binafsi ni na watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao huishia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliyojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au uangalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na aibu kwenye salama na tunakushukuru wa kujiunga nasi popote pale ulipo mimi ndo salama mwenyewe na leo ni salama vipi nimefurahi sana sana sana sana kukuona mwenyewe sana, sana kufika hapa bado ni mrembo vilevileba nieleze siri ya mafanikio yako <laughs> <laughs> um, yakosijui nadhani ni mazoezi kidogo kulala sana mm kuomba sana uombasana kula vizuri hautumiki sana pia situmiki kabisa kwamba piakabisaenye sualaa kutumikaitumik uko na maana ii lakini tufanye hivo hivo tumaunadhani kwa wazungu kwa mfano wazungu ni tofauti na sisi kwa mfano mimi mwaka huu nitatimiza miaka aba lakini ukiniangalia mimi ukimwangalia na mtoto mwingine wakizungu ambaye ladawngiumb amibatoautynwanacanakizunu wenye miaaishia mbliaautoautnozzet ba na kama unavosema kweli mtu kutananasema ewe uzeeki hmm. lakini naona kijitu kimeenda miaka nadhani alitupendelea tu kutuumba yani tofauti navosemaga hivyo udongo na tofauti hivo yeah. yeah. yeah. okay. mm-hmm. nice um, kwa kipindi kama cha miaka mitano sita kumekuwa kuna uh, malalamiko kwamba bongo movie imekufa kwenye kitabu changu mimi ikizungumzia bongo mvi wewe ni malkia pale juu katika watu ambao walianza siku za really? kwanza kabisa yeah. ukisema malkia kuna malkia wengi sana wabongo bosacha <laughs> <Nyache> kidogo i ni sehemu <laughs> <same> yangusiokuac <laughs> <Sawa. laughs> <laughs> eh, eh. pale juu kabisa unadhani wapi tuli tulikosea tuli na kama kuna ukweli wowote juu ya haya mambo ambayo wananchi wanayosema um, kwanza hili neno ambalo wanasema bongo mvi imekufa i idon believe kwamba bongo muvi imekufa bongo muvi haijafa ila bongo muvi imetetereka hmm. na kuna vitu vingi ambavyo vimefanya pengine tufike hapo tulipo na siku zote nasema mimi ni bora ni bora imetokea hivyo imetokea hivyo ili kutu, kutuamsha kuona kwamba tunahitaji kufanya kitu cha tofauti hmm. kwa sababu watu pengine walikuwa tayari wameshajiachia na kufanya vitu kwa mazoea au wakaona wao ndo wao tumeshafika kwa hiyo walaji wakasema no ban hivyo vitu mnavyotupa hapana hiyo mm. wakaamua kukataa kula kile chakula cha kila siku kwa hiyo ni, ni ni wakati wetu sasa si kujifikiria tumeanguka wapi tumekosea wapi ili tuweze kuamka na kuanza tena tuna nafasi nzuri sana sana ya kuanza tena mm. na nafikiri kwa kwasasa mimi ukinambiaakwambia tupo sehem zuri kasaau filam kanza zinatoka chache na filam zinatoka nzuri kwaiyo mtu unapatata nafasi ya kuangalia kazi yamwenzio aaeli filam zilikua yani, zi zi mm-hmm. ni nyingi sanaoatofiaaniigaa kwa sasa nadhani tunafanya vizuri japo kuna matatizo mengi yaani kwenye kwenye yetu ni changamoto ni nyingi sana tunaeza tukanyosheana vidole naniin lakini kiukweli kabisa sisi wenyewe ndio wa kwanza ambao tumedidimiza hii tasnia yetu mm-hmm. kuna madudu mengi sana ambayo yanaendelea ya lakini sisi wenyewe wa kwanza wakwanza lazima tujilaumu sisi wenyewe kama sisi lakini pia hata kama tumefanya ubaya tumekosea tumefanya nini sio sio kitu cha ja kufanya kwamba tubaki tujilaumu kila siku na kila siku na siku zinaenda mm. lazima tuamke tu, tu, tu lazima tuone kama tulikosea na lazima tujirekebishe tulipokosea tuanze upya na tuna nafasi ya kuanza upya bado tunayo mashabiki bado tunao nakutaka kuamini kama tuna mashabiki hata kwenye zetu unaona bado kuna watu wanahitaji na watu wanatuflo mm-hmm. kwa hiyo ni kwamba tuna nafasi ya kujirekebisha japo Um, okay hata kama tukitengeneza filamu sasa hivi ukinambia nitengeneze filamu naanza kujiuliza naenda wapi wapiilo e, ndo swali langu jingine ambalo lilikuwa linakuja mm. kwamba kwa vyote hivyo ambavyo vinatokea koyote hayo ambayo unasema kwa sababu kila mtu anajua pengine kwamba eh, kuna matatizo haya mm. wapi unapoanza kutengeneza unavyodhani una wewe kwamba hili ni gari limekuja hapa bovu mm. tunaanza kulitengeneza wapi sawa sawa ndo maana nikasema sisi wenyewe tuna matatizo na sisi wenyewe tulikosea lakini bado sisi wenyewe hatutaki kurekebisha makosa yetu afano sasahivi um, hatuna tena yule distributa mkubwa ambaye alikuwa na dstbuti filam zetu kwenye dvd ambayo niste entetainment hayupo tena sawa um, filam zetu sasahivi tunatoka kwenye dvd tunakwenda kwenye nlin ndio biashara iliyopo ulimwenguni tunakubali zipo uh, distribution company nyingi tu online sasa hivi tanzania lakini hizo hizo zimeshikiliwa na watu wa kwenye bongo mvi ambao hawana wako vizuri awako vizurikican sisemi kama awako vibaya au hawako vizuri lakini hawa hao ambao wameshikilia nadhani ni wakati mzuri wa wao kurekebisha ya nyuma na kuifanya tasnia iende lakini mi nachangaa ninaona kuna applications ipo hapo lakini sioni chochote ambacho kinaendelea kuna mtu mmoja ambaye yupo kwenye hiyo um, online moja nilim, nilimuuliza kitu kuna filamu nzuri sana ilitengenezwa um, na mwalimu wa chuo kikuu wa sanaa anaitwa isambura alitengeneza filamu moja nzuri na akaniomba mimi nimwelekeze kwa hao watu ili akaiuze hiyo filamu yake mm. Na nikaongea nao akaniambia kanimbia ni hiyo na mpa, na nao lakini wale watu hawakumjibu chochote waliangalia filamu lakini hawakumjibu chochote nilipopata nafasi ya na huyo mmoja wa wasanii wakubwa nikamuuliza