binafsi nina watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao hushia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliyojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au waangalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na habari leo kwenye kipindi niko na mmoja kati ya watu ambao historia ya muziki wa bongo flava ikiandikwa wakimwacha pembeni basi mimi nitawafuata mwenyewe niwaambie ndugu zangu w huyu hapa mmemsahaukabla sijamtambulisha mgeni wangu wa leo nikuwa nataka nikukumbusha tu kwamba sisi tunapatikana kwenye twitter instagram pamoja na facebook jina letu ni yaston town karibu sana kwenye show leo ni salama na 7 mambo Safi, mzima za siku nyingi siku nyingi inunaendeleaje oh. yeah. really nice ongera kwa kazi nzuri ambayo unafanya Sankti. ambayo bila shaka kwa watu wanje tunavyoangalia itakuwa ina milima na mabonde mengi sana sindiontaka unaambian kubwa ambazo huwa unazipata katika kazi zako mm ya kwanza ya kwanza ntataja ambaye like, ik iten uh, yani haijawai kuacha ei ai suchausvyani kwanza uh, inakuwa kwamba ni, ni sekta ambayo mwanamke akisimamia uh, society kwa ujumla inakuwa ngumu kuelewa mm. um, tuko kwenye uh, society na culture ambayo like men lead na wao ndo inajulikana zaidi ndo wanafanya shughuli kama hizi um, kumsimamia mwanamume kazi yake uh, including finances na nini mm. uh, it's it's, it's, hard, it's complicated na mara nyingi inakuwa ni vigumu society na sio kwamba ni, ni, ni africa peke yake even international mm. kwa mtu kukuu iangalia kwamba kweli unajua kazi you have to be extra good kutambulika mm. so yeah it's an ever challenge lakini it's something kabla sijaingia mm. it was very clear uh, to me nikaamua okay, sawa tutaona jinsi itavyoenda so kitu gani ambacho kilikupelekea kuchagua hiyo kazi ambayo unafanya cause uh, ulivyoanza tutazungumza mm. baadaye ulivyoanzalakini yes. yanipap- umeamua kumnaj watu ambao wanavipaji watu ambao wanaimba wasanii mm. ilikuaje napenda mziki uh, sana mm-hmm. na nadhani na, na, na, <laughs> na, na sikio lake kwa hiyo kama ulivyosema tutaiongelea lakini baada ya kuingia kwenye sekta sekta nyingi nikaona uh, sehemu ambayo naona raha zaidi au naweza kuongeza mchango ni kuanzia ule utengenezaji wa mziki na jinsi una au unamtengeneza sasa msanii lakini vile vile kutoa kwamba ile inakuwa tu kipaji kuibadilisha inakuwa eneo ambayo inatengeneza hela ni kitu gani cha ajabu kabisa ambacho msanii ameshawahi kufanya ukasema eh, this is i <sighs> <laughs> hey, on top of my head ziko nyingi <laughs> lakini i, I can one labda baadaye nifikiria fu nikumbuka okay. yeah. so ukikutana na mtu kwa mara ya kwanza mm. unajiintroduce vipi uh, inategemea niko eneo gani sangia nasema mi s mosha sangia nasema cristin mosha mm. yeah. na, an hen uh, mnda sehemu mengia kama humu ukishasemak mi ni s mosha leo umechagua kuitwa kuitwacristimi nicristialawhat mm. mm. else d yu sa about yourselkama uh, okay. nikiwa kwenye sehemu ambayo labda ndo eneo la kibiashara mm. yeah. na sema, um, talent manager na entertainment kibiasharaenasemaa naeeuh mazungumzo mengine mengineaee toka toaulivyoanzauaumbuka mi nakumbuka yeah. ulianza na, na tidi tddihuyondo yes. eh? yes. alikuwa msanii wako wa kwa kwanza kwanzavery yes, goodnlakini <laughs> <Okay. So, tuanzihu. laughs> right before tidi nilifanya kazi um, kidogo na um, mariamruge mm. on, on lady jdthat oh, okay. was my first project yni kwa kuelewa uh, jinsi ya kupackage mziki yani kuicommercialize manaake mziki h was around Di. at that time lakini ilikuwa iliayn yani ku, kuelewa ule mfumo mm-hmm. yeah so that was my first project okay. machozi so After. kwa firsp machozikwaled ulifanya nini zaidi kwa jd nilifanya nilikuwa kwanza ilikuwa trein kwa hayo mm-hmm. nilikuwa kwenye proces nzima ya kuelewa mziki system yote inavyoenda mm-hmm. um, lakini mwishoni wakati huo ulikuwa nafanya kazi clouds kwa ayo kwenye event yake ya lunch ndo alikuwa yeah mm-hmm. lakini uh, kwenye upande wa album kila kitu ni vitu ambavyo unasoma tu una, unasoma Make, ya mzika, mbe, kama um, imeanza siku nyingi kama ambao wawatu kaawenginembounawoananaii una soma, kwenye ile process kabisa kuelewa what it takes mm -hmm. um, y yeah, from recording of the song tomixing it mastering it album cover what it meansalbum cover contentsalbum cover inatakiwa kuwa nini so it was, it was i was happy mm. an then akaja tid akaja tid yes. ulikutana uli naye vipi tid uh, if i remember corecty manake ndo likuwa nimehama at that time nikawa imeendaeafricat and, uh, and then kua okay. kuna kampuni ambayo ilianzishwa entertainment ambayo ilikuwa ni kitengo ambacho ndio kitafanya mambo ya record label so i think ilikutana okay. naye kwenye studio right. sikumbuki si vizuriilikuwa okay. mm. um, ambayo tulikuwa tumechagua uh, artis wawili wa tatu kufanya nao kazi lakini ndio ilikuwa ndio tunaanza naye yeah. mm. Was, unaweza kunaelezea mazungumzo jinsi alivyokuwa unajaribu kumkumlisha mtu ambaye hajawai kusikia iko kitu idia ya kwamba si tutakuwa tunafanya hivi na hivi tunataka tufanye hivi na hivi tunadhani we uko hivi na hivi hivitwo mm. no, uh, ilikuwa sio was amajoaatthatimna zeze ndo its everywhere mm. kwa eveywee kwahiyo I mean, penaion yetu was outstandin yani kuanzia tuafanya aoncet ya east africa Um, you know, album kwa naivis, if it's it's time for you ume take a Tanzania call Kuba. So mm-hmm. saying do Tanzok Fanya Kazina producers wengine, including Ted Josiah. Kwa well, our presentation was solid. Makina mm-hmm. he was he was hungry, he was ambitious. What made sense made sense. Mm-hmm. Yeah, yeah. bad boy lakinialiuwa na kia kikubwa sanaulikua unawezaje kulilnaye wakati huo kwa sababu sahizi tunaona tu video zake unaona kabisa kwamba this uy isokso huko nyuma alivyokuwa ndoa moto likwaje most of them creative