hamjambo nawakaribishani tena wapendwa kwenye kipindi chetu cha dakika tano kabla ya kengele mie wenu wa dhati b gk kama huu ndio mara yako ya kwanza kujiunga nasi karibu kama wewe ni mwenyeji ambaye ashakita mizizi hapa asante sana kwa kurudi hata sijui nitakushukuru vipi na pia endelea kunimwagia zile makofi like no, ninamaanisha makofi za hongera maanake pongezi zenu ndiyo msingi wangu in the of Ubuntu, I am we are. katika makala ya leo mada yetu ni mgogoro na tutafungua safari hii na swala lenye vipande vitatu kipande cha kwanza ushawahi kwza na mtu chapili wewe na mtu ushawakosanana mt aliyemuhimashan mako kipande chatat ushawaikosana na mtu aliye muhimu maishani mwako kuhusu jambo la msingi sana masuala haya yanaweza kuwa masuala ambayo yanaegemea yanaweza right ya kuwa mambo ya kidini kisiasa kimaadili uwekezaji wa pesa haleluya wana ndoo swali ni how do you such kinds of you maanake mimi nimetatizika sana wacha niwaelezee hadithi kwa ufupi ndio mnielewe nilipomaliza shule ya upili nilihama kutoka kijijini kwa mama na baba kuelekea pale mjini basi nilipofika mjini nikaamua kuwa sikuwa nataka tena kuabudu kwa kanisa mfano wa lile nililolelewa nayo pale nyumbani na jambo hili lilikuwa tu sawa hadi ambapo mama mzazi kanipigia simu kaniambia kuwa kanisa pale walikuwa wanafanya ya members. na jina langu lilikuwa tayari kungolewa kwenye kitabu really miye na upumbavu na ujuaji wangu wote wa miaka 18 manake nilidhanie me ndiye kusema I nilichukulia huo kama uvamizi kutoka kwa lile kanisa wa uhuru na hisia zangu za kuabudu nasikuwa nataka kuelewa kwa nini mama alikuwa anaonekana ni kama anaegemea upande wao kwa hivyo jibu langu lilikuwa ni misijali kwani hicho kitabu chao ndicho kitabu cha uzima maskini mzazi mungu ambariki manake nadhani alikimbilia magoti na akaomba lile ombi la stefano baba msamehe manake hajui asemalo hajielewi huyu mwanangu siyo eti ninakana ilikosa heshma na ilijazika na majivuno na ubinafsi usiyozingatia hisia za mama mpendwa na hicho ndicho kiini cha mazungumzo ya leo kwa sababu ikiwa maswala husika ya mgogoro ni mambo muhimu kama should we watch sports or shl we watch reality tv zima tv kila mtu apoteze or its a win, -win situation ikiwa mgogoro upo kati yako na asiye muhimu maishani mwako unaweza tamatisha uhusiano bila hata tone la jasho na uendelee kusukuma gurudumu la maisha kama kawaida granted hautajifunza kuhusu you know, lakini kumbuka safari hii yetu ya maisha nimekuwa nikisema tunahimiza uhepesi wa safari shida na kizungumchi hutokea wakati ambapo mgogoro ni la kimsingi na hawezi tupiliwa na iko kati yako na mtu ambaye kwa njia moja au nyingine huwezi pia kumtupa hawa ni watu ambao ushagundua na kukubali kuwa unawahitaji wao pamoja na wahusiano wao kuboresha maisha yako huo ndio utanzi wako utafanyaje ukiniuliza mimi siku hizi masuala kama haya yanaponipata ninapenda kufuata wasia mmoja kali sana usemao wakati mwingine unafika ambapo uhusiano ni bora kuliko kudumisha hisia zako za usahihi wa kimaadili right. na kuhimiza sana ufikirie wasia huu And to help i will leave you with two treflective questions One, have you ever sacrificed a relationship to be right did you survive two, have you ever sacrificed saificedbeing right for a relationship did the ationsi survie natumai kuwa maswali haya yataibua mawazo ambayo yanaweza kuboresha na kuendeleza safari yako hadi tukutane wiki ijayo ijayowaher