binafsi nina watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao hushia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au waangalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na gani yangu matumaini leo ulikuwa na siku nzuri sana it's about to get better kwa sababu leo kwenye kipindi niko na mshikaji wangu shekh sharif nitakutambulisha baada ya muda tu kidogo ukwambia wewe usisahau ku kwenye channel yetu ya youtube ambayo hiyo huko utaweza kupata mambo mengi sana yanayojiri ndani na nje ya kipindi hiki nikimaanisha hapa na uko kwengine ambao kuna pazia washikaji wako wamekaa saizi amejifunika siju wanafanya mambo gani mengine mi naitwa salama hii ya leo ni salama na darasa vipi unaendeleaje uh, no yeah. mwanangu katika m- mi nae tunafahamiana vizuri yeah, lakini e, tulifahamiana zaidi baada ya, ya, ya, ya mwenyezimungu kufungulia mlango wake ambao pengine yeah. alikuwa ameuzuiwa kwa kipindiv ulemlangkufunguka kama ukatea hiwatu yeah, sure. wakaanza kuongea ikiw i pamoja na mimi nd stayaa unambi pale katkati kuliuakuna nini kitugani kiitokeaiataaaustiaiikua namstimama nyumbani iko tofauti yake saalikua okay, ni mamama mama. mama mzazi kumtoa nyumbani kwake kumleta nyumbani kwangu nilipata mtoto kwenye kipindi hicho hicho na nikasema okay, nabidi kuacha kazi kufanya kazi kwa sababu kwenye wakati kitu watu but na kwa kitu ambacho watu wengi kinanipa nafasi ndogo watu wengi wamewahi kufanya hivyo mwisho wa siku a inakuwa sio nzuriksutaka kuja kuwa na story, kusema yes, nilikuwa bora nilikuwa natengeneza hit song, na aatengenezana watuaianalada ioeyemay asaurahhmaish nym ann aaaa kipindi hicho natoka kwenye mtaa nasemagahio kila siku sio rahisi kupata kipaji na experience ya biashara ya kipaji chako at the same nu akupi yote kipaji changu kipo okewatussahnutosehm moja kenda nyinginuongea na watu kwenye mitazamo tofauti kutafuta watu wenye ideas tofauti weakunnikachanganya so, na ikchanganya mtoto ikanifanya niwe na muda mchache sana wa kudili na vitu vingine But the good thing, pia nilikuwa na nyumbani so ilikua napata kila kitu nachoitaji kwenye yanguskuwatu sokoni sikuwa tu barabarani una famuna familw nafkirikwanza nisemekwa sababu naeshimu mawazo yao pia wao nisiwaingize kwenye vitu skuti hata hawana nest navyo in kwa sababu nao angekuwa na es ya kutaka kuwa kwenye meratmingeona nekua rahis umnginampa nafasi kua na maisha yake binafs masafs so, mtoto wangu ataka achague hoitu kma mbaom licaguat sukuma kwenye kamera hii sasahivi yapo kwa sababu nnayo ae yakumleta kwa salama kakaa watu wakamwangalia then nimlete mwangeleob mm. sioni maana yakenaongelea miaka tisa ilopita sijui ntendaap najua miaka tisa tunaongelea ambayof nakutana naye rafiki zangu kipindi kwenye nkna rafki chache sana maisha yangu ya zamani na maisha yangu ya sasa sehemu za kazi sehemu so, ambazo taitwakakampsina wa ratiba nyingi zangu kutoka mtaani wali walikuwanataka wa really <laughs> <facts. laughs> <laughs> na, kusema kitu ambacho e, unajua trend, uh, trend. kwa miaka tisa kuna mtoto pale nyumbani ihin na kila sababu za kuwa p na yeye na kumwonyesha pia anathamini uwepo wake kwenye, kwenye maisha ya so hiyo sehemu