wanakuaga na certain attitude ambayo youl have to be able to, to, to deal with it lakini like, as long as haiharibu kazi uh, directly na nakuelewa where your vision is going byoull be fine lakini lakiniyouxe mm -hmm. yeah. well, alikuwa, alikuwa mtu waina gani yeye kufanya naye kazi was wasia on time au alikuwa mtu wa kuchelewa did you have to wake him up a Ama... no he din have apobletime um, uh, he like to have fun sana i believe hestill do mm hi -hmm. he was very funny yani ni kwamba mtu ambaye ike yan kiwa kuna tension a akikuudhi na nini n yani, rais sana ni kwenye hiyo mdlakini uh, eh, was atitude yake ingine wa at tha time wa a major atis wayo he had to have aego aoa the... lakini kitu ambacho nakumbuka one of the most confident atisiaeeve worked with hata yeah. nakumbuka wakati mt likuunanch yeah, mtthey liked him alot was very onident <sighs> kwa nini hakuishi kwenye kwenye, kwenye potensi ambayo wewe na watu wengine mlikuwa mnaiona i think the market but, wakati unaingia kwenye training ya yeah, yeah, artist talent and management and all that stuff the first thing ukianza kumsign kumsinis unaambia kwamba lazima awe na manager na lazima awe na lowyer sawa so, kwake peke ake uh, so you deal with that because it gets tricky especially kwamba mm-hmm. Unakuta, most of the artists are mostly creative. Wa sana unakuta, they have the balance. Wamba they are creative and business people. Why ili to keep balance, It's very important to have talendani. Lakini inje at the same time, it's very important to have a counselor, our psychologist, because it's very complicated. Wakati ya artist a panda na and unakati na shuka. That's the most complicated time. Na its very hard wewe kumanage lazima awe na watu ambao wanamcounsel this is ithis it. is how you should deal with is na nini maanake so many things come to, you, to your table once you havepower a ohavepopularity um, so kwa tanzania at that time i believe kukuwa kuna sehemu unafika na hapo ndo mwisho even if you wanto go nje mfumo ulikuwa ujatengenezeka na nini It's, it's very limited mm. so i think frustration came in frustration in dealing with that mm-hmm. which we all go through it at talent managers i just wish tanzania had abcd uh talent in kwa kiasi because we get worried after some time Unakuta artist artists i just spend five years or six years Full potential inflena amefika hali ya juu lakini it dosnt match the financi mm. kwahiyo yani, you get fustrated alafuunaanza mm. kufikiria after that ameshacheza mziki ameshakua ninkitugani kitamsustn aa mm. tuokwenye nchi mm. ambayamba familia yetu soiet nabid angalie wazazi uangalie ndugu zako wengineonce youae popula and you sta having money coming in hata hahutengeneza hela gani ganibeoe so te kutosheleza so i thin at that time ilikuwa very iie yani, unaweza kufika kwa kiasi fulani anyobecoeusate mm -hmm. ihave all this aeae lakiniido like, to the itia lie soao ilifika huko yn mwish wa siku ikakuzingua yeye na pengine na yeye pia Cindy. no. ke in terms of management, um, mainly but her role, uh, MTV was opening up. As much as I was going process ya um the process, yeah, to yeah, understand, I was going to be able to do music. But I was physical training. But I was to understand entertainment as a full package. I was Like as you know, school is the We don't consider that. So at that time. nikawa nimepata opportunity ya kuenda kufanyia kazi mtv so i left mambo ya artist management and record labo for awhile so it wasnt just him kuka kuna wasani wengine so I, i moved kufanya kazi na mtv mm. yeah. alikuwa na kupigia alikuwa hivyo wakati ndo mtv launched he was the leading uh, artist kwenye hiyo hapo an yeah after some time yeah. yani we, from there we parted ways mm. after mtv nikaenda sehemu semeingine kabla hata kurudi niliangalia sekta nyingi nyingi sana wimbo gani mm. ndio wimbo wako wa sasa no unaosikiliza sana what is your favorite song right now yeah, usione haya hata kama overall hata kama sio wa wakibongo najai kufikirianaskiliza niniia acul kuna jamaa mmoja moja anaitwaefraim um, uh, kutoka zambia mm. that ametwa um, nyimbo mpya so, ndoyani na tabia flaniikisikizaga mziki nikuupenda yan utanichukiaammirafiki yanguara mpaka niujue kuwa wwoteulishawai kuwawakati unakuwauendo no. likuwa mbab <laughs> <was the> <laughs> I wasn't a bully, like any. I was always a leader, yani yeah, in school. Yani Zile, class monitor, prefect head of social. Nini, yani? I was always there, so uh, I had an entourage. Okay. Yeah. Where yeah. did you go to school?: Ah, uh, Nilianza uh, ISM, Moshi. alafu nikaenda sen konstantin Ala arusha alafu arusha skhul alafu a that time i think awakanangoja tumpeleke ashira and then nikaenda kibosho uh, anthen i think uh, I, was, i was completely sold kwamba what i wanttu do is entertainment kwa mm -hmm. hiyo i think i needed um, discipline kidogo mm -hmm. Kind of, okay. yeah, That's so. nice yeah. for A level, ama nikaenda jitegemeejitegemee fokinywaji chako 7 unachokunywa kinaitwa sex kinaitwao the kinatoka samaki samaki haosamaki samakihoa yeah. ha, yani, iyi yani kwa wiki labda minimum mara mbili mbilie <laughs> mm-hmm. so sex the beach inauza shi ef kumi yeah. na chakula chako kitakuja baadaye mm-hmm. nitakwambia kinaitwaje sawa okay. hii mm-hmm. ya kwangu unayokunya inaitwa d cosmo elfu hmm. kumi tu pale samaki samaki mm-hmm. kama hautojali ningependa tuwazungumzie wazazi wako kwenu mko wangapi utakin okay, thats theic yaniikep m tunataka tu tujue kitu kidogo kuhusu wao wawethen tutaendelea na wewe like mm huwe -hmm. ni mtoto pekee ama uko na ndugu zako wengine na wa we kwamba uliamua kuchagua mwongozo huu hapa na sio pengine labda unataka kusoma biashara tunajua mm hivyo -hmm. mm -hmm. yeah, biasharatunajua yeah. disappointed Uh, no, manzoni like like parents