kwa nini hamkuichukua ham ile filamu au kwa nini basi amkumjibu chochote jibu lake ni nimoja akanambia um, tuliona tuchague filamu ya mtu fulani ambaye ni s nikamuuliza sawa ni sta lakini kwa wewo unavyoona hiyo filamu ya huyo sta ni bora kuliko e filamu ya yule mwingine mm-hmm. akasema sio nzuri lakini kwa sababu si tunaangalia kuuza kwa sababu yule anauza s kwahiyo mi ikakani nika, nikasema tasnia tuna, tunaenda wapi unanunua filamu ya mtu kwa sababu tu ni sta na unaona kabisa ni filamu ni mbovu unaacha filamu nzuri kwa sababu sio star hiyo haiko sawa hmm. kwa hiyo utaendelea sawa utaweka sura ya mwanalisa pale watu watalik mwaaiwataangalia utaona utumbo kesho utaweka tena mwanalituata ataona utumbo keshokutata tunarudi tena kule kule kwa hiyo sisi wenyewe lazima tukae chini yaani mi sielewi kwa nini uki, ukinunua filamu ya salama akapata hela wewe unaumia una, yani una, una na nini wakati wewe mwenyewe wanavokuwa wengi wa salama unapata kitu chako naye pia mm. na salama anavyopata hela anaajiri watu wengine zaidi tasnia inakuwa ubaye uko wapi kwa kwanini utaki wengine wafanye kazi nzuri u nawee niuwezi kuod kazi nzuri kama mwingine mm. aiko sawa kwa hio tutailaumu serikali tutalaumu tuta... lakini sisi wenyewe lazima tujiangalie na lazima tubadilike okay, so do you guys talk? Um, mnajuana kwamba bwana huyu ndo kidonda huyu ndo kidonda huwa mnaongelea mna kuna mtu anaweza akaongea lakini mwisho wa siku unaweza ukaonekana we ni mnafik s mm-hmm. e, au huyu anaongea sana ajifanya anajua okay au ndo umeongea hivyo basi poa umone mm-hmm. kwa hiyo yani sijuu hatatufanyeje lakini hapa kuna matatizo sana pengine ni wakati sasa wa mtu mmoja mmoja kunyanyuka na kufanya yani wee mwenyewe huone uwe mfano hmm. pengine na wengine wataamka kufanya hivyo kuna kuna wimbi la watu wapya ndio ambao uh, ni wadogo zetu hmm. unadhani una, una wao wanaweza wakanyeosha mama mi naamini kuna, kuna, um, kuna pde wengi sana wapya wazuri directors wapya wazuri hata wazamani bado kuna watu wazuri sana mm. na naamini kwamba wanaweza kuja ku kuipeleka tasnia sehemu ambayo tunataka lakini wataweza kukabiliana na vikwazo ambavyo vivo mm. samani inabidi nilete ili, ili, ili, ili ndani yake e, na sio sio siri kwamba kwa mfano kama kwenye usimba na uyanga kunakua mm-hmm. kuna, kuna, kuna ukiritimba mwingi sana wakizamani sana ambao mm. unafanya vilabu vishindwe kuendelea kwa sababu kuna watu ambao mm. yani wako kule chini yeah, kukishabamambo yani hayaeumetukuta yeah. <laughs> kitu kama hicho yani tuombe tu mungu atusaidie kwa kweli lakini <laughs> pia pengine um, pengine unajua sisi tasnia ya filamu ni tofauti sana na mziki unaweza kuta mi naweza nikawa mwanamziki um, nikaenda zangu studio nikarekodi kwa bei ndogo nikamtafuta kameramani mzuri akani akanitengenezea kideo changu kikali nikaweka youtube watu wakanielewa yani just like wakanielewaat nikatoka yani mm. na nikaendelea na maisha lakini ukija kwenye filamu filamu inahitaji gharama sana uwezi ukatoka mtu mmoja wakatengeneza filamu inahitaji gharama kubwa inahitaji watu wengi kutengeneza filamu nzuri mm-hmm. na unakuta wengi ambao tulikuwa tukifanya filamu tunafanya from our own pocket ambapo tulijikaza sana yani kufanya hivyo kufikisha filamu ilipo mm-hmm. kwa hiyo mi nadhani sasa ni wakati kwa watanzania ambao waliona pengine mziki mwanzo waliona kama waelewi lakini sasa hivi wanauelewa na kuwekeza kwenye mziki mm-hmm. ni muda wao sasa kuelekeza pia kwenye filamu ni, ni, ni soko zuri ni biashara nzuri kama ikifanywa vizuri na uwekezaji ukawa mzuri mm. watu wanakimbilia tu kuwekeza kwenye kuku na nini wanaacha kwenye filamu <laughs> kabisa yani wengi ambao wanawekeza kwenye filamu labda unakuta ni wageni wazungwa kutoka nje ama watanzania wa wenye asili ya kihindi lakini ukukuta watanzania ni wachache sana mm-hmm. na watu wanahela tu wamesikalia ndani mm-hmm. kwa hiyo ni, ni muda wao sasa wa, wa kuwekeza katika filamu I like that nshallah pengine yeah. mtu atajitokeza kwa ajili ya kufanya hilo, hilo, hilo, su, hilo uh, ambayo na nakunywa samaki swalaambayo oh. nakuna toka samaksamakinaniamangomumeipenda sana mm. e, kitu gani kimwa umo ndani ndo anajua lakini bei yake ni shilingi ukienda samaki samaki unaweza ukaenda na mtu wako mm. kama mona, anajilamba eh. itakuwa hivu hivu ni kwa tam, yani kuna kitu nakisikia fulani fulani hivi kama kama ndimu si yeah. na kipindi hikiaaashauliwaula vitu kwa hiyo ndo wenyewe kabisa niambie kuhusu jina lako una jina fulani hivi amazing la kizungu hivi <laughs> ule natashama mvili jina lilitoa wapi <laughs> kwanza kusema kwelituambie jina sana. lako kwanzauu kwanza sana kwanza mama angu kwa kweli kwa kunipa jina zuri bwana kuna wazazi wengine kampa mtoto jina kama huku duniani lakini kweli mama wengineaaammamaanu alikaa kafikira akanipa jina zuri mimi kwanza majina yangu yote mawili ni majina yangu h yote ni majina yangu wengi wakifikiriaga h wanajua shery ni baba yake yeah. lakini yote i majina, majina yangu shery ni jina langu la kwanza kabisa ambalo nilipozaliwa nikapewa jina la sher mm. ambalo babu yangu mimi ndo alinipa kutokana na kwamba nilikuwa ni ndo kapenzi chake yani. ni... yeah. lakini sasa nilipewa wakati nabatizwa mamaangu alikuwa anapenda sana kuimba na alikuwa anaimba <laughs> <laughs> alikuwa naimba, alikuwa anaimba anaimba alikuwa kwenye