binafsi ni na watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao hushia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliyojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au uangalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na helo popote pale ulipo habari huwa tunapatikana katika mitandao ya kijamii jina letu ni town twitter instagram facebook na sehemu nyingine kibao tunathamini maoni yako yote ambayo unakuwa unatuandikia eh. hii ni salama na mavoko mambo unaniona kweliumetisha <laughs> sana yeah. habari za siku nyingi hivi uh, jina lako la serikali wyo ni nani richard martin Rusinga nikuwa nasubiria hilo na hiloinakuaja yeah, yeah, like, una jina la la kizungu tu yaani auwezi kuwa na nani la mwishom mi kwetu ni e, morogoro lin? yeah. ah, yeah. ila jina ambalo natumia nimechukua kwa yaani mishule naotumia jina la, la babu yangu. Yeah. Kuna, kuna story nyuma yake <coughs> lewa na babu yako na kwa sababu gani ganilab <laughs> <laughs> hey story stpo sipendakuiongelea sana lakini mi nimelelewa na mama angu yeah. mtoto wa mwisho mtoto watano kwenye watoto watano na yeah. kwayo nafkiri mamaangu aanambia mzee wako alikuacha kipindu na miezi mitatu kwahiyo mimi mazingira ambayo nimekulia hata sijajunimekua kujua baadaye kwamba mzee jina lake ni mtu fulani yeah pabako hmm. ah, bwana naita mtu fulani mzee amadi makuja kujua baadaye na sikupata nafasi pia naye kipindi najielewa uh, mpaka pale nilipokuja yni nimekuja nilipo nilipo kuona mesha fariki nd pole yeah. sana uh, unadhani ulikuwa namdai hata siku moja ushawai ku, ku, ku, ku, ku, kusema kwamba ku labda kwamba mbona ukukaa E, yani mara ya kwanza kipindi a nokuwa tena kwenye akili za utoto naonaafanywa labda na wazazi wao feweuani bwanaaaamukubwapiaumanada mzee saa vipi mbona misielei alafu nasikia tu ana ben mm. siaelewa m weye akili kwenye kipindi hicho kwenye mambo hayo lakini baadae baadaye kuanza kujielewa na kujua maisha yapoakambacho muyote naeza apa siumeakuna ndo kitu ambacho ikua mm. na maind kuna sehemu nikuwa nasoma yeah. ni kama ni kama utafiti ambao unasema watoto wengi wanakuwa wanalelewa na mama zao zaidi kwa sababu mama zao huwa wanawaficha kwa baba, kwa baba zao wale watoto yaani yani mm-hmm. nakuwaga sawa eh, kwa mfano na nawee tunakuwa na mahusiano yeah. au sio tunapendana eh, napata mimba sawa eh? eh. nikishapata ile mimba tunazinguana au mtoto akizaliwa tunazinguana karibu kinywaji y hiyo ya, ya kwako inaitwa eh. kutoka kukukusiogope haina An- shida <laughs> karibu sanach rafiki zetu ya kukuku ndo ambao wanatuletea vinywaji vyetu ya kwangu ni mang ungoja nionje kidogo <laughs> mm. <coughs> <coughs> mikra e, e, ni e. sana <laughs> eiaaso <laughs> wakishazingwana wao mwanamke anachukua mtoto alafu okay. kama ana anafungia ana, ana, ana hivi kwa hiyo anazuia mahusiano ya, ya, ya, ya, ya mtoto, mtoto na, baba. na baba yake kwa sababu yeye amezingwana na na mchizi unadhani kuna ukweli wowote ushawai kushuhudia kitu kama hiko unadhani hiyo situation pia pengine ilikuwa ya kwako <coughs> ndio maana nikasema baada ya kuja kupata uelewa na kuona story tofauti tofauti mm. nikagundua kuna vitu vingi maybe nyuma mama hawezi kuniambia kila kitu sidhani hata mi kama mwanangu ntamwambia kila kitu sijui unanielewa kwa hiyo nimejaribu kuvaa vyatu tu vavi mkubwa na kujua kwambak okay. kumbe inaweza ikatokea pia hata mama anaweza kawa na makosa pia ee ba piaasiazeaiuzamama kuhusu hivyo vitu Indip, kwa sababu naona ni kama vitu ambavyo nishaviulizaga sana kipindi niko nyuma na nikajibiwa kwa mkato au kkwa the wy ambavyo mkubwa amenijibu lakini hakuwahi kuniambia baba yko mbaykwamba kwa nini kuwa alikuwa nioni au kwanini tukuwa tuonani yani na mi pia nafika kipindi labda nilikuwa ninime fef nashindwa kabisa le ku kama labda wazaziwafanya chukitu namwangalia tubi mkubwa peke yake hawezi kufanya hivyo vitu suelewkckata kaaza kujka kwenye njia yote ile inaweza ikatokea huwezi kujua una mtoto yeah. anaitwa nani wawili uh-huh. wanaitwa nani naneongera <laughs> sana <laughs> uh, kwanza anaitwa wa pili anaitwa wote mama mmoja nah, kila mtu na mama ake lakinienwewe na wazazi wao ama situation ni kama inajirudia hivi <laughs> e sasa kwenye uelewa <laughs> ndo nikaanza kugundua kwamba pia hata mzee inawezekana pia hakuwa na makosa hayo ambayo mi ningemfika pia uh, mi na mama mtoto mtoto wangu wa kwanz mtoto wangu wa kwanza wili atukai kuwa na mahusiano wacha kabisa ilikuwaje sawa <laughs> <laughs> mzee ulienda kuvua tu nini e, n- n- n- kwenye mishemishe tu za ujana ikaletwa akaletwa mtoto wa kwanza kipindi mi naishi na mama mtoto wa mtoto wangu wa pili sijui hapo