kama kaida. So to answer your question, tukwani, I'm the last born, right? Alafu, um, yeah, wazazi, obviously, um, my mom always liked entertainment uh, from the get-go. Kwayo ni kitu kama alielewa, lakini ilikuani concern ya kaida ya parents. will it put food on the table? Will it be okay? Nanini? So... walianza kuelewa kidogo wakati mm. uh, a joined ajoined mtvktiukoiliaiseathe likwa nakuwaga na, na misimamo fulani when i like something igo you know, for it mm. kwa ilikuwa kwambaoky ah, atapitie hiyo mwacheni shill be fine na nini mm. and then uh, when um, mtvpened Uh, and the contract was solid. Mm. No, you oh okay. Maybe she knows In what she's she doing. doing. Mezani. Yeah, maybe she knows what she's doing. Alafu, yeah, it has structure, Nanini. And then they gave me so much um, the schooling, Nanini. Mm-hmm. Uh, tkwelewa, what what I really want to go for. Manake at that time when I joined MTV, it was just like, oh, you know, it's MTV. You know, you, you grew up watching it. But mm-hmm. uh, in okay, these are the different sectors. Uzzuru, MTV, mkwamba, Okay, okay on on your level, yeah, um, you're yeah not like an artist or nini. You okay. are Okay, what do you know? Mm-hmm. What do you need to learn? Na kama and, mm-hmm. and I wanted to learn everything. Kwa yo, Ni na very good iutaana nini alafu nikasema nataka kujua kitengo kila kitengo cha so so legal ni financing nini soikawanafundishwaawwoknaema ni ni so, yeah, okay. basi angalau utaelewa exactly where kama kama nilianza nr nr talent NR, which utaelewawaloiuhnilianza kamaich wamba om upande wa tanzania mm. ya kuapelekea mide paleaalafu like mm. nika kuelewa kuwa kuna, kuna utatizo wa kuelewa music mde jinsi zinatakiwa zi, zi, zi kepo mambo ya mambo lakini nikaingia kwenye commercial how to sell content and why kwa hapo ndo nikabalance za commercial ambayo inahusiana na financing na inahusiana na marketing na legal so ndo nikapanda nikafanya commercial for tanzania commercial for east africa and then yeah from there nikahama tena nice e ukaendapis so, hiyo <laughs> mm, okay. tor ya, ya, ya mbele kidogo okay. sasa hapo ambapo ulikuwa mtv wanakutumia kwa ajili ya ku, ku, kungamua vipaji vya kwetu pamoja na kuhakikisha video ambazo zinatengenezwa ziko katika ubora fulani fulani fulani mm. kulikuwa kuna chuki sana sana mm. yani kwamba ah, kama hajaipenda aiendi bana bana yule mm. mm. hizo ngapi na zilikuwa zinakuathiri kiasi gani um, kiasiganiiu nazisikia kwa juu bu mm. uh, lakini kwa watu ambao ukuwa analeta video kwa ule mfumo ambao ulikuwa unatakiwa laton wakuwa naelewa maanake mi napeleka nikishapeleka wanaziangalia nanini, na nini ripoti inakuja na kama hujaelewa zaidi kuna conference call inafanyika unaelewesha kabisa na ni, ni, ni, ni kitu ambacho kama ni technical naambia ni technical hapa labda uliweka brand brand you were too violent aanie na nakumbuka wakati huo uh, yani adam adam juma ndo hi was one of the alia just very fast. Visual lab, yeah, visual lab and hi was kwa muda mrefu labda kama t years he was a leading video director in east africa kwahiyo yeah. mm, yeah. ni kitu ambao mm. kwa hiyo yeah. ilikuwa haikubodhi no no sumbw hata kidogo unadhani rafiki zako Mm. wanasema nini kuhusu wewe ukiwa haupo inategemea <laughs> ah, topic ni general haupogeunadhani pengine wanasema we ni mtu wa aina gani loyal. I'm a cancer, so <laughs> loyal um, yani, okay, nitakupa like the pro and the con, right? mm -hmm. loyal, lakini yani kitu ambacho nikingangania yani nikishaweka akilini kwamba kitu kinakuwa hivyo kinakua be wrong lakini nikishashikilia kitu nimeshikilia they dont like that about me kama mpaka <laughs> <wa> uhakikishe <laughs> <Yes, kabisa. laughs> yes, later on nakuja kugundua kwamba i was wrong lakini ah, if my mind wamba mm -hmm. yeah, ai hiyo ambayo ndio inawafurahisha kidogo nd inawaboa mm. mm. okay. so kutoka kutoka huko kote ambako umepita safari yako ni nzuri kwa sababu ni kama ulikuwa unapanda mlima kilimanjaro na ulikuwa unaelekea kileleni mm. um, kibongobongo mm. sisi tunakufahamu kama sasahivi meneja wa mm. lakini vile vile ulikuwa unasimamia kazi za alikibaalikiba yes ni mshindani wa diamond a ndo msanii namba moja tanzania si ndio ndugu zangu kila mtu anakubali na ni moja kati wa wa Cuba, mm. ya wasanii wakubwa barani afrika pengine saa hizi y ni namba moja kwasababu mi mm. navutia nyumbani kwetu yeah. um, diamon na, na ali sio marafiki lakini kulikuwa kuna kipindi ilikuwa inasemekana kwamba wa, walikuwa wanatakiwa kufanya kazi pamoja ili wachukue pesa zao kutoka kwa wananchi mm. na stori ya pembeni ilikuwa ni kwamba wewe ulikuwa unakataa haukuwa tayari kwa mm-hmm. hilo swala so suali la kwanza mm. kuna ukweli wowote ndani ya hilo swala mm-hmm. na pili unadhani kulikuwa kuna ya wawili hao kutengeneza pesa kutokana tu na kutoweza kuishi katika zizi moja kama mafahari wawili mm. unadhani okay swali la kwanza mm-hmm. kwanzaiirudiskia okay, hiyo <laughs> <Nilisikia. Okay, yema. laughs> okay. uh, hapana um, sio eneo langu kuzungumzia what happened lakini uh, i am aware uh, kilichotokea na kuna wakati the place ambayo tulikuwa yani karibu zaidi yani ku labda wafanye kazi pamoja ni wakati a wanafanya project na neo right? uh, yes. tulikutana wote And it's not something Mbayo like it was going to be solved in a day. And sio kwamtuo te ku solve. Npaka wa mue wa weli. Yani, it's not someone mtu yote ezakunga nicha. Yeah. He has artist wakanza na grievance zake appila na grievancezake. Mpaka o ku tani wa mwu ku solve is something mbao anazakwam ku solve. So that was not true, yeah kwanza. ya pili ilifikia wakati kwamba unajua it was wasok okay. sasa kwenye upande wangu namwongelea alikiba it was ok to be like that na competition mostly inakuwa driven na fans mm. na nini um, mara nyingi ilikuwa nauliza