binafsi ni na watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao huishia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliyojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au uangalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na asante sana kwa kuachia na kuwaachia watu waangalie kipindi chetu msuko vipi hatari sana susi wangu anaitwa hadija nakanae kwetu kule kwetu wapi hapa usu karibu kwenye salama minata salama naleo na na na i salama anehivi nywele hizi huwa zinabadilishwa kila baada ya muda gani Mm, ila leo afumi <laughs> yani, sio mm, okay. so, mpenzi sana wanyweleltkasau sijaeda ijanya minapendegakunyamdakasaab kila nikilala napenda kueka kichwa changumaji kwao kitokea kama sijaenda salun kunyankiona nywee ikoa ndo ntavaa wg lakini sio wiki tatu mwezi Yeah, unajua joto joto lada yeah. mm. yeah. mm. na ukiweka kama hiyo unatakiwa utoe baada muda gani no, mimi hata nikitoahapasahivi navua nimevaa tu hivi ah. nywele zangu ni fupi oh, yeah. kwa Ka wale, uh, kama wengine ambao wanakana muda mrefu ni wamesuka kama hivyo alafu wanashonea mm. ndo wanakaa nazo mwezi lakini kifika nyumbani natoa mm. yeah. okay. mm. kwetu huwa tunawapa watu vinywaji okay. uh, kutoka samaki samaki mm. hiyo ya kwako unayokunywa ni, ni mohito hiyok yeah? yeah. okay. mi ya kwangu ni long hizi zinapatikana samaki samaki asante sana jessica yeah mzima gauni lako nimelipenda <laughs> kwa hiyo hapa kabla ya kunywa nabidi nichanganye sindio ndo ntafaidi vizuriaawalinanaambia ah, okay. ah, ah, wengine wanakuwa wana, wana wame, wamesuka ndani kama mimi alafu wanatupia hicho t kwajuuda sasa ambacho mi sikijui vizuri ni gharama ya hizo nywele Mm. Uh, nasikia nyingine zinauzwa milioni tatu nyingine elfu nyingine elfu na tano nyingine laki mbili mm. unajuaje kama hizi ndoza hiyo bei na hizi sizo uh, sehemu anazouza nywele <laughs> <laughs> kwahiyo akiamua kudanganya unajaaundo <laughs> anakambia hi wayoutajuaje mm. nakati ujaenda kununua wewe right. tamwamini mtu anayekuuzia aikwambia hii tukatazaanajuaiaaaiata milioni yako basi mchezo maishaukifika wow. mm. nyumbani sasa ukivaa kama siku mbili tatu ukiona naanza kuwa ngumu ndo najua kumbe pale nimepigwaishakutokeaunasikia no. tu kwenye kwenye kwenyes kwa muda mrefu sana hmm. mi naye tunajuana zamani hmm. ukiachana na jinsi ambavyo watu walianza kufahamu baadae baada ya kuona kwenye, kwenye macho yao hmm. um, n- nini siri ya mafanikio yako nini siri ya wewe kuendelea kuwepo miaka nenda miaka rudi uh, juhudi za kazi heshima uh, uh, ya yeah, kuwaheshimu watu ambao wamekufanya yani ukawa mtu fulani mm. na kuendelea kufanya kazi zinao vizuri vizurisadna yes. vijana wengi wa siku hizi mm. hiyo imekuwa sio mm-hmm. kitu si sindio eh? <laughs> kujifanya ujuaji mwingi yeah. H- hua unawaambia kwa sababu yeah. na, na uhakika kuna watu ambao hu unafanya nao kazi uh, tutazungumzia baadaye kampuni yako lakini kuna watu ambao unafanya nao kazi kuna watu ambao unakutana nao huwa unawaambia hivyo vitu tunaongea nao wengi sana hata mtu unamona kabisa ana kipaji kikubwa sana yn yani, ukimweka katika set, yani ana ya, ya, ni ni lakini attitude zake tabia inamfanya pembeni ndo wanakuwa wanajiuliza huyu mtu mbona tena tena kumbe nyinyi kazi kwenye kushuti mnajua tabia zake Laki, wapo wengi sana mtuaaonekantntenawatoto mm-hmm. wakike yani, ukishamtoa akishaonekana siku mbili tatu barabarani ameitwa jina fulani anaanza kuwekea dharau ukimpigia mm. simu hivo kwa hizo tunadili nazo sana sana sana sana kwa hiyo una, huwo unawasaidia vipi watu kamaspecial kwa mtu ambaye ana kipaji unaongea naye lakini mwingine sasa inakuwa iko unajua kuna mtu mwingine kitu amezaliwa nacho hata uonge naye mara maramia awezi kubadilika mm. Kwa utafanya utafanyanaye ukiona ah, nimeshindwa basi unamwweka pembeni utatafuta engine kwa sababu kila siku vipaji vipo vinakuja niambie hmm. yeah. jina lako mwanzo mpaka mwisho <laughs> unavyotambulika kwenye paspot yako meandikwaji um, kwenye paspoti yangu imeandikwa frida kajala masanja lakini mi jina yangu ni wii frida Hmm. kwahio walikosea tu ko ikaandikwa tu hivyo frida okay. yeah, nilivyozaliwa tu nikagiwa jina kajala kwa sababu nilikuwa sijabatizwa niopeekwa kanisani nikabatizwa ndo ikaja inifrida okay. yeah. tukiuliza kama wee ni mtu wa mungu mm-hmm. unaweza ukasema wee ni mtu wa mungu yeah. niambie mahusiano yako na mwenyezi mungu <laughs> kama hutojali <laughs> unajua yakuamini tu kwamba mungu yupo na ukiwa na matatizo unamlilia unafanyaje unaona kitu chako kinaenda sawa yeah, unaamimungu yna mm. mm. unaweza ukasema kabisa kwamba mimi ni mtu wa mungunataka right? yeah, yeah. okay. unaambia jinsi ambavyo umekua okay. k