nanelewapoipindi naishi na mama ndi akaletwa mtoto wangu wa kwanza lakini lakin mama aliomleta si namjua ee, namjua ee, ntukua na mahusiano kwambayani atukuai kuwa wapenzi wa karibulakini ga ka namrukia lakini soilet maybe we, tunakutana kila end meruka mm. huko nyuma maybe lakini sasa sikujua kwamba takuja kutokea hivo na mara ya kwanza naambiwa niu mbishi kawambia so ya tumasuap mara hmm. <laughs> ah, mbili wo kila unaanza napokukumbusha unanzauskawa mbishibaamtafteni baba akeb uzuri wa uh, upande wa pili kule waan walilivaa kwamba babake anasemaje basi mpaka atapozaliwa tutamjua baba yake kubuka miskukataa ila nilikuwa na dauti kwa sababu hatukuwa tunaonana mara kwa mara alafu mm. mi naishi na msichana mwingine pia nyumbani kabisa tunaishi pika pakua mm-hmm. hey, hey, sasa kipindi ama wes ana mimba a kabisa y mtoto amefanana nawewealewaaikufikaaeamaafshidaule mwanake iaae alikua najwaa na brazangu kabisa an yani, wanaukaribu kwahio iili ili mama kanabwana mii nimemwona yule ni wakwetu so inabidi tu tumchukue sikuweza kukataa mm. eh, nikiliangalia kwa upande wa pili sitakikuwa kama ambavyo mimi nime naisi kama nimekatiliwa hivo mm-hmm. sawa mama angu mzazi kakubali vipi kumuona ah, na lakini <laughs> na mama mtoto mgogoro mgogoro pia pia wa kwanza wetu mhsn mgogoo wtahsamaaa amo isa no kaja kujua kamba na pia ulikuwa na mtoto nje mm-hmm. <laughs> mama Kukotu kwa tulikuwa tushaachana hiyo ikawa sio stori kubwa pia. Mm-hmm. Yeah. Nini? <laughs> <laughs> yani najaribu kuiweka ku, kuieka kujiweka kwenye sehemu ambayo da. mama mtoto wako wa pili yupo yaani kwamba mko katika mapenzi kupika kupakua mnakaote wote ndeni unaletewa mtoto ndani mm-hmm akulitewa aku yani kipindi mi nimesha chana na huyo mwanamke wangu washfmalishzmzamtoto sha tayari mm. kwaiyo kipindi ambacho mi naitu na mgogoro kabidi mikabidambi bwana mi namtakadogo eh, kipindiicho bado sijamchukua udogo wangu wa kwanza naye ajui chochote kmiilivompata dogo mtoto wangu wa pili kukaa naye na maza nika pale nyumbani anasaidia kila kitu ikam ni nimchukue na mtoto wangu wa kwanzapamookinekua ngum sana kwangu kwa kwa pia napg sana kua mwongobwanzia wap kua mwongo sio kitu kizuri unapenda kukumbukwa vipi <laughs> kwa maisha tu yaani kama mtu akisema rich legacy unajua eh? kwa mfano kama john boko tutamkumbuka boko kwa urefu wake kwa iplini yake mm. cheza mpira muda mrefu end yeah. wa simba makombe mangapi mchezaji bora misimu mingapi mfululizo yeah. best wewe ungependa ukumbukwe vipi wala usijali jifikiria alafu ningependa <laughs> kukumbukwa kwa kwa kwa kwa kati ya vijana ambao walikuwa na uthubutu kwenye hiyo taaruma ambayo sisi tunaiongelekatiy vija ambao walikua na uthubutu wa kuweza kubadilisha maono au kitu ambacho sisi tumekizoea amblad tumezoea kuskia vitu flani t j kuna kijana huyu akija mara kwa mara anatulitia vitu vipya na vyenye msingi au vinaweza kubadilisha pia gemu yeah. mm. ni kama game changer mm. huwe yeah. ni mwandishi mzuri sana katika watu ambao wanaandika historia itakuja kukuzungumzia wewe nini huwa kina ku yaani katika mudi gani ndo uwaga unaandika ukiwa umeumia ukiwa una furaha ukiwa umelewa ukiwa umetoka kupiga kimoja <laughs> <laughs> <laughs> mimi bwana naandika kwenye mudi yoyote ile yani sehemu yoyote ile naweza nikafanya kitu kikubwa uwezi amini hicho ndo kitu ambacho mi nimejaalwa nikiwa nimelewa nikiwa nimechoka nikiwa sijui nimefanya sijala na njaa naweza nikaandika kitu kikubwa still bado kikubwabado yani, sinkapasiti yangu inakuwa kwenye uwezo ule ule hata kama ntakuwa nna njaa ndo kitu ambacho mina shukuru pia ku kwenye muji yoyote tuminazanikafanya kitu kaziyao boi kazi yako boraeujambaeh <laughs> <laughs> <Saku aroma, manio. laughs> Ma... wakati unafikiria kazi yako bora ushai kumwandikia mtu mpaka ukasema ukasemaai ningefanya mwenyewe tu na nafikiri kama nafkiri kamakama nilifosiwa nili, nili hivi bwana inabidi afanye huyu inabidi eh, aimbe huyu kasema daichi kitu sema ta ningekimba mwenyewe kingekua noma ichi shai kuntokea <laughs> na pia kwenye kazi yangu bora mimi d nashindaga kusema ipi ni, ni, ni bora kushinda, uh, nyingine kwa sababu. vitu vyangu vyote ni vya tofauti mm. yani naona kabisa nikisema sila sia nyimbo yangu ya kwanza lakini bado na nyimbo mm. lakinisbadoa nymbo anikisema siju kokoro niseme i kuna nyimbo nyingine ambayo nahisi ni nzuri lakini ni vitu tofauti tofauti kabisa havifanani kwayo mii pia samtim nabaki niko katikati kwa sababu naona vitu vyangu vyote havifanani kwaio kila kitu kwangu ni boraio nice. yeah. ieienda s mm. unaamini uchawi mm. upo hata kama hautuamini <laughs> <laughs> umeshawahi kufanya shirki ya yeah sisi