kama wewe ni mwanafunzi wa freedom academy ama ni kijana ambaye bado hujamiriki mfumo karibu katika podcast ya alpha online division ambayo sahivi nayo inaitwa freedom academy huweze kujifunza ni namna gani unavyoweza kumaste mtandao wa intenet na kuweza kutengeneza pesa hasa hasa sh- social media zilizokuzunguka Right. Uh, abarini za usiku uh, natumai mko wazima na tunaendelea kufanya kazi eh, napiga kazi hakuna pesa za bure eh, pesa zote lazima uzifanyie kazi so ilikuwa nipo na, na nafanya kazi hapa lakini nikakumbuka kuna jambo fulani nabidi tukumbushane uh, kila siku huwa tunaambiana eh, kufanya documentation ya, ya wateja wako na naozifanya kuna umuhimu mkubwa sana sana wa kufanya documentation na hii tunaisema tunaiimba kila siku na daftari la documentation liwe ni zuri eh, liwe ni imara kwamba haliharibiki haraka haraka vile vilevile mpangirio wa, wa, wa, wa documents zako uwe mzuri sana iwe ni rahisi hata wewe kusoma na uh, unaweza ukaandika jina kwanzia jina ya namba eh, za mteja tatizo la mteja lini mmewasiliana atatumia dozi gani dozi yake inaostshingapi eh, ameshachukua kiasi gani bado kiasi gani uh, naendeleaje kama zitakuwepo kama ajachukua amesema atachukua lini hivi vitu vyote lazima uwe navyo katika sababu vitakusaidia sana sana sana katika kitu ambacho kinaitwa Uh, follow up follow up, ndo, ndo mauzo eh, up ndo mauzo yalipo yalipodoio watu wengi sana hawanunui uh, bidhaa hapo hapo watu wengi sana hawanunui bidhaa hapo hapo si kwamba hizo bidhaa hawazitaki mtu kutoka inf- e aeok kama kutoka instagram au kutoka sehemu yoyote akakufata ya, yao aa kakupigia simu anatatizo kwa hiyo kinachokuja kutokea ni kwamba kwanini hakuweza kununua huenda eh, ukumpa maelezo ya kutosha ama ama ama kumwelewesha vizuri namna ya ya, ya wewe utakavyomsaidia ama vile vile huenda hana pesa za kununua muda huo huo ukija kuangalia rodkti zetu sisi zinauzwa gharama kubwa sana kao huenda hana pesa za kununua muda huo kwa hiyo uh, sasa watu wengi sana tunatafutwa na watu wengi alafu tunawasahau kwamba walitunani na watu wakikaa baada ya muda kuna ile ile ile, ile tunasema action taking uh, tunasemai waga inatokea muda mchache sana sana hiyo waga ina kwa, wana, kwa, kwa wanaume waga wakifu, wanataka kufanya maamuzi eidha wayafanye hapo hapo ama wasiyafanye kabisa kwa hiyo bila kuwakumbusha hawawezi tena kufanya hayo maamuzi kadri muda unavyozidi kwenda ndivyo muda ambavyo anapunguza uwezekano wa kufanya maamuzi hayo ambayo alikuwa anabidi, anabidi kuyafanya hiyo kuna haja ya kuwapigia simu na kuwakumbusha na kuwakumbusha kadri inavyokuwa lakini wakati unawapigia simu aa, wakati unawapigia simu E, kwa ajili ya kuwakumbusha ama kwa ajili ya kuwafanyia follow up wawe tayari wameshanunua kujua wanaendeleaje ama ama ama, ama wana mpango wa kuja kununua kujua kama watachukua product. hakikisha unapokuwa wanawapigia simu waonyesha kabisa kwamba wanaohitaji msaada ni wao sio wewe watu wengine wanakataa kununua wakifikiria kwamba sisi tunataka kuwauzia kwa hiyo kwahiyo tu tukiwauzia sisi tutapata pesa wanafikiria sisi ndo tutakaofaidika wakati unawapigia simu wakati unazungumza na mteja hakikisha wanamuonyesha kwamba yeye ndo mwenye tatizo na yeye nda anahitaji hizi unapokuwa unazungumza naye zungumza naye kwa namna gani utakaokua unatatua tatizo lake muoneshe namna moneshe namnagani kupata matatizo makubwa ama tatizo tatizo litakuwa pale atakapoendelea kuwa mbishi katika wa lake muoneshe sababu ya yeye kuchukua maamuzi ya kuchukua zako a kufana iashaa kwamba yeye anwa 带你虚伪伪，我有。<rôle 中 文> ukifanya hivyo itakuwa sana pesa ipo kwenye follow up watu wengi sana tunakuta, tunakuta na nao nao tunazungumza wanataka saakutananao wa tuazungumzana kwa sababu hatukai na hawa watu kujua tatizo lao wapi wapi kwa nini kununua, kwa nini nini hawakununua walinunua wamekwama ili waweze wame kupata msaada kama kama alikuwa alikuwa inaonekana lazima lazima uoneshe uoneshe njia nyingine ya kumsaidia kwamba kwamba hana pesa kwa kuna utaratibu mwingine kujuatatizo laolikowap kadhalika wakati wawamekwama simu ni kuonesha namna gani taatiunea kumsaidia kupitia hizo Aa, mungu awabariki sana sana sana nilikuwa nataka kwa la follow follow up up up up hakikisheni mnafanya wateja wateja wenu hawajanunua ni ni wapya wa unaweza kufanya yoyote ile lakini kumbuka kuna umuhimu awkumsaduptwbarkaakikshen sana, sana mnafaya na mungu awabariki sana