binafsi nina watu wengi sana ninaofahamiana nao ambao tumejuana kwenye kipindi hiki cha zaidi ya miaka kumi na mitano ya kufanya kazi hii wengi wao hushia stori zao mbalimbali mbali za maisha yao yaliyojaa kupanda na kushuka nami sote tunajua maisha ni milima na mabonde na kila siku kuna mafunzo mapya katika maisha yetu hizi ni baadhi ya hizo stori ambazo watu hawa hukutana au wamekutana nazo katika maisha yao ambazo zitakufanya usome uwaze au uangalie vitu kwa umakini zaidi na pia kujifunza mimi ni salama hawa ni rafiki zangu na sote tunakukaribisha wewe kwenye salama na waswahili husema subira ya vuta khairi. lakini waswahili ha hawa husema harakaharaka haina baraka kidogo mitihani lakini vitu kama hivyo ndio huwa vinatufunza mambo tele kuhusu maisha unajua kitu gani kingine ambacho huwa kinatufunza vitu tele kuhusu maisha kwenye meza hii y yeah. kuwa tunasikia mengi ambayo labda tulikuwa hatuna uhakika nayo au tulikuwa hatuyajui au pengine tulikuwa hatupendi kuyasikia hii ni salama na na leo tuko zetu zanzibari karibu kwenye salama na zuchu <laughs> vipi shwaheri mim chechei ujambo Uyamu. hali yakoalhamduilah Eh, leo mi binafsi ni marango ya kwanza k kuona eh, lakini, lakini. sashaangalia yes. sana mi <laughs> <waidiri waidu> na <laughs> ndugu zangu kwanza ongera kwa kazi nzuri ambayo umekua ukifanya kwa, eh, kwa kipindi kifupi sana mimi na aj eh, tukiwa kwenye tuo za bongoa mm. tunakuzungumzia sana kwa sababu maj nadhani alichelewa kukupenda <laughs> yeah, <me. laughs> eh, uh, lakini eh, tulivyokuwa tukiendelea kuzungumza yni akadata i think ni shabiki yako kuliko mimi sasa <laughs> es so kipi kinakuendesha kipi kinakufanya uwe hodari kiasi hiki <sighs> naaninapenda sana anachokifanya nimegundua kama napenda kufanya hiki mapema sana kuo nimekihangaikia kwa muda nimekihanga mrefu alafu pia kitu kingine ukishafanya kitu ambacho unakipenda f iko hiko kitu kinakuingizia pesa inakuwa unakipenda mara mbili kwa hiyo nadhani iko kwa sababu nakipenda sana nachokifanya yeah, wen image e mceisomethi I'm kama hivi nimeingia hapay anasema meipenda mwambianiwambigivs me thefjoy ambao siwezi kuielezea you know? yeah. okay. so ujue we ni mdogo okay. lakini vitu ambavyo unaviandika ni vikubwa Okay. Yeah. E, mi nikiwa naskiza mziki uwa napenda sana kuenda kuangalia nani ameandikana mm. siku hizi uh, zinaruhusu <laughs> hiotofau yeah, nazamaniw akati situnakua watu wanaimba lakini baadaye nakua kusanaile liandika sogi lliandika mm. adiinajua Una, kamba yule ambaye ameimbad li andimad pngin mm. hta mbazo umefan naua umeadikawe mwenyewe mm-hmm hiyo nadhani umetoa wapi babangu ni mwandishi <coughs> lwatu hawajui kwamba babangu mze hmm. ndo alikua mwandishi mkuu wa mamangu dcacukubwa alofayamamangu aayt anu areemar alikuaandh It's kitu, unaandika naandika kistpata tu kwenye familia io na shule kidogo nakusikiliza sana nyimbo za zamani nasaidiaanauskilza nymo nazina pa knansaidia sana na kwa, kwa kiasi fulani watu wa zamani walikuwa wanaandika sana e, kizazi hiki ni vitu vinajiilia vina <güls> yeah. kwa hiyo ukiwa ukuko mbele kidogo mm. yni unatoboa kabisaespecial yes, yes. yeah? kwa wasichana, kwa wasichana. <güls> tubaki hapo wewe ni, moja ka- ni, ni, ni msichana pekee ambaye anafanya muziki ambaye uko nao wengi kwenyedia okay. Na nadiando odunisaausi ukitoboa kule inamaana kama ukituliza mawazo yako basi ndo imeisha tena hiyo mara ya kwanza ulivojua ulijiskiaji imecherewa sana kujua nyo nauia muotei kibiasharaaina furahi sana kwasababu nikikutana na watu ambao tunagnnao hizi wanasema kabisa picha yangu up, it's like no She's the so I think pazuri