gwan people niaje maselakaribu tu another episode of the sintaxera podcast yeah. tukuapa ivnamimi anhe dj arikeyap epena uh, he intaxera <laughs> podcashausio uh -huh. yeah, tukuapa youtube neza tupata bado kwa google podcast forandroid uh, users. users na fo ios userskaappl apple podcast aus so this time donadai kucheki manzee mbona mm. ama kwa kwanini Ban. ama ni aje <laughs> tuna fil ni kama humans yeah sio piraoanisio <laughs> sisi hapo juu yeah. unafilihivo pia aman ni staff uki, uki mm. ni staff ukikamkuicheki ni sad ukiamuicheki nisan ujue si ndio sisi eh, tuwejipiga madimanga hakuna eh, kama sisi kiwa apo mtaani manzee amaplesiyote wenye natusikiaunaeza mm. tuchapia nafilje juuyaunaonaje like, eh, binadamu natuwezikwa eh. who? <laughs> hi mm. kuna animals. Mm-hmm. kuna mm-hmm. unahzo hizo ni kwa living things, indio uh, nilikuja kujua juzi water pia ni <laughs> so plants magi, <laughs> plants maji na yani animal, na animals majinaa sindio i hig kwahi sindio <laughs> majii <Magili living thing. laughs> yeah, kunairia maji eziishi buda jiezipm <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> budayoni yangu <laughs> yni yangu lakini buda ya maji ah, kuna hii hithori nikonayo ya maji unacheki mm -hmm. niende lake victoria yes, na jirikani yangu ni chote waba mm -hmm. jirikani akituka h00 lits yes. ni chote waba mm -hmm nikamapo utawala mab kuna damu flani nimwagia mm. maji hapo ndani uh-huh. itakamna memories zake za huko hivonajua najuanajua lik maji yoshikilia yeah. na ndio kwa maana waseukuai ukichota maji wachaioi itulienamwambia hivwanza nnahina t ia ia majiyokariyameoka iaonikonaishu <laughs> like, kiasi sijui lik i mnaonajenaona kama inaa sijumaji aienyeaso twache tuyotachanetuna maji okay. Ina <laughs> izote zikoko hiyo iko e, e butk like, maji najuyotoya maji nam e. e. so kwahild a na ukicheki si tunazihitaji sana tan hizo zinatuhitaji kweliyn e. hukujutwe watoe tu animals watoe hata acha tunan utoetu mm. juu ndo tunajifanyanga tuna tunajua kupanda miti mm. miti zee bado miti zitasurvive lakini ukitoa miti itakuwa tricks kuitakuamt zinaupmanzyni izina tud hii hewa safi yenye iko hapa earth yenye tuna breathe. inatoka tu kwa miti uamenoti ike aa zenyearia zenye kuna miti manzee hewa yeukuwa safi sana hata una fil buda yaani ukifikaapo yani amos bana atmoshi tayari ni different yeah. yani kila kitu ina, vile kila kitu inaingiana ni, ni different mbaya sana naukienda sahara washaata sahara <laughs> katu tao fika tao hey maalium lakini at sisi atatukonaninia hapahebu yeah. angalia mavidaa zote za wasionaishiwanazusha juya harufu ya hukodioaauu mseakikambiani mausmmanz kwa hivyo huku tuko tu sawa lazima ukae area yenye air conditioning na sijui nininii yeah. ndo pate hiyo hewa safi si hapa tu enda karura <laughs> bana ama wapi kwingine tumeenda mahali kuna miti kibao ngong yeah, ngong pia ngong pia kunaweza kumaweza pia kuna kuangafiti hewa safi mm kitambo nilikuwa nachukia heria zenye ziko na mitiaautai <laughs> sn