kwamba ah, kwa nini huyu asiwe kama huyu we, na huyo asiwe kama hiyo different different personalities different nini ambishen yake huyu inaweza kuwa tofauti na huyo hapa labda huyu hana desire ya kuwa kwenye upande huo okay. like okay yake He's okay for reasons za kwake culture yake kidini yake na nini kwao unakuta saingine vengine ambao wengine wanasema kwamba lazima iwe hivi definition ya success kwa kila mtu inakuwa tofauti kwa hiyo labda yeye living a quiet life that's to him mm. lakini kila mtu anaona kabisa okay, no, so, ulisha kuongea naye about that kwamba maybe we should do this watu wana dimandi kwa sababu nikwambie mm. we ni rafiki yangu tunafahamia mm. na miaka mingi sana mm. lakini ukiachanana kwamba wee ni rafiki yangu mm. na kwamba ningekwambia uje kwenye kipindi yes. lakini demand pia imenifanya mm. ni kuite hapa fanya yes. sisi tukwambie wewe uje hapa yes. kwa sababu watu walitaka wali, wali, wali iwe hivyo na yes. sisi kazi yetu ni niku, niku, kuwapa watu kitu ambacho anakitaka yes. so kwao wao wako wewe kwa, mm. kwa, kwa upande wako wewe kama mtu ambaye unasimamia kipaji chake mm. haukuona umuhimu kwamba pengine hii ingekuwa nzuri kwake kwa even though anapenda maisha yake ya ukimya na anapenda mambo yake ya, ya, ya kidini zaidi pengine mm. haukuona kwamba kulikuwa kuna, kuna, kuna, kuna gari la pesa ambalo mlikuwa mnapishana nalo kwa kufanya kazi pamoja e, kwa, kwa kufanya kazi pamoja au kakuapa ah. wananchi kitu ambacho walikuwa wanataka kwa kufanya kazi pamoja kwangu mimi nikiangalia kibiashara mm. na mi namwondoa hey, not maoni yake uh, competition gives more omptiigivmo naona yni kwa hiyo ompetiio kuendelea veu kupatana hela inaweza kuongezeka kwenye upande wa ompetiion kwa hiyo its not something kwamba alikuwa na labda naipush na, na kama iwepo mm -hmm. um, so alafu swali la pili kaniuhisi kwamba alikuwa anapishana na gari la pesa kwa kufanya kwa kuto hapa wananchi kitu ambacho wanataka kwa sababu kama ile kabisa tungekaa kule jukwani noma sana hiyo mm. but jukwaniaufaau mm-hmm. you know, pengine ingefanyika ingefanyikab yapamoja ingeuzwa mm. kama njugu mm. au wangekaa tuwangepatana tukatengeneza kipindi cha t tokasa kwanza tunawapatanisha anenda natukutanatunawapatanisaaamwangugekua labda hapo album na tungetengeezab nanini short term hmm. lakini ikiendelea okay. so yeah. mi naongea kama shabiki wa muziki hapa mm-hmm. sahizi kwa ilivyo inaonekana kwamba wamepishana sana yes. yeah? kimaendeleo hmm. k okay? kikazi ki hali um, anatupa ngoma kama tunaumwa mm? <laughs> kuta mara moja <laughs> kwa mwaka mara hiyo <laughs> mmoja <laughs> wakati upande mwingine huku kila baada ya miezi mitatu tunapewa kitu mm. okay? hauhisi kwamba hiyo pia haiko mm. sawasawa na ukichukulia ni mtu ambaye ana kipaji chake kikubwa kuliko haya magorofa ambayo tuko nayo na hapa hauhisi mm. kwamba anatunyima hatutendei haki hiyo mimi hujawahi ya apnaseeaami hiyo kwamba ana malengo yake na ana naana zake na ana sn zake za kufanya vitu anavyoweza kufanya so kwa jibu lake hilo naonaamefaano yani in, ina... ni jibu lake eh. what about you kama shabiki wa mziki wake mm. he still has his fans he still does so there must be something somethiiis doing right si dioamba angekuwa naengi zaidi Okay. Mm. what happened kaaenbetn yout you uh, tulikuwa tumeingia kwenye understanding kama ilivyokuambia mwanzoni um, tulivanza kufanya kazi pamoja na kila kazi zake, na na zake mm-hmm. inakuganazakenai zakeoi kama hata mii liokuambiaoyangu kama ulivyoona development ninitheotae kila siku mm-hmm. na kama alivyokwambia mwanzo inafika wakati kwamba artist amekuwa way influential to a certain time ambayo you can now move him ohe ino uh, ni kitu ambacho hata mi mwenyewe artist ambao walipita ilikuwa ni mimi kuanza, kuanga, kuanza kuangalia kwenye ile process artist akishafika like muda huu na nini if he wants to retire or he wants to be a family person or nini inakuaje mm. kipato cha hapa tanzania au east africa au africa kwa ku just sell your music and labda kwamba you retiring from concert whats gonta happen kwa tukwa tumesha agri kwambaok okay, in 10 years will move into business kwake yeye ana target zake ana malengo yake na nini ambayo tunacombine wote wawili mm -hmm. kwa hiyo in 10 years ilikua kwamba okay, sawa now im moving into the business ambayo tuuw tunaongelea which m still with withhim nasemagahtaitakua ni tofauti lakini m pulling back kwenye daily management ukikuwa you have now a better position a mm. better contacts, more position ya kutengeneza hela zaidi kwenye kile kitengo na kuexpand the brand na kama yeye kaona kwamba ukifine nimeshafanya kazi na soni nimeshajifunza mambo na nasoni na nini i am ready to start my own record label kwa hiyo ni process redy tomydbe kwahyo niproce toya growthyagrowthan then eventually mtakuja kusikia kazi zetu zingine lakini in, in business terms ineehihiei huwa unaimba bafuni sana wewewacha gani hizo hizoaribu vibaya mno lakini hivyo ya ndo hivoile yatiai Yeah. gani ambacho anakipenda kuhusu kazi yako success yakosuce <laughs> yani wenasogn mm. uh, nini nakutana na watu interesting people mm. uh, with different point difee poio view yeah. taein lakini taein sasahivi imepunguza kwa sababu ya <laughs> coronaelazimishwa <izi? laughs> <laughs> <laughs> lakini no y yani, the nex te ambayo ilbe goin i iliw mimi nikae nyumbani kwa muda mm -hmm. yani, to, to really focus on and stuff like mdaoikha lakini yeah kukutana na watu mbalimbali mbali. yes. mbali. wanakufundisha vitu mbalimbaliwanakufundisha vituoau yes, na wengine ambao wamesha wae yani, wameshafanya vitu vya maana engetheo mm -hmm. I, i am for it i, I believe kwamba yani umeletwa dunianie waiyo kwenye sekta mbalimbali Great. unafikiri umewainspi watu kufanya kitu ambacho unafanya sasahivi umekuwa ukifanya