lakini kwenye maisha ya kawaida sasa aiogo uuura ena ia naua idogo nuamaramojaoaamanamara zan tunaokauandae u auhawama <laughs> right it. hey, so, yeah. <laughs> tunatakiwa ku penginee mtuninabidi ishi maisha yako so hauhisi kwamba tunatakiwa kubalance bos salam inabidi ajue kwamba you know kuna zuhura na kuna zuchu tukitoka tukienda sehemu, Mathala, salamo, meandaki, Kama inapanga uind kwa, kwa, na kwa namna hiyo natoka lakini utokaji wangu sio kwamba nakuja hpo unaelewaniamba kama zamani kwamba tunaenda kiasaii unatoka tu fulanihiichini ina <laughs> <natoka tuflani>, <laughs> yeah. mm. kukera yes. kwa mara ya kwanza kariyangu nzima jana ndoimenikera kwa sababu eaestothebos wasabuikuabu we so wlikwean we ah, go ot ihou no essio kwasautulik daatende clu so atuwaikuenda lu paka tuamberusa ungeneambia mimi najua milango ya nyuma ya klbu zote kama sio mimi washikaji zangu kwahiyo yeah. usiwe na wasiwasi unaeza kakwa pembeni ya spika <laughs> abaingabaamio pembeni ya spikaspiazakaangukamiimnanini speaker, kiga sehemu ah! yani utajua tunio nacheza tafayaje na utundu fulani nndani yangu so. <laughs> Go yeah. right. x ukitaka uesematwatu watamalizaaina shida nataka tuongelee ndoto zako okay. eh, mimi wakati nakuwa mm -hmm. wezi amini niikuwa nataka niwe mwanasheria hey, mona bwana mm. yan kabisa kasababu nikua napitia fulani kwenye maisha naona kabisa no, what? mimi hapa hii nikimaliza hii siwezi kukubali vitu kama hivi vitokee okay. mm. wewe vipimimi nilitaka kuwa mwanasheria mamaangu akuipenda hiyo kazi ainaa <laughs> utapata dhambi sana utaua natetea mtu kabaka mtotowa mtu, mtu abid mtetee ndo kazi yako kwahiyo nikaiacha kwa nini nahani minimwongeaji mzuri na nikiwa upande wako kwenye upande ukatoboa yeah. lakini upandea nikataka kuwa mwanasiasa kwa sababu ya vitu tu flani mi nimesoma kidogo nje nimerudi tanzania nchi yetu ilikua natamani tupat vitu flani tungekuwa lakini ningek nilikuwa najua toka nakili wama atauanya waaaanasimam aamimi ni mtu ambae marafiki zangutunapita mwngenyimbo nhea <laughs> so yeah. ainandugu yangu yeah, kua so, yeah. na kpingamizi mm. lakini likua nahof a na niliuastai kabisa kutumia jina la mama kabisa kabisa mama amesema sana like, you know. askwa like, sababu tu niliwaza pengine watu watanchukulia poa ataonakama ah, sikipo kwao unajua anaingia po narekodi hawatoona hawato zangu hawatoona mapito yangu kwa hiyo nilihofia hicho napia kwenye familia yetu sio mtu wa kwanza kutoka saaemaayami ntatoka kweliaankatoka watu akanchuniaso iko pia ilikua hofu yangu kubwakwa sababu ya uzanzibari mm -hmm. unajivunia najua kwamba eh, mm -hmm. jamaa mzanzibari mm -hmm. kali sana nimeshawai kuhusu mahusiano ya, yako wewe na yeye mm-hmm. e, na kwamba yeye ndo alikuwa nakaa we, e, yeah. yeah. na wewe muda mrefu zaidi baba yakona mama yako kila saa ali yeah. kwenye safari mm-hmm. wakati anaf, anafariki mwenyezimungu wa mrehemu wee ulikuwa na miaka mingani nakumbuka nilikuwa darasa la st aas la st la saba nadani apo katikati alafu ilivyotokea nilikua kwahiyo walitengeneza mazingira yakunifichanafanya aaa mm. <coughs> ki yani chakula kiza chkula kibaya sana laina tunapia chakula kizurivitu kama hivyo haupewi nafasi ya kusoma nikiingia darasani unaandika sia mwisho faa mtn umekuja kuchukuliwa na marehemu komamunguwa mrehemu tukaenda nyumbani kwake mm. he wakawa wanahofia saa mbili taarifa habari sijikaruka tukajua wakatuambia omar amefariki na amezikwa toka jui ambayo so, ilija was... kabisa nekufa kupo yeah, kwasababu i just didn't get to see anything yeah See you go enjoy i to i understand but then it's like it kinda doesn't