kwa watoto wa kiswahili kama haukuwahi kupitishwa utakuwa umepita mwenyewe mm. yeah. kwa miaka tuseme kama kumi hivi uh, mambo kama yamebadilika hivi ya muziki na watu kuwa serious na watu yeah. kupata heshima yao uh, kuishi na, na mambo kama hayo yeah. binafsi unadhani mziki umekubadilishia maisha yako kiasi gani Ah, kwa kiasi <laughs> takua muongo ila ni kitu ambacho kimekuwa ni nguzo yangu hata imekuanguzo piakuleafam kwa mda wote ambao unafanya mziki kipa changu kikubwa kinaenda labda nyumbani kulikoataku ayb ntalewa bal sijuni na nini yani sifanyi hivyo sana kwa sababu nahisi na, na deni kubwa na na nyumbani a hmm. yani yeah. mziki umenbadilishia vitu vingi sana sana sa kuna asili ya mziki nyumbani kwansis ah, wetu ila kuna watu ambao walitokea wana wanan za kuigiza brazangu anaitwa nani ndika oh, asa kabisa yeye mtoto wapili kuzaliwa mimi watano ynkaika tano watano mtoto wa pili mama moja Uh, mtoto wa mjomba wangu dokii mm. e, ambaye mtoto wangu miwa pili wensi ndi jina la baba yake dokii okay. yeah. unajaribu kuona kuna pia nyingine kwenye mziki aijaai kutokea okay. kitu cha kubarikiwa tu yeah. kuna hishu ya, ya unyonge ya mm. kuomba mm. miongoni mwa, mwa watu wanaofanya mziki yeah. E, wengi wanakuwa wanajiatash na matajiri e, na hii sio mm. nyumbani tu sio hapa tu tunaona hata nje lakini mara nyingi ni waafrika yeah. e, na inakua, inakua kupitia mziki pengine unaju kutajataja majina yale ya matajiri amatb kwahyo yeah. mtu ana u unajuahiyo unaionajefsmeuaaa zamani ilikuwa uwezi kusikia nyimbo ya msanii wa bongo freva ajamtaja a fan idiolakini sikuhizi kidogo imepungua watu wamekuja kwenye uelewap enye masaa ya ebo uweiukawa namrusha tumtu ambaye anabnamusha kila siku naka uongo ahiyo mi nafikiri hiyo kidogo imepungua kwahio imebaki kwa watu ambao pia hawataki kubadilika ku, ku, ku, yani, unatumiwaje una, una, una hivyo yani kwanini <laughs> nikurusha yani? ko nanipaela lini kurusha alafu upate sifao bantokee hey. kwenye deoao <laughs> <laughs> uelewa tu ndo, kitu ambacho watu wanaenda kwenye uelewa ssas so lazima nikurushe matajiri kuushebawnyew wasemage nirushe <laughs> ni ile tu mtumwenye shobo zake sasa katoa hera hii fanhiu imbe ktolakini wengine wanapenda matajiri yasa jawai shannajua najua ani <laughs> yeah, yeah, sifa zipo kasaminaonaga sanaamapapaa Hmm. wanapenda hizo na ile mtu pale pale kwenye bendi iv ao unaweza kuamusha hata so studio live, wa, sasa mara miasasa inakuajnyimbomi naimba kwenye mapenzi na kurushaji e kaka ndo mpenzi wangu tabia gani mbovu ambayo unayo nadhani <laughs> anasema ah, nabiajikani <laughs> amfamajikani uh-huh. ah, mi nachukia sana tabia yangu yakuchelewa ishani yeah. ferisha vitu vingi sana kuchelewa kwenye vitu kwa mfano labda mda mm. <laughs> baada ya kujelewa nkajua kombe muda ni mali sana na pia kutoa maamuzi Mm. yeah y si mtu yeah. wa akutoamambuzi kwa haraka nafkiri nimezoea hivo lazima nimefikiria jambo kwa uh, kikwenye faida pia na asara yeah. k okay. so uh, twende twende kwenye kwenye kwenye ishi kubwa ambayo imeishai kutokea katika maisha yako ambayo itakuwa sio vizuri kama tutoizungumza kwa sababu mi ni moja kati ya yakuzaliwa na kua kwenye ebo kitu ambacho kilitushangaza kili, kili sisi wengi okay. nilikuwa nasoma baadhi ya vitu kabla sijakutana na wewe leo hmm. na ishu kubwa ni kwanini ulienda eb kwanini yeah. ulikubali kusainiwa hiyo ndio ishu kubwa okay. kuna kuna kuna juto lolote ambalo lishawa kutokea wewe cha kwanza cha pili yeah. unadhani watu kusema hivyo wana haki Ku, kusema hivyo kwamba katika vitu ambavyo ambavyoich ameshaakukosea ni kukubali kusainiwa kuwa chini ya lebo uzuri mimi sikuwahi kuchukia maoni ya, ya, ya, ya mtu kwa sababu kila mtu nalisema neno kwa anavyoliona au anavofikiria yeye mm-hmm. y yani, wamfano nasema iwona salama na plado si mm-hmm. mm-hmm. lakini kuna mtu mttaf asema uenda meazima nani uposawa kwakoesindonajuadonajua kwamba kwa hiyo mara nyingi wanachukulia maneno ni kama mtu ameona na anavofikiria an anavoana ndio kitu ambacho wameniambia lakini y mi ajui chochote kuhusu mimi siwezi so, yes, kumhukumu mtu waifu. mara labda nimekosea avosm ladamos deal salama watu wamekutafuta asseme si, si, si, si, labda imekujadilwatu wamentafuta tunataka ufany kazisifanye ah. kazi, kazi mbaka kuona nakuwa vipi yani ii sehemu au ofa inanifanya kweli minikue sakimbila a vitu vinakimbilia dito kinomanoma ambavyo sina uelewa navyo nahuko ndo kwenye nini pesa, pesa. shkawaso uelewa tu ish kaa huko pia ndo natakiwa itiwe pesa nyingi mm. ndamiisustufanye no, no, no. <laughs> kazi na wewe tunaeza kufanya hichi na hichi na hichi kwa mda huu na nahu nahuu si nanelewa