toka huko nyuma ulivyoanzalot yes, yes, yes. o women uh, one of the things ambazo nitaingia pia ni mentorin mm. women ave uh, been getting alot o quest sana kwa wazazi ambao wanataka watoto awa waingie kwenyerti management a su like that kwahiyo yes abilivoi so. mm-hmm. so the right path so, mm. yeah. unadhani una unaweza ukamwambia mtu kwamba ananuka labda sitamwambia direcly lakini nitatengeneza mazingira labda kumpadio kwa mfano mi natema hapa eh unafanyaje nakupa mdomoni yes yeah, nitakupa ga labda kama ni chupi uh, apo nitashindwa <laughs> oh <my> god <laughs> i think unazijuaza hivo lakini shakushana nazo unafanyaje sasa hapa ah, sasatuajengeaptuajenge eh. kwa mfano sasa eh. umeenda sehemu umekutana na mtu anagogogo <laughs> zake za mwezi mzima labda au za wiki au katoka zake kupiga mechi huku ajaoga ala kaja hapo anatema hatari kwapa pumbu hataria yani so kwa yani yani na mdomo <laughs> <Kukweli>. <laughs> <Awezi>. <laughs> <ya> mtu nwiamt <laughs> <laughs> oh yani yani mm. yeah. okay. so ruge alifariki mwaka, mm. mwaka jana yes. ye ni mtu ambaye tuvanza tu, tu kuongea ulisema ndo ambaye alikupa nafasi ya kwanza ulianza naye kufanya kazi mwanzo wakati wa lady ladjd mm unakumbuka uliipata habari ukiwa wapi na ilikuwaja ani ilikuchukua vipi you still we uuy na alikuwa nimemwona um, alivyotoka india akaja hapa at that time um, wakati anaenda india pia mimi ilikuwa south africa namuuguzaami um, kwa hiyo alivyorudi nikaenda kumwona nyumbani uh, more than o I think after labda thre days kuwa um, ninakurana naye tunaongea na nini and then later on ndi nikaambiana yuko esa thataroun the, the same time ambayo um, alikuwa na chekup ya mm. omi likua ntikia kwenda si tukarudi na nalikuwa nimefanya nimeomba kwa kaka yake na wazazi niende nikamwone every time appointment etime akinipaeithink kwamba time kwamba daktari inabidi nabidi awenaye zaidi um, kwa hiyo by the time labda ilikuwa anatikiwa kumwona like a couple of days later dionekana naambiwa nilikuwa mm -hmm. natoka hospitali narudi kwenye hotel ambayo tulikuwa nakaa yeah. simu hmm. nakaagidoaliaa yeah, una, unamkumbuka vipi jamaam <laughs> Thanks. Nam um, kumbuka nimtuambaya alikuwa who was passionate about changing, changing the making a difference. Yani um, kaida, and I think, yeah, you know, ya alifani kio la yani alikuwa always kwamba okay, fine, I have to change the entertainment industry in Tanzania and at least la kwamba make it. Uh, one of the most mostrative labda industry mm. in, in east africa na ya, alikuwa ready kwa, even kupambana na the rest of africa kwa ya, yani hi was very passionate to make a change yeah. U, ulikuwa unajiskiaje mtu akiwa anamsema vibaya bause katika watu ambao walirushiwa mawe mm. alikuwa anaongoza ana yeah, I mean, uh, kama binadamu mwingine you, you make mistakes tatu mwengine youmakeaykunaettatu thee veryt music uh, politics and pia kwenye mambo ya kanisa kanisa kanisan mm -hmm. I mean, huwezi kupita yani like kila mtu akupende and you will make mistakes kwa kwahiyo vitu vingine ambavyo walifanya yes there were mistakes was learning process au ilikuwa ni competition au unajaribu kumwonyesha mtu kwamba i am the boss here au vitu kama hivo mm -hmm. I mean, it's, ni position kubwa mm -hmm. I mean, kuna vitu vingi kuna figisu kuna fitna kuna nini kila kitu so kuna eneo vitu vingine likuwa ni kwamba yeah amefanya lakini compared to mambo yake mengine mazuri ambayo amefanya towards kwamba mtu mwingine tofauti tofauti labda kfanyia wewe na nini kuna time nilikuwa nagombana naye nice, sionge naye mwaka, mwaka na nusu yeah. east africa tuongee yeah. so kulikuwa kuna moments mwaanausu lvondokaidauunukua kunakama hzolshaukaasehem ukamsikia mtu anamsema vibaya then ukaingilia Mm, ndiokulikua <laughs> <laughs> na ngumpana yani alikuwa ansaingine na, ni, na nimeshasikia mara nyingi mm. saaingine inakuwa kwamba kweli aliharibu au saaingine kwamba ah, humwelewi uh, hu, hu, saingine hata humjui unaongelea hivi mm. au kuna ingineik hapo mlipozinguana sawakwaey omi sasa mm. om ndo msanii ambaye saizi mm. yes. yeah. <laughs> okay. yeah. pakati, uko naye si sindio au unaekana kaa kuna vitu vinaendelea vinaendeleatuu nyuma hapo aliumwa sana ulikuwa unasema wakati ruge uko hospitali na nawikuakule ulikuwa unamuuguza mm. um, kwa, kwa kazi yako ambayo unafanya mm. kitu kama iko kikitokea mm. ni, ni lazima ufanye ambacho ulikifanya ama inakuwa ni kibinadamu tu kwamba ukiachana you know na kwamba huyu ni, ni, ni mtu ambaye anafanya naye kazi mm. lakini pengine huyu pia nindugu yangu huyu pia ni mdogo wanguilikuja mm. wa mm. kihivo au Jessica, karibu sana Seven, kama nilivokuambia uh-huh. K- kabla slilangu aliuliza hicho chakula chako kinaitwa caki <laughs> hii ya kwangu inaitwa no, natunga mi <laughs> ambonami naitwagaamo thatso karibu sana fukki tu samaki ah, samaki yes. unaweza kugusagusa kidogo okay. so wai eea fo you to go and muuguza him mm-hmm. uh, au ilikuwa mm-hmm. and um, ni kibinadamu tu an how har wai a ambazo imeweza kufanya nao kaziametii uh, um, inafikakati Um, sio yani in, in, in management yani vitu ambaao yani vituunatakia kutenganisha kabisa personal it's personal na biashara ni biashara lakini inafika wakati yu, yu, yani more than sasa kufanya kazi mm. ni yani, mtu ambaye I mean, amba unaongea naye kila siku biashara mna chano kuna, kuna mambo fulani yameamua kukuamini a certain extent mm. na nini kwa hiyo vitu ambavyo unaona kwamba yani, ni muhimu kwake na uh, ana Pata shida kidogo sio anapata shida like unaweza kusaidia au unaweza ku kuge ku, ku kwenye nini kama kibaarusi yake na nini na nanini yui es eneo hilo ilio lakini iic ithim very fa uh, kwenye eneo vey i i alafu kwenye hiyo pia ni kitu ambacho yeah, i was ready for lakini at the same time ikawa kwamba it's it's it's a responsibility that i