afro ya Marianne patrick nizaikua naimba kusikia kusikiaaliokuwa anaimba lakini alikuwa anaimba kwa sababu um, tuli, tulivyokuwa angola tuli, mi nilivyozaliwa tulienda angola tukaishi kwa miaka kadhaa kama miaka ssb babu yangu alikuwa anafanya kazi foreign affairs kwa hiyo alikuwa anapelekwa kwenye uh, balozi mbalimbali nchi mbalimbali kwahiyo mi nikakulia nika angola kwahiyo mama yangu akawa anajua sana kireno kwa hiyo alivorudi huku tanzania uh, patrick tanzaniaba alikuwa anaimba nyimbo kipindi kile cha cha ku, uh, kuongelea mambo yanaendelea ngola huko nini vita vita mm. kwa hiyo wakataka mwanamke ambaye anajua kuongea kireno kwao mama wangu akapata shavu akaenda kuimba <laughs> lakini uh, lakinin mapenzi yake kwa mziki akawa anampenda sana kipindi kile chakachaka hiyo bwana mama akaona ah, mi basi huyu mwana wacha ni mpe tu jina la Yvonne kama vipi jina lausakutana na chakachaka sijawahi lakini natamani nikutane naye mm. nampenda, nampenda. nilikuwa yani napenda nyimbo zake zote zote zote yaani ni yangu siku moja nikutane naye nice. mm. huwa anakuja pana rafiki yangu mmoja ambaye anafahamiana naye yani, wow. ni rafiki yake personal so hopefully siku moja kusababisha nitafurahi sana taweza kusababishatafurahi <laughs> um, so wewe ni ni, ni wapi na, na jinsi gani ambavyo hapo umeniambia kwamba ushaai kuishi angola sababu mm. ya babu yako mm. umekuwa umekuakua vipi yani wangu wanguyni mi nimekuwa kiujanja ujanja tu tukijuma <laughs> <laughs> kwa kijumaaa um, mi nilivyozaliwa tu nika nikaenda angola nikakulia angola na nikarudi tena tanzania nikaanza uh, primary school hapa uh, kwa hiyo mimi ni, ni mzaliwa wa dar es daressalam kiukweli sijawahi kuishi mbali na ala japo uh, mama angu ni mzaramo na mngoni uh, babu, ya, babu yangu alikuwa mngoni bibi yangu ni mzaramo lakini sasa mama amelelewa sana na dar nahii salaam amelelewa katika mazingira ya kizaramo mm. kwa hiyo sisi wote tumejikuta ni wazaramo japo mm. sio wazaramu hivo e, ukinisema kizaramo kidogo nakipatapata ki, <laughs> na lakini sio vile ila mdundiko vanga nini niinachea mm, e, hata kwenye kwenye sherehe zetu nyumbani ngoma inayotawala ni ya kizaramota <laughs> ukitukuta nice. yeah, uki ndugu yangu utafurahia tunavotafutana yeah. nice. yeah, kwa hiyo mda mwingi nimekulia dares salaam nimekulia temeke tandika mtaabububu nyumba namba ia ndo nimekulia hapo nimesomia temeke mpaka nilipomaliza nikafaulu kwenda zanaki ndo nikaanza kuingia mjini tuku yanguuja <laughs> niona ya kwanza naenda shule ya zanaki <laughs> usitaki kuijua hiyo <yu> story storinaomba nijue hiyo stkabisa duu yako tumef, nimefaulu naenda zanaki sekondari rafiki yangu kafaulu anaenda forodhani mm. kwaiyo tukachukuzana ile kwenda kujiandikisha shule kabla shule mm. yeah. rafiki yangu akanambia tuwaze kwaza forodhani afu tutaenda ana sasatukastokatandika mpaka st kufikaos pale forodhani sikaribu tukaenda akajiandikisha aka e sasa kutoka pale kuenda zanaki tunaendaji atupaju <laughs> tukatembea hivi mbeli tu kidogo tukaona mtaa umeandikwa mtaa zanaki zanakibabu <laughs> ah, shule siiko hapa ah, mtaa zanaki tulifatisha ule <laughs> <we>, mtaa <mteo, mbaka>, au <laughs> ah, ni mrefu vipi <laughs> ah, tulitembea vipimetembeaa atufiki o shule zanaki ikabidi tuweze kuuliza jamani samani tunatafuta shule ya sekondari ya zanaki zanakiipo ah, ah, huku hmm. ipo hukoni yani, akaweza kutuelekeza maskini ya mungu ikabidi tena tuchukue tena kibasi tune tukashuke huko pale stations, yeah. ni, eh, ah, so station pale man maeneo yale yani tukashuka tukaaza kutafuta mm-hmm. kweli bwana tukaipata basi tukajicheka pale <laughs> lakini tuka <laughs> kwe ndo tukawatayari tushakwajan kw ndo hivoulikua mwanafunzi wainaganiaa mimi kwa kweli katika malazi yangu kwanza mi nilikuwa ni, ni, ni, ni mpole si ni mpole au ni mstaarabu kwa sababu mi nimekulia getini yani mtoto wa getini sana yani mi naweza nikakaa ndani siku nzima nistoke hata nje hapo nikaone uso wa huko nje kwa hiyo mara nyingi sana sana ni ndani ndani ndani kwa hiyo mi nilikuwa mtoto fulani hivi mpole na mstaarabu ulikuwa ulikuzwa yani unakatazwa kutoka hapana si yu... kutoka sija lakini nimejikuta tu niko hivyo yaani mi mwenyewe tu yani siyani sipendi, e, yani, sipendi tu yani mambo ya ya sdmjani yani. yeah. <laughs> yani kuangalia tv labda kusoma kusoma biblia kulala hivo yani um, lakini sekondari ilivyofika um, nikawa napenda tu vile najikuta najikutan yani, najikuta kama ndio tayari shakuwa stawaoo <laughs> <Missouri. laughs> eh, yan nasoma masomo ndio lakini napenda sana kuigiza yani, najikuta napenda sana kuigiza hata nikiwa darasani nawapigisha rafki zanguoeu hey, tupigishe stori zako zazikawaje hey, basi nakwambia nikafika nikafika zangu marekani nikakutana na Will smith wakati huo smith yani star, yani. na Will smith na nakwambia tukapiga picha filamu ynndotnatfaaa mbaniwe ndoto zakonambami nakwambien mi sikumoa tena akuja mkubwa sana wa filamu wanacea hivo tunamaliza um, lakini shule sikuwai kwa sikuwa, mtundu suai kwa mtundu japo nishapigwa pigwa sana na mwalimu mkuu mm. mraba kanichapa sana kisa sketi yangu nilikuwa minavaa <laughs> sketi sio nzito yani, sketi ya tetroni aer <laughs> nelafu mashallah nilikuwa Yani, hivi nimekuwa kuwaje lakini nilikuwa na kishepu yani yani nilikuwa yani nema allah yni eh. tuko vizuri mguu <laughs> eh, mnene