jun- nyoka na nyoka zinapenda miti yo ninaoma sasa iko hivi skuhizi sinaime na kila kitutinaeitawazipenda e, <laughs> Na, niziko nai right ya kukua ai na stuff kama mm. hiyou yeah, kisema sindi senikama mm. hey, unadai kuiataamaaunadai <laughs> hey, hey, yeah. yaje so, vizuri sana buda unaona mi ufel like dai tunahave kufihjus kukaa kamaama ni imagine kejani lazima u dust shelf u yeah. na uki dai laima wu aiunanipata lazima like lazima udust na ukiis lazima us dailnaukiis yeah. dai bado lazima uiaani uletayohata keje ufunge kila kitu uende hata u kila kitu kituutapata tu ndo hiyo sasa unanipata alafu yeah. kuna iko ile design enye eh? si hapo pekee nje lazima ufyeke fieke nyasi yeah, uko lazima ududusjnini malif blowing na vitu kama hizo kukae venyetunataka kukae e, e. <laughs> lazima upigane na <laughs> they, i, yani tuko desperate kupigana tu na niakananitukoupigana <laughs> ni, you know yeah. tuaaya hakuna <laughs> <ye> tutashinda <laughs> Akuna. Akuna, si so, e, vile azhakunatutashindasovile like ingekuwa rahisi mm. kuishi umesoma story storia alawaswakomakongo so hukose yeah, wakiwa kongo huko mm. wako so wakona mpaka zinaasaidia ku Achufa, alaji. manze sijui hivyo tu hapa kongo ynhapa hinakaa nkuna kongo mbilikuna e. kongo ya aase mm. kuna kongo yaase wengine wenye wamedai ndevu e, zzminongea walawase wenye wakohuku watu hata wajui smu inakaaji mm. kimpatia hta the simplest gadget aizitumiabs ndo hiyo sasa mm. a wase aajasomeshwa yeah, aja, aja ajasoma wanana ndege <laughs> hey. like, ndo zinawaonyesha mahali kuna hani yeah. okay, mbaya sana hey bana ba, sijui tuende kongoaiund <laughs> okay, s- s- ukianza kuishiutakaanikauna <laughs> like, e, bud kwanza uanze kusema iti mi nakula tu peke yakeaa kwa hiyoakumaliziatoaccakua <laughs> ah, eh. ah, like, so wanaca <laughs> kama mseni msik tunamduia hivi kama makama like, mseni msik tufanye hivi m- ju- just from the mm. trees na vitu kama hizo na aa se huo mse alikuwa anasema se walikuwa d mm. wanakanga nikawa anaendanga jmhakuna jm wanaishia wakona mas ma zingine utakubalipat <laughs> na wanaishi kwa fore sananiambia wakienda kuhun yeah. design alikuwa anakimbia yeye yeah, yeah. alikuwa na, anakuwa wamwisho kila time hata ni ile design teke hey, ona... kimbia continuously for the same pace na kitu kama hey, yani, we kamaumanakimbiza kusema... s moja hadi hadiichoke hey, azii unaza kimbiza kai mabi nikizebra hivi mnataka ukikula naikimbiza mpaka ichoke ichokes aaje kalao ni uchokabudaeziendasasasnazaanaona wananino o vilewako long like naaishidi00s tunanganana kupigana na tukipunguzaisanetusiswanaishi na nte naifanaina naywacha sasa tuingie kwa historiya nyama na ia yeah. okay, kama unakulaawenigearian mm. maweukulai like, unaianaai yeah. think ni tay f eop iochadaweke apo maio but kama wni oe of hosemanzi moe owe to you. <laughs> kona nguvu like, asiatkonangvusiwefanyamamboy like, as <laughs> mm. nkiokozote nita sijuibut mi lazima nikule nyamamuda <laughs> <laughs> nyakeanztuwachi <laughs> unajua