nimeenda Uh, kuliko kuna m imefunguliwa mpya siku rafiki zangu wanatoka tukasema lazima seye, niende vitu vyangu sana so somlikokiaansiku auraf zang anatok bagathemnit ynhafik a wen notmt sostori yake hiyoeishiaapoextthing eh? <laughs> <laughs> i know ndo mamashankwenye miaka kama hiyo unaskat una tamaa aria yako iko kwenye wakati ambao inachalenjiwa una, unacan una, una, una za maisha kawaida unaa kweye kazi yako ata enaseman maisha yaoavakaan aaomfkon nas kukapa fakf naeshimu sana wazazi wake kwa sababu sio mimi nataka mwanamke kwasababu unsata mwanamkewangu aataya anahkwakutoka kwao mwenyewe ambavyo amekuas pwaktimguwu na kwa miaka ambayo nimepita naye kwa sehemu ambazo tumepita mpaka kufika leo ana maana kubwa kwenye maisha okay. yeah kuna, kuna wimbi la wasichana nasisemi hivi kwa ajili ya kuangalia watu chini nasema yeah. hivi kwa sababu tunataka kujifunza yeah. wasichana wengi sana ambao wanaamini kukaa uchi au kutembea kutemea yeah. uchi ndo yeah. itawafikisha sehemu au itawafanya wakutane na wanaume pengine wazuri na vitu kama hivyo kwa hawa wadogo zetu ambao wanaangalia uh, kitu gani unaweza ukawaambia wasichana unajua yeah, kuna kuna kitu, kitu cha msingi ambacho mimi huwa mi nakizingatia uo usichana au utoto huwa vitu ambavyo aviwi milele unajua milikua mtoto juutsahivi mi ndo baba afamilia naendo vitu nafanya kazi na kila kitu so vitu vimebadilika unakuja kuwa poa kwa sababu ya vitu ambavyo unavichagua wewe kupitia kwenye maisha yako na hiyo ndo nakuja kuonyesha wee ni mtu kwa sababu yani. hata watu watakujj kupitia rafiki zako kunaanyndohzo mitandao imeleta vitu karibuso atukujui kwenu tunaweza kujua kupitia mtandao wao sau i ni sehemu ambayo kila mtu anakuangalian ahis tunapata uwezo ambao wakujuapeowako waaki wwest wee unapata nini ata end of the day unaweza ukakutana na vitu vidogo vidogo ambavyo aib maishay mauwfaidsaau vitukmtandao na wakatiutatamanizsiwepo kwasabau ko mwanaume anataka kuanatend mbea wawakewaakewa mzuia kuwa uhuru na mtu anayempenda kwa sababu ya michezo ambayo weo umetaka kuicheza tukuwa nafasi ambayo umeipataun so mm. a ya kuwa mai mzee wangu mimi ana maisha yake na imekuwa hivyo miaka yetu yote tangu me nazaliwa mpaka leo hakuna mipaka hakuna gomvi hakuna shida but iko kwenye, kwenye system ya maisha yake ambayo yeye ameitengeneza hivo mi nimekuwa naijua hivoaahapana mi na mimi ndo niko na mama wangu tangu mtoto niko na mama wangu hivi mkubwa angu sahivi mkubwaufundsaua nadhani imekufanya uwe baba wa, wa, bora kiasi gani Yeah, us watu wengi watu wengi walikuwa wananishangaa mimi wakati nasema for now sitaki kuwa kwenye stage kwa sababu st zin na, azinipi nachotaka ntakuwa studio kwa sababu bado naidream, na hii a na napenda kufanya hicho kitu but sitaki kuwa kwenye radio sitaki kuwa kwenye inti kwa sababu vivyo vitu bado nachotoa na sienjoi so then, naacha kila kitu nakaa namlea mtoto wangu mimi so, nimeanza kud tangu mama ake anamimba nimdnae tan anazaliwa siku ya kwanza mdae mpaka sai mtoto anaeda shule ikuekopale tanu siku ya kwanza tangu, usiku mchana najua shida zake za usiku anataka kunyonya nasumbua, anataka kubufa, pampas, najua shida zake za mchana muda