nini kwa hiyo kile kisketi kifupi yani napita msmramba lazima nikamatni yani ash nikamata kama mara mbili mara tatu kunichapa lakini kunichapa ni kwa ajili ya sketi fupi mm. sio kwamba nimetega si shuleulikua unaivaa maksudi ileapana najikuta sasa si hivyo tu yan mm. napenda yn yani, sio msketi saao aanu <laughs> no uh, <laughs> na kama ujasoma mjininisketi yangu bwana ilikuwa ya hatari sana eh. sketi yangu mimi nilitoka nayo bongo nikienda nayo zenji Uhum. sasa si unajua sketi ikitoka bongo ikenda zenji nakuwaje unadhani kwa, ma, kwa ma, madhani yako ya haraka haraka harakasilazmhapana sasa sketi imetoka bongo ikienda zenji kule zenji kule ilichukua muda kidogo mpaka kubadilisha sketi yangu iwe ya kizenji basi yani, ya yani, n akwako l hatari ilikuwa nifupi sana mm, mm. kwa hiyo nikuwa ni mazngumzo la skuli kule sio sankiau nyingine ikaja sasa ilivokuja ile nyingine <laughs> yaani mpaka ilipopata ya. kwenda, mm. kwenda shuleni ilichukua muda kidogo no. yaani kidogoukiachana na skei alafu kuna ku, ku, wakanipa cheo cha kupija yaani iko maeneo maeneo mengi saapa hatukoaajiliyantuko kwa ajili yako <laughs> jina lako la monalisa lilitokea wapi jina la mwonalisa nilipewa na kijana mmoja anaitwa singo mtambalike maarufu kama rh na alinipa baada ya mimi kwenda kufanyiwa um, kufanyiwa usahili hmm. wa kuigiza katika kundi lao la mambo hayo wakati huo mambo hayo ilikuwa na watu wanne um, singo aisha waridi na bishanga wakaongezeka kidogo wakawast baadaye wakasema wanataka waongeze wawe wengi zaidi kwa hiyo katika kuongezeka mii nikawa mmoja wao uh, mama yangu alikuwa akifanya alikuwa akiigiza kwenye kundi la tofauti na mambo ayo ilikuwa linaitwa raha leo na mzee jongo lakini baadaye akaacha kwa hiyo walikuwa washamuona pale itv kwa hiyo aisha akamwomba mama akaingia then walivyosema saa anataka kuongeza wapate kama binti hivi nini mama akasema mii mtoto wangu anapenda kuigiza labda nimlete mumfanyie uh, i wakasema sawa nikapelekwa mamakojaniona nivyokuwa nasema leo hapa leo tanyoshaindonji hapa sasa nikafika itv wakaliwasha lile ni hivi hivi vikamera vidogo hivi zinnalikumbukude hili yeah. maisra sumanii yeah. unaweka na tepu yeah. Aha, cha tepuaa imewashwa tnattemklafusik nini kamera ilikuwa inawoga kipindi kile yani unaona kama siu kitu gani basi ikawashwa pale mama yako nikaigiza Wee niliingiza kwa nguvu zangu zote Mewalisa kila mtu zotsubiri ah, Je, kidogo jesia karibu mzima Nini tena haya ni mambo hiyo kitu inaitwa unaona hiyo hapo humo ndani kuna flehii mm-hmm. ni menyu mpya kabisa kutoka samaki samaki tukimalizana na haya maswala ya korona insha allah mwenyezimungu mm-hmm. akitueka hai na wazima menyu mpya ndotananaasante sanakisu na umma unaweza ukajifunulia huku vile vile naza uka, ukadokoa alafu ukaacha baadaye tukamalizana nayo aina shida ulikua unanielezea a makofi, makofi wakanipenda wakasema kweli anafaa sasa anafaa ndio ataitwa nani kila mtu sasa oh, si aitwe nani si majina ametoka mengi kweli kweli singo akasema mim kwa jinsi navyomwangalia huyu yaani jisi alivyokakaa anapendezea kuisomonaliza Okay. Mona Lisa. good aahilo yeah. hilo mwanalisa basi kuanzia hapo mwanalisa mwanalia mwaalisa hadi mama angu saa nyingienita mwanalsanimeshazoeleza na mm. kila mtu <laughs> hawezi mtuhauwezi kulikimbia kila yeah. sehemu liko hiyo mm. tuwazungumzia ao watu wa ambao wa, wa, wa ni ni malejendari kama mm. hao ambao kina kinarichi mamaako na watu wengine mm maisha yao yakoje na u- ukiwaangalia in- inakupa furaha ama inakupa masikitiko um, kwa kweli uh, watu aa uh, wazamani maen ambao wengine siu kama ni ma maana walishachaga kuigiza kitambo sana mtu kama aisha ms- hodari sana. Sana, aliacha aisa alikuwa aliacha kaenda zake kusoma huko akapata madigri na manini huko hivi huko yuko huko mikoani anafanya kazi bishanga naye aliachaga yupo anafanya kazi zake waridi naye akaja katikati naye akaacha kwayo mtu pekee ambaye alibakia kwenye lile kundi letu alikuwa ni singo uh, mama natasha jb mtu kama kt uh, wengine walifariki wengine wakina seki hivi wanap- ni maprodusa sijuu wawakina masanja uh, wakina macha umpika chips hawapo hiyo unakuta wengi wengi wali, wali, achana. wali achana. baki ni wachache sana lakini nashukuru kwamba singo mimi mama jb wote tuna tunafanya vizuri uh, bado mm. tumengangania mm. na tunafanya kazi vzuri na watanzania bado wanatuelewa kwa hiyo ni kitu cha kujivunia kwa kweli kwa miaka zaidi ya kumi na tisa mm sio kazi ndogo yeah. kwa sababu kuna kipindi kweli kabisa ilikata tamaa ilikatisha tamaa kwa sababu kipindi kile si of love sio kwamba tunafanya tupate pesa Una, unapata kweli jina maarufu nini lakini hauna chochote bado tunakutana kwenye kweye daladaa exactly. kwa hiyo inafika point kwamba unaona kwa nini nafanya hivi yani napata nini yani bora nifanye ni tu mambo mengine niendelee kwa hiyo kwa wale ambao waliishia njiani walikuwa wako sawa sisi ndo tulikuwa makauzo wa kuendelea kufanya hivi tuliyofanya tulipigika hmm. sana sana sio kitoto yani mtu asione sasa hivi akaona nataka kuwa kama monalisa hmm. njia yangu haikuwa rahisi kufika mpaka hapa kuna kipindi kabisa nikata tamani ikiseman no, mi naacha naacha kabisa lakini nikakaa nikajiuliza yani nimetoka mbali kote huko kwa nini niache sasa hivi mm-hmm. naiona kabisa tasnia in into thr years inaanza kuingiza hela kwa nini niache nikasema hapana