nyama ni revolutionary first of all <laughs> brain ya sisi as humans mm. ilianza kugrow time yenye tulikula nyama mm -hmm hiyo t like, ni enyemi hukol like, eh, lazima niendelee kukulanyaso so, so, usipokula nyama kuna venye unaua maza akili ama tushatuko mali tuosahupta iyoa ile kiasi yenye mi najuaal motoame moto ndo akaanza nyama yeah, the... wameanza nyama kukakua na iika like, ya, yeah, ya saaizi ikakualakii iimanaula naanyamaro <laughs> yeah. siko shua yeah. anaezakuwa walikuwa na jibonda nyamaroamaia <laughs> <Sidani. laughs> <laughs> <laughs> <Zibeli. laughs> <laughs> juu kasa bila salt bilaaz zi saa ingekuwa ulizaliwa tangu zalio jkulaungekuwa tukopua naye ngoja kwanza si chumi bado ilikuanga chumi mm. walikuwa naitoa aa like, kisoma wase wa ki walikuwa ana machumvi ninini nini. ama unasema ile hukoinaongeleasawa <laughs> ah, enyew inakanika huko <laughs> inawezakwa ilikuwa naoma alikuwa e, mezoanga kula tu hivo hivo e, e, fud kikamu hivo <laughs> hivyo bsikoondaangalianashuku mm. sana sijui kama unajua soi tuchanuebaunasikia e, e, kuna tm lan likonafikiria sasa sahii nkajipata kwa, kwa kiforet mm. nini neza taka kuwa nayo sana sana jua kiliango likwalini mm. <laughs> kinare yo sani kibiriti chumbi soltmazalikwa <laughs> imajini niko kwa, kwa, kwa fore forest niko ko u zangu hapo hivyo hivalafunabo bila salt <laughs> yukasiabkasi the... so unaweaamsemuenyeebutnauwasenyewakunanaaamailisoa mahashabaamayauwe nmuauehata mi ndaangalia before like beoeik maybe ndaandika kitu kwa description kwaapo mm-hmm si chumvi ni unajua ilevile o uandikwa na ukitumiasindio yeah, yeah, yeah. niuinaknginaitojikunaingi ina sound kama iyo inaitwa yeah, so hii nilichek tu but nashuku sana si ukweli u se likuwa nasemasisio ni njia ya system ya kuyawas uana wow. tumekuwa meno tangu tukue wadogobado tunana bado tunakilasoy anasema mkenya angesema kila taingia kwayooya la kwa <laughs> nasema uh, kila kila kitu yenye tuna u mm. yenye konaia yeah. uh, yeah. so, uh, uh, no osikoshuaboutyo sf au isana Tada, sijui rada. kama uko hiyo hiyo story ya ya sisi kurifatu, as they are. Eh, since. <laughs> Udana, yoni, like, ni ni kenya Walai. Yani... <laughs> eh, juka omo aumesema hiyoya nayo niya enayo niyaenah imagine mm. imain ni new Hatuja, hakuna yoyote ndani in ya market au nini yeah. sindio haya yeah. kukatokea na hiyo detergent yeah. ya kuosha <laughs> inaitwam omo, omo. <laughs> omo buda hata yeah. uende wapi sana kuulizanga ni aji <laughs> uko na ile omouko namoyabs e, <laughs> unanipata so tha oy yeah. sisi azameik like, tunatambua brand ya kwanza vile ilikamu vile na hiyo ndo tuna stik nayo mm. angalia maarin yeah. ya kupaka kwa mkate tunaitangahata ikue ninija <laughs> zoteakwana za tueapata tunairefer <laughs> tu na ile brand ya fsaaanz so its like sisi utambua ile brand ya kwanza yenye imekam ikuwa imeweza ijaweza haya shuibuday yan kyani bado tuna <laughs> Hai, kwa ayaunacheki kwahisto annaitoaje <laughs> yeah. bado tu hapo yeah. kuna mse alikuwa