mdawake wakulala anakula sanga gani bado mdogo kwa sababu nilitaka kufanya kitu ambacho mi sikukipata na najua kwa kukikosa kkimenijenga kuwa soja leo na maamuzi na nafanya vitu naendesha vitu but pia kimenikosesha vitu vingi unajua kwenye kwenye kwenye kwenye muda ambao unahitaji kuku, kuambiwa kitu inabidi ukitafute kitu cha kuambia watu sio kitu kizuri kwa sababu ni rahisi sana kupotea step kwa, kwa, kwa, kwa sababu hauko kwenye position za kund vitu unatumia akili ya, ya ziada kuweza kund vitu kwa sababu mtu, mtu fulani hayuko pale ambaye aplay appa yake mungo. unajua kuna mtu fulani anamisi uwanjani so, even if watu watakusaidia hizoaawezikusaidia00 na, na, na, na, na kama wakop we bado auna sehemu ya kulaum mimi kwenye maisha yangu nilijifunza hata baba yangu mwenyewe sina kitu cha komlaum a amefanya pat yake nimezaliwa sasa ni mda wangu mi kufanya payanguiea so, kuchua payangum ikiwa mdogo sanaasahi eh. wamba uko wenyee nawenyeaanautafutaga <laughs> Uh, thats a thing unajua kibinadamu kawaida inakuaga watu wengi wanasahau wana, wana, wana sana vitu kwamba tuna dili na dunia ambayo ina r nyingi sana ambazo huo <sighs> unachotokiwa una, kufanya tu una, ni kuishi kwenye misingi yako una kitu kipendi unakikataa una kitu unakitaka unakifata una mtu mpendi mwache yani, lakini kuna mipaka sio ya kuvuka so right now soananihitaji na iye yeah, mwenyewe anajua na na kitu kipekee yake tu namfundishaga na, na, na, na awe mtu mpya sasa pengine kwa kujua the kid i used to know pengine au sija yeah, sikudili naye sio mtoto tena kwa sababu tayari ye pia ni baba anaendesha ana, ana, ana vitu vyake na maisha yake so kwa kwa kkwawekkwa kujua hicho kitu lazima uje kwangu mi kwadipli kwa kujua kwanza una mistake umezifanya ukizijua yani kwa kuzijua utapata kitu cha kuongea kinaweza kinawezakaa kidogo sana afu kikafanya vitu vingi vikawa vya rahisianataji so, so, hey, na mi naishiginae kama mwanaume mwenzangu kama rafiki yangu sio kama mzazi wangu kwa sababu hata dini naniruhusu kufanya hivyo maana sijawahi kuwa na chuki naye sijawai kumrushia maneno sijawai kufanyaje na kampani yangu anaipata but, tuko marafiki atuko marafiki evil, yangu yote. Mm. If tuki, tuki jaribu, kwa sababu imekuwa taaia so ni wangu yupo, na mpenda, na, kum but, marafiki okay. ha, kazi yako gani ambayo unajivunia sana umeshawai kufanya toka siku ya kwanza kwanzakwa uh, kwa, kwa, kwa, njia inilopita kwa, kwa, i think skatama imenitoa ime, ime, ime kwenye hatua nzuri kwa sababu ilileta sehemu ambayo watu wananiangalia wananisikiliza sababu unahitaji watu wakuangalia watu wakusikilize ili uweze kuonesha vitu vyako so ilikuwa ni nafasi yangu ya kwanza yami kwenda kuonesha vitu vyangu kwa watuwauwakakta wa uuhjamaa anataka kwendawap hjamaa anakitu ndani yakeilikua so, ili nzuri kwanguktamakitu cha kuheshimu wankwa mtu kama mimi hapa kwasa ya maisha yangu kwa njia nilopitia kwa maisha ambayo naishi sasahivi naweza kusimama popote nikamshawishi kijana mwezangu mtanzuma biashara ottiuza biashara yake wa tamanindogo ambayo anamn ayanmawa njaa ambayo mimi nnayo sio nja ya kura tena sina njaa nataka kuvaa kuvaatau eh. nataka, nataka vitu vingine kabisa kwa