karibu kwenye salama na leo kwenye meza hii kabla sijam mgeni wangu uh, nataka nikwambie tu kitu ambacho mi nakunywa hii inaitwa haina pombe yani vitu fla, amazing fulanivimeekwaumo ndani pamoja na kipande changu cha apple tutaendelea vizuri kabisa kutoka samaki samaki mgeni wangu yeye anakunywa kitu kinaitwa blue lagoon mambo yaliyoma humo ndani ya blue, blue ambayo ukiyaona u ukiyapata baadaye mambo yako yote utakuwa unaona kiblubluu na bluu ni kala fulani hivi ya furaha sana hizi zimetoka samaki samaki kwa kipindi chote hiki nitakuwa naongea na gigi mani kwayo ni salama na gigi, mani. gigi vipi Oh, mzimanashukuru <coughs> Mzima. uh, sana hizo hope zako kwanza hizo mm. ukimpandisha mtu na kumshusha si unamwogesha kabisahi gani ambacho kinaweza kikamsababisha mtu umwangalie kika hivo ambavyo umesema chukuliaoa asabau mii enyewe sijchuli osichukuliichokifanya si ni rahisi ndomaana niko kwenye top ya ambao kitu weird. Agi, ni, very weird. Then, mm. ni mtu ambaye yani osichana ambooaongea na mazoezi kwanza ya, ya afya yako ya mwili unakula unakula vizuri matunda kama yamwiinakula viuiakulada kno unizoea unijue kwa sababu nimeamua kuish kama najielewa hapo nice ndo ambapo niwewapenda na ni moja kati ya sababu ambazo zimenifanya mimi nitafute wasawa kuongea nawewe wewe, mm. wewe bahatimbaya sio rafiki yangu lakini watu wengi amba anakuja hapa ni marafk zangu mm. kwao we ni mtu ambae pengine wakwanza abae nazungumzanae kwenye kipindi hiki ambaye hatuna mawasiliano ya pengine eh, kila wiki ama kila siku ama kila mwezi mm. lakini laininafiri kanzia leo tutakua tunaongeauianzanlkwajekwaje yeah, um, aii mpaka watu wakakujua Yeah. <coughs> ikuwa na, yani so, ni, nandotoshtsnimetimiza so, ndoto zangu tainanaendelea like kuishi kwenye ndoto yangu nilikua na ndoto ka maarufu nnha kama niuze mananasi takiki sawa <laughs> n <En>, ik <nikua ta, laughs> umaarufu lakini siuwa najua maarufu utansaidia nini au utanipa nini like ilikuwa ni ndoto yangu damu yangu an yani mnajiona anikiangla zile filamu zakiakanumba nikiwona walasiana kama wakinaemazodoa mitapatiamtalengaaoaiu navyovitaka niliendaga di sehemoja tuar company ndo ilikuwa inaiti sana kwa kipindi hicho alikuwa na vipaji vingi na katoka tu moja waja basi hapo umeelewa aniendepmeleunajamini kwamba we unajuay naminimi nakipaji mi najiweza kamera sigopi mea ndo kila kitu kinachofanya mtu anakuwa kama unajijua nini bwana augopinuaa uat ado aa nimeka a kcnm enda aebana anambo kubwa sana yani kwa la anaaahaanaaaaidau ukiangla picha yangu ilikuwa ndio nilikuwa mstaarabu sana mimi lakini sasa nilikuja kuvua ustaarabu mii akinitfa kwiatangaoewamasanannaongea fo confidence kutaa na karisa akiwe rakii mwenyewe na haf kulikuwa kuna, kuna ileab flani ya kujonae mdogo fii wewe ukukugumuuuguu kavaa cheni nyingi wkiidiko suai zilza pundamiianyeupe na nyeusi toewkingl kavasun izi bei sana mi kustotobopo nimekuja na waka njano bolinbkumbenayake yani, yeah, yeah, yani, mi moyoni mimi siyajui siyafahamu a nuuznanneamasomalela loitaja kwa mda ule da adangitaja ef tano mi nikonaenda kwa mdogo akapewa aauaaaaa afanyatpikeka ea kidole ivimi nikonaked kawaida mi kwa mtu mzuri sana niliumia yani katika mara kwanza zaidi zote