give you that closure you need when i do when i see i'm to na alhamdulillah. like uh, with him i never got to see that so i thought like his name when i What? do he's skinny <laughs> Uh, uh, I think I wasn't ready right now I am ready yeah right now I am ready because i wonder what she's eating eh? I'm ready Like I had a lot in my head but I still needed him you know yeah. he was like a father we were very close I think he was my first best friend okay Yeah, you don't know? so worry na biki baki mean, hapo kidogo kwasababu ntaka nijue unavyodhani wewe yeah. eh. anajivunia wewe angekuepo na hisi singekuwa mwimbaji wallahi <laughs> alikuwa mkaliwach kuna mda anawambeaga rukia ne mungu anajuaukuamuliu mkalipale kwallikua najulikanausimchokole zuhurakake akija una kwao katika watu ambao niliwaona wanalai walikuwa yeah. bado ana maintain moza shikamoo zao kwa watu walikuwa humbleness omari was the one and he pretty much didn't fame haikumsumbua kabisa hukuwa ugonjwa wa superstar so i saw that and he was very creative and passionate lakini he was very, we were very close when i grew up for the first time i had to ilikua naishi na mamawangu mdogombaningee na kakaangu akampiga simu nikamwambia imeona like, kitu weneanoa akaja mpaka zanziba akanletea zawadi kana kaamba umekua mdada bado um, narudi kutoka kwenye kitu ambacho nakiadma kwako wewe okay. uandishi zuchu okay. yeah. again narudi akusema kwamba wewe ni mdogo sana kuweza kuandika vitu kama vile ambavyo unaandika okay. um, wakati unaandika ushawahi hata siku moja kufikiria kwamba hivi khadija akisikia hili swala tutaelewana i know lakini nashukuru mwenyezi mungu mi mama wangu nahisi ana, anajua kutofautisha tasnia anatabia ananijua vizuri sana anajua tabia zangu na nadhani ningekuwa mtoto mbaya pia asingeridhia mi kufanya anachokifanya kwa sababu ukiwa msanii wa kike aafu ukiwa mtoto mbaya ukiingizwa huku ni kama umeingizwa kwamba haya walete soi think homyae andio lakini mara nyingi sana nikiandika mstarisaa mungu wangu mama wangu akiusikia kuna kitu kimoja kiokidudeko <laughs> <laughs> <laughs> nan eh, <laughs> <laughs> <laughs> sintakoza mimi nitakuwa mtafutwa uh -huh. kwenye miradhiu <laughs> ana, uh, unamsikilizisha before Yes, unamwangalia usoni wakati anasikilizataikiwaguandika uh, <laughs> kitnampigia viioshuga angu ao jambo la nini na nitauangebaiishasma <laughs> so nadhani so, yeah. okay. mm -hmm. umebarikiwa sanay really? yeah, yani, mwenyezi mungu anafanya mambo yake kwa kwa anavyoona yeye kama hivyo mm. ambavyo umesema pengine homari angekuwepo sidhani kama ungekuwa mwanamziki kwa sababu alikuwa anakulinda sana mm. lakini amekuachia mamaako ambaye anataka ufanye mziki mm. anakuspot na anakusaidia pale inapohitajika mm alikuja kakabo mbaomekaa na mimi nilikua sijui kama na mtoto wakike ambaye anafanya muziki okay. na hakuwahi kusema alikua tukamongelea umari tukaongelea ume zake tukaongelea sh za mm. zake za mziki iashara zake io an pia ilikuwa ni baraka kwa kipembeni kuendelea kukuficha wewe kwa sababu bado ulikuwa haujatoka yeah. sasa shule mm. au sio umeenda kusoma ndia mm. umesoma hapa alafumeenda kusoma india heni ukarudi ndo ukaanza kufanya mambo yako kidogo yeah. kidogo mm. Ehe. wakati unasubiri zcho e, kwanza taka nijue nani alikupeleka wcb Mama ilikua tunamwambia tokanikoindia niorudi nikua naoha nanaja niliorudi pata ahati mba l mamakanmesasa na na kama najna ujkumupeleke sehemu aku nakumbuka aliniombea njenje nattnaben m napigapigadada naiaenyekumbanuwaan mamaangu hakukata tamaa na mimi nadhani lakini kila siku nilikuwa na baada ya kurudi kule niikuwa napata apro