mpakaleo imebakia kuwa jina ambalo pengine linakuja katika vichwa vya watu pindi itajawapo bongop au ipp yooce naohusiana na maswala ya tanzania au afrika a doubt. na sasa mm. hivi tunavyoishi tuna uh, wasanii maisha yamekuwa kama rahisi hivi lakini kiukweli sio rahisi uh, watu picha ambayo wanajaribu kuweka kuiweka mm. watu wengine waione sio picha halisi kwa sababu mm. picha halisi tunajua kwamba bado watu wana yeah. uh, bado watu hawana hela hizo ambazo wana, wanajaribu kuzionyesha yeah. um, we unafanyaje una, una, unasaidiaje kwa sababu kwangu mimi we ni mwalimu mm. unawaonyesha una, una vipi hawa watu so, siwezi kusema ni, vi, ni, ni watoto kwa sababu sio watoto watoto wako nyumbani kwa mama zao lakini mm. ni vijana ni watu watu wazima watu ambao wanafanya maamuzi yao a wenyewe anajiamulia mm. unawonyeshaje njiaunawekaje um, una mziki wako ambao we una upenda na kuuheshimu uwe wakup, wakupendeka na kuheshimika na sio kuchukuliwa hivi poa na kuishi maisha kama ambavyo wengi wanafanya um, display za kwenye wanafanyahiziza kenye maswala yakama i namiliki hikihi nah yani, hhii ni lifestyle. unajua wasanii wengi wan wanasahau kwamba kilichowatambulisha fa- kwa jamii sio zile kiki au zile dspl za kwenye social kwenyesdizna vitu kama hivyo mm. ni sanaa yao so um, formula hapa ilivyo ili kuweza kudumu inabidi uiweke sanaa yako mbele kwanza kabla ya vitu vingine kwa sababu mwisho wa siku kiki ni kama trendi zinakuja na kuondoka zamani kaa navaa ma mimiaaaaawat ngineaandiaubwamfukaasf ni vumbao aaakuondoka t nabakia nitumie tu fursa fursahii kuwakumbusha wasanii kwamba wakumbuke wakumbu kilichotambulisha kwenye jammnimboo mtu kachagua kuna wengine amechaguakuishi uongoehagakush we ukweli a siku kama mtu unafurahia una, una kudanganya na uko hapi basi endelea kudanganya ili uendelee kuwa na furaha kwa sababu maisha ni furaha na furaha ndo kitu pekee ambacho unahitaji katika maisha sio mahela majumba sinini unahitaji furaha tu kwasababu unzakana bonge la jumba kama una furaha then unakuwa hauishi mamaako mm. mm. amesema amestafu ame, ame, ame mwaka jana yeah. um, kwa moja wiki mara aa yauasumbiatafta shuul yakufanya so um, nilikuwa naongea naye kuhusianana um, swalakwanzaanfanya kama ogn kidogo na vitu kama evo. lakini pia ana biashara nyingine sababu unamzungumzia mtu ambaye katumia m yaani ni kitu ambacho hawezi hapo kuna swala umezungumzia la mafao ambayo ningependa kupik yo your mind mm. kuhusu hilo swala hapa katikati kulikuwa kama kijisheria sinak okay, kama kimepitishwa hakijapitishwa lakini mm. kilikuwa kina kimeleta maneno mengi san mm. ya watu ambao wanatakiwa kuchukua mafao yao ile yeah. ya kujiwezesha kama mi efanya yeah. kazi hapa And then uh, baada ya miaka mitano nataka naende sehem nyingine lakini ikiwa naenda enda hiyo nyingine ningependa kuchukua mpunga wangu mm. hata kitu changu mm. lakini kama serikali ime, imepitisha au inataka kupitisha sheria ya kwamba mafao yako hauyapati mpaka utakapokuwa kama umemaliza kila kitu ndo unapewa mipunga mm. ni sheria ambayo mimi naamini ni sheria kandamizi especially kwa watu ambao wamefanya kazi kwa bidii sana mamaangu uh, kuna kipindi alikuwa nimaamifugo wa mkoa wa mwanza Basically, uh, ushuru wote nanini nakusanya yeye na wanatabia kule mabosi zao wanawekea tget kwamba nataka mwezi huu nikusanyie labda lese milioni tano kumi hamsini ishirini tatu lakimoja mbili kwahiyo unauza kuta alichokusanya kina mapungufu mimi nakumbuka kuona mango wanachukua helaake a pembeni kukamilisha pale ili asimkfishe bos wake watumy nmmfyake paka