kwahiyo mi lianglia nawezaji kukuaatwamna ugoi na mtu flani dawleloyote mbaya yakusema siwezi kwenda kwasbabu watu wananishindanisha no, na mshikaji au mchizo nalambia mi mkali kuliko mshikaji sikuwaza hiyo kwa sababu mi nilikuwa nawaza napitaje hapani mi nataka kukua na wao wanaweza kufanya hichi miawokua hwameongea vitu vingi telewa okay, kati a saini kafanysikuwai kujutia kwa sababu nafikiri kulikuwa kuna hasara na faida zake inawezekana pia mwingine akaona ni hasara ni nyingi sana lakini mi kuna vitu vingi ma nilijifunza hpo ee hzosehem tu ya maisha ambao pitia nana na lazima eafai ambao furaha baada ya kuondokabawkat uko pa yani pale. You happy? Hey, kwa sababu gani nilikuwa na furaha kwa sababu mimi nilikuwa nishajichagulia kwamba najua watu wengine watasema hivi lakini mimi niko hapa msimamwangu ni ajua nilikuwa najua, najua. si kwamba sijui lakini siwezi kusikiliza kila au siwezi kufata kila mtu anachokiongea ntafata vingapi salama na vitu milioni kila mtu anakwambia uk mpaka rangi nyekundu huku njano nyeupe n njano kijani ah, tdngneabidi usikilize moyo wako usikilize pia kitu chako ambacho nataka kifike wapi ndo kitu ambacho lazima nijisikilize nje, sauti pia. Mm. Kama na opinion tofauti, tofauti nadhani ulifanikiwa Ah, kusema kwamba sijafanyikiwa au nilifanyikiwa itakuwa ngumu kwa sababu hatukufikia hatu hata kwenye huo umri ambao tulitakiwa tufanye kazi kitu gani kilitokea kwa sababu mm-hmm. eh, mwanzo ilikuwa kama ruma sawa mm-hmm. wambabaanamavoko anaondoka yeah bwana saizi mambo sio mazuri peponi mwanangu yaani kule <laughs> akuko mm. Rrr, mara, yeah. mara bwane, kila mtu na ia yake mi ataka kujua mi ni mchunguzi sana au uzuri mm. ni kwamba we ni pengine mwanangukumzapengine mm, kidogo una miaka mingapimi nimezaliwa a tnangapi abahati lakini naweza kupata mimbo miaka kumi na mojanini <laughs> <laughs> nini, nini, kiitokea ambacho kilikufanya useme you know wa mm. asanteni lakini asanteimsipendagesanauoenaomba ah, haki mzee wangu wangumna haki lakini kuhusu hilo sipendagi sana kuliongelea nini kilitokea lakini naweza nikaliongelea tu kwa ujumla kwa neno sawa naomba nikwambie kabla neno moja unajua mm. ambayo uliona wewe utaipata kutokana na kila kitu ambacho umeekewa kwenye kwenye karatasi na kwa sababu kulikuwa kuna kuna step kunau nata uipite mm. uende nayo ili mambo yako yakunykee kuna mwingine anaweza akaja akaletewa kama hii katika ile ile ile ile ambayo ambayo yeah. ulikuwa nayo na kaf, akachukua hatua ile ile ambayo wewe u, u, umechukua mm. and then vi, visifanye kazi kama kazi kama mm. kitu chochote ambacho kinamtokea kwa mtu yoyote mm. mimi kinanifunza jambo okay. shaomaatuwafunze kutokana na, kwako. Na, na, na na solution naambayoitokea you know mm. sababu si uongoch si dhani kama uko hapa utaniambia mimi uongo siwezi kwa sababu pia sisipendaki si, si, si kujeka katika nafasi ya kutaka ku- kkuufosi ku, ku, ku, ukweli yani sipendi sipendi ku, kufosi ukweli na ndio maana mi waga mtu ambae napenda kujipa tkmi okay. mm. okay, nimeiba nyama eh. sawa amna shida kwahiyo siwezi kukuambia uongo kitu kikubwa nitaongea nita tu sio kwamba kuongea ila nitaongea kitu ambacho mi kimenifanya nipale sindio mm. kitu kikubwa ni kutokuwa kuto na maelewano ya kazi ambavyo tumepanga kama awali baadaye imekuja ni bl anafanya kazi yn mdogo kaka anafanya kazi na mdogo wake mm. sio kama ulivyonifata tufanye biashara hicho ndi kitu kikubwa ambacho nimeona bado watu wawako kwenye ulwaebo tulichokipanga tukifanyefofatktactaona vitu vatokeaofautijaibub ichi naichi na kama akiko sawa ni maneno mengi kizakusema pa vitu vingi nikianza kuviongea hapa hatuwezi kumaliza lakini kitu kikubwa ni kwamba baada ya, yani baada ya kufanya kazi imekuwa sasa nikusikilize ni wewe tnandotmbh kiku nyimbo utakutaka wewe sijui meneelewa shut video kwa bajeti unayotaka wewe sio tuliyopanga kule tafanyaiw kuto kuchukulia ya ni kuto kuchu, ku, kuona umuhimu yayale tulioa ya kubaliana mbele kuchukulia tuso biashara tena mi namsaidia wakati ume unisaidii blo aunisaidii Sa, mi, na, pia, mi pia natia nguvu yangumi sijawai kutubukwai kulia saamuj watu wanap, wanapenda ku, ku, ku, wanapenda we uwaongelee watu vibaya ili waandike imfikie mtu imume ni kitu ambacho misikipendi nd tu mabaya ndio nilikuwa nakwambia ulikua unalia yani sio kwamba unalia machozi eh. tunakuska ah. ya kutenda tu mabaya sikuwahi kuwa upande wa kuwaongelea vibayaanzau tenaann naanza kua kma naua aio kama vile ambavyo tumepanga magu magusio nikiuliza magu pa namekuwa tofauti siwezi kuongea vitu vingi kwa sababu pia naona haina haja kutaka kumpa mtu ubaya, ubaya jipe no vitu ni. au vitu vibaya wale