took on manake kama historia yake unayojua kwamba family yake is the only child mom passed away long time ago yuko na bibi na nani ambao wako wengine na nje ya na nini kwa was there as family as friend as a manager as everything mm. yeah sikumbuki stori vizuri sana yakwake naijua aoeai habarkaaii o enye ama yeah was terrified manaake y yani, ukielezwa yenyewe unaambiwa kwamba yani, amba na daktari yafichi anasema ya ni one of the most fthee uh, ambayo atakuwa nayo obviously obu you alikuwa mambo ya surgery na nini alikuwa labda haelewi extension ya hiyo mi nimeshapitia havead op fami ambayo ameshaingia kwenye surgery so nilielewa kabisa kabla ajaingia so somwanzoni alikuwa na tatizo la co ambayo like, kwenye u ilikuwa inafunga kwa anapata shida kula pata shida kula atakunywa yani, anaweza kukaa na glass ya ju yani masaa yani, kila kitu ambayo akiweza kula ni vitu vya liquid kwahyo hapa hospitali wakaa anaona ah, yani, kukaa kuna pro wanaenda wanakama wanafungua kidogo lakini nakaa afte th weeks to a month farudi tena anapata shida so wakati wa harusi ya ali ali kiba governor libgn j rafiki yetu akaja for that thl akamwambia ah, rafiki yangu anaumwa walienda breakfast kwa hiyo m alikuwa anapata tatizo hata kunywa chai uh, so ali akamwambia anaumwa nakuwa kasemak basi tukishamaliza harusi njo narobi um, kaenda nairobi wakafanya wakafanyae waka lakini hiyo hiyo mashine ambayo inatakia kuingia kwenye koa waweze kuipanua kui au kuifungua zaidi ikawa sasa yani the smallest yani bado inapata shida ku wakasema basi tuende naye south africa hata hospitali yenyewe yani it's a hospital y yani aosureon mm-hmm. na nini so kuambiwa tu kwamba tunaenda Mil park yani kwenye akili yangu kwamba wakutana with one of the best surgeons Uh, dr baiel uh, mwanamke mmoja akawa anasema anakuambia yeah, kwamba uk fin hii ku sawa tunaweza ku kuifungua ikupe wei lakini baada ya hapo utaumwa tena itaziba itakuwa the same thing so itabidi kutengenezea uous yingine ambayo inaweza kufanya haya pe itakuwaje f hours na nini tunaenda through pande huu na nini your lungs has to be proper na nini akaelezea ti ete yes, how many hours akasema itakuwa about f hou f ofi ukipewa tina masaa fine ambakfinay basi ukatoka nikanaomia what do you think he has to do it k nikaambia maanae you, yube fin nanini nikaanamwelezea stori za za watu ambao nimesha experience na ameenda kwenye surgery na vitu kama hivyo akasema okay sawa tutaifanya akaa na mawazo lakini unajua aumi jinsi alivyo yni ni mtu mcheshi na nini kwa hiyo mm. sometimes anapotezea sometimes unaona kabisa ana, ana wasiwasi na nini mm. lakini yani ana, ana, he's a fighter ana ule ule moyo wa kuishi kwa hiyo siku tunaenda kwenye surgery ndo akaingia Complicated part ni kwamba ya katuna sign, and yeah, I was next. Yeah, of I was king. gonna ask you. Yes, yeah, yeah, yeah. yeah next of king kwamba na sign papers, I approve this, and yeah, that was complicated for me. Kwako masya ka ingia, alakana msubiri pale. Four hours, doctor na talka we need another two. Two hours, talka we need another two. Eh, vipio po, and then later on we kasi Basi. Since Amanda, like um. Six, six, four, four, five, six, seven, eight. Eight hours wakasema hatuwezi kumwamsha manake ani libidi tulivyofika alikuwa na tatizo ya lang kwa kabidi walikua wanaingia through the thene area kwa kwaokabidi wachanganye proces wafungue tena beneath hapa mm. kwao ah, tumemkata sana kwa hiyo kuamka sasa hivi atakuwa with a lot of pain kwao tutamwamsha kesho uh, ilikuwa kesho saa sita kwayo basi karudi hotel peke yako keshoeea pekeyao kesho yake ukaenda tukafika basi wakasema hapana tuezi kumwamsha hivi still ana pain kwanakuwa namwekea namwonah na nini lakini nini basi around nani sasa <laughs> wakamwamshaarun kama unavojua yani hisfae na nini tangia mwanzo jus like watagusa usangu nanini yani kati takua ap ache so by the time anamwamsha panic maanake kwanza umefungwa umefungwa all lacross mm -hmm. akamevimba sana nanaipe eveere kwaakamka yn najua ni wasiwasi wake ni nini yani eh, nimeaa ninibasi mm -hmm. nkaambiatu oh, unansikia like, yeah askia lakini sasa hivi sasahiviyaan alikuwa niskii yani alikuja kunisikia si days late lakini i new kwamba h was worid kwaonikanambia kwao unasikia naskia nafia amba mimi nikifikiria labda nikiwa kwenye this position labda nafikia nimeatandoka aakuachiaanii basi mm -hmm. nma lakini he was kwahiyo mpaka akaja yni akawa lik kweli anaanza kuelewa what's going whati mm -hmm. ilichukua kama kama 0 days hata siku ya tatu naambia what do you need uh, a nampa peni na karatasi anakaa kama dakika thelathini anaona ameandika mm -hmm. kumbe ni mstari tu kapitisha hivi kwa hiv naambia wa ukesawa sanakuelewa and then something went wenn and then after that wakasemaok okay sawa he's okay, uh, he's ready to go back home we were all tired mm -hmm. uh, in between hiisok watu ameshachokakaiduwatu nakuja kusaidia na nini vitu kama hivyo tukasema ok sawa um, ngoja sasa turudi mm -hmm. na govano ambaye ndo alisimamia ali sana uh, proces nzima ya, ya kuuguzwa kwake na nini mm -hmm. na kila kitu nana i, I that time wakati tuko kwenye surgery er no alikuwa meka gvn na ndugu zake so alimwombea kuna kt kama kumbia, ani, ali, kato, kato sana mm. so was yes, yes, yeah, tuliambiwa kwamba itatokea kwa itatokea lakini kitu kama kama after surgery hiyo kitu kidogo kama ikikutokea yani Hey, it shuts you down yodb yeah. yeah. infection hiyo ndo ikatokea ndo akaambia okay, fine um, wata deal nayo akakaa nairobi wakadial nayo i was ok againdea lot, lot of medication amerudi lot of medication lakini like lakiniu tunaenda after every month going for monthgot mm. uh, sasa kwenye Esophagus ya mwanzo ambayo ndo ailikuwa wa, inamletia matatizo manake kila wakati yani yilikuwa, ni kwamba ilikuwa ina kama chemical flani