kabla sisi hatujakufahamu umetoka kwenye familia a ainagani babako na mamako ni watu wa aina gani nyumbani kwenu mko wangapi mm. uh. familia yetu ni ya ya kawaida sana Uh, nimezaliwa ustabey polisi nimekulia pale nadhani uh, <laughs> <laughs> tu tunakutana kwenye kucheza <laughs> mm-hmm. <laughs> <laughs> nimekulia pale mm, babangu na mabangu walikuwa ni mapolisi sasa hivi wamestafu kayo ni maisha ya kawaida sana yani siwezi yes, kusema kwamba yes, nilikuwa mtoto fulani hapana n um, tumezaliwa kwa baba na mama tuko wawili mimi na mdogo wangu lakini baba na mtoto mwingine wa kiume ambaye tulimkuta ni mkubwa kwetu lakini siku zote talla wawili hii alikuwa na mamaake kwo tumezaliwa wawili mi mdogo wangu na, na umekuwa vipi umesoma wapi mazingira ambayo umekulia kama hutojali ningependa uniambie uh, kama nilivyokwmbia nimelelewa pale palestabpolisi uh, asa nilisoma uh, karibia na na na opposite primary hapo nanaterianiisoma mbuyuniapo uh, apokibia aer nilipofika kwenda form nilipelekwa songea kusoma shule ya masista kwa sababu nilikuwa natamani mm, yes. <laughs> <laughs> <laughs> lakini nilipofika kule naona baridi na nini nikaanzaga kuumwa ikawa naumwa sana kwo masist walikodi gari na nasof walinrudisha da nije nitibiwe then uh, wazazi wakashauriana wakasema inaonekana you know, kula hakuwezi tumtafutia shule hapahapa nilikuwa na mtoto wa shangazi yangu alikuwa wanasoma jitegemee akamwambia mama angu, mlete jitegemee basi cheza na kweli kipindio tukaenda tukajaribu wakasema yeah, ataingia kama mwanamichezo ko nikaingia kama mwanamichezo nachezajitegemee nkanzakusomaikarudia tena, f- tenandomambo ymambo yalikuwa <laughs> yani, so, uh, uh, ushatoka songea huko huko kila siku na saliakutana uh, uh, na pale kila friday ilikuwa ni mnafanyiwa concert za shule yaani kuna madiso wanakuja clouds wanapiga Hey, Kama yeah. Kwa kila kitu unataka kufanya umekutana na marafiki ambao tofauti yani tofautiwanakwambia mnaenda huku mnaenda vile nilichange vilen yani kila kitu kabisa uh, tukaanza kufanya mambo ya fashion shows kaisailikuwa eh, <laughs> nyingi sana shule zenyewe uh, concert mnafanya fashion show nikaanza kuenda bilikanaz wapi kuna rafiki yangu akanipeleka kuna sehemu temeke hivyo ziwahbyaa sirudi nyumbani nikienda bilka na kurudi unaogopa utaulizwa nyumbakdnajikuta wiki nzima yani umelala tu kwa marafiki kwa sababu nikirudi nyumbani nitaulizwa yeah. wazazi wanaanza wanakutafuta Wana kuna siku nakumbuka kwaabuagopanikiudi nyumbaaliona inaendelea kuwa mbaya zaidi kuna mjombananaishi south africa akaongea naye ambaye naomba uje unisaidie umchukue kajala angalau akae huko anaweza ambae nikakake asadchkueangakaeladaanaeza akaja kuja mi sivo nyumbani wiki nzima wakaanza sasa wanazunguka mm-hmm. na difenda kunitafuta itaani kinondonikumbuka ujue zile kajala <laughs> vizuri kabisa yaani kama usipoweza kutoa story yako mi nitaitoa nitafuta na madifenda kinondoni wakaenda kanikuta yani eh, kinondoni kuna kama sijui ni hoteli sijuu ni nini tunakaa tuko na kina dogo amidu nani sasa babangu alivyoingia pale kitoto si niko tumekaa kama mdogo wetu then siku kwao aaniaomuaogotb mzaanaendanachoka anaona ni ujana lakini unamkwaza mtu yani mama wangu alikasirika sana sana then baadaye nivoona mambo kwa rege, nyumbani nikaanza tena tena tena kwenda shule tumeenda na na kwake yani aliniambia kegauitenanyumbanatunaenda dina yeah. tende dina s tumefika dina <laughs> akaniambia no s gra pizza twende nyumbani tule tuangalie muvi mi haya tumeendangelecha kizungu tumeenda kufika he nmbia no, usondokilala yani, unajua yn ni akili za kitoto za si tuseme ni... sijui nisemeje siwezi kkuzielewa kwa sababu mi mtoto wangu akija kunifanyia saizi hivo nitaumia sana sana kwao saingine waza gani wazazi walikuwa naumia vipi mi nikakubali wiki nzima saasina nguo nilienda tu na natop navaa matishet yake tu tu kuna kama, kama hivyo wakiondoka vitu nipeleke nyumbani tadfaaa nguo zangu nikaibe nguo ili turudi tukae mm. kachukua gari la uukaezaamamaake tumeenda kumbe kituoni pale abe wote waliambiwa yn mkimwona kajaa na mtu ote waekeni ndani tunaenda unaendaatuju chochote <laughs> tumefika pale tena babangu mdogo ambaye amefariki juzi tumemzika Rest in peace ndo alituona akatukamata kaa katueka ndani kama alivyoambiwa na kaka ake tukakaa ndani mpaka jioni ametoka kazini toka saa kumi wamefika kaamemkamata naoa znuaa mwana anaishi na mtoto nyumbani kwao tanaua chakula cha watu wawili ndo hivo alikuwa ka alikua anajua watu wanakuja kud likatakata akaambiwa hapa naishi naye huyu ni mwanafunzi nini siunikawa hivyo e ndefu akambana msamaha na kwa hiyo kajala inabidi abaki kwao pia kwao piahayo mawasiliano yaishe