mi siwezi kuacha nitapiga moyo kondi naendelea kwanzia pale nikaendelea na kweli ikaanza kunilipa nashukuru mpaka sasa hivi naishi pengine sio kwa sababu ya moja kwa moja filamu lakini kwa sababu ya hiki ambacho nakifanya kinaniingizia na kunifungulia vitu vingine vingi ambavyo vinaendesha maisha yangu kama mm. kawaida watoto yeah. so wangu wanasoma shule nzuri naishi sehemu nzuri naendesha gari nzuri obaalhamuilah mm. maisha ananyanaenda right. nakulaasamaksamak yeah, like <laughs> uh, inaweza ikawa ingekuwa et lakini sindiokwa eh? yes. kule ambapo tulikuanziayesana watoto saivi anajita oh, masta sisi tuikua mastao Ma, hapo ndo nipokuwa nataka nianze uh-huh. um, hivi unakumbuka ulivokua kwenye gazeti kila siku zamani kulikuwa hakuna instagram kulikuwa kuna gazeti la udaku ambalo kila jjumaa au jumapili au jumatatu upo yeah. <laughs> hivi yale maisha yalikuwaje ah, maisha yalikuwa ni kwa mwanzo yalikuwa exciting lakini baadaye akaja kuwa magumu yaani kasi ya nikachukia ya kabisa yani kasi ya taki. na ndo unaona mpaka leo mimi unikuti kwenye magazeti magazeti leo, wakiniandika ameniandika wao au wakiniandika basi itakuwa ni gazeti yani ambalo lina akili yani, sana na ambayo mi nimeongea mm. lakini magazeti mengine nayakimbia ninaugopa ni yani, toka kipindi kile na gazeti ambalo lilini liliniumiza sana. Yeah, <laughs> lili, sana ni gaziti la ijumaa nime nimeshuka kipindi hicho tunapanda daladala nimeshuka kituoni itv na datangu itv kurekodi pale kituoni pale kwa kuna mzee anweka magazeti mengi sana ah, ushuka pale yani najikuta nimetanda ukurasa wa mbele alafu zimewekwa mnyinginyingi yani monalisa amesema nimefanyaje siu na najutia kutembea na mume wa mtu yaani nilivyoona pale yani moyo wangu lipiga yani niksma mimi imesma imejutia kutembea na mume wa mtu miimetembea na mume wa mtu yaani mpaka yani, nafika itv yani nimeloa nimechoka alafu yni wamenieka picha nimevaa kimini unajua yani ki, we, kwe, le monyee picha yangu auma limepiga nimevaa kimini yyani unaonegeza kabisa wewe kweli na weweumetembea nauko vizuri wamesoma <laughs> <yani. laughs> huko familia yangu uko mzima E nukomzi, mwasha, so mama, kwa ukubo, uko. yani uko mzima washasoma mamazako wakubwa huko yani ile gazeti gazetiyni le gazeti liiniumiza nikasema mimi tena yani sitaki tena magazeti aka wakinipigaanina kwepakwepa yani nikayani so, so mtu kabisa wakupenda tena magazeti natoka hapo pengine ilinibadilisha maisha yangu completely pengine na ndio maana ndomaanahatat wanasema mbona tukuskii mbona atufanye nini sipendi tena tenakulika kabla sija, sija hatujaenda kwenye stori ya, ya kizazi hiki eh, na, na hayo maswala ya magazeti na, na, na mitandao nataka tuzungumzie nirudishe nyuma kuhusu hizo, hizo hizo story ambazo zilikuwa zina kiki sana kipindi hiko mm. kuhusu wewe na marehemu amenachifupa kulikua kuna ishu ganimwenyezimungu <laughs> wa mrehemu aminaainasa <laughs> nipige mwanangu amboni anasema unashushiashia <laughs> unashushia swali manaswali lako umejipanga naalikutuma uniulizeo swaliwali <laughs> um, ambayo imetaka kuuliza siku zote okay. uh, minaminachifupa kwanza tulikua marafiki Tukwa marafiki kama watu wengine na marafiki wazuri sanay alikuwa nasoma kisutu lakini tukua tunakutana kitega uchumi kipende kile kwenye ile redio lazima uende mm-hmm. uendek <laughs> tuka tunakutana sana sanasana um, lakini kitu ambacho pengine kilituunganisha ki, ki, zaidi au pengine kafanya watu watujue zaidi ilikuwa ni mpaka njia mi binafsi nilikuwa na natoka na mpaka njia ilikuwa ni mtu wangu yaani katika watu ambao ama hivyo hivo tyn mimi nilianza yeah. na mpaka njiaba y tukutanamungu mhepia tukawa tunapindana na vitu kama hivyo tulikula zetu vizuri tu taa ile picha ulipigwa akatiko kwenye bendiihyo okay, ni nyingine kabisasasa <laughs> um, baadae baadaye baadaye mi nikaja nikaja kusikia kwamba huyo mtu unaetembea naye ni mume wa mtu siu umenielewa lakini mi hakuwai kuniambia kama anamke na mara zote tuko pamoja tunaendelea na maisha yetu kmbeale kwanamkehapana amina, okay. amina hayupo kabisa hapo kwenye picha sijuu kwa hiyo mimi nilivyosikia vile mi ni mwoge sana kwayo nilivyosikia vile mimi nika, nikaanza kum, kumpunguza. kumpunguzan yani nampotezea kampotezea nikampotezea japo ilikuwa ngumu lakini nikampotezea kiivo yani tukaishia tuka hivyo yani mm. ikaisha ikaisha sasa kumbe yule naona akasema takunyoosha tena kumchukua mwingine nayeye anayejulikana alik rafiki yangu lakinibasi maana mi nasikia pakanj anatoka na amina mm-hmm. aminaangfungua ah, nice. eh, kidogo pata taarufu wakati naipa hiyo storikasababu inafaa ishushiwe na vitua nd ikanda mm. anatoka jamani ayaailafu nikajua imekaa kama ami kidogo yani acha kdo ana Nice, huh? mm. kuna pilipili hapo pili pembeni kama utakuwa haijakutosha basi ndugu yangu ndio wakatoka sijuu menelewawatu <laughs> yani cool wakaanza wa hey, oh, kachukuliwa kanyang'anywa mtu si unajua maneno mi nimenyang'anywa tena mi Mini sijanyang'anywa mi nikuaisha kwa hiyo tu waendelee tu kila laheri saamine akantafuta kanambiami sikujua kama mlikuwa mnatoka nkambia alasipate shida s tushamalizana kiro safi tu mi baada kufahamu kama nimemwacha kaendelea zao na si tukaendelea na urafiki nami nikampata joitaonokabla tujaenda kwa kabla kaba kwa kwao Um, hawa wawili wote hat, hatuko nao na huyo watatu ambaye umemtaja pia hatuko