mimi ni kochaifa karibu katika podcast ya Alpha online division podcast ambayo inakusaidia wewe namna ya kuweza kumaste mtandao wa intenet na kukuza biashara yako helo ihope huko mzima na leo tunaendelea na podcast yetu ya tatu na hii ni episodi ya tatu ambayo inaenda kuzungumza ni ni namna gani unavyohitaji kuelewa upo katika biashara gani au kama kichwa cha hii kinavyosema elewa upo katika biashara gani na uweze kunasa wateja wako kupitia mtandao wa nnt sasa hii ni fomula nyepesi ambayo nimeweza kujifunza na nimeanza kuitumia na uhakika naona kabisa hata ukiitumia inakuletea matokeo sasa basi ni kitu gani ambacho nabidi kukielewa hapa ni kwamba unahitaji kuelewa kitu kimoja yesu upo katika biashara ya mtandao lakini hii biashara ya mtandao inakusaidia wewe kuweza kutengeneza kiwango fulani cha pesa kuishi maisha ya ndoto zako pasipo usimamizi wowote ule na ndio maana ukiangalia vizuri fursa hii inakuwezesha wewe kutengeneza pesa muda wowote ule hivyo basi unayo njia nyepesi ya kuweza kuhakikisha unawanasa wateja wako fomula unayohitaji kuitumia hapa ni fomula pekee ambayo ningependa uchukue notebook yako pamoja na peni uweze kuiandika iko hivi wewe biashara yako ni kuwasaidia kundi fulani la watu wale watu wanakuwa na changamoto fulani katika maisha yao ambayo inatatuliwa na fursa ulionayo wewe kwa hiyo wewe ni kuwasaidia hao watu kutatua ile changamoto yao kwa kuiandika unaandika ni kuwasaidia kuwasaidiamusika wako kuutatizo aliyonayo huyu musika wako, wako. hii ndio fomula pekee itayokuonesha wewe upo katika biashara gani nichukulie mfano wewe unataka kuwaonesha fursa yako watu wa maofisini kwa hiyo wewe unachohitaji kukifanya hapa ni kusema unawasaidia au sio kusema unachohitaji kukielewa hapa wewe unataka umsaini mtu ambaye ipo ofisini kwa hiyo unachohitaji kukielewa hapa ni kwamba wewe unamsaidia yule mtu wa ofisini kuweza kutengeneza kipato cha tshili laki4 kwa mwezi muda wake wa ziada pasipo usimamizi wa bosi shmesen yeye yupo kazini kila siku bosi anamsimamia lakini wewe unamletea fursa ambayo bosi hayupo amsimamii na anaweza akaifanya muda wowote spata picha hapo nisikufiche skufiche hivo offline ama online tayari umesham huyu mtu kama atakuwa ni mtu ambaye yupo kwenye ajira na hata kama yupo kwenye ajila bado huyu mtu atataka kujua ni namna gani unavyofanya kuwasaidia kumbuka wewe una unat kama kwa huyu mtu kwa kwahiyo tunaposema ni kwamba unamwonyesha mtu ni kitu gani anachoweza akakifanya si kwa hiyo hichi ndo kitu ambacho nabidi ukielewe wewe aupo katika biashara ya mtandao wewe upo katika biashara ya kuwasaidia watu kuwaonesha kitu gani ambacho unaweza ukakifanya kutatua changamoto yao na ndio maana ukapewa jina la s tumelewana hapa viongozi kwahiyo hicho hiyo ndio formula ambayo unaweza nikasema inakusaidia wewe kujua biashara gani unayoifanya kwahiyo biashara yako wewe ni utatuzi wa changamoto aliyonayo nayo mteja unatakau nakumbuka ukiweza kutatua changamoto ya mteja uliye pesa utaiona nakumbuka kwenye kwenye yetu ya kwanza kabisa nilikwambia zingatia mambo sita haya kuweza kukuza biashara yako ya, intern, ya biashara yako ya mtandao katika ntnet kwa hiyo jambo la kwanza tumeshaweza kulifafanua katika yetu ya pili na jambo la pili ndo hili la kuelewa upo katika biashara gani na kuonesha biashara yako kwa huyo huyo liye mtget ambaye ndo biashara yako kama wewe unataka kuwaut watu ambao wanafanya kazi maofisini hakikisha ujue wana changamoto zipi na zile changamoto zigeuze fursa na waoneshe kuwa biashara yetu inaweza ikatatua changamoto zao Stay tuned kwenye zaokwenye zinazofata nitaweza kukuonesha lakini pia hapa ni namna gani ambavyo unaweza ukafanya hiki hikiatima ni wewe kuhakikisha unafanya matangazo nikudokeze kidogo tu unachohitaji ahohitaji kukifaya unahitaji kufanya matangazo watu wengi wayaone lakini watu hawa wawe ni watu ambao ni tageti yako na kisha waoneshe pesa yao ilipo ambayo wanaweza wakaipata pasipo hata kuwa na usimamizi wa bos walike katika jukwaa lako ambalo napendelea utumie whatsapp hata mimi natumia whatsapp kwenye whatsapp pale muoneshe huyu ni namna gani unavyoweza kutatua changamoto yake na hapa mi nakushauri ni bora umweleweshe umwele, kuhusiana na soko la biashara ya mtandao baada ya kuwa umemuelimisha kuhusiana na biashara ya mtandao mmpatie fursa ya kuweza kuwa kujiunga katika kampuni uliopo kwa hiyo hapa ndipo napotaka nikuonyeshee kwamba unahitaji kutangaza matangazo makubwa kisha kuhakikisha unatoa value ya nguvu ya kuelimisha kuhusiana na biashara ya mtandao mwisho wa siku huku mtu utams tukirudi pia hata kwenye product ni hivyo hivyo fanya hivyo hivyo we mwenyewe utaweza kuona Stay kwenye podcast zinazofata tutaelezea hatua by hatua katika hizi njia sita lakini the main theme ya audio hii ama podcast hii ilikuwa ni kuelimisha wewe upo katika biashara gani na formula ipi uitumie kuhakikisha unafika unapopahitaji kumbuka the thethmu ya mwaka huu ni everything unachokiona mpaka upate matokeo hivyo basi hakikisha hiki unakifanyia kazi punde tu ninapomaliza podcast hii na uweze kucomment hapo katika sehemu ya message unaambie umeweza kuona wewe katika upande wa bidhaa una tageti soko gani na katika upande wa e una tageti soko gani vile vile usisahau kuniambia ni, watu, ni changamoto ipi unaitatua katika pande zote mbili