injili bwana yesu asifiwe ninapenda kuwakaribisha katika kipindi cha thilaiti ni kipindi cha mahubiri kipindi cha maombi pia ni kipindi cha shuhuda ninawakaribisha wasikilizaji wangu wote tanzania na nje ya tanzania katika kipindi chetu hiki cha dhilaiti leo tutaongelea katika ulimwengu wa kimwili na ulimwengu wa kiroho pia sitaongelea peke yangu ni naye mgeni utakayemsikia hapo baadaye kwa neema na uweza roho mtakatifu na kabla hatujafungua kipindi chetu kwanza naomba tuuombe mtakatifu wa israeli momba mbingu na nchi wewe ni adonai wewe ni mfalme wa wafalme wewe ni mungu ukitie patakatifu patakatifu linawakaribisha wasikilizaji wangu wote tanzania na nje ya tanzania baba turehemu kwa neema yako na uweza wako turehemu utuoshe kwa damu yako ya samani baba utuoshe kwa damu ile iliyo utuoshe kwa damu isiyokuwa na mawaa damu inayonena mema kuliko damu ya habili ni katika utatu mtakatifu ninaomba na kuamini amen neno la mungu ni kweli na amina na neno la mungu siku zote ni kioo hatua zetu zinapokwenda mbele huwa zinaongozwa na roho mtakatifu na chochoti kinachotujia kabla hakijaja roho mtakatifu huwa anatujuilisha kabla lakini kama hupo karibu na mungu utashtukiza au utashtukizwa utasema mbona ili janga limetokea haraka hivi lakini kumbe mungu alishawafunulia watumishi wake kabla alijatokea waiombee dunia na wote wakao ndani ya dunia naweza nikasema rehema ilianzia toka mwezi wa kumi na mbili tulianza kuomba rehema wengine tulikuwa hatujui mbele kuna nini lakini mungu na kaweza kutuongoza baadhi ya mataifa makubwa duniani tuyaombee na kuyagomboa kuyatoa katika ulimwengu wagiza kuyaleta katika nuru hatukujua mbele yetu kutakua Tetezo gani lakini yote na kwa yote tumwachie mwenyewe mungu ukirudi kwenye biblia ukiangalia kitabu cha mwanzo tunamwona pale ibrahimu wakati anamtetea mwanawe mtoto wa mdogo wake au wakakawake lutu ibrahimu alimuombea lutu kutokana na uaminifu mbele za mungu na akasema ijapokuwa kuna watu 5 utauangamiza ikaenda wakati wa kuomba mpaka ikafikia mtu mmoja na kweli mungu alimwondoa lutu na akaiangamiza sogoma na gomora je mimi na wewe tunaliombea taifa tunauombea ulimwengu kwa sababu ukisoma sogoma na gomora ni sawasawa sawa tunaishi maisha haya saizi sasa tunaishi katika sogoma ya gomora lif tutake tusitake tukubali tukatae tuko katika sogoma na gomora umejiuliza leo ukifumba macho na pumzi yako ikasimama unaenda wapi mbele za mungu ukijiuliza hilo swala utarudi nyuma na utaanza kujinyenyekesha mbele za mungu wengi wanasema hakuna kufufuka lakini katika hili naomba nimrudishie mgeni wetu aliongelee juu ya hii kwa sababu hili janga linakupeleka karibu na mungu wengine linawaondoa karibu na mungu karibu mtumishi nashukuru sana kwa jina anaitwa show james aka jjo karibuni sana kwenye theliht na kama walivyosema mtumishi kwamba hili janga linafanya kama mchujo fulani kuna watu inabidi wajijue wapi wanasimamia kwa hiyo swali au swala ambalo ningependa kujua kutoka kwako mtumeshi ni kwamba biblia inatuambia nini wakati wa janga au tukio kama hili ambalo lina sibu ulimwengu mzima biblia inatuambia nini kuhusiana na tukio kama hili kama christa nini tunatakiwa kufanya kibiblia tunatakiwa tushuke magotini tuvae magunia kama wana wa israeli lakini kwa kipindi hiki hatuvai magunia tunamlilia mungu katika roho na kweli tunaomba toba na rehema tunaiombea rehema ulimwengu kwa sababu ukirudi kwenye biblia katika kitabu cha ufunuo ukisoma kuanzia ufunuo kumi na mbili kumi na mbili pale anaonekana mwanamke aliyebeba mimba kwa ajili ya ukombozi yule mwanamke alikuwa anatafutwa na joka ukirudi kwenye biblia hiyo hiyo kuanzia kumi na nne mpaka kwenye ufunuo kumi na sita utaona katika ufunuo kumi na