za labo labo tofauti tanzania omozote walinitaka lakini mikua naambia mama mi nataka kufanya kazi nadmon nataa kufanya kazi namnkamaso damn taleamaso tale fela a wanajuwa fitna ya mziki ao kasema sawa siku ntakueleka a <laughs> aa sataashta nae lakini saa naja msani mkubwa nza kumwaawanangu ikuja nae anaimba umsikize kmaaa kafaa y akwanza kupendwa nyimo yapili ofanya nyyapilifaya ndo amenipeleka okkkasubmand alipeekulisubiri mdagani miaka miwili minn unaenda unarudiku eh, kila siku kila siku am ilikuwa naendaa na ukienda yeah. no nafni no unakaa ru unaodiunaaya kureodii pale kwa liza unapeleka nyimbo zinasikilizwabosi anazikataa unarudi tena unasikilizwa tena enzako anatoka unawaona bendi iko pale unaimba bagvoko kwa ajili ya bosi hivo kipindi nasubiriai a aa anaendaha So you get, unapata vile madini yale Agikana, kabisa, pale, mumba, ya ndani kabisa unaelewa naasomhyo akikaa nakufundisha kabisa hivo kwa sababu kaa i ivofika pale anapenda sana kumba uunmassa wewe sauti yako naichayake mekaa kirafat hiyo ndo yako Many friends have to drink, Sana? I don't regret right now. I don't regret at that time. <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> so, lakina, I think God's time is just perfect. Um, mimi nimeona hiyo kwa, kwa, kwa sehemu nyingi yani nadhani ni, ni kautaratibu ambako sijui nani amekaeka lakini studio duniani kote s yes. okay. e, kuna, kuna wasanii ambao wanakuwa wako kwenye studi au kwenyeeb ambao wao kazi yao tuseme kuwasindikiza watu he, he, kweli. sawa sio sio kwamba wao hawata hawatawahi kuja kusindikizwa mm. lakini inachukua muda kwa wao kuja kutoka kama hivyo unavyosema ya mwenyezi mungu au timing ya bosi mwenyewe akishaona huyu kaiva ndo anaenda lakini kuna wengine ambao oh. hawatokaji zuchuunajua yeah, si eh? mm. anakaa anakaa anakaa ana, naiva anaoza mi likua ndo afikiaga o kiiufunaaan asaba aaa k aaoa ekitna oa kwao bahtsha metoka nyumomoja ataa chingine ilikuwa ni uandishi bado walikuwa hawaoni wa, ni yani wanaangalia msanii kama una uandishi ule ambao unafanana na ya soo aiishi wanaume kialavalacaganyikia wana enzang waandishiwazuri naj wanau aadka vizuri kidogohiyo ipo yani, n kiskiza za dunia zote kueka kwenye iloti pia lianansugua lakini ndo liaaufunaanaangai like, uo, like, a ansiingi ene onekanosichana umechangia inia Hmm. i think out a is risky na siwashangai kuna vitu kama mimba aya msanii ndo kwaza kwa umetolewa tena ndi mimba miezi tisa hii mwaka hu watoshekeza mahela yao vipimb hmm. yanielewa kwa hiyo na pia ost ya kumtoa mshana ni kubwa mi nimeona kipindi natolewa kilikuwa kwanza bosi ni mwanamume kwa hio utafanyeje hizo nywele <laughs> unaelewa yani, yeah. ni bambo ni menki sana, sana. mambo ya kusukwa na kaka yako ndugu yangu we. kwa hiyo una, unaangalia vitu vingi lakini nadhani kwa mimi pia bosi hakuwa tayari kutoa msanii wa kiki kutokana na changamoto za usichana wasichana tuna nazngua weza katolewaisemkuauna o aacana maanualia shaur mmojaaawanaz wae lavaa moyo wa, wa, wa kiume kwenye tasiandtamscan wenyeiasdaenana ku, so tusee sanainsia mbele ani tupambanetuna mazingiraoho Mm. shawaitsatazinanisawekwa lakini najua mimi lioanaj an a mpak yani, nishaekw eoazinalaini mi nadhani pia alikuwa nanichukuliautokana na naoenda ng nauamcana uweiukea kutngoaawtaanawaikit kiaaa wanautengenezaohataakienda yani tu, mm. ma, uh, ma mengi ua vijana toa a br tetaa mema upande wauschankupata io vishawishi vyarushwa yangonoaawenee aenaa aegea sautu ne egea saut You know? aaii mm. ukienda pale umetulia wenyee unaimba nauwenaaiiunajua iiaaai itu ya auuyako vii sasanaswalazima la mzikiuu yangu <laughs> na