kutaka vitu vingine kabisa nanifanyanieke misingi na utaratibu mwingine kabisa ambao unanishawishi una, una, una, una kusema kwa kjitambua kujituma kusubiri kuamini ii biashara inalipa na inaweza kamtoa mtu, mtu sehemu ngumu kumpeleka kwenye maisha na una, vitu vinaonekanaicanz so, katika hiyo biashara ambayo unafanya kwadogo ambaye yukosaakuangalia yeah. wewe yeah. ha kwanza kigumu ambacho anatakiwa akidhibiti aki amalizane nacho kwanza ili aweze kufika hatua nyingine ni kitu kitugani kujitambua unajua mimi katika kitu ambacho kilinisaidia mi nilichelewa sana kuingia uwanjani yani nilitumia muda mwingi sana nje ya nilikuwa nakaa na maplayer na st zao kwenye viwanja vyao hey, But, kutaka vitu wanavovifanya kwenye ule wakati ambao wanafanya kwasabu niliamini kuna wakati waliotumia kujifunza lakini sikuhizi watu wengi wanataka kuwa uwanjani anaami ntaweza kujifunzia anafhm kubalu wakati biashara yangu iko kwasababu nilijua ili duka liko wazi nawateja wanajanam hesau siju siwezi kujifunza hesabu wakati nauzi los ambayo ntakuja kukutana nayo itanikost kuliko kusema nafunga hesabu nijuehesabu fungunsadia san asabau watu wengi hmm. sana But, kuna point nafikia kipaji yake akitoshi lazima kwanza kingine huwe na msimamo na kipaji chako watu wwanasema darasa nakataaga sho na kweli kuna show nazikataa so kwa sababu nimeshiba full time nasema hiyo show nikiipigia hesabu naona tutakula tutavibadilisha hizi nguo tuta draive huko sehemu au tutapanda tuta nde tukirudi then wat so ntafanya hizo sho kwa maisha kwa muda gani kila, kama iwa a kiaewet ada zaat aaaaaa kai yao iko nafasi ya maisha mm. yeah wakati wa kuandika huwa yeah. unaandika mwenyewenyimbo right? yeah, yeah. zangu zote kunakwaga kuna, yeah. kuna ganiaa uh, nibit kwanza nashukuru na uh, maprodusa wangu mi nyimbo nyingi wanatoka if niwe sina hiyo bit studio sitoimba ntatafutait ko mi na produsa tuta tutacheza tutaok tunavyook tupate bit kwanza kwa sababu mziki i think mi naongeaga nao vizuri nikiwa na, na usikia n kuliko nimekaa tu nyumbani nnatunga na, nyimbo sijawahi kutunga nyimbo hiyo sijawahi koo huwa ni beats, ambayo na y itakuwa ina kitu ambacho kinasema mi nataka hiki so nikiwa na beats, nahitaji kuwa sasa free kwa hichi kipindi sasa na mtoto inakuwa tofauti nabidi animkimbie kaa tafute chimbo nikiwa sehem nijichimbie tena kwa kipindi cha nyuma geto mimi mwenyee godorolangu nyumbaninaiuriannaykitu mm-hmm. nataka u so ami nahitaji kua nahitaji say, I don't need, kuchanganya changanya vichwa nando maana hata huwa sijichanganyi changanyi t na vitu vingi kwa sababu wansi ukijichanganya na vitu vingi ni rahisi kupoteza control ya kichwa chako mm. ya, na unahitaji kichwa kufanya hiyo kitu unadhani iwe ni hodari kiasi gani <sighs> sharifu thin kiasi cha kuweza kuendn zangu maisha yangu njia zangu najisikiaje hali yangu mungu wangu vyangu akachnitahsaiftnn <laughs> kwenye shule nimmiso yeah, so, mzuri sana kwenye shule lafuk hmm. imesoma sekondariskumaliza kutokana na family na maishaisha ambayo tulika tunaishi waspendi kuongerea kwasababu amna mowaspendi kuraumu watu kwenye vitu hmm. up kitu kilichoshindikana kwenye njia ya kibinadamu always kina sababu