sita kuna malaika saba waliopewa vinubi saba vya adhabu ya duniani na tukiangalia saa hizi maisha tunaoenda nayo unaweza ukasema ni maisha ya mpinga kristu ndoa za wanawake kwa wanawake wanaume kwa wanaume matendo machafu yanafanyika kauli chafu zinafanyika mpaka watoto wadogo wanatengenezewa katuni za seuit wanawake kwa wanawake na wanaume kwa wanaume kwa maana hiyo tunatakiwa turudi mbele za mungu tuombe rehema tusimamie maandiko tusiwe tunahangaika tuna tunatafuta muujiza huwezi kuupata muujiza bila ya kuisoma biblia na bila ya kumtafuta roho mtakatifu akuoneshe ukweli uliyopo ndani ya biblia maisha yote tunayoishi yamo ndani ya biblia na kama pia biblia imeandika kwamba neno lake halitarudi nyuma kamwe kuna mtu nimemsikia akizungumzia nikafikiria kwamba anaongea na mimi directly, anasema kwamba kama ni adhabu ya mungu basi tunachotakiwa sisi kama kristo ni kushukuru na kumtambua yeye na kuwa na woga dhidi ya mungu kama ni kitu ambacho kimeandikwa kwamba itakuwa hivi tunachotakiwa ni kumtambua yeye zaidi tu ili kuepukana na hili janga kwa sababu hua inanisikitisha sana napoona wakristo kama wamepagawa hivi unajua zile wamekuwa waoga sana wakisahau kwamba kuna kesho kuna life after death ateath kuna maisha ya milele wakristo wengi wamekuwa waoga na kusahau hilo yani bila korona bado huu mwili ungekufa hiyo kwa kuogopa vitu kama njaa au mafuriko au erthuake au ugonjwa ni kama vile unajishusha sana kiimani yako yani ile kisela naita utomaso unaleta utomaso uaminifu wako juu ya mungu umekuwa mdogo sana kwaiyo nilikuwa naomba tu mtumishi kama unaweza ukawakumbusha watu huu ni wakati wa mchujo yule mnyama ambaye anakuja ku, ku, ku, kuleta mtikisiko kwenye ulimwengu na ni wakati wa kujua mbivu na mbichi ni zipi kwa sababu wengi naona tumeganda kwenye mwili sana na kusahau kwamba at the end of the day wote tunatakiwa kufa kimwili ukasisitiza kwa kutumia andiko labda ukawakumbusha watu kwamba kuna life after death the intenity life ambayo tumeaidiwa siku nyingi zilizopita baada ya yesu kufa na kufufuka akaondoka akatuaga akasema i hey, naenda kuwaandalia makazi ya milele juu kwa baba naomba mtazamo wako mtumishi kwenye hili hapo wengi kitabu cha ufunuo wanakiogopa kwa sababu kitabu cha ufunuo kina uhalisia ya maisha ya duniani na maisha ya mbinguni katika vita vya almagedon mungu asitujalie wengine tukafika tukifika ni neema ya mungu tusipofika ni utukufu wa mungu jina la bwana litukuzwe lakini kuna watu watakaofika katika vita au katika ziki kuu wale watajinasua kwa damu yao wenyewe na katika ziki kuu kutakuwa kuna chata hiyo chata wanadamu walio upande wa kristo watapigwa chata katika paji la uso na walio katika upande wa shetani watapigwa katika paji lao za uso hakutakuwa na kununua wala hakutakuwa na kuuza tulitambue hilo hizi kuna korona lakini kwenye biblia wanakwambia watakuja wanyama wenye macho makali hata kama utakuwa ko katika handaki yule mnyama anakuona sahizi tunakitaka kifo lakini baadaye kifo kitakuja kitakimbia jina la bwana libarikiwe sahizi watu wanakunywa sumu ili waondokane na uzia wa dunia uzia wa wanadamu uzia wa watumishi uzia wa wazazi wanajiondoa wenyewe lakini itafikia hatua tunapoelekea ni pachache tulikotoka ni kurefu kwa hiyo unapomkiri kristo kama bwana na mwokozi na ukaisema kweli ya kristo unapewa adhabu unaweza ukakatwa kidole tu lakini maumivu yake ni bora utolewe roho na utaikubali kifo lakini kifo kitakuwa mbali na wewe sahizi tusiikatae korona kwa sababu imeingia katika ulimwengu ni kwa sababu mungu anawatafuta walio wa kwake mungu anawataka waliokuwa ni watakatifu na waaminifu kwa sababu ninaweza nikasema mimi sio mtumishi ninayojulikana sijulikani wala nini lakini