zote lakini bado ni yani, nilimpigia nini kata mimi kwanza aa shklu umehit kweli analaumiana iaenda kokote siku ya tatu naonana instagram, instagram mpya kuna hata watu wengi naamka nakuta akuta elfumoja mia tatu na mbili odake maakeoakumin omaafanamnanyumbaanu azd ani yo ndo vid vksin wangu walikuwa man <laughs> kwa hiyo kuna a nilimlipa a nilimlipa <laughs> ile uko kwenye spotlight ambayo n mnamjua gigiman nin baa jipya ilo ajaai kutokea mkamaigma sasa ikawa mama angu ajuila dada zangu masingi sana niondoke nyumbani so, nilitoka kwenye jambo, mimi nataka kutokea lakini haikuwa aikuwa rahisi mimi kichonipafam zaidi nilikuwa najaribu kubishana na watanzania wale elfu moa miatan mblio in mimi o sijavaa hivo atunakuta simu haziiti kn waetokaaa enyedni lakini bado nasimama kama gigimane machupi hata nifanye nini <laughs> yani, hata nijonyeshe mwema vipi unajua kuna mda watu wanakuvesha ubaya alauwee mtu ile fresh chochote tua yeah. <laughs> right mm-hmm. anyone kuna watu ni, ni open and famous kwa jili ya kuapa watui umeelewa kuna watu wanaishi nkaziyao ni nikuapa watu moyo tu nani maarufu marekani naelakushinda anaawatu wakubwawanamsongowa mawazo nikajikuta kumbe mimi najichukulia poa hacha nipige chini yamaneno niishi hv lakini aikua pia rahis nipitia vitu ambavyo snongelee tu baridi shapitiaga tnaendelea kujitafutaaa kujipata mwana igman blanyangu kumbe anmisio yani malaya kama wanaoan msio kaaba msi anduguzangu baslegea refu kama napitishwa chavichavi yaani mwasho fulani an kama sina ukuuusinakieaaaaaulkaja huku kampigia dalali anataka demu jua sani wasaniimambomshakwasanmiekazangu skomaak sinata chongo sindikizatu chawatu nkbeba ii ni toap apo amani samani apo bra ilikuwepo bado au walikuja watu wengi kichwa, kichwa. Yani, wengi ma boyfriend dating lakini all in all picha sawa tuendelee hapo mabyaiiaiatnudesikua mwanamke ambe think au nakuwa na, na, na mtunanau mangambena mnyamwezi ana shaba yaani e fleshi tumi naishinaye bai en namkubali mwanaafu anielewe pia simu mefatwa madema anahitajika wakali wala nigeria taka watoto wazuri siumi samwana kajanga konimi sina ila mi konapunguza aweabama siwazi kulala siwazi kufanya mapenzi nawaza tekno yule picha yangu moja duro palendouronimea pale meneja kwanza iwatmnelewa no. no, <laughs> like, mm, yes. nikazama <laughs> <laughs> nikazama mamaako natetemeka moyoni lakini ukiniangalia usoni na ni uson, na mm-hmm. yani kama nachokifanya yani yani mm-hmm. yani na uzoefu nacho ni shaitwa sana dalali mindo wa sabu wenyeweaaehemouadaainadaai bwanatautadaaata <laughs> ukosa hela naelewa <laughs> pale sikutaka pia left kwendai kba ynamkasubuhkaba baba naomba kupiga picha na ekni kwaza ni nmba pili si blablaa ta bababb nilijimaliza mneja kwelinajaat wow. wz a I swear, I didnt know you have fans like this, so lets go now mimi <laughs> si <mwenye Samsung> <laughs> ka anacheza game ya iiweneawanzeipigbiwaatanzaiiuesabauiivot upgapiaa ikaenda kupiga picha chumba sasa cha boyfriend walitoka Ni nikapiga mwenye na kufuri langu na sasaaeneeuunu wakaunganisha makapeti tu tumi nika simu nyingi kuzidi inawezekana kujitoa kuidi kabisa znawezekaabka nifanye vitu fo. Kwa sasa yaani leo kiki kiki kiki yangu taiweza na kitu