mm-hmm. so yeah im yeah, mungu alikuwa na sababu yangu nyingine alijua utapita unakupita utafanya ulichoshindwa huku utakipata kwenye njia nyingine an m good na sinachakujutia okay. yeah. kuna regrets zozote katika maisha yako Yeah, maybe baba angekuwa nyumbani na mama pengine hata hizo shule zenyewe zingenyoka kwanzia msingi mpaka sekondari pengine college na kila sehemu imagine darasa lingekna darasa hapa zaisababuhapa enyewe iko hp kitu kiko hapa hapa but from the street hapahapa smart baada ya ku ambacho muhimu kwenye maisha yako unabidi ujiongeze mwenyewe kujua unawezaji kufikia malengo so akitu chakujutauabika kwan mnemmaangu kuiko ambavyo aevunjika n maisha yake k f sana sina na mungu wangu nashukuru ni kama shule tu ambazo tumezipitia kwenye familia mpaka hapakwenu yeah. mko, mko ngapi kuna, kuna asili ya mziki kwenu pengine hata kwa mzee wako labda au kwa mamako au ni niyoyo mwenyewe tu ndotgeeemamaangu yeah, mwenyewe na nahichi na, mwenye, kitu but ana hiyo kitu sababu nilikuwa madrasa nilikuwa madrasa na nimesoma sana madrasa sababu uh, kati ya kitu kitumamangu alikuwa nakiweza sana food, madrasa kwa, okay, kishindo, kishindo, kishindo elim dunia mm-hmm. by kukimaashnkishindalmna pesa zao nyingi kuweko hapa yeah, <laughs> <Yeah, see. So, laughs> madrasa sana kule nilikuwa naimba sana hi nyimbo za, za, za kumsifia mungu nimeimba sanamokumsifia mtume hapo kasida zinavokuwa tofauti na ambavo vitu siku hizi ambao nakua sahiambao itu skuhi misingi ya misingiya kuakishas Uh, tuko mtaani lazimakuaunaamuymao shule kwa sababu za msingi msingikuekmra na kule kote watu walikuwa wananiona wanaiona na kitu hicho yani, ikitokea kuna saa la watu wamejapo, burudani mtu anaimba basi ntakua mm mtan ikitokeamarasa mwalimu katoka kuna kitu kinaendelea chakuimbaimba uy mtu taka nimeianzisha mimiamhi darasani mara mbili abili a aaa kuoea enhn a a find yorself ninani yeah. <laughs> in, in, unadhani alikufanya aliku, aliku sisi tukufahamu kwa kipindi kile ambacho alikuwaliuwa yeah. nje ya uwanjana akwa nje ya uwanja pengine na wewe hmm. hen baadaye manza hmm. kucheza mkacheza pamoja unamjua huyo mtukuna yeah, unaja unajua nime wekenye kuna kati kati yan naua nasema na uwa sisemi hivi akwajili ya disappoint mtu yoyote yule lazima vitu vina vinasehemu za kuanzia unajua so mimi uh, kwa anti salama na mtu kama mafuvu na mtu kama niko fr kusema yeah, watuna mtu kama b12 yeah. na mtu kama b au ni watu ambao nilikutana nao kwenye kipindi changu kile kigumu kabisa kile natoka mtana. nasema sasa na unataka watu wanisikie unajua mi nimechelewa kuingia studi nimechelewa kurekod na nimechelewa kwenda radio tofauti na wasanii wengi ambavyo wanafanya so nyimbo yangu a kwanza ilikuwa na steve steenb inaipeleka radio watu hao nyimbo yangu alonipokea nihaw liuletea nyimboyangu miina wenye kipind caomkasabam wnwfu ifayaaawa wat yimbo waansa na kwenye namwanga wene smoaikupata nafasi nzuri but watu wachache walinisikia ilinifanya mii kusema okay, naweza kufanya zaidi nyimbo ya pili kupeleka kupelekaradio m ilikuwa tamaa ambayo tayari maisha yalikuwa ameenda huko wako watu pia walinisapoti wali kwa nguvu kutoka pale ambao walikuwa ni wengi