ninamwogopa huyu kristo aliyenibadilisha kunitoa katika upande wa pili na kunileta katika upande wa kwanza uliokuwa ni mtakatifu na uliokuwa ni wakwaminifu na kuweza kunifanya mimi nijijue mimi ni nani mbele ya mungu na kuna sehemu pia nimesoma mtumishi kwamba the fear of god wogo wa mungu ni hatua ya kwanza ya wisdom ya wewe kuwa na busara kwa hiyo kwa kuwa umekiri ume, ume kwamba kweli unamwogopa na kumweshimu na kumwabudu huyu tunayemwita mungu ni hatua ya kwanza yawewe kuwa na wisdom wanaita nini kwa kiswahili werevu au maarifa au ntanisaidia hapo kwenye n neno lingine zuri la kutumia kwa ajili ya wisdom kwa maana ya kwamba kuna lile neno linasema watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa hua napenda kulitafsiri binafsi kwamba nafikiria kwamba anachozungumzia ni maarifa ya ambayo ameyaweka wazi kwenye kitabu chake maarifa kwenye biblia watu wengi kama wanavyosema kwamba they are acting wanaigiza kwamba ni, wa, ni, wa, ni watu wa mungu wanaigiza kwamba wanamtumikia mungu mbele za macho ya bin Kusabu, at the end of the day is for you. is for himself na tayari wokovu ni wa, kwa kila mtu di alichosema yesu bwana baada ya kupigwa pale na kumwaga damu yake mungu alimtoa mwanaye wapekee ili sisi tuje kukombolewa ili tuweze kusema samani muda wowote ule tunapohisi kwamba tunatakiwa kusema samani mbele za mungu m glad tumepata nafasi ya kuzungumza pamoja leo na natuma kuna wakristo na ndugu zetu wengine wa ambao watajifunza kitu kutokana na hii hapa ya leo yaleo ninapenda kumtukuza mungu kwa kila sekunde ninapenda na kumwambia mungu asante kwa sababu bila ya korona tusingekuwa karibu na mungu bila ya korona tusingekuwa watakatifu naomba niongeze neno hapo inasema iy amna kitu kinachotokea bila ya kujua kwao ni kwa upendo wake bila korona naomba umalizie hapo tena bila koronatusinge tusingekuwa karibu na mungu Amen. kwa sababu korona imefichua ime mioyo ya watu na korona imetufanya tujijue sisi ni nani na waliokuwa wa mungu tumewaona na wasiokuwa wa mungu pia watu wanawaona na tunawaita kwa nguvu njooni kwa mungu enyi nyote mleme wao na mizigo naye atawapumzisha ila sitaki kusema walieondoka na korona ni wachafu no ile ni siri ya mungu ila ninachosema mimi kwa sababu ya korona utukufu tunamrudishia mungu kwa sababu watu wamekuwa na hofu masaa ish4 familia zimekuwa ni watu waumbaji dini zote zimekuwa waombaji wala sitaki kusema kitu gani kuanzia mwezi wa 1 na mbil mwaka jana kilichotokea kabla ya korona ila mungu mwenyewe anajua ila kama mtumishi niliyopewa mamlaka ya kuombea taifa na mataifa na kuombea watu wengine ilikuwa inanuia ngumu nalia mwenyewe nikitembea nalia mwenyewe nilijiona kama sijaomba nakumbuka kipindi kile nilijiona kama sijaomba nikaengezewa mzigo mwingine wa kuombea nchi tatu lakini stil wanadamu tumekuwa matomaso baada ya kumlilia mungu tunaangalia walimwengu tunapoangalia walimwengu adhabu inazidi na adhabu ikizidi masononeko na machukizo ndani ya mioyo inakuwa inazidi kuinuka watakatifu tunapoomba inakuwa kama tunawekewa ukuta lakini kwa neema ya roho mtakatifu nina ule ukuta uondoke na umeshaondoka kwa sababu ninasema umeshaondoka ukuta katika ulimwengu wa roho na saa hizi mungu anaujalia katika ulimwengu wa mwili na nyama nuru inaingia kwa sababu tarehe ishirini na sita mungu alisema nami kunaambia nitakuonesha utukufu wangu mwezi huu wa tatu natoka zanzibar nafika dareslamu mida ya san ikanijia hiyo sauti ni kweli nikamwambia mungu mapenzi yangu yafe mapenzi ya kuzimu yafi mapenzi yako yatimia nahitaji ishara kutoka kwenye biblia iwe ya neno au ishara ya tendo kama ulivyotoa ishara kwa wana wa israeli na kwa gideom tarehe ishirini na 7 akanijia tena akanambia tena