afikishe huku niuonevahal ya juu sana naii ni swala mbao mi taliongelea wazi skuzote kwasababu mimi nimemwonamaang okuwa mwaminifu katika serikali hii uu ya ufansi wakewa Uh, pengine kuna sheria nyingine nafikiri kama wetu ndio mwisho wa wachapakazi wa ufanisi walokuwa wanazingatia mazingira ya kazi zao na, na, uaminifu, na vitu vyote a kazizanaigezo vote ambao makandokando mwajii wakoatgeme mnutaksnawekeza katika maendeleo ya kampuni shirika uh, institute na vitu vingine yani, kama ambavyo yameandikwa kwenye contract mm-hmm. nafikiri ni ni ni udongo okay, wa ni udongo wa mwisho ndo haa, <laughs> <Si>. <laughs> <ki> matapeli, <laughs> si. Mimi na ni wazi <laughs> eh. Kwa sababu wengine si kufanya kazi ndoto ya mtu wakati zangu tuko huko generation hii wengi mm. vinginewa mm. so, shanowawsh so k okay. tumalize kwa kuzungumzia siasa hapo katikati najua huwa unashiriki kwenye hayo mambo we ni moja kati ya watu ambao wanaagizwaga kwenda kufikisha ujumbe wa watu wengine kwa watu kivipi huwa unatumika katika kampeni kampeniambacho ah, unakosea ni kitu kimoja ukinona mi kwenye kampeni pale sio sia imetumika mimi, mimi shughuli yangu haswa mii ni mtumbuizaji umenelewa vizuri kwahiyo hawa watu anapoa wanafanya kampeni zao wanakuwa wanaangalia huyumtu ana dimandiwapinadnmwnzwfamshe maneno etu juaawkutupiga kuraankufahamishaapo mba mimi unaponna ktika jukwa la kampen jua nimeitwa kama mtumbuizaji watu aada apigwa maneno walichagua sisi kwasababu sisi tutakujengia barabara elimu bule tunakuja asisi kumtumbuiza mtu alhudhuria ndo shughuli yangu mimisllangu yes. mm. so ni kwamba hapakatkati kwenye hii miakatuaelekea wantumemchagua yeah. Uh, baba kutuongoza yeah. kumekuwa kuna malalamiko mengi sana mm ya maisha kuwa magumu mambo kubadilika n yani zile mm. konakona ambazo watu wengi tulikuwa tunapiga au wanapiga mm. ferej mingi sana na mm. uh, na kiongozi mwenyewe ameonekana kutokuwa kuto, kuto mchezo hata kama mm. kuna kuna mtu kazi yake hajafanya vizuri mm. ukiachana mm. hiyo kwenye, kwenye sanaa yetu pia mm. kuna vitu vingi sana vimebadilika mm. kuna sheria zimekuja sheria za mitandao hata kazi zetu yani mambo ya kulipia na vitu kama hivyo mm kwenye mitandao ya jamii specialitter eve tim msanii akitaka kusema kitu chake kuhusiana na, na, na situation ambayo ipo watu walikuwa wakisema kwamba mmechagua wenyewe mm. au nyii wenyendo ambayo mliwasaidia hawa watu kufika hapa ambapo wamefika mm. hiyo ina, ina, in, imekufanya pengine ubadilishe mawazo yako mwaka 22h tukienda kwenye kampain pengine uta, utachagua zaidi kwamba hey, yani we mwenyewe nabidi um, umwelewe yule mtu am sehemu ambae unaenda kuburudisha y yani yeah. sio unaburudisha tuchochote ambacho amesema haukijai ni kwamba kwaho unaenda pale unaburudisha unasema ama ungependa ujue zaidi hasa kwambahivi hey, mi najihusisha na ninip huyo anasimamia well, kwa wpwanza well, mimi ambacho nacho, nachoona kimetokea katika hii um, watu wamekumbusha jua swala ulipaji kodi watu wamekumbushwa nguvu ya kodi nlewa vizuri milipa kodi uh, na kampuni yangu iko ikos kama cheusi dawa tunalipa kodi vizuri na kila kitu tumekumbushwa tumekumbushwa vitu uh, lakini zaidi pia umhazaidi tueumusha piaueshurushkama ambavotua unajirusha zamani And it's not something ambao unat kwasababu atas reality imeweza kutuhit mapema kabisa kabla kabla hatujapata n ya mambo hayo aoaf uh, ni muda sasa umefika wawatu kwa wanasikiliza vizuri hizi kampeni na na, na, na, na na maelezo ambayo yanatoka kila vitu gani zinavyofanywa naaeaaaa na na, waangalie tu namna ambavo wanasovio