vibaya wale kuna story moja nimeisikia mm. utani, utani kama ni utakuwa ni umbea umbeaumbea <laughs> <Made in> <laughs> mm. kwamba E, na siku huyu mtu akija kwenye kipindi hapa nitamuuliza pia hili swali insha mm. allah mungu atatukwa uhai na uzima na tutaweza kufanya hicho kitu mm. inasemekana kwamba mm. konde boy ni sababu kubwa ya wewe kuondoka pale kwa sababu alikuwa anakugombanisha kugombanisha inavyosemekana mm. kwenye kitabu cha cha rais mm. wewe ni nambari mbili mm. Sao, akitoka akok akitoka yeye wewe mbadi kabisa <coughs> sababu za yee kusema namtaka huyu katika tm yan hmm. lakini katika kitabu cha hamo hmm. alikuwa anajiona yeye ndo namba mbili yee anautaka uleunamba mbili <coughs> ya mtaani inasema kwamba hmm. alikupikia ambaa n kati ya neno lake na neno lako nenoak anakupigia simu we ujui kama unasikilizwa mnaongea mambo yenu Mm. mambo yanaenda hiyo ni stori ya yeah. mtaani kuna ukweli wawote kwenye hili swala richitachanganya <laughs> <Story laughs> kwamba mchizi ndo alikuwa mbaya yeah. mi nondoke sasa yeah. mimi pia sikuwai kujua kwao nitakua nitakuwa nita nita ni muongo nikianza kusema ndio sijui meneelewa na mii pia nishaai kuambiwa hivyo eh ushaikuiskia e, yani, ndo ule lakini mi sikuwahi kujua, nawala, si Kwayo, si dhambi, kujua. Uh, pia, na pia, mbae, laba, wala sikuwai kuona sana na sanakasema lakini ah. ni kitu ambacho kishatokea mi nishasahau yani awe amefanya awe ajafanya kwangu mimi nachukulia ni kama kitu ambacho kimepita mko sawa we nayeye nanani huyo ambaye nimemtaja hapa mii niko sawa na wote wa pale uzuri wangu mimi wale wote ambao niliwacha pale wote niko nao sawa wote nabosi kchina china tuliachana vizuri kwa sababu tuliachana kipindi tunaongea si tulikutana basi tukaongea akasema vile ambavyo anaona aliongea vile ambavyo anaona itakuwa sawa kwake au kwa yeye anavyoona kwa kwa alivyokuwa naishi na mimi aliongea kila kitu na akaongea bwana vile ambavyo e anaona sasa inabidi iwe lakini msimamu wangu tu likuwa nikuwa nahitaji kuondokaana salama ilikuwa sasa uwezi kuniambia eti baada kabisa baada ya kusema kwamba kwambaeti nataka kuondoka ndo useme naweza nikafanya vitu hivi na hivi kwanini unafanya hiva msimama wangu ni, yani. <laughs> ni, msima ni tulimaliza pale kwayo tuliachana kenye njia nzuri eikama i Si, siwezi kusema ile nafasi ma bauukaachini tuendelee sikusema ile nafasi ni mbaya ila mimi nilikuwa nishaona siwezi tena kuwa muongo mi siwezi kuwa so, mm-hmm. nafwznekna oh, kama pesa zangu nimeeka nyingi lakini mimi niliwambia chochote ambacho nataka kutoka kwangu nyesemene siu inaenelewa mm. ikashindikana kwasabutakbak <laughs> mm. sisehem kwa ubaya lakini lianafasi d mm. kama mtu mwenye uelewa ambayo niliondoka walikuwa na maneno kwamba mi naondoka kwa sababu ya midia flani ndo inanijaza ina kichwa mm i ni salama nimeondoka sikufanya interview media yoyote ukichukulia tu izizi unaweza ukaongea chochote kibaya lakini ukishafikira kikuba kmba ine nitaasisi naichafua pia twenda kupelekana mamaakamani huko mi nikacha yangu tena pale lichile ko mahakamani au siju afaitaraibaki upade ana upande na ataki upande, ana upande, na ataki upande aitaji jeshi kabisa kabisaajaekuondoka kipindi iua pale mii peke yangu angu skuai kuwa na verify ya oh. e instagram na siku ambaye tu walishindwa mm. au walikuwa awalipambanii hilo ntakua mwongo mm. yeah. walikua na lafkiri kuwa linaenda kwenye wakat wa mwisho kabisa labda ni kila kitu ushawambia pale wale watu wa pale lakini yangu ilichelewa kidogo baada kama ya mwaka shatumia kinakimwwalewaeza vikawakabisa unatuma picha unaombaasa <laughs> <laughs> <Tamulisho chako. laughs> mimi ni dhaifu sana yeah. lakini eh, mso nasema kwenye tv lakini sio watu wengi wanajua hivyo yeah. yeah. eh, watu wengi wakiona labda kama mimi wanaona jasiri na nini lakini yeah. kuna vitu vidogo sana ambavyo vinaweza vikaniumiza vika moyo wangu na vikanifanya nisiwe kama S- navokuansiwe sa mm. wale jamaa zetu wana jeshi kubwa sana mm. ambalo kwa kiasi kikubwa kwa macho yangu niliona likiwa linakutaka kukutoa nje ya mchezo yeah, mambo yeah. mengi sana yalisemwa yeah. ukitaka kufanya mambo yako labda ukiweka hata picha yako nini yani nyingi uliwezaji kutoka huko <laughs> <laughs> kwanza anza minakumbuka kipidnaondoka pal sikumbuki ilikuwa niko wapi lakini ikwa mapema kabisa niki nawaza kuondoka pale likua ni asubuhmpmkabsmzkitu kama ichda ona liwaza hicho piatakantazngiwasana enye taetiwa kila aina ya unyama lakini kumbuka ndo mimi hapa afanyiwe mwingine kati ya vitu ambavyo livona sntatukanwa nitafatwa nita nitaambiwa hivi nitafatwa na kila kitu yaani kuna vitu vingi ambavyo pia navijua kwenye gemu