naniambia chuo yao mm. deafani ya yeah. walikuwad nashlishnaitwa kangaru yeah, natambua kangaru mm. unanipata yeah. so mc akaambiwa katikati ya kitu unaikatikati ya shughuli unaiauseal sasa osasa i kiia kangarualichujwailibidi wamtoe manzi kiia kangar kaohivo shugulianza ufanyaaalichomakopnda kwetuaz kila kitu ya kwanza yondo make sense. kuna kitu fulani ilipotea manzee iliina niwashanga mpaka waleunakumbuka ilikuwa il na kalakwanzaulikuwa mezaliwakweiuiliatumaakiiaaaauikwa naeaaya lakini ni chocolate cholateita blu choo zijachachaufalaizijata <laughs> mska leo yaani leo leokuna msnakumbuka choko manzee <laughs> na vile blb choo ilikuwa imeweza Aa. na ilikuwa na adetkali So, ni aih t ndo tukuwa <laughs> <laughs> <bandus> <laughs> choko okay tutaangalia like ilikuwa ya hiyo yaiyo choko imeweza ilikuwa imeweza <laughs> ba, blue band story hata hii atakujua hnaju si mi peke yangu tuko wengi wengiioshni <laughs> like, vile sijui ilienda wapi buda budayani na ilikuwa imeweza wee kuna brand yenye ya kitambo yenye ilikuwa imeweza na imepotea na inakukatia fact that haiko hakuna mm. haya <laughs> mi kuna blue choko yeah. na nini kuna fanta fulani walipoteza fnta kenye lini banan kucnpa chupaa dsawa wamechengi sheiaiyo niaaaf inakaa ma sanimechenge so su nofn bado naipendanongea juafantagani fantaorange amsamniliwacha ah, kunywabaafoanaipenda bana siku hizi fant pashfilikuanga aliilikam nakoa umeona fanta watmelo ngorihata sikunyu batmeichekidoiko labda uskii kuna fanta moe tha h 00fntkuna tem iliona fanta ya guava iko hiyo hadiokesi okay, ui saanaatwailagoni yeah. licheki kuna ove 100 ba za fant atihadi kitambo ikniwalikunatwafanta okitu ah. kama hiyoanze <laughs> <laughs> <Wow>. <laughs> hiyo eh. ni interesting sana ba, bana saa mbona coca cola si bado ndio so fanta ilikuwa separate kanunuliwa na coca cola ama kuliendagitani si i think, think cocakola tundoame oh, lakini eh, basi wasewa. <laughs> eh. ni wasewafiti kkawa kuita cokacola ujanja ya bai ukienda ukienda ukienda bash mm. amapaty bathde patiamkidi yeah. kila msie lets mkoase watano yeah. na kila msee aitishe so de yeah. kila msee atakunywasodee atakunaenye mtarudia thesameame oya nipatie f oya nipatie Sprite aeaekaaakuna msnaonana iaoyaaaa weie No, yes, yes, aauaabbaauka so, na ni mbayabaiwea nai niebut kila msee ameche okay, iimekuwa like, so i that ni standalone. ni kama safaricomnamesaiazoteziakamm Sure yeah. bad zote ni safaricoden yeah, yeah. like, enye yo ompany ni pofiable inaweza kuwa an aoe yeah. yeah. siadi kulikua nahiyo stori walikua nadai kudivid safaricom na mpesa zikue oay totally difeent companiesbutepbuthaikuwak mm, juu unajua safaricom saiiya Yeah. na hivo ndo kilaiyondo inafaa kuwa gol ya kilab yeah, ifike point yenyewe ni npol mm. sasa endo una vile kunaendakil ali eh? mm. <laughs> <imagine, atiwe> <laughs> <laughs> <next> ni hakunamsewufnaza tiwe huko tux nina kila mtu pia tana nyinimashlataa aaws inakwangajuu a se anasana na, hmm? tax, na naskianga inakwanga kaa