kajala uli shule na pia na mambo yake hata ikusaidia kesho yake tukaa nambao tunaenda kuripoti pale uma tumeripoti wazazi wameenda kazini niliondoka naye tena <laughs> ndo basi mpaka kuniona na mimba ya Paula. kwa sababu yani kabisa wakawa hawaji kunitembelea siku moja moja midknatenadmana hivyo naenda na mimba hata nimejifungua uh, mamangu imepita kama seven days hivi ndo alikuja kuja akanikuta uh, kama nimebadilika nimekuwa kama wa, wa green, kwa sababu nilikuwa ni sandi maji ya moto mm. kwa, mm. kwa mamangu kabili, yani, usulajua, uh, mzazi uluma mm-hmm. akaanza kuja kila siku asubuhi kabla jaenda kazini anakuja nanikanda maji ndo na anaenda jioni hivyo hivo hivo mbayo nkakaa sasa mm. <laughs> turudi nyuma kidogo okay? kwa, kwa, kwa maisha ya sasa hivi mm unadhani ulikuwa sawa hapana sawa hata kidogo uh, uh, nebia, uh, yani, na maana najitahidi sana saa mtoto wangu nambia niko overprotective yaani nam sana mpaka awezi kufanya chochote unajua kama mi niko naambia yes i know namkazia mm-hmm. nataka kwenda swimming Naibia tutaenda nitakaa pembeni nambta na marafki zako mkimaliza utaenda nyumbani kwao aelewi unajua kwenye kwenye maisha mnakutana unakutana na watu wengi kila mtu na akili yake mm-hmm. lakini akili yako isipokuwa imetulia kwo mtu yoyote akikushika tu masikio ujue ume ndo hicho ambacho mimi namwonea huruma ana marafiki zake wengi kila mtu ametoka kwenye maisha tofauti ajui huyu atamshauri nini alafu kwenye eji yake ile ni ya ku yaani yakubadilika haraka hiyo yeah. mm-hmm. ukimwachia ukasema ah, atajiangalia mwenyewe yaani ye mwenyewe yuko makini unaweza ukampoteza so wena, wena paula mnaongea kuhusu safe e unaongeaga naye kuhusu uh, mimba unaongeaga naye kuhusu uh, stori hizi ambazo umetupa unamhadithia uh story yangu kwa kwa undani sana smadiia lakini vitu vingi sana nishamwambia niambia um, sizani kama nilikuwa hata napenda labda hivi ningekuwa mtu mwingine kabisa lakini lakini yake, anawatu, anawana, kwa sababu nilikosea na na sawa kumbuka kwenye simu yake ana watu nao nao anaongea wanajazana ujinga kwo utakuta sangina anakosea unaendelea kumwambia kila siku unabidi usichoke yeah. mm-hmm. lakini kila siku namwambia namwambia okay. mm. paul ni mtoto aina gani kajala a mm. well, ni mtoto uh, ambaye anajali jali sana an uh, ana asira sana kama baba yake mm-hmm. <laughs> yani kitu kidogo tu ukimfanyia ujue uh, anawahi sana kukasirika atakubamizia milango atafanya nini hivo bahatinzuri mi ishamjua zamani nilikuwa nampiga sana lakini baadaye watu usimpige atakuwa sugu kuongea aakin baadayewatu wkanambia usimpiga atauau shwasiku tddshiampigan asa anazidiuuajaibuungeatutas tumekaa hivi tuongee akiniona labda nimechat na mtu hivi hv anaeza akanpiga as sahivi tunaeza tukakaa nikaambia unachat na nani hey, boyfriend huyo anacheka hamna ah, kitu y ni hivo lakini zamani tuikua hatu hivi kabisa hata mwenyewe na nahissadyta miezi yote karibia mitatu mm. na anachat na simu yake yani, yuko zamani alikuwa anaogopana ulishawi kuwa na majuto yoyote pengine kwa vitu ambavyo ulipitia huko nyuma mpaka ukaja ukampata yeye kuna kuna rre zozote au we ni mmoja kati ya wale watu ambao wanaamini kila kitu kilitokea kwa sababu mwenyezi mungu alipanga ali, ali hivyo ya kila kitu kinatokea kwa sababu uh, nilijutaga zamani sana ani paula alivokuwa mchanga sana kwa sababu uh, alikuwa nifa... yani, na kuna vitu ananifanyia kujifungua mdogo mdogo kwa nini sijui naenda wapi yaani natamani mtoto lakini baadaye siku kentnatia zinazidi kwenda hata nilikuwa ni popote nitakapoenda takapoenda na naenda na mtoto wangu siwezi kumwachia na ndio ugomvi wetu ugomviwetukuaga mkubwa sana hmm. ha, we na hmm. kwamba si hmm. lakini kila sanaayy wamba siunde lakii mimikilananda ndanamwananguukiachanana hmm. um, u- hiyo story ya wewe u- tafadhali kunywa kinywaji <laughs> <laughs> ukiachana na hiyo story ya wewe kukua hivo ambavyo umekua kijumba kwa kijumba kule na huku na vitu kama hivyo sasa baada ya, ku, ya kuwa mtu mzima likaja likatokea jingine ulikuwa na mahusiano na mtu ambaye kwa mujibu wa story ambayo mi naijua kama um, na uniambie. Mm. uniambie kitu gani ambacho kilitokea kajala mpaka ukaenda jela kama hautojali hiyo mm. story utojali naombaunielezea hyotokwa ilufunzassaelewa mm. kwamba mwanaume d ambae alikufanya hayo yote yatokee naomba nielezee ulikutana uli vipi na huyo mtu na kitu gani kilitokea mpaka ukaishia pale ambapo uliishia uh, nilivyokuwa nakaa na baba paula yani ugomvi uh, kila siku uh, mambo ya kupigana mlikuwa mnamlea mtoto pamoja yes. na pamojat tunaishi pamoja uh, mi mekaa miaka m- m- almost yeah. nane, tisa. tumeishi yani wote lakini kwa sababu alikuwa ujana kutoka kila