chafuwabongo wa, wa, wa ambao watu wanafanyiwa navijua na nilishakuwa niko tayari kukutana navyo utumia wasichana yani mi nilikuwa tu nikoshajivisha mabom hivyo wanafanyaga vipi imwenye <laughs> sijukunalawaschanmiu <laughs> <laughs> <laughs> najua tueshi vyote vil unaeza ka sisemi watu wanafaa wa, au wao wanafanya hivyo ila nilifikiria kwenye ubaya wowote ule mimi nikokuzungomazak zisiend e, yani hizo zote nikawa nika, nika, nika, nika, nika niko tayari tu kwa sababu ukitaka kujua niko tayari mii nilikuwa nikitoa hata ngoma hata i kwa kipindi kile gamaangu mm. wakwanza mii sikuenda hata fanya si kwamba mia haina nguvu ya kunifanya ku, ku, ku, mi niwepu pale hapana kwenye baadhi ya vitu ambavyo kua navikimbia nihivyo kulzlizwa maswali ambayo pia ningeweza kuongea chochote kibaya kwa kipindi kwkigoma zangu nikiwa tu niko ah, mtu watu wanjtumzki yawanzanajua pae nitaulizwa hivi so lazima kujibu si nanelewa <coughs> <laughs> nilijandaa kwa hicho kitu unaendeleaje nashukuru niko vyema vyema zaidi ya janashnyezmunguna manguvu sananiliona umesain na watu wengine hiyo good for you ni, ni kizuri kwa industry ama ni ni daraja tu unapita unajua utaka kufika sehemu inabidi nabidi hayo yote ni madaraja hata sehemu ambayo nilikuwepo ni madaraja ambayo mi hapa nitapita miaka kadhaa nitafanya kitu changu mwenyewe nitakuwa hapa kwa, kwa, kwa umri kadhaa nitaondoka nitafanya kitu changu mwenyewe lazima pia uwaze mbeleni kuna mabadiliko mm. usiwaze kila mwaka itakuwa hivo hivo au kila muda itakuwa hivo hivo mina hatari eh, mzee kabla ujaendelea unaona mambo hayoan hiyo mm-hmm. <laughs> kitu inaitwa bushoke mzee wangu ila mebwegeilasomu umebwege hiyo <laughs> <laughs> <laughs> <Ina, so> <laughs> ya kwako tu kutoka kwa wenzetu wa kukukuku <coughs> polepole eh. kwa nini mii mwenzako nakola profe j, Professor j. <laughs> <laughs> Sandwich, <yeah>. ungependa <laughs> ah, so sahivay yeah? <laughs> <laughs> <laughs> karibu kuna kisu nauma haposo niya na madhumuni ya, ya kukuuliza hilo swali uh. Uh, nataka nijue makuzi yako uh, na kama kama unaona unasogea una uh, from okay. your heart au siowee eh? unajua ulikuwa wapi yeah. uko wapi na unaelekea wapi ni, ni, ni deal zuri kwako asante kwa kumvalisha rafikiyang <laughs> <laughs> ah, kwangu mimi ilikuwa ni deal ambayo naweza kusema ni nzuri kwenye upande wa mimi kwanza upande wa mimi ku-u ku, ku, ku, ku, ku. n yani, kuongeza kitu kwenye vitu ambavyo naamini vilikuwa vinahitaji investment zaidi ko imekua dil nzuri muhimu tu nimeangalia uh, muda na nawezaji kkupata ku, ku, changu zaidi hapa kwasabu mi kwenye mziki niko mda mrefu sinlea mm-hmm. pia kuna, kuna, kuna, kuna, kuna vile unaongea na, na huyo mtu anakufata k unajua kabisa anafasiga eh? mm. yani. so niliangalia asilimia zangu niliangalia muda vitu muhimu kwenye mkataba asilimia mda na vile makubaliano kwaiyo ukiangalia p mem ni watu ambao walikuja kunisikiliza mimi natakaji sio wao wana wanataka wanifanyie nini mm. sa pia nao naeza kusema ni wachanga pia kwenye sidio mm. mm-hmm. uh, alikuwa wao wanafanya sana production music video na pia wanafanya mpaka matangazo lakini kusimamia msanii yaani wao uaikusimamia msanwaanwo wakuaikuimmnmpaaaamalwainiicaguanaat na watu pia mtani wanakuhitaji kuna kitu tukiokiongeza pale kila mtu anakwambia kama ambavyo wee pia labda unajua sikuwahi kukutana na mtu ambaye ataniambia kitu ambacho sikijui kuhusu mimie <laughs> eh, mm-hmm. eh, mimi pia nilijua kwamba manechaguetu kw sababu ameona na kitu na mziki na hiyo inakua nzuri kumuuliza mtu hivyo kwa sababu pia ili uo, kabisa naenda kufanya kazi hapa naju kwa sababu kama modo sio anatakiwa io mod mi mshamba kidogo mm mtu akikusaini ukiwa hmm. chini yao nini nini wanafanya wanakulipia kodi ya nyumba wanakulipia bili ya simu yeah. unakuwa kila siku na mavocha tu <laughs> eh, wanakupa hela ya kwenda holiday wanakulipia studio na video hmm. unatafutia toto zuri ukisema nataka ntakanende kenya unaenda yeah. au inakuaga ina, ina, ina vipi mtu akitaka kuja yeah. ka, wa shida ksain saale na, na pilipili ipo kidogo yangu yangu kidogo ilikuwa tofauti Eh, amna siu aos amlipia nini tu. Ni kid, video, dhana, atakiwa unst t miionanstabda na vitu kadhaa namtu anatakiwahivmsamfasmsannatakiwa wamwendo vipi kama unaeza kutia milioni ishirini kwenye vido yake au video sita ksitia milioni amsi akawa na usafiri mzuri kanususimipie basi apartment masaki akaishi vizuri hata awenaan afikirie tofauti tu Hmm. sai wanasema mkiekwa hivyo tena mna hata maandishi nayo anapotea yni unambalbtam <laughs> <Lea da atramiye. laughs> maandiko huandiki melodi hutoi mzee wangu ynikila <laughs> siku umewewa vipi <laughs> mzee wangu sasa huko minazimaani mtu kuwa hivo ni yeye mwenyee no so na kukatisha lakini mm. u, unafundishwa una na nani dunia nakufunza kutokana na makosa ambayo umefanya yeah. ama ni kitu ambacho inabidi ujielewe kwamba you know hivi uh-uh, uh, hivi nani anakufundisha na ah, mimi najifunza muda wote nanikikutana na na nikikutana na, na, na, na, mtu ana kitu kipya nakubali kunyamaza kimya kama nakumbuka tulikuwa uganda mm kaenda kufata toto kiraaa ainlijifunza pale usiku vitu wewe, kama Kana toto pale kitu mm. ku kwamba ile ilehiyo lugha maona chukulia poayo ndolugha biashara labda ndo maelewano watu wengi wanaongea hiyo lugha sawa ni kama waaongeakaakmasai lakini na ekujua kasauuaseaaakutnkuifunza aaaafnza Mm. sabu kuna mda nalalanja havouyodga mbona nini tena asa na na e. na, na ah, unaliona nani naomba kijiko ndugu zanu <laughs> vizuri mm-hmm. yeah. kabisa mt kijiko kidogo huyomesh weke, weke vizuri si sindio mm. <laughs> umesoma yo sana. ah, so sanalakini shule umeenda unajua yeah. kusoma na kuandika vizuri, yani mama hapo apo katika matani yetu hayo mm. eh, mziki wa wa, wa, wa kisasa naomba mm. ni yeah. wazazi wetu walikuwa wanaimba mashairi ya ya matusi ma, ma, matusi yan yanaimbwa ya labda mapenzi how to do it na vitu kama hivyo hivyoasante mm-hmm. ah, mpaka kama mtoto mm. eh, ah. au au kijana mpaka ukuwe ndio unakuja unaelewa kwamba da kumbe hiki kitu kilikuwa kilikuwanamaanisha hikiwac yani wanajua kuficha, wanajua kuficha. Yeah lakini sisi kwenye kizazi chetu tumekuwa tofauti kidogo yaani yeah. pengine tunasikia raha kuona kuwa, kujua kwamba kumbe kama nimetukana <laughs> <laughs> <Yeah. Akwelewa. laughs> Una, unadhani ni sawa richi ndo sanaa pengine tukubaliane na matokeo sisi tunawahi sana vitu vingi sana vitu vingi tuna wai sisi yani kuku, kutaka kuwa kama watu fulani pia muda mwingine hatutaki kujua uh, historia ya hiyo nchi mtu anafikia kufanya hivyo pia wana yao ina, ina, mda, ina mda gani sicuu menaelewa mm-hmm. kwahiyo kuna vitu kama ulivyosema hapo si sawa kwenda kabisa unatokana kinomanoma mi nasemaga umarekani mwingi mm-hmm. e, umezidi sasa ndo tuenda tunaenda huko si sawa kwa sababu uenda sisi hapa kwetu tukufika ynhatutaki kufikia yani huko pia kuna vitu vingi vya kuweza ku, kuvielezea kufi, kuliko kutaka kutukana waziwazi wazi, kabisa unatukana na inajulikana unatukana mnlewa hmm. siju yeah. uh, kuija ndo mara nyingi kunau kunaweza kumtoa mtu pia kwenyereehaudhani uh, kwamba mashabiki pia ndio ambao wanasababisha hivyo kwa sababu tunapenda zaii isa e, jamani hebu msogezee hapa unajua mm, wajupos shidashabiki anataka shabiki anataka kitu ambacho hamaanishi we utukane kama hivo ulivyosemawazee wa wa, wa, wa wetu walikuwa wanafanya kitu kama anafanya hivo ashkutana pia na watu ambao wa, kama lako Mm. Eh, nikaambia ushaikuona mimi nimeua nime waziwazn no, no. mm. vitu vkutumachan mnavyongelea vinahamasisha vina sana opaatamashabik mm-hmm. <laughs> mm. pia so wamba wanapenda hivo vitu a sisi asma usmsi tuatakut kama vitu nilishamsikia mtu fulani pia anafanya yaani sio hishu hiyo ataaasondo sisi tuna fsi kufanya hivyo vituktamaho z wewe una mtoto au pale una dada pale nyumbani una mama Siri story, kabisa mamakss <laughs> anelewa ah. <Sini> <laughs> <Suri. laughs> kume mchezo mdogo tunaeza kalijeuza lile lisiwe kama vile mtoto akaelewa mm-hmm. yeah unadhani walivyoimba makumbele walikuwa wanaimba matuzimb makumbele, makumbele nimevumilia mengi zitakutendea gosa mpenzi we nimevumilia mengi mpenzi wanguwaoumbeesijta ilo ni jia mtu anaitwa makumbelekumbe hilutakua mbele kidogwala usijali endelea tu mzee wangu unadhani um, mapenzi ni yako yakoc mtu akitaka kukupata anakutia tu kwenye penzi wanasemaga akunaga mkate <gulia> kati mgumu knye cha <laughs> <laughs> e, wanasemagahinaweza kuwa hivyo lakini sio kwa kila mtu kwakl l mt anapenda kuwa na yani mpenzi kwenye umri ambao umefikia kabisa wewealakuwa nampenzi sindio manake basi mm-hmm. uh, sio kila mwanamke pia anaweza kuwa mpenzi wangu siju menelewa mm. ni kitu ambacho mi nakijua Si weikutembea na wanawake wote duniani lakini wengi woteiiwengiwawenaza az kmiwawezi wote ao hata nifosi vipi salama ndo kitu ambacho minajuaushi so kuwa kwenye mapenzi na watu wangapi kwa wakati mmoa yeah. uh, uh, uh, inawezekana pia inawezekana ikawa kwamba hiki ni chombo changu na kile ni changu egie huyu mm. kila jumatano huyu mm. mara moja kwa mwezi h uzurim sasa nikisha kuwa na mwanamke mmoja ile kutokatoka ile kena hivi nitajulikana tu mara nyingi nyinhieta mapepewene pia namawenge o kim kikana mtu ambaye anatulia namipia pia na, yani, na, na, na, na saau kabisa kusun niko hivu. kwa