hatukonayesananataka mm-hmm. um, mm-hmm. uniambie ambayo ilitokea wakati ulivyosikia amina amefariki ulikuwa wapi hiyo story uliipataje Uli, mapokezi yake yalikuwa vipi um, kwenza, kwanza baada ya hiyo insident ya mpaka njia na nini na nini ndo hapo tulianza kuwa marafiki zaidi tulikuwa marafiki zaidi anakuja kwangu naenda kwao tunatoka wote kwenye event mbalimbali mbali. um, mpaka harusi zetu nakumbuka zilifatanaanakumbuk yeah, yeah, mi niliolewa tarehe akaolewa tarehe just one week after my wedding na nami nilikwenda na tulikuwa nawalikuja tulikuwakiukweli um, kipindi ambacho nasikia amina amefariki mi nilikuwa nimetaka kujifungua mtoto wangu wa pili nipo zangu ndani kwa hiyo sikuweza hatakwenda kwenye msiba wake nikuwa tu nafungua tu redio nasikia mambo yanayoendelea basi hivyo niliumia sana niliumia kwa sababu sio tu nimempoteza rafiki lakini alikuwa ni ni mwanamke mchapakazi Uh, anapenda kusaidia watu na nilikuwa nikimuona kabisa kwamba anafika mbali She was yes. alikuwa anafika mbali alikuwa yani alikuwa yule mwanamke ambaye achukui no for an foaan no no hapana yani le mi kitaka yani cha kwangu itafanikiwa na wakati ule hebu fikiria miaka ile al, alifungua mpaka ofisi ya ei imagine kipindi kile miaka hiyo hata idia sisi ya kufanya hivyo vitu hamna kwa hiyo a imagine angekuwa mtu wa aina gani mpaka sasa kwa hiyo hiyomlishawai kuongea we na yeye yeah. kuhusu yeye kuamua kuchukua njia ya siasa isha kumwambia kwmbai io ni idia nzurio uh, da nzurikwa kweli sihei kumwambia kwamba ni aidia <laughs> mbaya nakumbuka mara ya kwanza nilikuwa nadhani kwake pale akaniambia ah, kwamba nataka anavalishwa alianza ukamanda sijuu wa ccm hmm. na baadaye akasema anataka kuwa mbunge wakati hule na jon komba alikuwepo nyumbani pale mi niliona iko sawa na sikuwa si, si na hakika sana kama naweza kuwa mbunge yeah. lakini ilivyotokea like, hey, ameweza amefanya kwa hiyo ni kitu ambacho ni kitu kizuri mm-hmm. alikuwa na kitamani, na akakiweza na akakifanya no. <laughs> si mi kusema kweli sijioni kama mwanasiasa mi sijioni kama mwanasiasa Ila na najiona kama mtumishi wa watu mm. lakini sio okay. ama kivyako ki vyako lakini sio ile ya, ya kwenye majukwaa na... yaani kukaa jukwani kwamba naumba kura au mpigie kura au tafanya hivi tafanya hivi sidhani kama nimeumbwa kufanya hivyo mm. lakini uh, kuniambia ongoza wa watu hufanye kitu fulani mm. napenda mm. lakini kwenye siasa mi sio msemaji mzuri mzurisa <laughs> wakowayapanga manenonikataka <laughs> <kwa> nsema kichengi lakini <laughs> laki ningeferi kwahiyo acha ninyamaza kuhusu siasa <laughs> ok so lets go back to your husband mume wako wa kwanza ambaye nayee pia ametangulia mbele haki. I'm sorry, ya haki amsor inabidi tuyazungumze haya mambo ya <laughs> yule jamaa ulikutanaga naye vipi ule mzeemamaasabkm mlikuaweda mdog nikutana naye kwenye jennae kwenye jengo latalikuwa mm-hmm, eh, mle sana ndani wakati mi niko kwenye kikundi cha mambo hayo Um, yee yeah, akaletwa huko alikuja sijuu kama aliletwa ama alikuja mwenyewe kutafuta kazi lakini aliletwa kwenye kikundi chetu kama produsa wetu kwa hiyo kutoka hapo pengine alivyofika labda mi sijawai kumuuliza lakini pengine alivyofika labda akazimikia fla lakini pengine mi niko tofauti na wanaake wengine Uh, mwanzo wakati wakati naanza maisha yae mm. yani mm. mimi huwezi kunikuta na mvulana ambaye sio mrefu kunipita siuu menielewa <laughs> yani kwanza lazima uwe mrefu umenizidi <laughs> and uwe na mwonekano sijuu umenielewa baba nikikuonyesha <laughs> boyfriend ba, zangu wa mwanzo <laughs> lazima yapi kwa huyu uyu <laughs> kiandunje kiandunjeume nielewa yeah. lakini maisha yalivyokuwa yanaenda sasa nikaanza kuona ma, ma, maisha ya ukweli ya uhalisia siyo about the au sijui urefu uliokuwa nao wala nini nikaanza kupenda mwanaume ambaye yuko sat mm-hmm. ulikuwa yintin yeah. mm-hmm. mi siwezi yes, kuangalia mwanaume ti mzuri sijui nini uzuri wake unanisaidia n aunisaidii kitu so. lakini mwanaume hapa kwa hiyo yaani ilivyomuna yani yule akizaki zinaenda fast yani anachanganya sana nikaona ananifaa japo iendwo alinianza lakini nikasema ananifaa pamoja naka ni andunje sijui kuvaa kwenye shida yani anaweza katoka ane, yani anatokayni mpaka umkamate bwanavaa hivi <laughs> knavaa hivi wanajionesha na hii hivo yani monekanebana mi sina muda hivyo yani ajali lakini ni mtu ambaye alikuwa yuko alikua historia yake na vitu ambavyo alivifanya vinajiongelea vina yeah. vyenyewe yeah. think mmoja kati ya watu ambao walibadilisha wali, wali mchezo mzima wa, wa, wa na maigizo gani unakikosa kuhusu kuusuie zaidi um, kwanza tulivyo hachana hmm. tulikuwa maadui tumeachana ile nime nimeachana naye niko kenya kwa uko yes nikakimbia na watoto wangu nilikuwa na sonia afu nilikuwa na mtoto mwingine wa mjumba wangu ambaye mi nilikuwa na mlea tukaenda nikaenda nao wote wao wakawa nasoma kule shule hmm. na mi nikawa nasoma lakini yalivyotokea yalinifika hapa nikasema siwezi kuendelea tena cha kufanya sina hela mfukoni nilikuwa na simu moja kali sana nikatoka na watoto wangu tumechukua nguo chache tu kama tunaenda kutembea tukapanda mathr hao mpaka town fika town kule kwenye magari ya kuja huku tanzania kuna watanzania kawambia sikilizeni chukua hii simu yangu yaani nunueni kwa bei yoyote aimi nifike tanzania wakainunua wakanikatia tiketi wakanipa nahela kidogo tukasubiria magari