siku sikumi ikuauhataop mwsh wa sikuasa takua fa dlia nadsiwekupiganapeupa nika mdogo mdogo <laughs> <meneneba laughs> <hivi. No. laughs> mdogoenea mdogo. <laughs> mi siwezi kupigana then nilivyochoka nikasema ngoja niondoke uh, kwa sababu paul ashaanza shughule mkubwa ngoja niondoke nianze maisha mengine kwa hiyo nikaudi nyumbani kukaa na niikuwa na tamani tyni yani kama kumkomoa nasemanataka yani, tu aondoke katika maisha yangu yani nhata akitokea kilema mi naolewa nimechoka na mambo yake basi sio kwamba vilema ni watu wabaya like, yes, eh? sio oh. mtu bayaisema yani, yeah. mtu yoyote atakaetokea mbele yangu mm. mimi yani, niko tayari taya bbu naka nyumbani kuna rafiki yangu nilisoma naye akanipigia mm. uh, simu uh, niko ni nyumbani oh, kukusalimia alikuja alikuja na yake. na rafiki rafiki yake yake kuja tukasalimiana nisomanaye eh. twendeni twende uh, tuende tukale tukaalkwa jioni tukaenda umerudi thentuk rafiki yake mm. akachukua yakeacnamba yangu tukaanza kuongea tukaanza urafiki hapo fika kama miezi miwili nataka barua, tali, nataka kuleta barua kwa kwa sababu sababu tayari kutoka katika ile tatizo nalo mm. nikakubali jamaa bado alikuwa yuko alikua uko nawewe kama umerudi nyumbani lakini bado aakuja nyumbani akanifanyia tu fujo yani hivo a yeah. kwayo mi nikasema sawa baimamangu taanambiani mbona kama mapema sana yaani mtu ni yani kama mjajuana muda mrefu nikaambia no mimi nataka an yani ipokeeni barua mi nataka kuolewa kweli barua ikapokelewa ikaanza vikao ama kidogo mm. mtu akitaka kuoa naleta barua mm. ambayo <laughs> <laughs> <Tuanzi yapo>. aka <laughs> sijawahi sabu <shume> yako <laughs> <laughs> ya ndio inaitwa wanakuuliza tu huyu mtu unamjua eh, yes namjua na uko tayari yeah. k wanaijibu <coughs> wanaandika na vitu vyao vinavyotakiwa siju kama ni blanketi la bibi sijui kitenge cha shangazi <coughs> sijui nini hivo ka hivyo wakamwandikia akaleta then <coughs> tukaanza vikao uh, snd alusi kanisani then tukaanza kuishi maisha kawaida imefika kama miezi miwili wiulikua humjuiki hivo sidioliunajua t nafanya kazibenknc hivo bamefia kama miezi miwili mitatu mapolisi kuna siku a naudi nyumbani mi niko mbele iko nyuma yani tumeingia nimeingia imeingia eh? naye naemeingia difenda limekuja limeingia <coughs> nyuma yetu samani kidogo mlikuwa mm. mna maisha fulani hivi yeah. sindio yn mm-hmm. alikuwa, alikuwa ni yani mtu mwenye cheda chedaendalimeingia mm. ah, okay, eh? nyuma yetu basi mlinzi akafunga geti baadaye baadaefunsimapolisikaambia eh. sawa fungua wakaingia kuingia wakaanza kuongea naye vile shivo mef- wanamwelezea matatizo yake like. baadaye wakamchukua wakampega kituoni Uh, akagewa zamana akatoka lakini mambo yakaendelea ya yakaendelea shutma yeah. zake zilikuwa nini mm, kesi yake ilikuwa sio unasemani sinatakatisha fedha kwa hiyo mimi kikubwa ambacho kiliniingiza kwenye hiyo tatizo kuna nyumba tulikuwa tumejenga salasala kwo matatizo alivyoanza okwenye ile nyumba ile nyumba ile ile tulimuuzia tulimuuzia kuna mama kwa hiyo kwenye ile mkataba wa kuuza nyumba kuna sai yake na sai yangu kwa sababu ni mke na mume ile i mali yetu tkt kumbe takukuru takuru kwa ameshasema kwamba ile nyumba isiuzwe sababu imejengwa na nahela yeah. na wee ulikuwa unajua kama, kama kulikuwa kuna oda imetoka takao mimi tulivoiuza atumeuza akasema mi nataka kusafiri aenda mozambiki sikitukmapela mpaka keso imeaaento keo wazgshamawo mwish wa siku ye akaongea na mimi alikuwa yuko thi ni morogoro yeah kwao ni mtu ambaye alikuwa anawasi awalieka uh, mamake nadhani lakini alika naye a kwa wakamtoa kwao kangalia ni mtu gani ambaye anawasilia naye wakajua ni mimi kwa kwa pale kituoni na alipo akaniambia tuliondoka gari usiku wa anajua mimi naenda kama mimi lakini ndio nilikuwa niko chini ya ulinzi namwambia tu nimefika nimefika nimefika hapa hapa nielekeze do likuwa io chii y uzwaimefikapeekeefeuoteatukaigakkatukadiswa ah. dudishwa da tukaekwaote tuka ndani aikusaidia yani, kwambatumemkamatisha mwenyewe kwamba utatoka mkajua na mimi niko kwenye hilo tatizo mm. then tukaanza mahakamani kuna makamani wanasema hii kesi haina dhamana yani, mm. siwezi kusahau ile siku mamaangu ailia alia alilia sana. Yeah. sana kwa sababu uh, mtu yes, kama umepitia kwenye hizo mambo sikua polisi kabisa anajuakabisa hii kitu hakina zamana maanaake atakaa hey, miaka miwili mitatu minne mitano kesi bado inasoma kwa hivo ndo tukaanza proses za kwenda mahakamani hivyo gerezani yeah. alikumind uvompelekea polisi morogoro i think hata mimi sikupenda lakini nilikuwa sina jinsi mm-hmm. ningefanyaje yeah. kwao mmeachana vipie uh, <laughs> <laughs> yeah, yeah, um, kesi ilivyofikia mwisho uh, yee yeah, alihukumiwa