hilo niochif hapa karibu katika jukwaa letu la freedom academy jukwaa ambalo linakusaidia wewe kuweza kumas mtandao wa internet na kutengeneza pesa so kwa wewe kijana ambaye bado hujapata biashara ya kufanya online na kutengeneza pesa na kushauri nenda katika grp letu la facebook tafuta freedom Projects academy uweze kuingia hapo ujifunze ni biashara gani unayoweza ukaifanya ukiwa hapo nyumbani na ukaweza kutengeneza pesa mtandaoni Okay, so karibu katika episodi hii ya 31 episodi ya funga mwaka sehemu ambayo utajifunza ni kwa namna gani unavyoweza ukawafuatilia wateja wako watarajiwa ama wateja wako wale ambao wameweza kuchukua bidhaa kwako ama huduma unayoitoa na wakaweza kurudi kununua kwako tena na tena, tena na tena na wakaweza nao kufanya nao biashara kwa muda mrefu na aliyekuwa natoa somo hili ni kiongozi wetu mkubwa sana ndani ya biashara yetu ya freedom project academy na amefanikiwa pakubwa sana katika kutengeneza pesa online hivyo basi chukua kalamu na notebook huweze kumsikiliza kwa umakini mkubwa opote ak naona matandalo yake kwa sababu amefanyaji amefanya mta kwa hyo kama ntaengelea kuona matadalo yaoani nitakuwa ja kwa sababu kuna siku nseakua maninasikumataazakkulo eifatili ile siku sikunasema e kifuatilie ndio tapata kitu ambacho kinakufutia kutoka kwa sasa tuchukulie pana tumetengeneza facebook facebk labda e ha di offri con gli enti a ha audience a carione di audience a mezzo di tempo al voler a cargare o a cargare con il cuore sempre il telefono destination di lancio con il destination destination in a oesia fua destino a shule uko kwenye chima cha mjeli a msamiyet utaujiwa <laughs> alafu <laughs> weaunaandika knaeeiiwandikia niko nainamsa aalikosa uwea au mbele na ubeanautbe akoja alienautbe kiukuli right? kunafanya <coughs> matanga wakai ansa kama kuna mtu wafanaga etaaakufanya maaaaa ndio sababu kuafanya matanga sasa kuna kumalaa watu wanafika kwenye enation lakini hawafanyii heobaa riguzia saa kutumie proga zetu leo kuriguzia kofe then unataka next day anumue maichoko rat unataka maichoko aanmue ss sasa huyu mtu unataka msipoteze yaani tanguamenitarasi na wewe kwenye ni takazola msipoteza muendelekwe sasa tanu meeza kurage matagakambao afa tumepata tumepata watu sana watu watu wengi wengi sana sana whatsapp whatsapp kwenye wengine wengine niliona facebook ni kuna wanaweza wanatafuta awani utwat gi e go watawala wanasema kama unarani tangazo es aa unarani tangazo ueteva lakini haunaritabiti matangazo hayawezi kutoa r si kwa sababu kila siku utakua na tangazo watu watuwaa imashi sasa ukarani tangazo ambayo wameli au wameclick siomoza wamelwak ya hicho kitu na bk wanakuonesha watu waliobonjeza walio lini kama waweka lini kwenye kataaainamaana watu sukumi una pasnd ya watu wenye na kakiiwazoshangaa su waliokuja labda ni watu hamsini au a inamaana kuna watu walibonjeza lini na mchakato labda kama ni pese jakwenda kama kuna pese jiliku akugaja cuma unaona watu mia moja ndiwarea inamaana basa kuna watu wamepogea sa ndioae faktahii yarikahasa kwenye rikadailia kwenye Now you can get to a much more wicked farm and basically Facebook Pixel, see your linear, you have to have a Right? Facebook Pixel, you call, you fly. don't have to be a name. And you can't you to the other you to a You inakau ytangazw kiasi kwamba baadaye ukilantangazi ukafanya e inayofeti mtu ambaye kuegea aae aamaatansasa iihikitu nikiaa kbaiiiiisunua san a sabau kmaunasohosunu ikweza kuote ukih itakurahiisia kwenye kitu kinachoitwaaman kwenye unaselemwa na kone eioa na unaseem gaajikwa ast a right. yani aba ya nimi na ashina kwamba wote uilaekushakufanya matangazo ak patikashkana matangazo facebku vizuri kamnakameleo kenye imana kama ayakomia kisi kwenye a menaa ahonelimiakaisi ivi vituweziua tumilna waveligitibaa htneekunatengeleza kutoka kwenye anafatilia ni mtagazo aago la maichongo right? niweza ako k niiai serikali za maichogo nitazugumzia maichogo kwa sababu huyu hata au shangaa auei hatashanga kwavile iitageti wataalam wayaao wanasema kufanya