so, inakuwa ni kiki. ila we na jaribu nafanya vitu nana inakua wanafanya na hiyo kitu etengeneza kwamba biwengi awanikubaliwakike anaonanawatulia mafaili yao anso amani nakukatisha nataa alaanumusadiani kwa upande wetu tuna vyama vyetu tuna miungano yetu m etm aki marayingi utawasikia wanawake wenyewe wakisema kwamba adui wa mwanamke ni mwanamke mwenzake Kwele sawa mi nataka unieleweshe wewe kwa uelewa wako hivi unadhani kwa sababu gani huwa hatuna mioyo safi na naongea hivi ningekuwa malekani ningesema mimi naroho na zote mbili narooya na, kiume nimekaa sana na wanaume alfu nimekaa sana na wanawake mwanamke inakuja wivu unajua wivu ni ugonjwa yaani bora umwe kisukari au umwe uwe unaishi na virusi vya ukimwi unajikubali haliyako unakula matunda unakunywa kuliko uwe na wivu hmm. kwa sababu wivu ni kitu ambacho hakitibiki na tiba yake labda niseme ufe uivu una, na uivu, hoti, like. anamiki, salamena, na mwanamke mwanamke wivu sio wote ukipata sikufahamu from nseme t naykatkazulu watokaan anaongea hivokimwangalia an yake mimi mwanamke mbaya za mtu zomjiangalie e, mazi yako ndala e, angalia mgu yako kama unaenda sasa kuna kunamda mnt inauma huyu unamvuhuyu mtnyka ni malaika huyu mama universal mamanies anatangulzaaeezamataadanapamaapiga elapotsana chamba mii mwenyeoidenakufanya ttngalaaanahofanya wametuekea ile sit wanaulik wachache ndo hapa kiangal atma abaaawa wanawake wenzang akati aan mtu anakuchukulia aani wewe ponta anakuchukulia huko kwenye pono habani mtu yaani ananikataa sana na akili kuzidi sisi ya maisha kla wesezi apo unauwa kweli ah, kweli ila mwanamke anaanzaje wew hivo najuatu lakini ukikaa kweli kile kitu bwana kasemabwana wannaz kakuta kakifanya yeye mishaona mtunakumbavb do kesho kaposti ele tukssa wee nanikataza unanigeuka kwamba kwenye vita auta mmekamata mume namke mme waguseme nasema ela zilivokaa mimi wewe well, mwanaume kakubali kukatwa dikoroda korodani zake labda tusekakubalikaban ela ziko ap asemi katokea wnasini wanaana kumaliza umulizi ana stori wewe ni mademu ila mkute mwana tu fromn aanze kumnga agakumba imi mbona mwanziamwanzioivo kwasababuwkni mtoto wa mlezi mmoja mama angu Hey, kasina, na mkaadu a anzamamaangu kuhusu hilo pia uh, la mama hmm. uh, yeye ndo ambaye amekulea sindio eh? yeah. ni, niambie kuhusu kuhusu yeye na, na mzee wako kwanza mzee wako umeshakutana naye hata siku moja na pili, <laughs> uh, pili um, mahusiano yako we na mama ako kwa sababu ujue kwa mzazi hmm. mimi nataka nikupe story moja tu ya mama angu alivyoniona nimetoboa hapa mm. hakufurahi maanisha hoteambaoma wl lipita a maaho ni mipango ya mwenyezmungu mamanualiaaus lada alisema kitu wrong kwa wakati Eh, pia nasanatana naefumoja miatatu nambili au miatatu natatu za ngam anakutana na, na, na, na, na picha ambazo mkan mksu me waakamenyezguahm Yeah, and I come I don't have the memory. I'm going to share in Baby I can you I say that. Are you guys friends? But we can even stay five minutes together. ni kama hasi yeah, oh, then na chanya hasina chanyatunapishana hivana kama mzazi hata siku moja ushiwai kujifikiria pengine kuvaa viatu vyake pengine anakupenda sana anaona unamdhalilisha nakazinajaribu na nika mdogo kiumli mm. na mkubwa kiumbo ila