mimi ni coch aifa karibu katika podcast ya Alpha online division podcast ambayo inakufunza wewe namna ya kuweza kumaste mtandao wa intnet na kukuza biashara yako helo ni siku ya pili sasa na tupo katika episodi yetu ya pili episodi ambayo tunaenda kuzungumza mambo makuu matatu ambayo unaweza ukayafanya kuweza kusafisha akiri yako na kuiandaa kwa ajili ya kukuza biashara yako kila siku kupitia katika mtandao wa internet jambo la kwanza ambalo ningependa kushea nawe hapa na kabla sijaweza kuyazungumzia haya mambo ningekuomba chukua kalamu na karatasi uyaandike chini na kisha uhakikishe ndani ya mwaka huu 2 unayafanyia kazi kila siku kuweza ku 20 na kupata kumbuka 22 tunasema ni kwa nini tunasema you break barriers, you barriers everything ambayo unaweza kuifanya sasa hivi na kuhakikisha unapata matokeo na thim nyingine ni kuhakikisha kwamba unafanya biashara ya matangazo biashara ya kuhakikisha unatimiza taget zako za kila siku hivyo basi chukua kalamu na karatasi Notice haya mambo matatu ni mambo ambayo yataweza kukusaidia wewe ku au kusafisha akili yako na kuweza kupata high performance au uzalishaji mkubwa katika biashara yako aidh kupitia internet usiweze kuwa na obstacles za m au za nini na usiweze kuwa na obstacles za aina yoyote kuhakikisha kwamba kitachokuwa kimekutuma kukifanya kwenye innet unakifanya na unakitimiza na unaweza kutimiza yale malengo ambayo umeyaweka ya kuweza kufanyeje kufanya kwa hiyo ni pointi ya kwanza ambayo inabidi uizingatie hii kabla ujafanya kitu chochote kile kuhusiana na biashara yako katika swala zima la mtandaoni kwa hiyo pointi ya kwanza tunasema hakikisha hakikisha unaweza una, yani unaweza kuelewa sasa unapoamka asubuhi yako kumshukuru mungu wako Inaposema unaweza kuelewa kwamba unapoamka ku asubuhi yako kumshukuru mungu wako hii inasaidia nini inasaidia wewe kuandaa ubongo wako kuweza kufanya vile vitu ambavyo navihitaji wewe kitabu ambacho ukisome cha tauiome nilishangaa kweli kuona kwamba wanakwambia punde tu unapoamka asubuhi mshukuru mungu kwa kukupa uhai tena na baada ya kumshukuru mungu kwakukupa tena mshukuru mungu kwa kuweza kukupa usingizi baada ya hapo unachobidi kukifanya kingine muombe mungu kwa kukupa ukwa kumwomba akuakkishie yani kumwhakikishia mungu kwamba kupe sapoti ya kuhakikisha kwamba unachoenda kukifanya kinatimia kwa siku husika sio tumeelewana wengi huwa tunaipuzia hii ya kumshukuru mungu lakini kwa nini anakuambia ukianza siku yako na gratitude sikufiche kuna kitu ambacho utakiona ni kikubwa sana kwao hicho ni kitu cha kwanza kitu cha pili ukaiweka kwa kwamba mshukuru mungu wako kwa imani yako wewe mwenyewe ulionayo kuhakikisha kwamba unamshukuru kwa kwa, mshukuru, kwa usingizi aliyokupatia na kukuamsha mapema hivi ni vitu ambavyo vnabidi uvifanye asubuhi asubuyako wao ni kitu cha kwanza hicho kitu hichokitu hakikisha sehemu uliolala unaiandaa wewe mwenyeweunatandika yani naweza nikasema hivyo unafanya vipi hii kitu kwa nini uifanye hii kitu ni kitu ambacyo itakusaidia wewe kufocus si tumeleana na hapa ambacho naweza nikakwambia ukiamka asubuhi epuka epuka sana kuamka asubuhi ukashika simu yako yes unafanya biashara ya mtandaoni yes unataka uangalie ni vitu gani vimepostiwa lakini asubuhi yako ukiamka kabla ya kufanya kitu chochote mshukuru mungu kabla hata ya kushika simu na kitu kinachofata tandika kitanda chako hii yote inakusaidia wewe kufocus na utapokuwa unatandika kitanda chako episode inayofata nitaelezea kwa nini nasema utandike kitanda chako tumia mkono ambao hujazoea kuutumia kwa sababu akili yako ita sana katika swala zima la kuhakikisha ule mkono unafanya kile kitu kwa nini perfect zaidi kwa hiyo unakuwa unaongeza focus ya kuhakikisha kwamba vitu tavyokunaifanya siku hiyo vyote uvifanye kinini kiukamilifu sijuu hapa tunaelewana hii pointi ni pointi ambayo baada ya kuwa umesikiliza hii podcast hakikisha unafanyia kazi kesho yako leo ni siku ya pili 2020 na hii ni episod ya pili ambayo ina maindi yako kwao hakikisha ya hiki kipengele cha kwanza na cha pili unakifanyia kazi ukiamka asubuhi chonde chonde usishike simu yako kwanza cha kufanya akikisha unaandaa maindi yako kwa kumshukuru mungu na kitu kinachofuata anda mand yako kwa kutandika kitanda chako lakini kwa mkono ambao aoo yani mkono mkubwa ambao unatangulia ni mkono ambao ni Againest, na ule uliozoea zoea na mwishoni nitawapa mfano wa hichi kitu na kitu kingine ambacho nabidi ukifanye usishike tena simu yako usikimbilie kushika simu yako kiongozi wangu unachobidi kukifanya kimbilia