nnapenda nyao hatari <laughs> <laughs> takuonyesha naitwa male almarufu jamani <laughs> <laughs> e, ya, pumu yangu ipo na hii natempeao kila kona mm. pumwu nayo lakini nafana mazoezi kua inansaidia sanayani mm. ya kadio ya nafanya sanana mashine nyumbani kwangu nafanya mazoezi jita mwanzoaaidongukwelikweliaat nabidi tuende hospitali uwekeekaen indani hivo na inakuwa inakuwataka kama muda gani ni kitu ambacho kinatokea marakuna vitu vinanitr kwa mfano kama hapa kunge kuna harufu kali ingeni joto kali ingeni trigger. baridi si sana lakini joto au sehemu ambayo iko tunasema tubutubu tubu, haina dirishaaani mm. hakunaiwezi kukaa kabisa hivo arufu kali vumbi siwezi kabisaamamangu aliipelekaa una hospitali moa mamboaksachumba chenye umbkiaa kipindnyumbai cumba cha mtotoao uy atakuauwahea chaiaeazimnahkua daftari languyo hospitainachoaindano nawakwenye kiwanda cha muziki kuna mashindanoa Eh, especial ukiwa mwanamke kwa sababu bahati mbaya wanawake sio wengi mm. lakini wapo ambao wanafanya vizuri mm, na ubaya kwenye ndastr yetu sijui kwa sababu gani ni kwamba hatuwezi wote kuwa juu mm. hawawezi watu wanne watano wote wakawa nambari mojaamaz Mm-hmm. angalia sijui nani sijui yni wasani wa kiume wote wako juu siko juu sijushoga ya wale walikuwa wanapewa zamu na haikuwa juu ya hivo ambayo we unaiona ya sasahivi yani hii hi hstori ya kwamba akiwepo flani flani lazima ashushwe hili flani pande, siku zote imekuwa ikohapo tofauti na nigeria kwa mfano ambapo utakuta ulamiddavi yeah. nani yani au ya wote ni A-list mm-hmm. hapa kwetu hakuna hilo swala wewe kwa sababu huko kwenye kiwanda mm-hmm. unadhani nini hasa kinachosababisha hivo wasanii wanapitia magumu sana mpaka kufika kileleni mm. Kwa hiyo, hata, mpaka unafika kileleni. kuna mtu upiga mwingi kwo ata afikakl natn caan walik A very few powerful people I think Kusabu, when you are in a powerful label, nobody is going to shusha you. Nana shame shusha Beyonce. Nobody. Like Rihanna, like you, Right? So it's because Beyonce and she's are powerful. Kwa hiyo, I think what powerful, powerful, ukosaii lakini i kwamba mtu anakosa kuwa kwenye kuachia nyimbo kwenye nini utomatikali yule ambaye yuko pale anatoa nyimbo anaonekana zaidii thin mziki wetu wa tanzania unakosa watu wengi wa kunes mm, mziki wetu yeah. naumba niambieaza kuwa msani <laughs> Music is different, yo. I thought I figured it out, but I, I apparently I'm still learning to this day. hakuna ABCDs, you just have to go with the flow. I feel like I don't even have it yet. You see, the the things that I wanna achieve, I haven't achieved them yet. I s I don't know how to answer that. But to me, I feel like there's no formula in music. Squeeze na trend number one, formula. Just do whatever you believe. That is your creativity. And being unique is always the best. Yeah. That is always like any the weird you are, maybe the better. Okay. Yeah, I think. nimekuliza swali kuhusu mamako anavokusikia na baadhi ya mashairi ambayoka I'm making music for you to enjoy in the bedroom also. Mm-hmm. So when I'm singing kulala, you have to feel it, you know. And when I'm singing Sukari other people also have to feel it so it makes me uncomfortable because my personality is totally different you are nasty <laughs> I am nasty <laughs> you are I am nasty though yeah. <laughs> innocent nasty <laughs> I am nasty but I'm very respectful a respectful nasty person <laughs> so who we'll take that who we'll take that La, laini gani bora ambayo nadhani umeshawahi kuandika <coughs> uh, namvuta farawani tumwatubutubu ndani namtazama simwishi na mkanda mambavuni kayainu a