kutokana na kazi tayari ilikuwa ina wakonvisi watu wengi kutspot right. so yeah na hiyo kitu huko kwenye list yanguna watu wako wa mtaa walemtaanikaribumamboasante <gibit> <gibit> Ka, yeah, wow. yeah, <laughs> sana hiyo yakwako ni e, makange ya changu onikatika okay. menyu mpya kabisa sama samaidarasa tukimaliza aya mambo ningependa endeaama sama i tuongee mambo yetu mengine nahii akwangu nieakangeeum wanu i k kgumu wakumv vitu vyangu paka taft we nikikupata nitaenda kupata laki mbli sehemanapenda like, sana nyumbo yako asktamaa anaamini pengine kuna chochote kimekudrive kuandika hii kitu sakwa kwa, kwa, kwa, na kwa, ane, zile we na nini na nini yeye tayari alishantengezea picha lazima huyu ni mtu strong kwenye maindi yake so nikakutana uh, na huyo oh, bro ambaye ni brangu mpaka sasahii bwo fresh pokeapale tunapigato akawa ndo rafiki yangu ambaye naweza kusema kwenye kile kipindi ambacho mungu anakupa, anakupa challenge za kupita ufikie kwenye kitu chako no. alinisaidia yeah, sana kuhakikisha kuna nja nazo ili niweze kupa kichwani mm. kwangu mm. sometimes uwezi kufika studio kutokanan unabidi uchague la lokua nayo ni kila hen siwezi kuenda stdi nikienda td en nabidi ss <laughs> <times, hundred> <laughs> nakula kile kitu ambacho nakipenda kwenye mind nasema hii ndio sehemu nilitaka kuwa kwa sababu kama siko hapa siwezi kuwa free na siwezi kushiba kitu chochote sikua so, nalifanya poa na mchukua rafiki yangu mmoja wa, wa, wa, wa bajaji kwa sababu ni rafiki yangu alikuwa tayari mm. ananipeleka pale ananisubiri pale nikimaliza kazi zangu ananirudisha na vitu vingi so huyu mshikaji sasahivi yuko anafanya kazi zangu ni kama mdogo wangu mimi anaishi mm. kwenye maisha so, bro, sana kwenye hicho kipindi kwa akuakikisa naamini kipaji chako kupa 100% ya kitu unachotaka but kuna vitu vidogo vidogo kama hivo usiumie kichwa kwenda sehemedawaawanuabufatah tuko sahivi tunakaa kwenye meza tunahesabu ia tunakaa tunamshukuru mwenyezimungu tunaataakeakea ni msanii gani ambaye huwa anakukuna sana kwenye kazi zake yeah. kibongobongo mm-hmm. kiukweli kwa sababu hiyo hiyo unajua na typ za kazi na always kuna type ya mziki na A, for now nikisema ni, ni, ni, napenda watu wengi ambavyo wanafanya kazi zao nakuja kukuta kazi za darasa ni bora sana Trust me. <laughs> si <same> hivi kwa sababu <laughs> nataka kumwongelea vizuri darasa yuko hapa mm-hmm. nasema hivi kwa sababu ziko zikoa pe peke yake ambazo zua zina, zina, zina, zina, zina, zinatoka na zinapimiwa kwa art kama zilivyo na zinawafikia watu kwa kiwango kikubwa kwenye nchi kama hizi darasa nafanya hivo sana mm. so, jamaa kutoka hmautoka kialan masktamayo mamziki ayo hiyo ayosoah zaidi ahioka h na financial ya kufanya njia ya raisi, mm -hmm. unajua? Ay, ya watu. unajua ambaye, na backup watu iwya msanii ambaye msan majani imemua tayari nafahamika master j nimekuja kumjua tayari nafahamika uh, mdau wa mziki podus wa mziki ruge nimekuja, nimekuja kumfahamu tayari inafahamika lakini watu wengi wamewafata hawwatu watu watu wengi wameenda kwa awwatu watu wengi wameomba kwa wwatu na watu wengi wamefanikiwa thrh watu mm -hmm. so unaweza kuona njia yangu ambayo mi nimeitumia ilikuwa