maybe mnadonate sana kuna venye gav pia inawachezea ya kitax yani inawacheea k venyee unaona venye, venye ilikuainachealafuk ah, Hey, uaiuaakuna yeah. <laughs> yeah, kama hiyo minmawaisk hmm. kileenye yausaidia wasee nikuna mazakushasomaaunapataga kuna maizo ndo zausaidia waseeat umetulia tueenam nakwambia ni aj tu nchi kibao yoa aia sijaiskia kitukaahiyo enye najua ni uh-huh. kuna ile yenyee mi nawezabasihiyoyenye mm. nimeba ishatandikwa Yeah. so maalim naipeleka yeah. nikikanjwa bado hizo madoo zitatandikwa kia yeah. so, naweza wapelekea ya vitu zenye nimebai niwaonyeshe niwaambie ni aje hapa mlikua msha maso aukati tena hiyo ndonajua aat hey, unasababisha yeah. wanakuonea hurumabdainaanga hey, <laughs> <tax>, hurumakuna <laughs> so, ms amenunua ananunua kitu anaenda nayo mahali anaiuza hiyo do bado inakuwa tax na, na kitu alinunua mali amenunua bado iko ikona pia bado alipetenasasahii sanasana yenye sana ayo sanasana kwa ofezagav yeah. like, ukisha uki du uki hivo uki unawezapeleka ile vitu zenye ulibai ya kwanza oh. si una dil na gava naonadna yeah so unawambia ni aje hapa nilikuwa nishataxi nisha tax hiyohiyo na nifeaa il sid juuadia manzee tunalipamanze ushjua mtu anakujanga kenya ametoka a eriakaa nini rwanda hapa hivi amekaa mkenya sana nataka kwenda hoteli anaenda hoteli saizi yake veye naonanga uganda ameenda maybi kifost anaenda yeah. yeah, hukuft ya huku buda kwenda downtown buda kulala huko hivo mbayannabnkamambayak kuna mtu ametoka wa si watu hutoka majuu mtu ametoka us anakuja huku lakini bado anase shauri yao serious note yeah. eh, kama mse alifanya research akaona vile hesabu ya huku yo uendaa yeah. mm. ulitokahuko ivo nairobi ukifikiria nairobi huko yeah. ni africa fiatulikuwa <laughs> <laughs> na, tumetulia nao hoteli moja huko osto yeah. wametoka kunaitwa aje huko mbonahyojinakam eh... mm. walikuwa wametokasan yeah, yeah. so walikuwa wanatuuliza li ya kenya iko ajendo like, eh, walikuwa wameka wakatupata kwa pulu wanauliza ni aje mm alituliza lif ya kenya yokuaehukuimamikaona nsinohoukiakuishi ile ukiwa naukiwa navovyoteutaatsa umekuja kumekuja kuwezikosa ucanja lakinimze piaweziuwa ametoka zakujahuo ku yeah, tusmbwezi yeah, <laughs> ku... si yeah. uh, jua budfukuza kwenuama kumeendaj Oh, eh, budaaaobasi si uende kwenu kwenuchoka well, kuenda aao aria yenyu buda zijaenda maaaon huku saa sijachoka bado ukidai kuenda aao sai utaenda wapi mimi eh. ah, nezaenda s mm-hmm. nezaenda kisumu mm-hmm. ah, enda wapi angu kisumu mefonienda ka naani kama itafika flani utakua umechoka kuenda hizi maaria ukifika like, uki, uki kitu kama ya mafautinaso lakini... <laughs> yeah. ukishia hukoutakua <laughs> a Yeah, ndohyoauko e, na hesabu fulani yeah, yeah. okay. moheti tukienda maao amada mm. sidhani yaukuanga tinasha kuoakiokua yeah. e, unadai tu ku ile onotonya if kwanza kama wasawa 95 manzea msorepo ilatimmoiaooaoo5amaundaondasisiamazetukona wow. tunakonga naeio za kuasomiata <laughs> like, sfilingini kama nahitaji aobana sijaendao