katika swalazima la kusafisha kinywa chako hapa unapoenda kusafisha kinywa chako kumbuka kama umezoea kupiga mswaki na mkono wako wa kulia jitahidi sana kujaribu kutumia mkono wako wa kushoto bado unazidi kuongeza focus ya kuconcentrate uweze kutumia mkono gani wa kushotohaya ni mambo matatu ambayo yatakusaidia asubuhi yako kuweza your mind ukimaliza kupiga mswaki oga mara moja hiyo ni ambayo unaweza ukaiongeza ingawa wengi tunaifanya lakini pia maji utaoyatumia hapa tumia, tumia maji ya baridi Tips zingine ambazo ninyongeza lakini hizi ni za muhimu sana unazipata katika hicho kitabu cha high performance ambacho endapo unasikiliza hii hakikisha unaki na hakikisha unaweza kufanyije kukipata ukisome ni kitabu ambacho kimenisaidia pakubwa sana katika mwaka uliopita na kunirekebisha baadhi ya mambo hakikisha na unakifanyia kazi kiongozi wangu na pia kwa nini nimesema kwamba ufanye vitu kwa mkono ambao ujazoea nitakupa mfano wengi wetu ambao tunaskiza poast hii tuuenda mkono ulioanza kuuandikia ulianza kwanza kua kutumia kuweza kuandika vizuri kushe vizuri lakinikisa unatoa kitu ilikuwa lazima hicho yani, mtu kuendesha, Kuna watu unakuta, mtu kama kuendesha gali, awepo na nakuta na anaweza kuendesha gari akiwa ameconcentrate anajua huu mkono nikifika hapa nifanye nini nifanye nini lakini ameangalia barabarani hawezi kufanya kitu kingine ukimtoa tu anaweza kufanyaje kumba lakini nakuta ambao mtu mwingine anaweza akaendesha gari hata hatayupo anaongea yuko anafanya nini asasa makon nani watu wanaoendesha mabasi haya ya usafiri ambao tunatumia kila siku awe anaongea awe anafanya nini lakini ana, yani, kitu kimeshamkaa kilini akikitukimesha kwa hiyo Kile ni kwamba alianza kwa kufocus, kufocus muda mrefu akajikuta ameweza kufanyaje kukaa kimeseto kwamda mrefuautamezaufanyukaasooatanawewe kama unahitaji kufanya vitu vyako kwa perfect kabisa sio ufanye vitu kwa kusahau vitu kwa kupoteza point au wakupotezaafany kitu kwa aukiaribu hakikisha asubuhi yako unapoamka fanya vitu na ule mkono uliozoea kwa sababu inakuongezea focus kubwa na concentration nao hata ukiwa unakuja kuconcentrate kutengeneza ya watu ambao taua wanaona matangazo yako unaweza ukapata trafi nzuri unataka utengeneze kitu fulani ambacho ni vido iwe vizuri ambayo itakua kutee la nyingi badotaa fany utengeneza vizui nautatimiadaaawafundsha kaambia hakikisha unaenda kufanya mazoezi ukihitaji kuelewa pointi hii kwa nini meizungumza hapa kasome kitabu cha high performance kinaeleza kwa nini ufanye hivyo kwa sababu ukimaliza kupiga maji say ukatumia mkono mwingine akili stimulated msakawagia akili yako neanda yani umeiwipe katika yale yote ambayo unakuwa yamepita unajikuta na yale kama na na stress na nini zinapotea moja kwa moja si kwa hiyo hivyo ndio vitu ambavyo unavyoweza ukavifanya ningependa ukoment katika section ya podcast hii ambako unaona kuna sehemu ya message andika pale ni kitu gani ambacho unaenda kesho kukifanyia kazi au ambacho ndani ya 220 kila asubuhi yako utakuwa nakifanyia kazi kuweza kucrea maindi yako na pointi ya mwisho ambayo ningependa hakikisha unakuwa unatembelea hizi kwa sababu zitakusaidia wewe na wale wote ambao nawakaribisha katika biashara yako kuweza ku biashara yako katika swala zima la nini la nt pia usisahau biashara tuliyopo sisi ni biashara ya matangazo kwa hiyo kama hamna tangazo ambalo nali yani la watu ambao unawaelezea value fulani kuja kuwauzia unapoteza au watu ambao unawaelezea value ya kuweza Value ya, ya kuweza kutengeneza kipato alafu plan kama kumbia, na kama ya mwanzo kabisa ilitoka tarehe moja mbayo inakueleza ni vitugani uweze kuvifanya ilikusudi uweze ku mtandao wako wa want hakikisha unaitafuta ambayo ni nisdi ya kwanza na ya pili ni ya sasa iambayo s iay ta akufundisha wewe ni namnagani ama ni biashara gani u katika biashara yetu ya mtandao hili kwa nini ambao tutalizungumzia hapa ni kitu ambacho kinakusaidia wewe kuweza kujipozisha ni sehemu nzuri ya kuwasaidia ama sehemu nzuri ya kuweza kujua ni watu gani ambao utawa ama ni watu gani ambao utawa kupitia internet na ina gani ya matangazo ambayo unaweza ukayalan kwahiyo kwenye podcast inayofata na share ujumbe huu kwa downlines wako wote hakikisha wanapata hii value na wenyewe kuweza kukuza biashara zao heloo ndani ya um, mimi ntakachofanya kazi ni vitu vyote vitatu ntahakikisha n kuanzia kesho asubuhi nafanyia kazi mimi ni ko chaifa karibu katikaast yaldvis podcast ambayo inakusaidia wewe namna ya kuweza kumaste mtandao wa intenet na kukuza biashara yako