ni njia ya yadsin gani kufika hapo uh. mm -hmm hwiyoio yakufanya kwa sababu hiyo sasa itarudi kule kule unajua iohiyo mm -hmm. uh, itardi kulekule na kule kule mazara yake huwani makubwa sana yani ikitokea baba na mama yuko nyumbani hatujui vitu vingine huwa ni nini but bt iidmj ambayo huwa inakuja kutokea ni wachache sana ambao wanaiendo vizuri inakuja kuisha poa yani unaweza wazazi wakawa huku huyu huku mtoto akakuwa vizuri kwenye mazingira fresh but mara nyingi huwa inaharibu sehemu moja mm. so iyo minaiogopa sanasolinaambia okay, kwamba nyumbani kulikuwa hakuna mtu mtuyoteambae anafanya yeah, yeah, yeah. kitu ambacho lia kipata chuoniaomamaagu wenyee alika nas ntaisha sehemgani nandomana kuna muda nakuakua na mwelekeza nikitoka naenda sehemu fulani skiasehmfulaniaak nd an, so, mama na hizo kitu anaua kabisa okay huyu mzuri kwenye hicho kitu mm. mwacha aende afanye vi ndomaana sikua anatatizwa na, na mamayangu kwenye kari yangu kabis mm. anajua hicho kitu kuna kitu ambacho ameshaai katika maisha yako ambacho pengine kama ni kitu ama ni mtunatamani yeah. angekuwepkama yeah. ni, ni mtu dadaangu mimi hizo hizo hizo amesaidia kufikia makosa mengi sana ya, ya mzazi wangu mimi sababu kwasababu amekavapat kubwa sana yakunsadishyangngu m a maisha kule. yangu yeah, yotkwa kila jitihada ambazoal anajua mtu anafamilia unajua kwenye maisha ya, ya, ya, ya, ya. kawaida watu wengi hata hichi kitu wanashinda kukielewa kuna unahitaji upate tu daraja la kwenda kwenye vitu vyako sio upate vitu vyako na. so vyakosomi nilikaa kwa, kwa dadangu na akiwa na watoto wake na maisha yake so kitu ambacho mimi nilikua nakijuayangu si, nmejta na, kiasigaayanasn na kamtotowanu tasimkumbuke pengine au a sja alijitoa kwenye huo wakati so nilikuwa na heshimu sana hiyo i- moment ya kunipa nafasi ya kunipa chakula hey, even evenif ukinunua mpya ukampa mtoto wako wewe mm nikachkual mtotowak aamftktmch watu wengi wanakkun nftt k mh w tka ncho caklazantakitu c so mi dadangu hadijakasanga kwa pati ambaye alicheza kwangu ithin ndo imeleta kila kitu kwenye safari yangu mpaka sahivimpenda sana mwenyezimungu alikuwa anasumbuliwa na arazi mara kwa mara unajua hospitali wa, kisukari ilikuwa imezidi dakika ya mwisho vitu kama hivyo so iyothin know, ndo imempelekea mm. kifo chake yeah pole yeah, tanks sapoa tukuza litukuza pia ilikuwa njia ya kwanza njia nyingine kwa sababu kila wakati unalia kuanalia sasa maisha yangu takuwaji mm. sist ngu ambaye alikuwa naweza kunipa nauli kutoka nyumbani nikaenda ilala kuku, kwenye strag zangu za kila siku aileo inaenda kufanya nini anaamini tu we unaenda kufanya kitu kwa sababu kwasababu unamwelezea kitu akijui Hata, unajua kipindi akiutakipindikileya mziki wa wabongo wa fl kwa, kwa watu wazima alikuwa uemziki wake wa nyingine kabisa but nafasi una na na una mm. na na yako kabisak na, na, na, na, so, ah, ni mtu ambaye watu ya ya hem hmm. yeah. um, <laughs> <laughs> yangu ya kwanzaaatoka kiwarani kwendaamatawni kwenye as za mzikian duli duli yuko pale dso duli alikuwa anakusanya karibuni nakusanya karibun ijana wotelnttanaurafikinaaiarafiki mm-hmm. so, yangu sankumpata so, eh, ee eh, lazima uende paatwe naangalia