tangu u203 ukiangalia mos wasewenye mm sherehe ya fiay ya nd serious kwao inakuanga wasiwa 95 manze umeshinda inafikanga hivi y budayani ni kujiachilia mazienatuende tu sasaaze kama mbayaiisheatavani bamba iisheaze namaanisha ni leo ay yeah mad yaani lazima job yani unaona kwenda monday job na hangover, yani nyn fresh sana wa wshmunafaa na yani, kubonga namsamekuwa akidu nai amevaa miwani anaingia kwa ofisi na miwani tuaja tutubonge nams amefanya natuambie vile shughuli huko shughulihukouknaezaezana <laughs> wow. lakini Cause 95 umepangiwa siku yako i yeah. mezaa okay. kupanga siku yangu pa kunatashwishwibdalakini pasipo na budi pasipo na budi, mm -hmm. ubidi budby Yeah. kasipo na budi ubidi <laughs> yeah, lisilo na budi ubidi hivyo nirafai kuw sasiwahengawa no, no, mi sijaiskia ya, hiyo yanikaakuna yeah, u ubidi tu yanis ah, okay, yeah. lakini sasa uwaanataa wa se aa watu asani wavumilivu <laughs> kwa hivyo wanakula mbivu bana asa ni wavumilivu na wanakulanga mbivu eo medhali yo, yo mean like <coughs> kama we ni vumilivu utasafa <laughs> uh -huh. budaskukula mbivu ni yenye mbivu ni stafu masufuri mbivu ni kitu mbu mbivu mbiu inasun t mbovu yani na mbivu na mbichi okokukisema hiouna hiy ninaingia uh, ninads <laughs> mbivu na mbichi kwa hivyo mbivu ni enye imeivamvumilivu ula mbivusaasailiwanamgoilikuwa na un kama kitu youfalambu sikue mvumilivulmu kitambo watu na, sana maizhata sai kisikiaeiwasiwana safaitamwaanadatew aea myo ma tu limahatakaawakia lima tuachaa Na mi nafil like s zenye za, za kuease ku ndo zimezimei yeah. like, ndo zimee tim za kuambia was wapige sherehe azijaeinof time juu sasabonabttmenye huko sd unakwanga mwis do haitamboaaamadoolainiiaani maafoao ni ingineaakitambokitambo kulua meaa shamba yasa <laughs> tambo sidiwaji eh, saahii ukiwa umesota nzashtua msi msi hata ako ethopia uko hapa ivymshtuaga eh. cheza na hesabu unatumiwa ka kitu buda unasafasa una kitambo ilikuwaj <laughs> kitambo ilikuwa nomanoma ama baidhi budakitamboalafuhata eh. eh, si kitambo sana Yeah. si kitambo sanasktambo sanaasaa sikitambo sana si hebu like, yeah. si e uliza kama mzae wako <laughs> walikuwa na <link> <laughs> e e sana, link na ni, fani Ati, yeah. na yeah. Sawa, ila chukua kama ile ana liaje kitambomiiilikuwa fanihatii nakuandikia letaachuua kamaahune let us meet on wednesday <laughs> in nairobi town next to ki at, uh, at 12 nordaaieaniiaaiea uii aa 12oraka0 <laughs> na kamte nadunga yeah. nadunga tu rada aanikoradaio heri ambaye alafu mm. wewe pia kama uliipata ndo usinihate nakam gwarisamtapatana <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> so, so, hey. mapemasnaendapo milink mapema aastakijuasto yeah. hmm? <laughs> <laughs> hey, ia hebu ulizaeyote alafu yosiike iyoiiukiinia tukiingia 9s na shuku sana bado son ljuu wasi wakianza kubai zile manini alatel Man, kumbuka hizo mabaziindmaanze ya tisainiyaie nok lakiniaizate unaweza isasa hbefo hizo zifike m yenye milikuwa inauzwa kwa tin ya saosika umeiona manzlikuwaredoilikuwa