itageti itainkrisa kwa sababu tangazo natangaza tagazo awaana sasa hapa kwenye ili uweze kutangaza I mean, ili uweze kuwapata hawa kuna sosi nyingi sana za kuakufaa sosi mojawao nisi ukienda kenyesaniiun una unatangaza kuna wawa ukienda ku Wana kwa wanakuonesa walioikwa suulegaaenyebnaaavilioaigilanagl a sasa nizungumzie sana kwenye ebsi kwa sababu matamnimeaona kwa, me, kwa wenzetu wanatumia sana ehau so wanali f mtu akibonyeza livi namnasa sasa kwetu sisi ivinivili hatuna bthaewspe stiwspilywape ikstil kwenye websiesa ae suoebe mopracti laitjruwtheorywasa wpon amilm next time togehnmoractic ukenda kenifacebook nazomziaa enye mashla salaa ashar sio ukela kenye i eeukilr kuna safun e ya kwanza ambayo nyaamay kmonyezoukind kwenye eakwenyeyiugnyukiend kenyeukmonyezuna slu anakuanikka eye d kama usa na utaiputa mejo wako suajilyaenyeukienda kwenye ha unase na kwambia dat so haene as ni facebook aiii u na naan kiongozaabishi ae kambanimoja kati ya ktikuwaatama kwa, kwa sababu niknaia shae matangazo naonaaua s naa ene matangazo o azzka ukishenda kwenyeae uktegeleza o hatsha inambii ule envaonkufie essili kuifnloe kunahya kwanza wameandika kabisa manwia pi ya pili unatumiania ambazo fabkeli wakziwamepata nao unaweza kutumia hizo uabsi ni kamaesi see ambazo unaweza kutumia st wa oko ynibidaa hizo uwezi knazakufanya navyo unaela ktunia iasasa ziko nyingi kwenye ia wa ambay naea kumbuka mashuva hspitalini lakini ambayo naikumbuka kwa urahisi ni r ni wale weeiwa hstori wa piso ili ufanyita hii onet na aie haa kama hautelewa sasa ila kama wataka ufai pofita kwenye esu jubetalani ere is tunaweza kuwa tunauza na sio tu kwenye kuuza emalisini sio tu wenye kuuza naeleza unapata lakini utaka nashida kujenereti kwa sababu ukiwa ki nafanya kadjeneretiwawanaenda wakufakilia najua na kuna wepress kama pre aza fr ebsit ukitengeneza uh, pes aza fr ebsite huwa inakosa hiyo seien bila kuinstol yaniish kama kuna napeir niki nakwakaja for fr lakini pres ile esite haiwai so, kusaidia kus uh, ku kuti kwa sababu ukienda kwenye plugin, aukindkuna wanawabia Y ni si no es que que no, que no, no, n linaokuwezesha ku We Zip is you want to extract to get the content. What What What I the do badyana pengile unaezaa kusomaukae itakuja vde eeoaene aukishaa namii ukifalikiwa kui yae ambayo watachangua jina io najina lao hoteba kwenye hiyo unasehemu ambayo na kuhusu kuna atakwambia na kwenye una ikiwa ngiaenyea kuna ki cha kuongezea kuukunainaii kuna ambayo ina maana yake ile n unataouweka inamana naka amebebailanauanaukihistoa kwenye ambaauna tae lakini ina facebook linki inasoyaa mtu yeyote aye akabonyeza ieiwe niiwe nie iwe ni ni iwe iwe iwe niiwe etea akaka na ienda kwenye hii iii inakuonesha wakati wakuonyeza linau pia itakuonesha ea kwenye sii kwenye e a itakuonesha itilakea ra fulani ambayo inakuonesha i ya kila siku arai hii inaosaidia kwenye kufanya a aija sote kushia inawezekana kuwa ni ee ila i kwa leo kama kaka kurani matangazo ambayo yatoka faida ohe itai io his kila siku tutaralemtangaa au ambayo kikweli nyuaunizi sio baya ila kama unanyuma au ensi ambayo umeifanyia trafi unakuwa na amani zakiataa wale walkutafuta na wajambeni muzisho hawajifanezi cho kwa sabbu o ii naweza kuatauta tena lakini kama uneona trampu mtu atakuja tampoteza na tapatwa ta, naisungu atauviabahlale ai kwa ile mtu itakurahisishia zaidi kufanya tram n ambayo iweza kupuneza matokeo basonale nilijifunza ni s nikapati is so, lakini tambia nikuwa shule ore nilijifunza kitu kimoja e Either YouTube and search for it, you can find detail of the same information going that we provide. Otherwise, let's talk about now. Additions, elements, areas. Introduce yourself. Eh? Introduce yourself. Ah, should I? Oh, no, okay. Okay, anyway, rather than, yes, yes, you introduce yourself. Okay, so now going to introduce you to God as the distributor, business master, of Alliance in Washington, D.C., and already going to pick company speakers in Europe, number 630, okay? okay. okay. okay. Right. Right.