vitu ya, na ime, ime nichukua hata kuna siku duri aliniuliza amasorafi zangama somajirani zang jamaa siwajuinamja mtu mmojabladaamsb ntasalmatupgeszn asaanaitu vingi vyaongeen ksababu mi sina kitu chakuongea na nanyinyi so niikwa naenda nasikiliza narudi nyumbani rafiki yangu kiwepo tunapigasi anakuja pale mi niko pale mm-hmm unapanga na duli una, una studio naendauasu vitu ambavyo wanavyongea huwo najisikia poa kwa sababu nasematakuwa nice. pale sikumoja tafanya hivyo vitu sikumoja unakuwa awareness kwa kuona duli but nataka hiyo nafasi nafasiy Yeah, nataka kuwa hicho kitu ani yeah, nataka kufanya hichokitu nataka kuenda hiyo sehemu yani so, na anapelekwaneda kuekd kabaucha najuail miniko pale uh, mini na, na na na na na najua nasikiza kila kitu naona kila mtu Mm-hmm. Hey, so na, na, na, najua vitu vingi kwa sababu nilienda sehemu nyingi ambazo zilikuwa zinanifanya na kakim mi iikua st pale naenda namfata fa hey, so ukifika pale unakuta o. unajua maskani watu wengi hvbazi namsubiri fnasaa yanye i you know yanm na ya, msani, ya so sojuslk to him yani uhitaji chochote kutoka kwake umwombi msaada aual sio naulia kurudia Never did that sio nipereke sh yani nataka kuona kwa sababu ukimsikia naimba unamsikia uki mtu smart sana so tak kuona jamaa ajisikiaje jamaa ujamaanaoka so nilikuwa naenda napiganaehean wenginynwak le onamkutsuwamia shochot iaasu hiyo nyimbo ya awajui mi likuwepo pale sikue pale hmm. Bae, anakuja nasikiza nyimbo yake naminasikiza nimekaa nje unajua akanikumbuka b miiukapafanya eh, vitu vyake kaendaalikuwa ifanyanaona una mshikaji unajua ile ndomana ata saivi uh, ule ushikai mi nauona kama snen so kwa sababu hata mtu ambaye ameleta cho kitu alikuwa nami siampa mtmingn mshin aam yakutoka kumwelewesha mtu sana waa hey, Tricky, ama niko hapa niko poa sana watu sababu Kwa kwao apa oaia asaau maaeeesaeaamowanakua kwenyesh elazashomsipaty kama ambavyo download nyimbo download Mrs. kama so, nafanya nini nini hapo eh, ilikuwa swali hapa kupata mbayo atakiaay okay. okay. mpaka nakifikisha nimetengeneza mwenyewe so ndomaana mtu akitaka kuchukua kitu changu na njia ambayo nimepita kukifanikisha amba, Ulamana, straight, kitu kitu nimekifanikisha mwenyewe biashara yangu ambacho nataka changufaksa hckitu mekifanikisha mwenyeweiasar yanu ktmbaoamaanahaki ya kuchukua kitu ambacho ajakitengeneza au ajachangia kukitengeneza kwa namna moja au nyingine asnakuwa udari kiasi hicho namba nitajia majina yakohrifthabit <laughs> ramadhani au ramadhani thabit sharif darasa <laughs> <Okay>, eh? <laughs> okay, eh? <Na> cmg uuys <laughs> asanteni sana kwa kuangalia kipindi zaidi asante kwa, kwa she sharif darasa asante sana <laughs> <laughs> ambacho nimejifunza kwenye hii meza leo ni kwamba mara nyingi unatakiwa usikilize ndo maana mdomo mmoja na masikio mawini usawa kusubsribe kwenye chanel yetu ya youtube inaenda kwa jina la yaston town na kutufolo kwenye twitter instagram na facebook asantevipo <tipo> kupati aina mana kukosei kiburi kinafanya tujongei tuna aukawapya kila dei hey, hey, hey, hey. so ila kufika unawai chozi na mfuta na ekrai tukipenda na mungu yeah, yeah. yeah. ku- anafurahi Look at plus is okay hey.