mi nilihukumiwa Uh, kwa bahati nzuri uh, wema alinisaidia akanlipia kwa sababu ya faini yake ilikuwa kama kama milioni mia saba sio mia ngapi kwao amna mtoote ambaye angeweza kulipa uh, mimi akongo ilikuwa uh, miaka saba au milioni kumi na tatu Kus, uh, that day nakumbuka wema jinsi walivyokuwa wanaangaika wanapandisha ngazi hivo mm alinsaidia kai okay. pia mi nikatoka y akabaki jela jera ndani muda gani mwaka mmoja mm. mm. akabaki alivyobaki maisha yaendelea kawaida kwena kumwona akitaka hiki kunapelekea alilazwaga mwimbili alikuwa alipata kama tatizo la mguu siko inaenda lakini nahisi ani ya familia yake kama na kinyongo hivi hivi mm-hmm. unajua nilikuwa nikienda wamenifanyia wamefanya vile A, kuna mwanamke alikuwa amezaa naye hivo mm-hmm. mama kadembe, basi kwenda mwenyewe kama egaayongokenda mamenfanya hi malo amefanya ie manauna ametoka ametoka ametoka nabia miezi miezi e sijai kumwona basi basichmwish wa siku tu ndo nakuja napigiwa simu anataka fine kwa sababu imeshapita miaka mingi ana ana aki ko nikaenda kanisani kusikiliza k mm. shauli bado linaendelea mpaka sasa hivi mm. bado haijatoka haijatokani yeah. ngumu kiasi gani kupata uh. taraka mliana kikatoliki yeah. ni ngumu sana ni ngumu sana sio so, yani, so, kiutaniutani ki kwa sababu wale wanaokuwa ko kule uh, kwenye kama mahakama an lazima uende na sababu kubwa sana yani, kufanya wao waseme kwamba awatu kweli na lazima wafatilie hii sababu ni kweli wanaoiongea yani, sio unaenda huyu hapa nimemchoka nini siounaenda tmimi huy apa kama imemchoka hivyo tarakahmnde mahakamani samani kidogo mkiwa kabla hamjaoana kwa sababu tunafaham kama ndoa za katoliki ziko hivyo huwa wanawaambia kwamba bos mkishafunga hii kitu hamtenganishiunaua kunaa kuna wa hivonsmabisakifo do kitautenash kifo a mmoja labda kifa umebaki peke yako ndo unaweza ukaolewa u ukaoa labda tu hivyo ue kwenye relationship na sasa hivyo mnakutana kanisani kwajili ya kwenda kusikiliza shauri na nini na nini mmeshawahi ku, ku, kuliongelea hili swala Kapana. kwa hiyokabisa sio washikaji mm, Mwajua, kuna mtu mkaa lakini mnaongea bwana labda washikaiecnainangeaikhaiendiy tu, uh, yani. kwayo tujue jinsi gani tunafanya yani kia labda mi na mtu au na mtu kila mtu aendele na maisha yake lakini yatuongei na mi angenavyo ho mi sababu niko tayari tungekaa tungeongea tungejua jinsi gani ya kufanya kwa sababu mm. ye ni binadamu mi ni binadamu mm. mm. ulikuwa ukiwa kwenye uhusiano na mtu yaani hata kama vipi ikienda ikienda lazima mnakuwa yeah mna ile bond nilikuwa nampenda na kujanjibussnikuwa nampendna unaisomim ku hapana ulikua upendapana so ume move on uko na mtu mwingine sahivi yeah hapy yes. paula ndugu yake hivi karibuni ya yeah, nazamani <laughs> yeah, ye mwenyewe na, uh, kila siku anambia mama uh, uh, ndugu zangu wote wana wadogo zao kwa sababu um, ps unajua na watoto watoto wengi mm -hmm. wote sasa wale watoto wana wadogo zao yaani mama kwa hmm. mi ya ya kwa baiki, zao yani <laughs> <Anasema Oye, yubu. laughs> yani ya, washazaa wa <laughs> paula kinabakiana nduguo ndugu ndugu zangu wote wana wadogo zao an mi unanifikiriajeaa naniachananasangine namuoneaga naambia basiayasanapambanaajyaauabpambaa <laughs> <laughs> so, um, mwakajana kwa tunabaki kwa paula hmm. kuhusu results zake yeah. ilikuwa story kubwa sana kwenye mitandao kajala mm. kwa kwamba kwambaye hajafanya vizuri na yeah. vitu kama hivyo leo nataka uniambie ilikuathiri wewe na, na, na paula kiasi ganis nabiiaaaamnashida unajua kila siku mimi nasemaga yani mmwenye mm-hmm. sijun yani kama uh, mtu mwingine uh, mtu unavuna ulichokipanda uh, nikimwambiaga paula kiwambeagapaulahivo anaa uh, kw siku mii na, nikuwa naumwa uh, niko kitandani melala asubuhi kama saa sanne hivisiu sa tano akjananiamisha mmaa navwe vpi yani majibu yametoka afu kama anajikojolea majibu ametukamami nimepata divishen 4 nikaambia okay hicho ndio chokuwa unasoma yami niichukulia kawaida nkaambia hicho ndichokuwa unasoma sa unalia nini kumbe ile kitu ni limuumiza sana yaani nime ilibidi manake baadaye nimpeke kwa kwenye antisa... namshukuru sana sadaka sana sana sana hmm alikuwa yani wiki nzima paula asubuhi anashinda naye naye mchana na ameongea hata shule kwenda kumsaidia kutafuta uh, tumpeleke shinyanga alipiga simu alitafuta shule alikuwa simuan navile watu alivokuwa nabanafananini kwa sababu yee kipindi kio alikuwa na simu lakini wenzake wote wakija kumtembelea wanamwambia kuna hiki na naiki naiki nahiki kwayo ilimuumiza wa ulichagua kutomwambia sio mm, kwa sababu ulikuwa unajua auniyeye okay. kwa sababu walikuwa wamekaa so si vile si so unajua wanafunzi wanasubilia majibu kwayo alivyotoka tu vile wakaambizana hmm. Miya, mi