majeshi vitalichague mimi aanze bangladeshi amaliziyesu dani tirili no sina nyimbo ntakaotunga tapita huo mstari wangu nikuesto hiyo nilikuwa nimepeleka nyimbo kama tano hivi simagazi kataa zote u mm. nikaambiwa nikaandikanmo nika ini ikamtafta rafiki yangu anaitwa alikuwa enyee nanja nkasemand atanifaa iknawimbi Namu imbia tuajuhiovitu tabidi tuvyandike hi uaendundaa maesi ale kuna eshi kunaita ita nichague mimi anzebangladesh aaizianja ai <laughs> mijakali sanapongoe loweme katika maisha yako ukiachana na, na, na habari zaipi mm. eh, mm. I don't have them, but I have one that I cannot say here respectfully. <laughs> you um, can be nasty, eh? Hey? It's a little bit nasty. <laughs> but yeah, <laughs> I have regrets. I can say regrets. Like in Sina, Sina, Zile. Yeah, I, I think I have my lowest moment in my life. I think that would be my. What's my what's my lowest moment in my life? She doesn't Yeah, attack any part of it. I don't know. I'm a Mimi. Naturally, I'm a very happy person. I joke. I get mad. i figure it out, But I think my lowest moment. My lowest moment. Waka tunafkiriya. The police are telling you sorry, brother. Fkiriya. uh lebo yako mm. inahusishwa na kiki okay. unajuay mm. na kama, kama zimezoeleka mm. hivi uh, ni tofauti tuseme na l labdanay yeah unajua wanavot kwamba tutamsajili yeah. unaanza kupewa labda jina lake la mwisho sio kabisa la mwisho lakini herufi zake za mwisho za kwenye jina na mambo kama haya yeah. kwenu nyinyi maswala ya mapenzi ndo yamekuwa kama ka kitu okay. <laughs> kama ndo uuzwaji yeah. <laughs> <laughs> watu wanaa vikoba za ohen nduguza wanaum ambao tunataka tu tuna afom kwenye mamia ya watu mwanaocheeawatu mpira waje kwa sababu wamkuafatamma It's not as easy. it doesn't only take music to bring those people there. So it's business. Mm-hmm. Yeah. Because I it a I, mean, when I was like, I have to have a relationship to put out there. You know? <laughs> <laughs> but then I didn't have a relationship, so I think it's business. People shouldn't be mad about it. Just find a better way of making you your own. Come with it and let's go. Mm. That's it. So, is it true you're dating him? Oh, you know. <laughs> <laughs> what is that? Is that a vacuum? We do. <laughs> I oh, don't know. I don't know. I don't Are you, are you sleeping with him? Oh, the dating was a not know. I don't know. I dating him? know. I you not Please. inasema kwambaule ah, mtoto atarikama <laughs> Me? oh, yani, ah, anasema mekwamawia yhatajash uejifuta uongo itauu yamiwaniso oodyihim Do you think it will be good for him? For He, he will be good for you? Yes. Because I make it okay. It's okay, what we have today. Yeah. I don't know. I'm going to have to. I don't know, man. <laughs> you don't know what? <laughs> <laughs> <laughs> yeah, man, that's my boss. I'm not supposed to be talking about Would you me. like to have kids someday? Yes. <laughs> awili nasimbaunadhani <coughs> <laughs> usingekua mwanamuziki mm -hmm. ungekua unafanya iiaaiashaa saa tena kwenye mambo ya mm -hmm. napenda kuvaa napenda kuwatu nikijahapa nataka nikukosoa ulivyovaa kamavile mindonajua eotin mm -hmm. mm -hmm. uh, <coughs> inaendana kwahiyo sio kitu kama kitakutoa ku, kita kwenye s ya, no. ya mambo yakoa e o myay kama kanyae vitu wanavyofanyaaiaig thin but in tanzania bado tunabidi tu tu kupenda vitu vyetu mm -hmm. ili mpaka ikija kufikia huko tuweze kuspot zaidi vitu vyetu Ndo, ndo, yani umeni, umenitoa kitu kwenye mdomo wangu kwamba mm. yeah, ni, ni kitu kizuri lakini eh, kidogo tuko nyuma kwenye kukubali yeah, vitu vyetu but i think unajua kwa sababu