alikua naondoka ju usiku usiku livyofika au tukaondoka tukaza safari stori <laughs> <laughs> <We have time. laughs> yes. uh, ndefu uh, um, mambo mengi sitaki kumwongelea mtu lakini ni vingi ani kama vya mwanaume wa kiafrika ni vingi ni vingi ni vingi mm. lakini famili nayo ilichochea kwa kiasi kikubwa sana mm. sana yani mpaka nikafika nikasema siwezi tena yani siwezi kuishi maisha kwa ajili yatu niwafurahishe watu wa kwamba mi niko kwenye ndoa yeah. end of athedo theday mi ndonaetaabika sina rasi na nini naondoka itakalo naliwe alikuja kufuatauyani mpaka nimefika nimefika tanzania nimekaa kwa sik ya kwanza ya pili ya tatu ndio ikapigwa simu mama akawambia yesu wako tanzania na wako sawa basi akakaa huko tanzania akanifata nikaambia basi kitabu chengineakukubali k- hivyo hivyo basi basi Akawana, yani, basi akawa nanyisumbua yaani kila nikimwambia basi nikasema huyu subiri tamfurahisha kakutana na mburushi mmoja mitaa ya dareslam <laughs> mburushi changanya nikabeba mimba mimbanakua wow. kunikuta na mimba hiyo na o mliuamja atuja os tumetengana tu ko vizuri yeah. ah! babu akaona huyu kweli kaamua hmm. basi ikaisha hivo tukawayn yani chuki chuki chuki amna kuongea amna kufanya nini amna nini amna cha mtoto amna cha nini amna cha nini lakini baadaye alivyo kawa na maisha yake na mwanamke wake nami nimeendelea tukaanza kuwa marafiki very best friends yaani kuliko hata mwanzo hmm. tuapigana simu tunachambana tunacheka cheka tuna enjoi una hela utamwambia hana hela atakwambia yaani tulikuwa n yani marafiki hatari mpaka watu wengine wakawa nadhani kama tunaishi wote hmm. anaweza kakutana nao njani na akaiza vipi hivo ni mzima mzima yupo nyumbani memwachwa na mtoto poa tu si sunajua mambo yake vokua kumbe hata tujaonana za ingine wiki miezi hivo yani mmpaka mpaka, alivyotaka kuoa aliyotaka kuoa ikabidi aje akaniomba naomba nisaidie nataka kuoa naomba tuachane yeah. basi tukatoka tukaenda kanisani <laughs> tukaenda kanisani tuka tukaongeshwa pale na mchungaji si hatuwezi mm-hmm. kuuliana kwanza tujakaa pamoja miaka mingi sana kwahiyo hatuwezi mchungaji akasema saa mii kwa mamlaka yangu siwezi kuwatenganisha sababu kichunganishwa na mungu yaayakiistya kikristo ya ya kiluteni ki ki okay. akasema mimi nimenaa mikono mi sina mamlaka kama mnaweza nendeni mahakamani hmm. basi tukaenda mahakamani tukafika baraza la upatanishi <laughs> wakatuweka chini wakaongea na sisi siko pamoja tukasema sisi tuko sawa yani sisi hatuwezi ya kukaa pamoja yani sisi ni marafiki yani mi niko sawa kuachwa nai yani, iko sawa kuacha hmm. yani wenyewe walishangaa ya kwanza walisema asijai kuona watu wanakuja hapa wote yni mpo sawa yani mnataka kuachana yani mpo sawa yani, mpo sawa. yani, hmm. yani friends basiwkasema nendeni maakamani tukaenda maakamani kinondoni kesi ikasomwa hmm. tukapianataraka hivyo yani tuwatoka njetu wanacheka n wanashangaa y sitoka tumeshiga mikono i tunacheka tuwafurahi hmm. basi akapanga harusi akanialika nikaenda harusini nawtoto wangu imefika pale naan nadhani na wale ndugu wa, wa mke wake wakaona hey mbona kama disko limeingia mmasai kumbe mwenzao wala nimekuja kusherekea harusi ya rafiki yangu basi mm-hmm. baadae walivoona tunafurahi tunacheka wakaniita mbele niongee na nikaongea mm-hmm. <laughs> nikawambia nika kabisa yson nimekupa ni ruhusa ya kumwoa nisisikie tena umeacha mm-hmm. utakuwa umechekesha sana na wala mimi sitokusamee yani usimuwache ukaenda kwa mke mwingine Nice. Asi, sasa sijuu akatokea nini wakaachana akachukua mke mwimwe na mke mwingine yeah. Yeah. kwa hiyo mpaka mauti unamfika <sighs> ali- unamfikaaliondokajeondokaje tuachane na hiyo story tutairudia baadaye nataka tuzungumzie jinsi unavyofanana na mtoto wako wa kwanza yo is, ni kama umejizaa unapata hofu kwamba eh, unaye atakuja kuwa kama mimi ataj, atashukaitv atajikuta kwenye gazeti anza <laughs> um, nashukuru mwanzo nikuwa naona kama kama amefanana na baba yake mm. lakini anavokua naona no, watu nanambia anafanana na mimi Kinoma. na hata hujue mama anaweza akapiga simu simu yangu nikapokea afu akanambia bwana sonia nipe mama yako nionge eh. naye naambia mama ni mimi acheni ujinga ujue hujue mnamchanganya nipe, nipe, nipe mama naambia mama ni mimi sio sonia eh, kweli ni wewe sasakwahiyo <laughs> <laughs> <laughs> wanasema wanasemat taka sauti siu hata ramadi juzi ananyambia no hiyo ilikuwa ni wewe au alikuwa ni mwanao sasa mm. naongea na nani hapa mm. naambia kamone acheni hizo uh, kwa hiyo mi nafurahi kwamba mungu amenipa uhai wa kuweza kumwona mtoto wangu akikuwa wa nikimwona maendeleo yake mm. And she's a smart kid ishizoi yeah? shuleni yeah. nasikia hatari nashukuru mungu sana nice. nilichagua mume wa kuuzanayejapo namii mwenyee inana akili za kupitiliza mm-hmm. lakini nashukuru pia on kiukweli naye alikuwa na akili sana kwa hiyo sonia ni mtoto ambaye kiukweli namshukuru mungu sana hajawai kuwa wapili yaani miaka yoteyoyote ya primary hajawai kuwa wapili tukuwa mm-hmm. mwanzoni ile unajua unam mtoto like, ukifanya vizuri takunulia zawadi mtoo anakuja anakua na ripoti yake wa kwanza oh, okay, yeah! zawadi ukifanya vizuri zawadi zawadiii ah, babu alikomba zawadi zetu <laughs> tukawa mwisho ntumwabii kitiani yeah. akifika tu nyumbani mama ripoti hey, umekuwa kwanza na wakoli ukifungua amekuwa wa kwanza kwa hiyo ni kitu cha kumshukuru sana mungu na hata