mchache wa kufikiri mtu mwenye akile tumaanelewa mdogo kiumri mkubwa kiumbo mchache wakufikirihynuyahi mnazingua she's very different she never even warned me she never what, sorry? warning mm. as well with Toba, mm. kumbe she never even gave me warn like in a kwone ya but when i grew up she was like i thank her for this she was telling me there's a vivu, there's a Mimba. if a vivio back on one phone, like any athe At same time likuwagatomboi anshdasifag mwanaksanaba mini mwanakenakenabidi e sionavitu ambavo siwezi kuvyungana mamaangu yani inabidi mwanamke ndo wev lkini rno right kasem dontakadasijkumnaba And... aish furaangu nategemea nanagram yangu nanyeweztauliwakini yani, so na kumbukeni wanawake wafanani mwanamke ni binadamu bi, ni yani mwanamke ni mtu na mtu ni binadamu tunapumua ndie pumzi aburi atulipii mda mmoja lakini tabia zifanani hata kama mi mama ni mtu fulani lakini kama tabia yake ni mbaya ni mbaya elew au kama tabia yake ni nzuri ni nzuri nami kama tabia yangu ni mbaya nimbaya mamaangu wei kuhusika na ndomana kuna wazazi wanalia watoto a majambazi kuna wazazi wanalia mwanangu mimi mwezi umekosa nini nyumbani kunamtu analia mwanangu mimi jamani kawashoga sh na mtu alimlea mwanae kwenye mazingira yakiume alimfayia kila kitu mwanaume alimvarisha alimlea lakini akuja kuabdwana mwanangu m wwka ai as wat ila nikaiuiazwa Never get love from mom. alikuwa nakuchapa kuchapa wakati unakuwa ama ilikuwaji yeah, nimepigwa sana hmm. nimpigwa sana s kwamba nilipita kwenye mahusiano ya kupigwa almost four years and I was patient kwa sababu nishapigwa sana hata fresh paka kesho whatapiganare tpakah yo mama naza kumwaribu mtotoeteeneve egodtoanybody before kwasabu nikuwanamfurashasa Mm-hmm. After being a mother, I realized a lot of things was wrong. Completely wrong. Like, she, she's not supposed to do all that. Even if you watch me right now. i like me nampenda kuna wazazi wanasababisha mwana mtoto wake ajiuze Soona, labda dmo kwenye mazingira mabaya mtoto ajionea asiitambuekama mschanateeec ete somch ette han nbody shapaost sannampost ahmamakestanmama miasha alikuwa anafanya kini for the reason I'm not mnobensijakua bamwanaa mtrin oanen t h ike mi nayapitia staki hataathubutu iven mi ni singo mam as my mam know what next lakini i pray my part very nice sitaki kurudia makosa mimi mtu mbayoyene sasajami nanamtoteva na wazazi And when it comes to my mom it was very nomal you know when it comes to normal. she never take anything hard like kuna comesonmaneeua mimi ningekuwa tajiri mda kwa sababu nimeshika hela nyingi bila kujitambuaila tukakunua gari wewe niknaeakuasmi hata baba mtoto wangu tuiwemama ashaloliomtmeohi like the life of aloolc bei analolic kwasababu so, kuna things hmm. shedon ana accept mayb so, by, by theway nilipitia psychological problems and a had to go to hospitals, talk Re- to doctors. Rehab plan. Rehab plan, yeah. Yeah, come on. means me tattoo. I can't I I me to keep things down inside. And as many kind of watu. So does my interview. Then I kick I have to talk about my mom. I have to talk about my baby daddy. Any. Because I mean, I'm a good person. But everybody's good person as long as you believe in yourself. makima sio