gani ni kufanya tu vitu ambavyo vininna na maisha yetu sisi hapa <coughs> sisi si watu matajiri sana ki sana matajiri ndo unahisi hupendwi vitu vyako havipendwi lakini pengine kama target yako viral then you shouldn't target the rich ones because the rich ones won't really buy yeah. something that's viral to be honest with you kwa ina called na soko kul target haisi wa tanzania wanaweza kabisa kununua vitu ila viendane nao Hmm. you know yeah Um. marehem jpm yeah mungu abraham yeah my favorite actually you know why he's my favorite? He gave me an AKA Choo It's very hard to get an AKA Choo <laughs> Choo. <Chuchu>. Yeah. Who am I? Choo Choo. ya yeah, kusemaza ukweli ah, mi kusemaza ukweli kipindi kile natoa tanzania sasa the fact kwamba ni rahisi ndo alikuwa anaipenda na anaicheza kwangumi ile ilikuwa ni kitu kikubwa sana ndomaana anashindwa kumtoa moyoni sikwa kitu kingine pengine nchi si kitu cha kwanza <laughs> ku cha kwanza ilikuwa niki ahis cheza nyumbo yangu na anaimba nilichanganygiwa nilikua kwenye gaid neno n wenzangu wakfanya nyimo z lakini aparenl napigiwa simu na bostali anaambia magufuli anaipenda nyimbo yako hiyo demo sasa kaimalizie kwenye kuimaliziaem hmm. anaambia zuch uko wapi niko njanituna zurazurba acha unachofanya magufuli ametuma majina ya watu wake waweke kwenye hiyo nyimboik maguulih Mzee Mangola, I'm like, I am doing it right now. Mm. So I was very happy. Kampala, tu jaya Malaysia. to tu meka kinauwevi. Sika posti demo. ilademo. Yaman nilichangani. Yani bang bang bang. Yes, and I think after him mentioning me a lot, endorsements mm. It was a really big thing to me. alikufa ali, ali, ali jamaa yeah, nawakati wanamsindikiza kutoka bongouliona oh. mm. ya tanzaniasananiulizanajua rahis kuna namna unaona kama babaakoa mm. <laughs> <eni, kunahelewa>. <laughs> The day you were going to attend her funeral. We were dancing. Tanzania. The people the way they were dancing it was like oh my god this is sad. Yeah. So that that was the only day I met Leah. Yaani machozi yalinitoka kiukweli. Yeah that was really sad. Yeah. Hatujamzungumzia babako hapa. Uh Mzee Osman mwenyewe. You guys close. Not that close, but right now we are trying. I'm to the Sometimes that's a house. <laughs> but I'm to go to the I'm to to I'm i But you know what? I'm going to Happened, happened. kila mtu ana yake kwenye maisha mm -hmm. siwezi kumhukumu uwezijua mazingira gani alimfanyaka kashindwa kuwa karibu na mimi aa really wishi angeipambania mm -hmm. angenipigania lakini pengine mwenyezimungu aliandika historia yangu iwe hivoili niweujue yeah. mm -hmm. leoahkwenyet inasema leo kwa sababu leo pia watu wamelizungumzia hilo swala mm. uh, sina hakika kama lina apply kwa dahadija lakini tunataka tulizungumzie kama, kama jamii um, kuna usemi kwamba wanawake sisi mm. huwa tunawajaza chuki watoto wetu mm. kwa baba zao mm. kwa sababu sisi hatuna mahusiano mazuri na baba zao mm. y okay. yeah? mm. e, mimi megom- wee umegombana na simba <laughs> saw eh? kuna katoto kenu umekazaa mm-hmm. kwa sababu umegombana na simba mm-hmm. unamkatia simba yeah. asimwone katoto kenu frema mm-hmm. aafu umeshaanza mahusiano na zungu lakini mtoto wetu ataitwa a wezijua <laughs> hey, okay, mm-hmm. kwa sababu we ukuona mpenda sanaimbaau sihe imba akaanza kuruka na watu wenginewakatilabda mm-hmm. una mimbawaounakunja <laughs> dogo anazaliwa mm-hmm. anakuwa anaanza kwenda shule anamtafuta baba ake mm-hmm. baba yakokafa <laughs> You know? <laughs> <laughs> baadaye stori inabadilika amaako yupo lakini yuko mtwara huko mm-hmm. eh? stori inaendaenda babako yuko yukopapadaa lakini ana