anakuja kuniambia mi kwangu mimi nilikuwa iko kawaida Kwa hivu, nambia, yani, jibu lako mtoto um, wako kuliko chote. Yani, tu. Yani, sawa ksadakaonae yani, i kama mbumbuambia hey. yani, mi eh, yani, yani, so yani, nataka kusoma na nasi yaani mimi ndo nnachokitaka hata kama nimeferi nimefana nini mi ntaisiti ni mbidi mm. mm. nimsikize anachosema mnikampeleka mm. vile shinyanga kaa anasomahuku anasoma masomo ya kulisiti. kwa sababu kusit ksababu alifehaishi na freh ahizo ishi za mitandaoni huko yee aliweza nazo vipi au asadaka alimalizana nazo aliongea naye akamwambia a watu wanaongea huko yani um, uko, yani amna mtu yoyote anaejua wako hata kama yani ukilia ukifanya nini mm. yn yani, utajumiza wewe yani, unawapa tu faida alafu hata wakuoni hata wakuoniunavolia unalia peke yako Go just be strong alafu ujua unataka nini hiyo mm. ndo naeza kakufanya ufike mbali lakini ukiendelea kulia itakupoteza kabisa mm kyo alielewa nau naenda wiki nzima baadaye akakaa sawa hata kulia akaacha ka saualikata akitembea hivi akiona watu confidence kabisa unamwona kidoeanakabisanaona miguu inagongana strong inagonganambaembkuwa hiyo ndo kwanza hiyo ni changamoto ya kwanza kuna changamoto nyingi sana mpaka ufikishe miaka therahini mingapi huko yani utakutana nazo nyingi sana Hmm. yeah ulikuwa na majuto yoyote ya, k- ya kumwonyesha kwetu k- kwe sisi mapema pengine kitu ambacho na sana yeah. kwa sababu kila ndo ktcg yki iwna chukulietukawaida lakini ajua, <laughs> ile wangu yaani, yaani, yaani, nachukulia lakini baadaye nikaja kujua kumbe okay yani kuna madhara mengi sana kufanya hivyo kwa sababu mtu wanamwatak bila sababu kwa sababu paula yani, afanye chochote na nini kwa sababu tio wao wanamwona hivyo kuna maneno makali yanaongeleka mm-hmm. samti unasema eh. yani tunasema tu yani, unaacha lakini yani, sio rahisi mm-hmm. inaumiza kama mzazi ya, inaumiza iyo ndo binadamu utafanyaje ni kitu gani kibaya mtu amesha kwenye mitandao ya kijamii okay ukimuita md- uh, mtoto wangu malaya hmm. au namuuza unamuuza um, uh, uh, wanaweza wkaongea tumaneno flanikwenye <laughs> chakula <laughs> <Yeah. laughs> wanaweza kaongea tu maneno flani uh, yeah, kuhusu mtoto hivo uh, unawezaji uh, kumwambia mtoto wa mtu malaya hata umjui au kuna mzazi ambaye anapenda mtoto wake awe malaya hakuna hmm. Kwa mtu anaweza akaongea hivo au kuna ile video ambayo iitokaga kuna mtoto si alikuwa anafanya mapenzi sijui then mtu hata alianzisha kusema kwamba ni paula alsijui ni nani then ikawa ni paula alitukanwa mpaka basi suma, ini, why, mtu anaamua tu kufanya hivo na wengine wanajua kabisa sio yani yeye lakini wanalazimisha mm. inamsaidia nini niniafanya kuna majuto yote unayo katika maisha yako pengine kama kuna kitu ambacho ungeweza kurekebisha ama ungefanya tofauti au hamna ni kwamba kilichotokea kimetokea kwa sababu kilikuwa kinatakiwa kutokea. uh, majuto kutokeak nataumwilni wangu na nyingine mbayembay si ndio za kuchora na yeah. <coughs> ngapi <laughs> Hmm. Ya, nankani nikiangaliasasani hii mi naifanyaje ja, afu sehemu enyee inauma ynhapa panauma lakini hivo utafanyaje aweza hata kuibadilisha badilisha labda hivi na utuzimahuu unaendat naomba mnibadilishe niekeni tiatia marozi si najua lakini tu yaani sizipendi is, is, hata uh, uh, paul anamwambia gani kitu ambacho yaani mi singependa ufanye uchore labda oh, yani labdami nikifika chulabda nichoe jina yao anaambia no mimi najua n unanipenda jina langu la nini yaani haina haja mm. uh, tatuu asija akafanya mwake pombe unatumia yeah. y- y- w- lakini zamani mm. zamani ndio sana hivi dnakunwasansahi kishikajishikaji auno kabisamoja twaoj ulikuwa unashirekea bthy yako yeah. niliona picha na video kwamba zpat uh, ilifanyika katika ofisi yako yeah. naomba uniambie kitu ambacho unafanya uh, Kajaya entertainment ilianza muda mrefu ni, itokea nimeingia kwenye movie hata uh, nilivyotoka gerezani nilivyotokagerezanm ya kwanza nilivosht ilikuwa ni chini ya entertainment lakini baadayea uh, siku zinazidi kwenda nikasema uh, ikasematufungu ofisi iwe kubwa nini ni, documentaries malusi, uh, birthdays kitchen party nafaaiina maarusiay kithar hivoh kwa, lakini bado pale pale tunasimamia na na movies, na bado deal movies series vitu na vingine yeah. mm. kwa kufanya kabado nanananaa ufany fiswe inaendelea ina kila siku tukaweka vitu vingine lakini minichu, na, sana ni kushuti series yeah. okay. mm. kitu gani una vinginedaakutkitugani katika maisha yako kwenye mahusiano kuwa kwenye mahusiano na mtu ambaye anajulikana au ambaye hajulikani unadhani mm ambaye kwa kwa yani, yani, uh, mtu ambaye ajkani kabisa hayuko yani, yeah. okay hmm. kwenye kiswahili kuna neno linasema tenda wema Nenda