aongaskhaoakifunzaishinna mbilina kwanza da magua ndifukuza miaka kumi nambili nyumbani kumi nambili twee years old mtoto ima mtotomkanendap ko mii wewe mi meshakutana na maisha yageto yale kama ulalwi uli ulali ndani kama uchangi siusiu chakula unafukuzwa l ujanua amu yako nafuzwanamha eagegi anmembe e i came from you n know? sijaikanyamazaukwa ahkukumbuk ma kwa sababu wewe ni kioo cha jamii mm-hmm. sa so, eh? mm-hmm. kila siku narudia kusema hii story ni kwamba kio cha jamii inamaanisha kwamba wewe ulivyo ndo jamii ilivyo ok lakini vile, vile watu wengi wanakuangalia sana wewe kuna mpango wote wa kuhakikisha kwamba mamako unamwweka sawa pengine ilo swala la pombe kwa sababu unajua kabisa yeah, mfungula mabiashara ni maman anaro nzuri akiwa ajanywa mm. au akiwa ajatumia kibaroso ni mtu ambaye labda sababu aa ah, mamuzi ake yote naongelea a ni vitu ambayo namna kiwa melewaaai mamaangu naiamlevdtakilewa vipipndagok Mm. ujue tumeisha mtu flani kona atu labda naamin nawasaidia sindio yeye anapenda na kwa sababu anaamini pombe inamsaidia kwenye mambo yake I don't know what, au, aitaki mm. zangu nyumbani kama a itakikukumaashgahvvnj mimi ndani ndanisiongei na mtu i sio mtu wakuongea sana kama ikiona kamera hiv ni mtu akuelezea ila sio siomungaji mz siu ut na mtu mtudakika tau fukanletea arauni kichwa kerebu ngeu mi juuana mamaangu imeendanyumbaniwanangu amepatapuyangozuyzivosomaimagonjwa mm. kind of, yraii sh like chinikea mtoto akishapata keai vumbi nishambiwagaaskai kaibuna vumbi aaiai kpata ongozi maisha ambayo zilea mdogo wangu ea kumi nanane tana mimba sifurahi mko ngapienwanne eni wakwanza wapili ko sifurahi najuakwanini andon lazima warudi mbiliau lakini mi naishi kama mimi nalea familia namlea mama bibi watoto ma nalisha ndugu zangu nuadi nanuadi na, na mdab unakiza kinauzwa niongeza laktano sawa so, yani nimekuwa ni mtu ambaye i never get the love from nevege o so make make them happy. Yani, mm -hmm. I make them happy. na beewke nami unajua mama anakuchuna ndo ndoananunakutuchn ananchuna ga nami ca lakini eaaatatawliena kwakumtafta emai liama ka sahh zake naeza ukalia skutatu ambaaadowa naye akamba mdogo sana saana mjini kiwanza maisha lazima taata fulani jamaiaasamanaananleza kizungu zimebinuka kaenda kumpabi mkubwa ah, kafanya lusi ya mdogo wake asima ukafungwa nilimind sau mii bana mitamdowu mbaoa naonaawezai lakiia aina budi Laki, nawambia ukweli wazazi naeewaunavofumnyumbanilikufuuza so, mwanzowakatiunaukaanza yeah. kuishi kwenye magetomageto ninih baadaye ukarudiwakatiuhikiwagigilikuaiuufuuzaunajua pianichakua uvoamamanuli mwanamke nkazaliwa chooni aliona no way mdogo wangu yeye alikuwa kwao nakuna lakniass pregnant kwahiyo hivo vitu vinaniumiza mimi n yani, sitai kujua niliona ya mwisho kwa nikajua wa wa kwa nini lchanan nastaikj miliona mausiano wake yamwishojf nwaet alika lada anatuzakwa kuamini akiwazaliwa watu frani watampenda zaidi iyo kitu ipo shaona kwa sha maisha kwazaa aongea ne tano evipwe toka apa una kichami na mtoto kama blangize tu amuone kaingia ajui kinachoendelea asikie mi, miguno miungurumu you yno know, thathing vinamwaribu mtoto sana Kool, kool, kool, nasikia, kwa ulikuwa unasikia wakati mamako wanarukiwa