watoto wengine mm-hmm. na mke mwingine baadaye unakuja mtu mzima tena unagundua kwamba mzee wako alikutafuta mm-hmm. alikupigania sana lakini mm-hmm. kwa sababu mamako alikuwa kakunja kwa sababu ya matendo yake mm-hmm. then ndo ikawa hivyo sidhani pengine I don't know. He, kwa mamaakowa itu alivyovifanya mamaangu kwa, kwa babaangu yeah. is <laughs> mi isingempa moto laini mi mamaangu alikuwa namlazsha aa poapo nipo ambia zura yupo hapa ongea naye my mymdiao babangu aliacha kuwa mwandishi hapada kumwandikia mama na tot akaamia zanziba akawa askari magereza kule sikuambayo babangu anaingia kambini nikampigia simu mama nataka nimpelekee unajua zanziba sitena vilejamababa angu anaingia kambimama ndnges iha haanohi iaaim ukipima man kul kulia muhimu zaidimymam hajawai kuniekammbali na babaa heay ambao nimeenda kumona ssababaanguya anaambia ile siku ambayo magufuli alnivaishaoalani baadakushuka wenye kantakanambukauone aaa wai wa eh, uh, you know? aasaioea babangu mi hajawai kunyimwa mtoto ksema zakweli mimi mama angu amnif sana pendekm alikua nataa sana, sana. Na sana msaada wa watoto wake mamaangu pia alikua mojapmimi katika ndugu zangu wote mindo nimesoma the s elewamtoto wamwisho nimemkuta mama tayari ajijakopa wamoto naelewa kwa iyo hata kama alikua wamotoaliaa itu yake aotafanya aini yeah. alinyuma sana Mi babangu hata kipini watu, na maaaal ho ituujua baada asabuawatatwaangeiaaaaa pa mika nakamiembeni kwa mamaangu mdogo magereza namiembeni nisisiuunamkasubuh aaana tunaendekea sana kao ithinkile barua well, ilimchoma siku ya pili akaja kuntembelea kaniacha elfu ishirinieu ishirinipa smstkzabaanp daa apo toka darasa lanne niakua kumwona tena babangu mia nikofumthiri tena kwa kurudi zanziba ukwenda hebu nipelekeni kwa babaangu kwenda magereza kumuulizia yni kila siku aafu namba yake mimi ikogaipo kichwani k nampigia yanisiku ambao nilikata tabaa kabisa nilikua india ko nilimpigia simu kaambia baba hii ndo namba yangu niko india hakuniuliza laheri lashaiongea na mimi na miaka sum ngapiambiatsa somi baba yangu alilazimishwa sana mimianakutaka yeah. um, <coughs> y yeah, i hin anataka saizi kwa sababu sasa i think pia nadini imemwingia sana sahizi ameenda hija kwa hiyo pengine kuna vitu vimemwingia kuna ubinadamu umemwingia an it's, nachompendea itsnot abou this fame haja kuni kuni you know, like i kunipigia simu kuniomba pesa wangu atasukumoja mnyongemnyongeni hakiyake mpela mwenyewe tu nikijiskia namtumia meelewa aiiaa na yeah. ni vizuri ni kwamba amepata muda wa kufanya hiv yeah, alhauilah mm. <laughs> Thank you. Me too. mara 8a <laughs> eh, you. know, usibadilikezuchu yani endelea kuandika hivo yani kwa sababu ni vikubwa kuliko wewe na inshallah kuna siku utalingana navyo umriau sio sisi hapa wote tuna ku tunakupenda eh, tunakuombea kila laheri iwe na simba <laughs> I mean, when <laughs> I I mean, I said, mm-hmm. <clears throat> A WCB. I mean, I can even see Okay, okay. It's not bad, you know. So, is, does he take good care of you? Very good care. And your me. heart? A lot, actually. Your I'm, heart? Yes. Okay. Unana future apple. That's what I keep asking myself. ajamanizc oh. <laughs> asante sana kw kuja asanteni sana na mwanzo wa vitu vizuri bila shaka kwakeyee kwa na kwetu sisi piaasi kwa, pia. mm -hmm. kwa niaba ya kila mtu nyundani na bizuhura othman sd idetwa salama tke vipo vya lawama sio shida vipo vya kupoteza sio muda wenuka na ukimbize ndoto kupati aina mana hukosei kiburi kinafanya tuchongei tuna auka wapya kila dei hey, hey, hey, hey. so ila kufika unawai chozi una mfuta naekri kpendanmuana frmiishitad complananaplus isok