tu ya chuani peke yake m ilikuwa ama ilikuwa ngapianzi5ilikuwa yaani tuseme tu simu ilikuwa ya matajiri mi nakumbuka ilikua nimeshi nambay zile za safari komizo yeah. nakumbuka yaso 550000wanzsindo 50, wakaleta bamba 50 yeah, bamba 50 ikakua diaikuaaiku yeah. alafu kudungia mzee hivi hkulikua hey. na maaia zenye unaenda mukua na, areas hmm. Maybe na 20 bob, unalipa mbao unaongeaim yakole simu ya jamiihiyo nibhiyo nisanao isimu ya jamii nii nasemaey beo safarioaamlikuwa a namiiinaitaje ile hizo maununa sh niliona ju li i sana mm. Imagine, kama wangekuwa aenyyeuetambuaawangekua ingekuwa nanini kibao nyingisijui kama ni tusemeamais wakonas wako na ofisi kwa kila tnkenya yeah, mzima fobaki edpose wako na ofisiamoike eh, wako na ofisi kwa kila ton si, si lazima kutan kubwa eh. unanipata eh. wako na ofisi the whole of kenyakuna kampani ingine iko na infastrctre ya kufanya nline deiveie kushinda poste saa hii hbu e akama wangekuwa aa ingekuwa yawaasijui kama kuna msianaza wapatia ianja kama mnaonamko na ofisi kwa kila town. On na hata na mlikuwa na magari zenye zinapeleka mabarua huko wanze simfanyia wase dee mkona na, na, maleta. na maleta, bana juwasi walis na manin namaletanaaletabaa ujanja yeuatakupelekeabarua huk saihata wasewandiasap ina kamsaaisaa saanakamsaakamsasa Atas, like, wanafanya bs gani ngine buda pta inafaa kufung nani, nani, nani, nani bado yauandika maleta nah. kuna, kuna shughuli w unajua inahitaji let like physical letter mabi gava yetu gava bado anacumia ndo uende shule unatumiwa hapo ndo anamangiaapo jue sna gava eh lakini gava bado anafaa kuanza kufanyaenye na wana bala manze lakini eh, walipunguza wali wanakanwabaanzlakini eh, walipunguzawajua yeah. kuna una yangu alikuwa ananiambia aaliua yeah. yeah. yeah, nadai kufanya kai yani, ilikuwama <laughs> <dream, manzi. laughs> <laughs> like ilikuaetdi <the> <laughs> alitokangwamdem juwako anafanya kazisaasuskui <laughs> <laughs> <laughs> hey. mseemanzee pos ilibitadianashukurungu <laughs> mungu wa kuingia posti y soi kile unaidaisana h jukunawauoni nanipateafbuteu neza atiiliuaheazimazsi kitambo sanailikua ni j tu <laughs> <laughs> juzi, juzi. <laughs> Kuna, na at zenye watu swalikua so anatumia mawalikua wanatumanana hiyo moshiinaka kulikua kunaendajih ilikuwauumwachanie eh, myb kuna zenye kuna mti yenye ukiban ama kuna ukiwasha motomohimoshi inakua black, ingine inakuwa Hey, let's say maybe black, na white. Na white. ama, ama maybe smoke signal wanajuaiknaainakuanajuu hey, hey, kuna picha likua imecheki imechoro huh? alikuwa kwa smoke Anaika staff staff wanavuruta wanatoa wanatoa hiyo moshi moshiinakua inatoka in ni kamaainat Ee, laasotusemewamekuja kwa, so kwa ee, kitu JV, achara, uh, drums, si drums, eh. so, drums. nikiwa mdogo kuna sha stafkahyosha but hiyo mse alikua tu ni msemu ilikuwa tu ni fulani lakini ile kugongagonga tu kupata attention si aikuwa ya, ya kulikuwa na wasesindio la sa kuna hiis eti buda ukipiga hapa hivi ukiwa di ukiwa tuseme uko tao ukiwa malika