njaa ili mtani pia tutoke drom na okay. kama ukipewa nafasi ya kufanya tena utafanya tena uh, utumbuizaji mm. mitapanda katika jukwaa kama kawaida kurusha lakini hii haimaanishi kwamba wapinzanaa intaka nitakataa ni vile hawajawai kutoa dili wapinzani toeni dili ndije na kwenu pia mtaendeea kunchoreshauonekana ama mimi ni msanii wa chama kumbe mi ni mtumbuizaji ambaye chama kimeamua kumzingatia kutokana na burudani yangu na ufanisi wake kimeamua kunipa kazi ya kwenda kutumbuiza nyinyi pia mnaweza mkapanda okay. danaikakutumbuiza tumalize kwa wewe mwenye kujiona mm. Mm? kwa sababu sahizi we ni lejendari nhivi vitu huwa haviji, haviji tu yn kwamba mi ni lejendari lejendari mm. mtu haji huitwa mm. eh? ni heshima ambayo mtu, mtu anapewa kama ambavyo heshima yako uliamua kumpa mtukuzi mm. sindio mi mm. nataka kujua kitugani na ambacho kinakufurahisha wewe yomake well, um, mea positivity in life you know yeah. nikiona vitu positive watu positive watu um, wako it makes me me ositive watuwako oii uonatu hea nafanya vitpasnatoa ne amstakifanya vitu ya vitu vyema ambavyo maisha makes me pia nafikiri kabla sijajikita rasmi kwenye sanaa hapa kuna kipindi kuwa kidogo ni nayo hicho kipindi nilichagua kuwa nijitolea tu uh, kamae katika uh, shirika moja family health chemical dependence na wenyewe wanadili na watu ambao you know, chemical dependence wale addicts, wale addicts ambaowalwamaswaa ya drugs, na Paka kesho najivunia kwamba nilitumia nil ufidkwanguu kwakusaidiatefsnazotukaa chini tukavuta bangi tukaywa bia na nini fresh lakini sio kula madawa na vitu kama hivo mimi nna sura kuweza kumkonvisi mtu wakaamua hivo lakini sio daktari ambae kaenda pale na lokati yake shati la kitambasuali anapeni meninginia papendlakehalisi lakiladatumte yangu ambaye zamani sana uh, kipindi ndo hip op aniingia ndani ni mmoja watu mojawatu aaletea mimi ni zile kanda zile ambazo ukiweka uukirekodi kitu mchicha dili sana kiasi cho kinatokaazmchch nzamankas mtu ambae anakuja da kwingineko kwa sababu anatokia familia bora familia ambayo Uh, inamiliki gas uh, kwa nyepesi kutumia madawa madawa sisi hatukwahi kujua kama yetu huyu wa nini satin mtu mtuambae anakula vijiti tu pale basi madawa bwana akawa msela wa mtaani kabisa poa tu na afya, nini nzuri anaendeleza miradi ya familia kama hizo vitu vingine ikafikia e, kipindi dahutmkalmtaanimamaake wua tunaanzisha ile family uh, na huku mama asha uh, za kuzeeka na anaumwa sana katia kufikiria kwamba mimi nimejitolea kama uh, muhamasishaji na mwelimishaji uh, natakua ntafte wagonjwa adwale niwapeleke hospitali yani kwa sababu ni, ni na, ina watu wa na wa na na kazi yangu kuchukua masela na wa kamba, enabidi, na mwanangu wakatibiw abafunkaoe ataluga zetu sisi siku zote ni mtu mbazounaogea kitambo sana ktambo kitambo hiyo bwana bwanaklem akaacept offe akaja hospitali bwana bwanaklemua kukaa hospitali wiki mbili anaumwa nyumbani kule hospitali wiki ya pili lakini yuko vile vile kama kawaida man mama ake anauma nm kletk zle mbt daktari mbaa daktari Dr. Bantiai, wa pale nkaambia kama hapigi dobaap Galambia, fidi angosha, fanya yako mgonjwa hapa kabisa hapana sio kama nakuingilia lakini dka nimesoma kile kitabu vizuri cha matibabu kinasema kama mgonjwa mgonjwashanza kutumia vitu kama na nini ndana wiki mbili yani shanda, shavu shanda kumtoka na vitu kama yani ni lazima limtoki ni lazima imeandikwa sasa huyu mtu gani mtugani ambi shavlimtoki dok akanambia usiningilie bana emkutauleko fresh napijadoi kamadja4robatan a daagemwaane storynapijanestory kasabu nikonae kwenye