ndo inafanya kwa hiyo wakamziba wakatengeneza ile lakini kwenye ile ambayo walikuwa wameziba bado kureact mm. kwa kureact kwa hiyo ikawa ile secretion ambayo natia kutoka ikawa haina sehemu ya kutoka ndoikawa pale tena mm. ndo tatizo apili. tatizo pili tenakaiaptatizoya pili oafica ukakutana na huyo huyo daktarite lakini sasa wakati alikuwa icu kitu ambacho kuna complication ambayo imetokea ni kwenye lung yake manake walikonklud baadaye kwamba alikuaga na tb ambayoik like haihaikuutibiwa haiku mpaka mwisho kwa hiyo ilimwachia scars lakini wakawa na wasiwasi ii lakini hata wakati anamaliza ana surgery yni kuanza kupumua mwenyewe itachukua kama siku sikutano lakini siku ambao natoa saa entilato akapata tatizo na lung moja basi kamrudishia ikakaa siku tisa time tumerudi because of that experience beuothaexic ule akasema kuingia kwenye srery ingine kama Si yes. hmm. Aka eh, akasemathis wl be te na mwanzoni hata mm, ilivonipa shida kidogo kidogoti tukapewa daktari mwingine mwingineu like, yani my yeye alikuwa ana deal na na pia na lungs mkali okay, sawa sawa tutaenda tutafanya hivi na nini lakini he was confident kwamba lakii hwaambaii anoh basi yuka, uh, so after that obvoul tunakaaga kiushauri nay kwa famili yake na nini tuna kompea na other doctors jinsi anavyosema na nini govno akasema hapana jakasema n no? no. anothe surgery kama wanasema complicated nini here uh, aende wapi erman so, safari ya german ikatokea basi akaenda sikuenda kwenye hiyo apo y akaenda Uh, uzuri mmoja germany wakasema ah, tunaweza kudeal na isu bila surgery yote mm. advanced moadvan yeah. uh, mechanics na nini na kila kitu basi uzuri mmoja basi ndo akamtibu kwenye hiyo hapo hapondo yes, akaweza kutengeneza njia wakaunganisha na ile njia ingine basi ndo mpaka sasa hivi hizok ulaji wake yeah. yeah. ni kamlnikutana naye s mara ya mwisho alivyoenda na wee ulikuwa unakuja pia alivyoenda kutengeneza video ulikuwa unakuja na, na abi itukuonana yes. kwasababu siku ya pili mi nikua nageuza naaawaawelewasabau alipitia vitu vingi sana yes. ambavo vilikua vikubwaana akai yes. like, umtatie dawa uaan akaewa mm-hmm. akaiko vizuri yes anyways congratulations thin ulifanya jambo zuri sana mungu akubariki na tunashukuru kwamba yuko mzima kwa sababu mm. kila mtu alikuwa na wasiwasi wa naye mm, kitu gani unafanya kupata hiyo hapo atenionkwenye yoahuna ayo mamboa i dont hata unaona kama hata yani social media naweza kuondokaga after every two months na nini and all alltha stuff na so. una um, unadili nayo vipi yani kwa sababu ulivyo sio mtu wa hayo mambo lakini kwa in ya kazi ambayo umeichagua na wasanii ambao nao ni wakubwa kubwa kwa hiyo inabidi ije tu kwako kama kama kuna kuna matusi sifa vipi ukizingatia kwamba wwe sio mtu wa maisha kama hayo hayounawezaji mm. Una, <laughs> baada ya mda yn tik siinakuwa yani, yeah? mm -hmm. yeah. yani mwanzoni nakua hey, bana vipi hem subirini taratibu a alafu lakini inakuja inakuja na balance naaou kuna wana, sifu, wana. nini, wengine wanasifu wengine wana wananini wenginejusai na nini mm -hmm. lakini uh, i think huo ulimwengu uko sana kwenye social media yeah. na siko uko sana yaani mimi ku break th months Two nanini, it's, it's very easy hauna me. matangazo ewenndannaeza eh? kumtangaz kabis matangazo yanaenda okay. <laughs> <No maunaza kubreak. laughs> <Yes, laughs> ka kwenye talent mm. yes. anaenda yeah. una unai gani ambayo hauipendi we wewe mwenyewe ya kwako kwakojana mm. mm. mm. yeah. nja <laughs> basi tupia tupia kidogo korogakoroga koroga, ah, eh, yeah. mm, yeah. wamejipinda wametengeneza hayo <laughs> mambo ninawambia ho ni shilingi shiingi k nayakwangu pia shilingi iini kienda manyoya tu lakini vitu <laughs> vingine vyote vinapatikana pale hebu jiongea hadi kichwa upot kichwa kinapatikana kukukuku kiwa kimepigwa rost ya jambu utauliza hiki kichwa au miguu hatari sana ni ile ile ambaye alikuambia ile mwanzoni ambaye nakizanguanambiaganikisimamiaga jambo yaani tungeweza kuitatua kui ningekubaliana nawama yeah, bwanahietsn yes, yani, inge muda ah, yeah. yeah. <laughs> mazingira gani unapenda kufanyia kazi yaani kinachokupa kinachoku furaha wakati unafanya kazi ni kufanya kazi katika mazingira gani mm, kwanza nafanya kazi vizuri zaidi usiku popo eh? <laughs> yes. yeah, when mm-hmm. it's quiet, kabisa yani kukiwa, kukiwa qe Uh, na choice ya mziki ambayo anaweza kuweka basi mm. mazingira nakuak okay. so sasa hivi unafanya nini asa? Okay, sasa hivi um, <laughs> <laughs> <yani, laughs> <kama, like, yani, laughs> most of the asasasahivi yani, napendeka kuongelea kitu ambacho kishafanyikalakini kisha kuna mambo mengi yes, yani mengiy yatatusaidia kwenye... yeah, na mziki wetu yes na na na, yeah, na watu wengi ambao o enye lakini most of them product kama products ya yeah, yeah, vitu tofauti tuanza na energy drink ali mm. tuna matatizo kidogo kwenye po, mm. so, that will be the first hio aoa ta thei h o ambayo artist wenye own sio ambazo wanakuja naddo mm. so, kwenye kitengo kama hicho kama get, after some time naenda kwenye kitengo kingine najifunza labda ikijoin hiyo kampuni najifunza so of product artist owning products how soii hoiakes na vitu kama hivyo thats one of the na niinaitu kamahivthat ohao zingine eventually okay. yes. yeah. um, what you and lady jd lady JD, uh, lady jd we worked very well um, uh, at that time wakati kutaana aliniomba I, i think i'm pretty good with come backsa kwa hiyo ilikuwa ni kwamba she wants to work um, with me for a year tukakubaliana he worked for a year he uh, was a success project kwa hiyo ikawa okay were good friends na nini mm. yeah u naaaugoiilikuwa na nini kama alivyokwambia kuna talent wengine ambayo self, mm. yani kuna wakati tu kwamba anaona kwamba okay, fine. Na, na, na Kwa was like one year. I've known kama well, project right. wambakama