zako. wende wemauendezako um, miaka ya nyuma kidogo takurudisha hapa uh, tuliongea ukasema mtu ambaye alikutolea dhamana uh, yako alikuwa ni wema mm. lakini baada ya hapo hamkuwa marafiki tena mm. bado kuna kuna damu mbaya kati yenu ama haya mlishayamaliza <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <badu. Come> <laughs> tupe raha tupe raha um, mimi kwa upande wangu kwa sababu tena yani, ya kwen... top karibu jessica abchaula kajalahuku tunaongea huku unamalizana una nahayo mambo hiyo ni tanga naitwa lakini nimayai mm. ambayo ina ndani yake yakwangu ni mishkaki okay. ya imenyumpya kutoka samaksamaki sindio aane saa karibunaeza ukwa nadokoadokoa au tutakufungia ukiondokaumesema uiu tai kuongea yeah, yani unaifuua mimi nilishaongea mara nyingi kiubinadamu kwa upande wangu nishaomba msamaha amna mtu ambaye hajui aj, hilo nishaomba msamaha sana uh, lakini kama yeye ajisikia au ataki hatuwezi kumlazimisha kwa sababu yeye ni binadamu Uwezi jua huwezijua nini uh, kwenye moyo wake mpaka hataki mm-hmm. um, kwenye kwenye kwenye, kwenye, kwenye, ma, kwenye maisha mi nadhani uh, mungu anaweza akawa anaepusha vitu vingi sana huwezijua mungu anakuepusha nini labda anasema labda nyinyi watu mngekuwa pamoja ngekuwa haifai yani aifai umenelewa maana anaweka hizo kwa sababu ingekuwa mungu ni amelipanga hilo jambo nadhani ingekuwa ishaisha siku nyingi mm-hmm. na maana mi hata nasema uh, kama mungu amenisamee mimi naamani kwa sababu hata mwungu wangu mi nilishampigia magoti nikamwambia nikaambia ya yeah, tumegombana nikuwa nampenda sana uh, naomba msamaha lakini kama Un- hey, msama kwa lakini mimi nishaomba msamaha sana and kama hey, ayuko mm-hmm. tayari kwa hata tukutana hivi sehemu hamna nibuyu tu Uh, mimi zamani nadhani ndo nikuwa kwa, ni, kwa sababu yani, uh, moyo wangu na yani, siwezi kumpita tu kwa sababu ambaye ajui ni amenifanyia nini nini nilikuwa nilikuwa najitahidi hata ni kama ataniongelea vibaya lakini ata lakini Lakin, interview yake amesema uh, kwamba kwambahea yuko tayari unisamee nisea basi nisilazimishe vitu mm. ya yeah una miss, yeah. <laughs> <laughs> s lakini kama mshikaji mimbinadamjamaniy maneno yanask nae sipendi kuongelea ikikitu lakini nabidi tukiongelee huw anasema kwamba nds yenu ilikuwa ilikufa baada ya kanumba kufa i don't like that akwa sababu unaamini kuna watu ambao wanafanya kazi yeah. e, na wanajitahidi na ni watu ambao pia wanastahili heshima pengine haiko pale ambapo ilikuwa inastahili mm-hmm. kuwepo lakini bado watu wanapigana mm-hmm. wewe unasemaje kuhusu hilo swala na ni kitu gani ambacho unakifanyia industry kwa macho yako ambayo unavoona kila mtu ana maoni yake akeau uh, watazamaji aiwa ndo wanajuakwasababudaaaataukesanaushauli wa wao kazi zetu kwa wanajua iki miss, iki kiko sawa, iki kuna kitu tunawauzia waaneuna kituank tuangalie ni kitugani tunakosea ili tukeke kiwe sawa Um, mi kwa upande wangu naona watu bado tunapambana tunapambana tena sana hata kama kuna mapungufu uh, kila siku tunajitahidi kuweka uh, yawe sawandomaana hata kama kuna series saizi naluka kwenye wawangie nayo hivohivounahisi awesome. mm. a umekuwa kiasi gani k toka yule ambaye alikuwa anarukaruka kwenyebasa pale pazi <laughs> akakutana majiani, na majani akapatikana paula mpaka hizi unadhani unadhani umebadilika au umekuwa kiasi gani nimekuwa sana kwa sababu sina uh, marafiki out kabisa kabisa kabis kabis kabisanafanya uh, uh, vitu vingi sana Uh, kufikia kwa sababu paul anaenda chuo, uh, chuo. Uh, fe, te, mm. uh, na ada ya chuo akiferi tena mfano simwombe hivo maanake inabidi umsomeshe um, uh, uh, wa gharama zako na yeah. nayee mwenyewe anasemaga atki kusoma hapa anataka kuenda kusoma nje sanamdingi mm. razi... mzungu yule kwa hiyo <laughs> <Babu yake. chup. laughs> <laughs> lazima ujipange uji yn yani, Setu, yani, usayba, ujue uh, paula atakua tu uko barabarani utastukia mara ametokea huku naye ameingia kwenye mv mm. ko lazima upambane ndo mi kitu ambacho keka, yani uh, cha mbele kutafuta hela kuangalia uh, paula anasoma vipi ndo kitu ambacho mimi mm. yeah. kwayo nimeacha vitu vingi sana sana sana kwa ajili yake yeah. o hata kutoka ni kwa ajili yake unaweza kwa usiku kwa naye unaenda elementi huyo wa patatoki <laughs> lakini si sindo anapoelekea huko utamzuia uwezi kanza mi naona kama meni sana kwa sababu miaka yake kumi na nane hiyo aendi sehemu yote mpaka mimi sisi mbona kwenye hiyo miaka tulsiswwnimekueka nami sijawai kulala kwa pii <laughs> wala kupotea siku kumi na nne na nusukwa no. <laughs> okay, hiyo <fine. Koyo, clears throat> mi naona kama amejitahidi uh, kuwa mtoto fulani uh, kwa umli kama ule unajua ndio umli ambayo n unatamani kufanya kila