project Eh, mimi nikuwa kama muhamasishaji na mwelimishaji na mtu ambae nachukua masala kualeta hospitaliyedmbaokeawaiyo si ni well, nikaibuka chumbani kwa clemon mtu mtu maji minutes was like na nakujaadaya klemo oya makoambea nakujaama apana oya oa makwambea nakuja nikasema huyu kuna shida huku nikamrudia dokt nkaambia d nawasiwasi kimetokea kwamba jamaa hajaanza kutumia dozi na bado anakula mzigo tui ndo kamuone nkatoka napaka huku ksabun k apale ndo mlango, mlango wa bafuni tukamkuta mwana katulia bafuni anasindanwa kabisa bado iko pale hata jamalizia mzigo nakajipiga nankitambaaanaskia raha zote nililia you know, nililia machozi and i lia like, machoi d nikwambia mimi afu nachukulia poa yuko feed. acha kabisa bch kabs hajakaapoa kwayo aliona dokta liona minalia aaauka aaaenda kumwambia mama ake mamaake huyu hmm. mgonjwa yes. bana jamaa bana wiki mbili zote hizi kumbe ata na matibabu mama akasema mleteni jamaa nyumbani naye tukaambia sawa kulemo hospitali tukampeleka Tuka nyumbani akaongea na mama njiani tunajadiliana kwamba dokta tuipokoseani wapi tukakubaliana kwamba tulipokosea ni kumruhusu jamaa ayu anaendelea kupata wageni amboni wale masera wake kumbuka kwamba huyu wakona wakishuando anawatoa wale wauni Wauni, fanya, kwa iyo wauni kitu ambachowanaweza wukafanya ni kuhakikisha tajiri yao haachi mzigo akiacha mzigo watakwama kwaa mpakakumletea bule vya kufanya kama jama tunaudinaye hospitali mm-hmm mmoja ni icho. kuna mjapo nhichotuuafta msosi kumbe mzigo umba fwa mama nakumbuka kabisa mama akamwambia jamaa kwamba klemua mwanangu mama ako niko hoi tandani hapa una wadogo zako wawili wadogo mmoja iko la nne mwingine la latano na wee ndio mkubwa kwao tuna biashara za familia za kutazama ikiwepo na hii sheri mimi nimejitahidi kadi navyoweza lakini muda sasa naona shaza kuntupa mkono na nisikufiche niskufiche hapa najaribu kukomaa ili we utoke matibabu kule uendelee na mambo mimi niko hoi sana najitahidi tu na mimi kama mama hapa hapa kwamba unatoka nyumbani utaenda seketule na utachukua matibabu utayaridhia kwa sababu katika masomo yetu yalivyo hawezi kumtibu wa unga kama yeye hajaubaishakuna mtu mwenyeaymbaya kama wal ataukatalia katakataatakupa sababu zote anaza atakajikata hmm. na isu kusha ambanajikatana kisu basi ili uamini akajikata ata kidole lakini umbe bado anatumia inabidi uonge naye akubali kwao mama ake akamwambia hivo akaanzia mbali kumkumbusha kwamba yee yuko ho lakini anamsubiria yeye apone ili amwachie anamwomba jamaa jamaa mama na hospitali wanasema kwamba wageni kweli ndo uw wananiletea na uwa kwa sababu wanataka mi nikitoka umniendelee kuwa nakula nao li nimegundua watu wazuri na na nimegundua familia yangu inanihitaji kuliko au, madawa hospitali kutibiwa na mzima mm-hmm. nyumbani tumetoka mbesiwatu wazurafayangu htaaeda hosptali ktba majiraa sasita saa saba zinakuja taarifa kwamba mama ametangulia mbele ya haki kwa, tukamwambia tuka kwamba mama ametangulia mbele ya haki tuende nyumbani tukaandalia na shughuli za msiba tutaudi kwenye matibabu na swala tukimalizanana swaa a kuanzia hospitali mpaka nyumbani njiani kote analia ya njia kt atyu nduannina kila kitu alhamdulilahi mazishi alienda vizuri kila kitu lakini tulivyomaliza kumzika yeye hakuweza kurudi nyumbani tena akatwambia kwamba tafadhalini maulana akapona na akarudi kwenda kusimamia biashara ya familia kama ambavo aliombwa amamaknaziko vizuri kabisa saa saizi Clement, as we speak so lets wrap it up sokwa game sasa yeah. Yeah. Uh, mwaka huu gadzila amepotea tumepoteza watu wengi lakini yye ni