sauti ileile nikamjibu tena vile vile nikiwa nimerilaksi sijui kinachotokea mbele yangu n lakini tarehe ishirini na 8 mwezi wa tatu asubuhi kuanzia saa nne huwezi amini mungu kweli alinionyesha utukufu wake ilitokea jua liking'aa na upinde asilimia mia tatu stin upinde umezunguka jua mia tatu stin nikawa niliogopa kama mwanadamu nikasahau mungu alisema na mimi gani ndani ya siku mbili lakini mungu kwa sababu ni mwaminifu mbu turudi nyuma hapo kidogo kwa sababu najua kuna watu unaweza kawa tumewaacha jua kawaida liliwaka lakini kama tunavyojua upinde unakuwaga ni 8 yani nyuzi 180 ule upinde wa mvua lakini kilichotokea na ulichoonyeshwa ni kwamba upinde ulikuwa umezunguka jua sehemu zote yani nyuzi 3 s0 ndio 30 na ni kweli mungu alinipa kibali kuangalia kwa macho ya nyama nilikuwa siwezi au kwa macho ya kawaida nilikuwa siwezi nikatafuta nyiwani meusi nikavaa nikachukua na video niliomba kibali mungu naomba usije ukanipatiliza kwa sababu nilikuwa ninasema mungu inawezekana ikawa ni siku za mwisho ni unyakuo inawezekana ikawa unataka uipatilize tanzania ulimwengu akili yangu ilikuwa inajua watu wote wanaona lile tukio lakini kila niliyemuuliza anasema mimi sijaona mimi sijaona na kweli kuna watu baadhi niliyoonyesha ile video niliyokuwa nimechukua nikaonyesha hii hapa kwa kweli niliongea na watumishi baazi baada ya tukio kwa sababu niliwapigia tumishi kama watatu waangalie nje ju ya mbingu kuna wanachoona nini hawakuweza kunipokelea simu na wengine watumishi wengine wakawapigia simu watu watuwangu wakaribu niliyokuwa nao wakasema wakawapigia watu wangu wakaribu niliokuwa nao. Waka nao na wakasema sahizi mtumishi yuko katika huduma nzito kuanzia saa nn mpaka saa saba kasoro kutoka hapo nikarudi magotini kumuomba mungu akanipa ufunuo tatu mstari wa kumi na mbili nikausoma kwa neema ya mungu utausoma mwenyewe huo ufunuo tatu kumi na mbili akanirudia tena akanipa ufunuo kumi na mbili kumi na mbili ina maana ufunuo kumi na mbili kumi na mbili kitendo cha mungu kunipa ule ufunuo kunijuilisha mbinguni kuna neema na utukufu wa mungu lakini duniani yule mharibu joka kuu ibilishi shetwane yezebeli wametaharuki kwa maombi ya watakatifu siku zao zimeisha ni chache kama siku zao ni chache vinavyovumbuka tusiwe na uoga navyo tuwe na ujasiri mbele ya kristo jina la bwana libarikiwe ninachowaomba muwe karibu na mungu mumsihi mungu ajitukuze na kujitwalia utukufu ili janga la korona na vyengine vilivyoundwa kinyume na mapenzi ya mungu viondoke ili watakatifu tuishi kwenye utakatifu na ndio maana kila kona tubuni tubuni tutubu maisha aliyobaki ni machache tulikotoka ni mbali tunakoenda ni karibu jina la bwana libarikiwe vibarikiwe basi mtumishi mi nafikiri aleo tuishie hapa na kushukuru kwa mwaliko wako na natumai kwamba kuna mtu ambaye amejifunza kitu katika siku ya leo na mungu hawabariki woten wloe you waambie tunawapenda <laughs> nawapenda wote kwa majina yangu naitwa cristolit recho ni mtumishi wa mungu ninawakaribisha katika kipindi cha theliti kama nilivyowahi kuambia nyuma ni kipindi cha maombi kipindi cha maubiri pia ni kipindi cha shuhuda msisite kunitafuta katika namba yangu ya yawtp 764998807 kwa ushauri kwa kufundishana na kueleweshana katika ulimwengu wa kimwili na ulimwengu wa kiroho nimeitwa kwa sababu ya kristo bible study, bible study tusome biblia msikia mtumishi na twitte kwa ajili ya hilo anytime amekutajia namba yake ya simu hapo unaweza ukampigia ukamwambia nini ambacho kinataka kukurudisha nyuma kwa sababu majaribu ya yayaishi ulimwenguni hapo au sio study tuwe karibu na mungu kila siku yeye ndio mwanga yeye ndio njia ya kila kitu au sio this has been theithis ise the ingily peace to the globe