alivyofika sekondari nikasema hebu hebu nione pengine hii shule yake ya primary yapraalikuwa anawaburuza tu mm. wacha, wacha nione pia sekondari ataku-atakutana na vichwa vichwa gani huko mm. lakini alivyoenda tu kufanya ile nvy walimu wenyewe walinipigia wakanambia see mtoto wako mtotowakoamefanya vizuri sana yaani tunakuomba tunakuomba umlete hapa shuleni hmm. shulenibaalivyoendam um, ya kwanza al, alih kidogo lakini kutoka hapo akawa anafanya vizuri vizuri sana yaani mi najua anafanya vizuri lakini sikuamini hmm. so, aliku alifanya vizuri masomo karibu yaani anaitwa pale mbele mara ya kwanza unajua ile unakuwa na kishada chako kimoja na na, na, na kizawadi chako basi beitua, kaitua, alifanya oitwa kaia ifanya alikuwa si kiongozi bora ya, alikuwa alikua waziri wa nini siu, kiongozi bora sin basi najshaa ikaendaakwambia ikaaa su so ni nilienda so ni yani, yani, mbele tulienda mbeleawad zikaisha azawad amnana kitaji changu tu na zawadi Tuleenda... <laughs> moja tulienda mbele na mama alafu ukumbi ni mkubwa ya uleta yani unaenda unarudi sasa tulivofika zawadi ya kwanza tukaenda somo la kwanza tukaudi somo la pili tukaenda tukarudi somo la tatu mamangu akaanza kulia mmongo akaza kulaashmamasolianini usilie yani unajua ile alafu ukumbini unajua iln paka unachagai nini somo la nne ikabidi sasa yule mwalimu alikuwa anatangaza akasema mamasonia usiondoke kaapo hapo hapo yani alivyosema mamasonia usiondoke hapo hapo nililia mm. unajua ile ana in mathematics iiaunajuaanaiskiamanaendat anarudi nalia yan sikuyotulilia yani sikuamini sikuamini skuaminyni nilikuwa namwamini kwamba anafanya vizuri lakini sikuamini kwamba was that good yeah. so yeah. anasomaje ni kwamba unamkazia katika katika maswala yake ya kimasomo au ni mtoto tu ambaye mwenyezi mungu amembariki kwamba mm. kwamba anatakiwa fanye homework zake anatakiwa afuatilie anatakiwa asome anatakiwa fanye afanye ki kiukweli mi watu wengi wanaweza wakaniona kama nikolegelege lakini when it comes to my kis na na na elimu i don't play na nashukuru mungu pia kwamba nimepata watoto wenye uelewa kwa sababu unaweza hata ukawa mama mkali nini lakini kama mungu ajampatia aja mtoto unaweza tu ukafanya ukali wako wote na asifanikiwe mm. lakini nashukuru kwamba wana uelewa mzuri na mimi pia nawatilia mkazo sana na na pia wana shukrani sonia ana, ana shukrani anaona nnavyo stagle kufanikisha kwenda shule mm. saingine so, kabisa rafiki <coughs> zake kwamba najua mama angu jinsi anavyofight mimi, ni, mimi niwe hapa shule kwa hiyo ana kwahiyo kile ambacho nakifanya kwa ajili yake mm-hmm. usilie bana usilie. Eh. no yani, unajua jinsi tulivyokuwa tumeplan na kwamba from tumeminakwamba ataenda nje atasoma nini na nini then unakuja kusikia baba wa mtoto amefariki wakati mtoto ndio yuko darasara saba Can you imagine na nilikuwa nimeras kwa sababu unajua baba yake yupo mm-hmm. na alini alinipromis kila kitu kitakuwa sawa na tushachagua mpaka ataenda wapi na nini afunasikia yni just like that mtu amekufa isai hiyo mwezi wa tano mm-hmm. mtoto anamaliza shule anaotakiwa januari aende shule kwaiyo yani sina chochote nikampeleka pale shule nikaambiwa ada dada zangu wananiambia utaweza naambia nitaweza yani nataka mtoto wangu asome shule nzuri kwa kwayo jinsi nilivyokaza yn yani, unajua hmm. hajawahi kudaiwa hajawahi kurudishwa shule sikakosa ada hajawahi kufanya nini amesoma miaka yote minne amemaliza lazima tena yee mwenyewe an, an, an mama anachokifanya yeah. meelewa mi ni mother anajua kabisa kuna wadogo zake pale lakini anaona ninavyofanya kazi navyoamka asubuhi navyoenda huku naenda huku naenda huku wanakula vizuri wanafanya vizuri yani anavyo kiukweli yn yani, sijui hata nimpe nini hmm. kwa sababu ni kitu ambacho nile, nilitamani akifanye lakini anakifanya na kupitiliza kupitilizaamawo anamu, anakuona wewe kama ambavyo wewe namwona mwanao pengine mm -hmm. I'm sure my mymm is so proud of me sana na uhakika huo sababu sometimes ananiambia au unaona kabisa kwamba vitu inavyovifanya yani sh expect mimi mm -hmm. kuvifanya yeah. anaona anafanya vitu vikubwa kuliko hata yeye ambavyo amewahi kufanya kwa hiyo thin sh is mi nawee mona tunaweza tukaongea mpaka kesho kutwaltutafanya itabidi huje hapa tena tuonge nayemambo yetu mengi lakini mimi nakupenda sana anmo so mm -hmm. naomba ukenda nyumbani umsalimie mama na mwambie nampenda pia kwa kutuletea wewe msalimie binti yako mm. na wasalimia watoto wako wengine nakutakia kila laheri mm. pale ambapo unajua pamekwama nia nakwambia kabla tujakaa hapa kwamba wewe ni malkia mm. naaj una, najua eni kama fagio kwenye hii nyumba ya Bongo Movie. Mm. unajua kila kona za fagi wenyeyjilanym nafkiri katika watu ambao wanaweza kutengeneza ue ni mmojawapo mm. so nikutakie heri Oh, asante right. <laughs> pia tafadhali usisahau kusubsribe kwenye chanel yetu ya youtube y inaenda kwa jina la yast town um, kwa lolote unaweza ukatuandikia kila kitu kiko hapo ambapo unakiona mpaka wakati mwingine tafadhali sel tuko kwenye twittr pia ingram pamoja na facebook jina letu ni niyastow leo ilikuwa ni salama na mwanalisa vpo ya lawama sio shida vipo vya kupoteza sio muda wenuka na ukimbize ndoto kupati aina mana hukosei kiburi kinafanya tuchongei tuna amka wapya kila dei hey, hey, hey, hey. so ila kufika unawai chosinamfutan cry to keepenanamungu ana frmsiac ompainmunu aal ok