mmojawapo yeah. na bahati nzuri pia mi nawee tulikuwa kwenye msiba na nikuona wee ulikuwa ni moja kati ya watu ambao walikuwa mstari wa mbele kabisa kuhakikisha ki, kwa kwamba mama yuko sawa mm. at least kwa kipindi iko ambacho mtihani huo ulikuwa umetokea mm na baada ya hapo pia vitu vingine vikafanyika na hata kwenye msiba wake pia uliongea mm. lakii uh, story ya kupelekea kwenye, kwenye, kwenye kifo cha, cha dzila mm. ni pia pombe zaidi di alikuwa anakunywa sana mi nawetu mm. najua pengine watu wengine hawajui mm. madawa iliuga yeah? na mako siku moja tukazungumzia swala la frustration mm. kwamba alikuwa na matarajio fulani katika maisha yake lakini mm. vitu vikabadilika na hakujua jinsi gani ana, anaweza akawmuamezianza mm. yani mm. mm. mdogo mdogo zitakua zitakuja kuwa kubwa alafu vitu, vitu vitamshinda mm hawa unawasaidia ukichukulia ushasoma kitabu chot um, kwanza kabisa kuhusiana na swala la mimi binafsi sikuwahi kujua kama was into alcohol na vitu hivyo vingine vyote U, umejua baada ya msiba vyoteumejubaada yamsuoikaakuambia yes, kwamba koga nawakakaribia kila siku na vitu kama hivo um, hata hivyo pia inasemekana kwamba ni malaria niaiah ndo ime kwamba he was lsin it kwa sababu hata kwenye twitte alikuwa anagombana sana na watu hata yes, watuhatati zake zilikuwa no, mtu. It sound right. na ndomana, kama katika zangu nyingi zia zinakimurimuriasabu iangalianambahyumtudoman kam umefatiliakat zangunda nikaulizwa Uh, zizi na binassazz like, na aliona alipenda sana, Bro, yeah, ile. Na katika msimu ambao kulikuwa na vuguvugu kwamba kwa huyu kaja hukaa kwaajili like, yakumfunika no, huu mmi ni zizi all day. lakini vitu vitu kama kama vile nilikuwa ya zzneakweli uh, ni game lina, lina stress nyingi sana especially pale ambapo reality inapogoma kumatch na dream zako ndio hizo matarajio ndoto zako na matarajio uhalisia ukigoma au ku, ku, kwenda sambamba na matarajio yako au ndoto zako vitu vingi vinakuwa vinadatisha vizuri um, wenzako sasa wanaposti vitu vyao mtu anaposti bonge la jumba bonge la gari katoka marasjkumpa kwake zawadiani ushauli ni rahisi gem nipana na atafa nikubwasan uh, kwanza mtu nabidi uwe na tafsiri yako ya mafanikio ninini afu jaa yeah, kwenye hiyo tafsiri kwa sababu um, hapa katikati watu wengi sana wwalichanganywa au walichanganya tafsiri ya mafanikio kwa hmwanasema kwamba asi kuwa na na vitu kama kitu chafu tatu ana, ana pakula napakulala napan ni, ni maskini lakini pia wanasema kwamba asiekuwa na chochote zaidi ya pesa ni maskini pia kwa hiyo mafanikio nini jitengenezee tafsiri yako alafu ishi nayofo s na yeah. kama, kama taifa kama, kama binadamu yeah? ni kutakia yeah. kile laheri uendelee kuwa mtu mweman endelee kupanukazadishukansana lakini ikufahamisha amba ningependa kubeba au kubebewa aebapori yangueanaombauonjehata oh, wakatina mamboynimonjahanimependama taedelea kuonja kwasabbu nimeomba tafahalikuna viazi hapo wakatiwatu mambo mengine anaendeleaasane kwakutuskilizaamahuu ni e, kuna, kuna mm. mingina, kwa. ufuta kwenye ndioufuta unajua ni dawa sana eh. yeah, yeah. mambo mengi sana ashanauaasanteni sana mm. na tunawatakia kilo lenye heri nayo samakisamaki she mm-hmm. yeah. sindio samaki, samaki, All right. minamalizia ya kwanza ktl yangu hapavipo vya lawama sio shida vipo vya kupoteza sio muda wnuka na ukimbize ndoto kupati aina mana hukosefu kiburi kinafanya tujongei tuna auka wapya kila dei hey, hey, hey, hey. so ila kufika unawahi chozi na mfuta naekrai tukipenda na mungu anafurahiisihitai I'm not blessed, it's okay hey. I'm not blessed, it's yeah.