anarukiware abisumesema tu migunu w ulikua kuna mtu, mtu alikuja hapa akakaa kwenye kitiicho ambacho umekaa na tulikuwa tunazungumza jinsi um, mwenyezimungu anavyotoa nafasi na kwa watu ambao wamebarikiwa kupata watoto akaniambia kwamba mtoto mwenyezi mungu anapokupa ni anakupa kama second chance kwenye maisha yeah. e, ya kuweza yeah. kuishi tena tena lakini unaishi tena kupitia mtoto, mtoto wako eh? nataka uniambie kama unaamini hivyo kwanza yeah, yeah. na, na plan zako kwa maira zikoje kwa sababu katika mm. mazingira ambayo we umekulia sure usingependa uh, maira uh, akuwe akikuona kama kwa jicho ambalo pengine we ulikuwa unamwona nalo mamaako uh, yeah sohaae youdoin unajua mama angu akuwa mama mbaya lakini pia akuwa mama mzuri kwa sababu alikuwa haskizi mi nataka nini ila mimi kwa mara ntamsikiza anachokitaka kwanza kabla mimi kukuwa mwana nachotaka afanye mzazi na mtoto ugombi unatokea endapo unampangia cha kufanya tu sababu mtoto yoyote anakua na mambo yake mi anakua na usanii wangu nilikuwa nikifata na wasanii pale nyumbani mama nakataa ka namwonanyeye ni, ni, ni, ni plan, like, make like, Umaira, wangu mim ananizuia saswn y tataishiwenye taishi kwenye free, uchukua Uj- nice. msosi gigi utagusagusa baadaye tutamalizia vizuri Karibu kabisa ya, asante sana jessika unaweza kumjazia pia kinywaji gigi hii ya kwangu inaitwa eh, arusha au chizi mayai inaitwa arusha kwasababu hii nakuja na, na mishkaki ndani yake nahio yakwako inaitwa angale skapijana naju unapendangumi hicho ni chakulahiyo <laughs> yeah, ni elfu ishirini na mbili yakwangu ni elfu ishirini na hivi vyote vinapatikanaamakees mii ni kweli alichosema makuaz, mtoto ni nafasi nyingine nyingineush kiukweli mi bila kuwa na mtoto Iyo kitu nakubali deals, sasa hivi kwa sababu makampuni makampuni kama tu kwa sababu wewe ni mtu mkubwa mkubwaumaarufu mm-hmm. wanaangalia vipi vipipat yako ukitoa kwamba wewe ndio kioo cha jamii una rpati yako vipi kama binadamu wa kawaida ndo nichokiona kwahiyo ukiongelea kwenye malezi au ukiongelea kwenye mtoto au ubadilikaji wa mtu sio wanaaa ikisema i ne kwaa kuongeai anamtoto kumalishanya ni uongo mimi mtoto ndkanletea baraka nice. mimi mwanangu amenifanya nimeashimika nimepata ni nimepata marafiki wenye watoto watu wazima nimeongea na watu kama wewe pia salama kuzaa kwangu wengi mim uwatatun hilo yaani thamani yao ilishuka baadaya mikuwa namotmngej auikanaifichaficha ilekaifcha kwasabbu niikuwa na imani ambayo tanzania ipo kuzaa kuzeeka mm. mwenye mtoto ahamaki ni kweli ani wanawake shauamezagahowanapunguzahata mahusiano yo nak na mi mwenyewe mepitia mahusiano yangu alileta harau sana t shnyawshammaushoontamani kumwongelea vizuri lakini nashindwa is good person to to to to me me but i i used love love him so much my my my name money the brand I have to also, mipunga yani mm. ni mtu fulani ambaye a atu amimi kiukweli sio mchoyo sijisem i mungaunamtiampunga miimotkia nashida sioetoyote yoyote hata amanaona kweli ama, na mm. ama shida na mungu nilikotoka vita na, na ndugu zangu matatizo kwa mime, kumsaidia mtu baki ni dakika sifuri sana mm. sababu sijui kesho nitakuwa wapi ndugu zako noanaa kumbe auna mwana po zako hiyo ni tu lakini kamchana aaaatioulile i t