sababu bara nyingi nikijaribu kufanya vitu vingi uwana shikwa noukwel wangnimelalahdsswanaao sana ssstufrkama mtu wa kawaidan amekuana mwanamke wake anaweza kamamba usifungue u kayingine wakaelewana huenda lakini sisi kot tukiwambia hii usifungue manake ahanni mm. saanahani ni sawa kwamba kwa sababu mi nawewe ttuna mahusiano ni sawa kwa wewe kushika simu yangu muda wwote unaojiskiaa i upate mtu ambae aumii kuhusu wewe na vitu vyako ni kitu ambacho hata wewe pia uta ukitaki kuwa na mtu pia hakupendi ila anajua tu anataka kuwa nawewe wa jilako mm. wngmbo mtu anataka natakaupenda weli nanataa kufatilia kuhusu vitu vyakouwkshi baada yaku najua kitu ambacho pia nasema i nimekin kuishi na mwanamke miaka mitano nyumba moja sijaoa na nasijisifi kuishi na mtoto watu bila kuoa pia Saa, yeah. lakini ile ni kama ndoa pia kwangu kuna vitu vingi vingi vingi jifunza hichi taki yeah. na mimi ni mtu ambaye ilikuwa na mgogoro mgogorokuambia ni wazazi kuja asubuhi kuja kutupatanisha <laughs> tumekaa kidogo miezi mii mekuja tena ni mara kwa mara kwa sababu kumbuka ndo kipindi ambacho pia ndometoka n unawakaiindi ambho wanushina mwanamke iha nado kipindi ambacho pia ndo st unawaka yani hmm. ile ndo umetoka mwanzo mwanzo ilikuwa ilikuwa ilikuwa sana sana sana sana kwangu kwa sababu mara mara nyingi mara nyingi nakamatwa visa vinatokea simu hmm. na na simu nikitaka yake mtu hata akituma hiyo nikikamata kesi yoyote aaa iiatokea enye tawotoaamsca si u tuna nguvu ya kusema ii kesi inakuwa kubwa kutembea na mtu ni kesi kubwa lakinikitembea na mwanamke mwinginwsisi <laughs> <kubwa afundoka. laughs> <laughs> ah, ah. ku... tuna mabavu sana kwenye kwenye, kwenye mahusiano mm. ni mara chache sana kumkuta mwanamke ana kauli kubwa kwenye mahusiano yani na ya kusema sasa mara, mara mm. pia k wako naakuogopa ktokana mfumo fulani dume ezakusema afanya hoeifkiri kenye yanguimepitia niulewakuhisi yaani mimi ni kama yeye yani nahisi kwamba ataki kufanya chochote kaaoae unaelewamaaa siku le vikao vikao unaanza kujifunza mm. vitu vingi sa nana aa kibao kimoja vibao ii nafanya ichi kitu c cha ajabu usifanye hivi eh ni zuri bwana sawa sawa kwa sababu anajua uu uh, ni mwanaume Mimini, mabavu, mabavu, mimi ni mwanamke nitapotaka kushindana naye mabavu ni ngumu nyingi kibaya e, ntapotakushindanbtkidogo <laughs> <laughs> kidogo, kidogo. mbaka tunafika laa kwenye mwaka wa tatu au wa wanne likua nishanza kumaste yani Ata kujua kwamba kuna vitu fanikwa kenye mapenzi watoto kila kitues mm-hmm. ba... uh, vitu, vitu vingi sana kuishi mm. na mwanamke nana watu ambao wana huruma sana kama watakike kwa sababu e anaweza kakusamee zaidi ya vile ambavyo we unaamini ila we tu we mkweli <laughs> useme tu tena we uwe wakwanza kumwambia ukitaka kusemee mtu inakuwa ngumu kwa sababu kwasababu anaamini yani ya kwanini huyo anameea huy mimi naeza nikamwambia kila kitu nishamtengenezea mazingira hamteneamazitanaz mm. kwahiyo ikifika kipindi labda nimetokea na mahusiano na mtu na nayeye amesikia na akathibitisha ni kweli inakuwa ni stori kubwa yani mm-hmm. kama nikiendelea kubisha na akawa na evidence zote ehe kwahiyo vitu vinginev vikubwa sana mm-hmm. mama ni mm metosha i- <laughs> ninaisha <Nisame. laughs> i- kwahiyo na nataka tuma, tumalizie unadhani usingekuwa mwanamuziki mwandishi mzuri ungekuwa mm-hmm. nani labda au ngependeleasema <laughs> <laughs> <laughs> nadhani wongo ningipendelea kuwa mchezaji mpira mkubwa sana pia vitu eh? <laughs> kwa sababu ndo ndoto ndo yangu alikuwa tangu shule mina nasoma yani palelikua nauweza watu osomanao watakuwa wana habari yangu vizuri mmoja <laughs> yuko azam wanaitwa domayo mamiza yeah. kusuricha nakwambia sijui kwa nini anaimba nambangapimbangapiikuanacheza eh? <laughs> <laughs> namba nane eh, uh, kipindi na piga fomu mwalimu wangu akanambia sema uje namba wako mfupi sana ndio hmm. ndiowingi lakini sa... e, namba wako mfupi so aenda ndia fom nikawacheza namba saba mm-hmm. namba nane akawacheza domayo ututaafutahl najua e ni mtu mzuri na, najua unaweza uh, naja ulikua unataka yako um, na mwisho wa siku ni tu e ndo unajua kipi kizuri kwa richi na kipi kibaya kwa richi so kutoka kwetu sisi ni t No sane kwa kuogea si, si. na sisiieasanenaa malizie msosi wakootunakushukuru <laughs> so, kwaniaba yah minaitwa salama Take care. It's okay. It's all... uh, uh, <inaudible> vipo vya lawama sioshida vipo vya kupoteza siokudau na ukimbize ndoto kupati aina mana hukosei kiburi kinafanya tuchongei tuna amka wapya kila dei hey, hey, hey, hey. so ila kufika unawai chozi una mfuta naekrai tukipenda na mungu na furahi yeah, yeah. yeah. ihisihitaji And that place is okay. Hey.