yeah, aliyokwmbaulionana vizuri sana Okay. yeah so kuna kuna swala la wasanii kuwa chawa mm-hmm. unanielewa eh? naona nitakuelewa <laughs> <laughs> unamjua chawa ndelea okay, kidogohw ni mtu ambaye anakaa na mtu fulani kwa sababu anataka kitu kutoka kwake okay. um, toka zamani wakati tunaanza tunaskia wasan wanataa majina sea wa, wakongo wa kwenye mm, nyimbo zao yes. e, hivi, na hivi kwa sababu mm. yani kule juu yes. lakini akimtaja hiv nahiyo kwasababutane nya yanaenda mm. mm. unadhani ni sawa kwa, kwa wasanii kuwa uh, marafiki na watu ambao ni matajiri ambao wanawawezesha mm. au inakuwa kwamba sio sawa kwa si sababu wanaonekana kama wanajichoresha unaonekana mm. kama unaomba wakati huo una kipaji na uko vizuri mm. kuna, unaona kuna, kuna, kuna tatizo ama unaona ni sawa tu kwa sababu pengine yuko na nauyo mtu kwa sababu anapenda kazi yake ndo maana ni washikaji kwa sababu hizafaszafa Mm. what do you think kwangu mimi naona th th theres a balance kama unavyosema kwamba mfano huyo fali heis good anafanya kazi yake vizuri na nini anajitosheleza ye mwenyewe lakini if he can get a little bit of income kwa kusema kusemadrogadoga anataka kutajwa sawa so, <laughs> manaye nitaje nitakupa hela it's, its a different business transaction sehemu na tatizo unakutana kwamba na msanii ana alafu labda rafiki yake yani ni mtu mwenye hela alafu mm-hmm. anapishana sana kimafanikio kimafanikiomanake ni huu ule mtu ambaye anamtumia msanii extent u uh, anajua huyu msanii labda ana shida ya k- kiasi fulani lakini ni yule mtu kwamba mkikaa mezani um, eneo ile ambayo inawaunganisha Yani ukiwa, popular, yani, yani ukiwa powerful influential ndio eneo la kwako unakutana na politicians marahisi wafanyabiashara wenye hela na nini yes so, so yes, exactly so, kwa ninkwahyi inatakiwa yni ukikutana sema sasa yani mfanyabiashara au yani mtu mwingine ambaye ana nen zaidi ya kubadilisha maisha kwa kiasi fulani lakini yni anakuwa kwamba namba tu kidogo yani huo unakuja back mm-hmm. no that's not right unakome backano ithats w ihaeap mm-hmm. na hiyo ipo sana ipo sana huwo unawambia wasanii wako jinsi ya kujibeba kwamba ese tunaenda sehemu fulani mm-hmm. nataka u- u- u- uwe hivi usiwe hivi do you tell them? Yes. na na, na, na, na rson zake kwa sababu ga inafanyika hivi nafanyika hivi mm-hmm. Because, ani, kwa kwa nchi yetu yaani sio kama nchi zingine ambazo unafundishwa right? unafundishwa how yoe na nini kwa watu wengi wanageza wanachoona nje yani, nikimnaa namtaja vhi nayye nakuja anataja huev hapa paid sana huko aayimshikawake mm-hmm. yu... kabisadonaeiwaeuanza na... ah, kuvaa wewe yes, yeah, unajua hea There, kwahiyo yes unaambia kwahiyo manake <laughs> i mwenyewe ni kitu ambacho process ambayo nimepitia vzuri moja mm-hmm. ilivyopitia mtv nkapitia soni something ambayo nimeona na how inarelate to like, yan sitegemei kwamba imelia 00million is the same lakini acording to economy ya hapa aording to nini aoding to nini this is how it uosedto be kwayan it works ausaasingine you, know, you et disappointedi like, no with the ones ambazo yani, I've managed vemanaged yeah, it works na wengi wao yni walikuwa na ile sio kwamba ni kitu ambacho hicho walikuwa wakijui okay. yeah. kitu gani interesting ambacho umeangalia au umesoma hivi karibuni hey, I'm a fan of nani amafa ofn suebrw ae aae naitwaeb na mwingine anaitaa e oeb <laughs> <laughs> yes esyani kuna sasa hivi yni yuko kwenye deal moja ambayo like unajua i sasahivi ambayo inatokea um, uh, mm. mm-hmm. deal na apple music meaueza ku, kufanya kwamba isiwe tu on social media yeah. tatakwao the pep ambao wanafanya hii up wana, wana mm. so, yeah. the, the apple music hwanaliambawanaawamenun so, s so, cool. so okay. yeah. nakupenda sana mwanangu mwenyewe nakuheshimu sana unadhani swali la mwisho wa, wa, wa, wa, unadhani watuumewa watu, wa, una wa, wa watu kiasi gani kwa, kwa mawazo yako ya tu kufanya kazi ambayo wanafanya kwa sababu sahizi shehe kila mtu ana meneja <laughs> <laughs> yes, i iope sousema naona saa ingine labda CJ. labda kuipa ile knowledge haswa na kama navyokuambia most of the time inakuwa kwamba msanii ana nani talent ntalent uh, anatakiwa ana kuwa na manager kwa hiyo saa saingine unakuta a presente ni manager o nani ni manager so naona kwamba labda kidogo sijaitendea haki sana ndio maana nataka kuanza Mm. Uh, very soon kuelewa what does it take we kati yako ni nini na kuna other managers they invest in the music mm. ndio lipokuwa give money as well sio kamba unaenda tu unamwangalia msani hivi na hivinahuma chuma ulete nume nichusa kwenye imesema indio ushaja kiboya lakini fresh uko vizuri so hat mm. <laughs> <laughs> so, yeah, it takes to be a, manage, uh, a manager and baada ya mda flani wa to do to the talent what the talent should do for you mm. how much you should get and why ifye investing kati inatokaje hmm. aya ndo mambo hatam mwenyee aliyejifunza thrug sonio um, so, yeah. so, i think nitakuwa na furaha zaidiinshalla so talent ambazo menedzi, ni, ni, ni lazima ziwe za mziki ama unaweza kuchukua hata riama alikuwa hapo kwa sababu ni hodari sana ukamchota uka kidogoes eh. <laughs> yani yes. mtu yeyote mwamba wenye kipaji ambaye nitaweza kuibadilisha itengeneze hela ksafasi tunakutakea kila la herioatujagusa 7 sehemu ambayo tumefanya opakenda nyumbani hata lia <laughs> really <laughs> wakati anaangalia hichi kipindi pia hata kuwa anatoa machozi kwa sababu yajibu ambalo amelitoa ma kichochotinatunakutakea kila la herimpaka wakati mwengine vipo vya lawama sio shida vipo vya kupoteza sio muda wenuka na ukimbize ndoto kupati aina mana hukosei kiburi kinafanya tuchongei tuna auka wapya kila dei hey, hey, hey, hey. so ila kufika unawai i chosen am food and I cry To keep in the moon when fry Yeah, Me he see he touch cook on play See he touch cook not play yeah. okay