tao ndani hapo apouanze kupiga dramu. upige dramu, tu tuako hata ngara sikia unajua hata sa e, e. utasikia saa anawezasikiahzbatnajua saiuhutaska lia <laughs> okay, wachezaje na oo yao lakini juu ilikua ilikuwa, ilikuwa niinakaa kuenda mbali sananakaa kunda mbaaaenda mbalini kama tutaitace sasa aa tu ya wasee wenye wakoeria yeah, mayb hiyo yeah, nia yeah, maybi kutumia kwa oit ey ni ngori manzemi ufilkaa <laughs> <late. laughs> kwa... anzsa nafaa kuwa mzae nawambia alakini mastori. mastriza before, yeah. wazug... before wazungu wa kama akini we shoitulia anini na, na, na mzae guka maybi amashosh akakupigia stori ka hiziz imajin adi mimi sijai alafu juuzi ndo nimeali lafu niko na maswali kibao naweza taka kuwauliza alafu sijai haveni so hadi hii disemba napanga kuenda ochami <laughs> niliuliza asema nzena nikai e. aike hii ni ile generton yenye sasae just after af wamekam au sasa ndo wazai ik hadi awa watambui like, yeah. yeah. ah. nini ilikuwa ina wasekiasi sanasadenye mi nimetoka wasekiasi sana kila msee mwingine anakupigia stori za jajawilpaamiilikuwa nai na wale wasewenye wanajua msee moje anaweza kuingiza kwa kwaakuonyesh hey, hii mmea mm. hii ukitumia maybe kawa uko na hii shida shangazatna dawa ya wachana na dawa ya stress mi kuna ingine niliona ilikuwa sana watohii yeah. walikuwa wanapatiwabuddsi okay, as yeah. yeah. like yeah. una, yeah. na askidi kuna bath fulani yenye unawekewa naekwa ndani ya bath hiyo bath iko na uchafu zote za hiyo mtaa auatakua yani oh. so eh. so na oaaasaa anaachiliwa anawezaenda acheze nje afanye nini nauunah eh, na enye tuliua tukiendahtukiwatunawekwa kwanafanyah tulikua tunaewa kwa siju ni amrabann ama ni aninibahaft hiyo buda budaukiwaocha auweziababaaahiyo tumesikia sana. Mm. Yela, yela. Cheki, kuna una mm. inakaa tu like hiyo life ya kitambo kuna kuna documentary llikuanga imewezakuna youtube ya waki, wasapere wakifanya nini kitambo wakifanya surgery manze head surgery enye nimecheki ni, nilikuwa najuani kisii pia walikuwa wanafanya hizo sta bana aari alafu kichwa imefunguliwa kwanza wamekelea hapo wameekelea maganda ya nini ya yeah, ndizi wasewakitambo wanakaa nikaa walikuwa wajanjeni walamitu walikamkuufanya ni wala, walikam kamalik eh, mi wanatri kufikiriali like, kama afrika ingewachwa vo yeah, yake tungekuwa mbalibarwey anyway, mekuware kurudi yeah, hapa sasa leo tunafanya experiment ya sound na vitu kama hizo manze bana sisaau online kwa instagram kwa kwatwietwna mm-hmm. mm-hmm. <laughs> <Twitter. laughs> inaitwajeyo ingine ando hapo tu twitteinga uh-huh. takaekea links hapo chini pia tutapatana next week tukiwonapi ingine muoro uh, ahotye namaybe agestaoahot oe <laughs> namaybe tokwara agest dem eh. tupigina astoi demneakuaardem mm, amandem ama <laughs> <laughs> uh, awezi jua ausio kabisa mekwa fresi i enioentsainabambaauneaendeaabona tunabona manzeyosh uh, sasa tuingie kwa shughuli ingine manze tutapatana an... kwenye nexau sio usisahau kubonyeza hapo kengele ukisha junajua uta au sio yelayel