kashindwa kuificha apa mjiattunanakuchukiaanakumaind na fanyaje tu unaelewa serikali hapa ngumu sauseikali apa dabaawa matakula namaji yako sikungute nnge madi shule sikutaka kuwa narafiki yote mpaka namaliza mpaka nikaacha skuwzakumali kuhusu shule tukiachana na mchizi kwamba umeamua usimtajealslshuleni ilikuwaji kwa sababu ukienda ulaya ya gigi haupotei na amekuja tekno umemwambia meneja kwamba unataka kupiga picha ameelewana vizuri sana Mm. na mambo mengine najua unayafanya vizuri kabisa na wateja wako wa kimataifa na marafiki zako wengi ambaoam za yeah, ndo icho kingereza ki nataka nijue kimetoka piapo kama changu cha kwenye tv tu kiangalia mvi zako zile za steen sigal unatupiaeneufun <laughs> nauniambia na. kingereza chakolugha umejifunza vipi m- uh, subiri kwanza shuleni umeishia langapi ukaamua kuachana na ilo swala engelezanangeleza vizuli waneche mwenyeweonchaieoaakkokutwanahafauru we chukulya <laughs> poa nyumba nicho Mm-hmm. kwasababu munye naja mpaka mzezi naona utafee utafe, kwanini anajua mazingira unakua kwanii naimani yami kuferi nantaftia shule kata majiwayatoka alikua najiandaa aai mtumzmaja mmi nilikwa mdogo kiumbo hata umbo angu likuwa kubwa kkkuwa mdogo ila maisha p atu wataiba wale namba azaadia zawadi shuleshule ya kislam lako ni zawadi zawadi osha nimejibadilisha mahakamani kaa kiingereza pombeetaasaa lakini s zawadi pale nimeanza shule nikuwa nasoma kwa, kwa bd na sanambmtu kwasababu omu waga maandalizi anakuwa ni moto <tum> kama penzi jipyapeni jipya imenoga makisi mengi mahaa njukaukaanyanyaso natumwa sana ukivuka snaaila so kuna madogo ana ingia, tukute anangiaaemb slsae mwakawaanyanyawau kuab ies ninini miirudia mwaka mzima ani merudia bila kukosa wakaoudaa kta kumwambia mtu mamangu mcha ivi naivinamakula mm. ani akakumaliza mtoto lakini mi bana nilisoma ivohivo nak kwasabbu mamaangu pia alikwa ana kuambakaa leiaa kfanya ehnyaa nilikua mtuambae mawazo yangu makubwa naona shule napoteza muda hmm. mama yangu anadaiwa nabnaemadada nl laki nigeria fulanibe ndomana tekno ndugu yako hmm baby ule mchongo kwahiyo skuli ilikuwa inasumbua pia sauti pia ikkwa wenyeviboyfrend mm. sasa fomt ale maboyend washule nyuma adarasa wanaongea yani baby mimi mm. iikicho tunaenda emdia class naamonaonge ikobetlen najua zil sauti yake kiongetakimbia taauna sauti zitinasubii ikona b niltonnaachakideknshnnasaumarafik wa karibu na na najiongeza na jamani neaahiv hmm. we utaongejizaina mwanaume sitaogopa maanasauti yako basi basianankata kkamakuacha shul nkaachaacashule siohyosaau kuacha shule shule sio hiyo sababu naongea mi nilipigwa na kupitilzanapigwana mwalimuhuyu ujapumzika kapaswa mabonda vizuri <laughs> shafika si ni ya ni. yani nikina yeah, yes, yeah, atokea jambo mungu anaka amzailisha shule kuliko watote pale good afternon myname s and i came from kekokutwa thank you m aina thank you aemyame um, from keokuwa mm -hmm. yeah. aaeikpi okay. oh naswali mkuwa nataka niulize imani imani yangu e, kama ulishai kwenda kwa mganga ili kuweza kuweka vitu vyako vizuri mi ishaenda kila sehemu meenda msikitini nimeenda kwa mganga nimeenda kanisani nimeenda kuna imani nyingi watu wanaomba tu zie unazoenda unapewa chupa ya maji sijui a kombe lina