kitu kujanawa kukaa e kukhoatu yani, kimacha nyumbani paula afik hata ge aa ameda tu vitu tuvi, vyake ataletewa kama mm. ni chakula nini getini atachukua basi gatah nashukuru mungu kwa mm. Koyo, lazima akifika chuo ataanza ataanzae mama huko hey, tu <laughs> <laughs> sitaki bibi yani, bibi nakutandika maisha soge soge. so okay, utafanyaje kama mzazi unajua kila kitu ishamwambianautabibbbnipk asutanmaisha sgesgeeatafakmanajke kia kitutk uenafa Uta, tafanyaeutajifanyajeana kwyo ikitokea amefanya hivo maaake kamuzaiisa <laughs> sio dhalilishwaji hiyo ni baraka shele yangu uh-uh. <laughs> <katu nito>, bibi <laughs> nitampeleka mtoto wake kwenye bembela za mlimani mlimanisit paa tulukeluke basi nitafanyaje <laughs> kwa hiyo paula anajua kabisa rules na kabisaasio <laughs> mm-hmm. sio sasa mm-hmm. sio sasa hivi kweli anione uluma kwanza sio sasa hivi labda <laughs> mm. aje aolewe tucheze arusi yake mm-hmm. yuko ndani ya ndoa asiwe kama mama mm. unajua kwamba vyakurithi huwa vinazidi right najua yeah. vinazidikiukweli so, uko tayarisiko tayari ha, uko tayari maana anamuomba n kila siku awe mtoto mwema sawa so, uh, uh, uwezi kumzuia kwa sababu akishaenda ishirini mingapi uwezi kumwambia paula usiwe na boyfriend hiyo itakuwa yani, ni uongo n kwanza mi nahisi paula haja hajaishi kama watoto wengine yaani ajakua unajua kuna watoto wako huru kuna vitu wanafanya vya kitoto lakini hawezi kufanya kwa kwasababu mimi mtu mtu mwingine hawezi uh, awezi naye kwa, kwa mapenzi date kwa kum, kwa hmm. Lama, mimi amedate naye amemrekodi kweli aukomoa video yake unafanyaje usio kamayo, na, na mawazo na sana. Sana. Yani, na na na yani, kama naye hata mtu ayo lakingounasmbwanaf kenye simuanta tu naeaaafwedawot imeshika simu yako naanza kuipekua hiyo ni uongo mm-hmm. namwambia e hey una marafiki kuna viboyfriend vya shule angalia vitu unavyochat angalia vitu mnavyotumiana uwezi jua yeah mm. so kwa unadhani ana boyfriend hajawai uh, uh, kuniambia hatujawai kuongea hizo hizoish na unadhani ikitokea atakwambia kwa jinsi nilivyomweka mi nimemwambia eh, ni, uh, ikifikia ume wakuwa boyfriend mi nataka nimjue kwa sababu ukifanya hivo atakuwa nakuficha vitu vingi labda mishuga dadi huko minini uwezijua nimekwambia kwamba atakuwa vyakurithi vinazidienyeziuuatakuahivo bola mtu akawambiamama mimi wangu huyo hapa unakua ukikutana na mtu kwa mara kwanza huwa unaji una vipi mm mtu wa wa wa drain yule pale unamwambiaje naitwa kajara masanja ni msanii wa framu tanzania na ni mama mama ake paula unadhani kazi yako bora ambayo umeshawahi kufanya ni, ni ipi mm ekingdo mariam kanumba hii ni rana uh, movi yangu nishuti ambayo nditoka gerezani kuna ningine itwa sikitu huu mm-hmm. okay. ni mwaka wa uchaguzi k nimeona wasanii wengi na, na, na, na watu wengi ambao wanajulikana wamejiunga wa, wa na hilo treni hmm. kama sio kwenye kutafuta uongozi basi kwenye kutoa spot kwa chama pengine na, na serikali kila mtu na, na itikadi yake wewe yeah. vipi sija kuona huko au nimekuona sijakuonab mi namo sanarahis wetu wasababu ametufanya wa ah, vitu vingi ah, ah, kumweka mama samia ameonyesha jinsi gani anawathamini wanawake ya, na kutufanya tuzidi kuonekana ni wanawake ni wathamani zaidi anamchagua tena sasahivi wapo wanagombea wote kwayo ni kitu kikubwa sana mi namspot0enulishawi okay. yeah. kufikiria kujikita kwenye hayo maswala Mm-mm. hata zile nafasi za upendeleo uh-huh. hata siku moja sio kitu chako ambacho unapenda yeah. Apana. kwa sababu gani sasa we sio mtu ambaye ungependa kufanya mabadiliko kwa sababu sometimes um, kuna vitu ambavyo unaamini kama ukipewa we nafasi unaweza ukafanya we sio mtu a disaini mm, napenda lakini mi siasa ile kusema kwamba nataka kuingia labda bungeni niende nikawatetechgu naweza nikawatetea kwa hivi lakini bungeni <laughs> kaza kulumbana na watu mm, okay watuk okay asante sana kwa kuja asante kwa kuwa mkweli kwetu sisi hu mundani tunakupenda sana na kusapoti sana msalimie paula mwambie kama akiwa anahitaji anti ndo mimi kwa lolotea wow, eh? wow. kama kuna vitu nashindwa kumwambia okoe aheamtotounamlea akisha unamuekea wazi mambo ili mm. baadaye huko msiemkagongana aaamaabaniaaa okay? kila mtuundani nakushukuru sana afada enye ta ama fabk nausa wenyea kwa niaba ya kajala mi naitwa salam la tkvipo vya lawama sio shida vipo vya kupoteza sio muda wenuka na ukimbize ndoto ah, ah, ah. kupatia aina mana huko sei. Keep looking and fanning at jungle, to na awk up your killer day, hey a yeah, day yeah, yeah. Slow it up, feel how na why? Chosen up food and i cry, to keep in the moon when i fry. Yeah. Me he say he touch could not play. See he touch could not play. Bungo and I plus is okay. Hey. yeah