na bahasha ndani Hey, unapitia unakuwa na fulani imani yao tu nuka ushalogwa we. wewe nwewe tayari sema kwa, na, ningia, na <laughs> Tell me about that. Hey. boyfriend bwana bwana nilikuwa angannaugashugang iamiiaikwanaja mi good eh? Na nini mapenzi aninimapenanajuaikahoyanuaauchamototakpatami sasa adalindaje mi nilipigwa juju kwanza nchana boyfriend wangu liknampenda bila sababu afu misiukume natemeanani na mwanangu hapo a kataga mausiana na produsa mmoja mkubwa tu bwana simfichibwwlkunaruka na ba mi temeanatngilasima ni kogamsiri sana alpoteaidadiima aasiwei kuongelea kwenye mdia nawaheshimuu nawapenda k okay, mi sitaki tutaje majina mm. nataka uniambie hiyo stori ya kwamba uliisi ulikuwa pig mi sitolehusu mwanangu afanya o hata nijibu kwahiyo mimi nimekaa nayokaka kumbe kuna mwanangu moja namficha jina kwa sababu binafsi naongere lakini kli alinloga naanajua yani apkviliwaza nini alinizika wejue kumbe hv vitu vipo mtu unazika unatembea hapa kumbe umeshakufa mimi nimerogwa sijui nikwa na bajaji wangu ambae ndoipeleka tupu zangu vidio siu photoht bad kw kwenye aso zangu huku meitwa nt siuu kwanza naza nkatoka na wanja mnene na Beyonce, na o, kama, kama, wa vile afnajona bionnavoongeakiloboneeikali auam ami hapa na, na matatizo ya amwana kakake alilogwa, alilogwa, alikuwa nama ulimu unatoka tunji unatoka yani unajua unatoka mtu anaongea hivi ushanga tukapotea ulimu huo kambiakangum kapigwa kitu ka tunaenda api mi kaba siamini akamba umerogwa utapiakuamini umerogwa ni ngumu kwa kasabu si, nilimtukana ona nionaje mimi aneloga nanjua jinalangu ilogiftiasu jinalangu nanjua miminini tigii ee baadae anaekupendai mburati akanipeleka tanga sina mia sina ndugu siambta mama kafanya kwenye bajaji tumpakanakupakigi nilivovaa na ndala zangubaaeaka alia hivatemka mimi nimefanywa nini nikweli lakini n sishikiela mwanaume na mwana leo kesho nakupiga simu hivo upo, upo mjini wewe baba tulikuwa wote kwamkia leo ana iika na mimi wewe. Hey. Si ukwana, wewe, mimi kukunali, unana, minikana, saa nikaenda ya wesikanawesaa tiaaseapili kanambiaoka sdmchae nilionyeshwa mblionyeshwa kwenye za njana waanu wamevanguo zaozananaabaon tuataka tupati mabwana Tua, nanyuta, kama, tue nanyota kama tuwe juu huyu yeye g pamana na ye hali ah. si si hmm. so, so hmm. yani yako utafute mkologo jichubu nda kumloga mtu ukiamii tutakua yeye yani kichokwa na swesi pia kipindikio minilipata khadoga mtuakafaa nguu anaelangu swamchezo hio wimia shinga aa airudi uy kamtunichiula ul yani wao wenye ila mmoja kuja ujakumsemia mwenzia yani kila mndu aajifanya mwenzie ndo alienda kwa nia hiyo sio wao kwa hiyo maana nilikuja nikamini kumbe ilikuwa kweli walienda yesok okay. gigi mimi bwana ningependa kuongea nawe mpaka kesho kutwa la e, lakini hatuna hiyo tm lakini mm. nakushukuru sana mm. um, napenda utulize mawazo yako zaidi kwa sababu najua pale ambapo ulianzia sio ambapo upo leo um, bado ni kama ni nyumba ndo bado inajengwa Nikwe. so nakutekea kila la heri nakutekea heri na mwanao nakutakia heri na mama yako pia vizuri na mambo yaende sawasijamu eh? watu mengi anapaa na shida mbontauaeti okay. y ni mkubwa sasa hivi hiyo ndo inanikata mii ok sawa so, basi nakutakia kila lahei alamana gigimani