mimi ni cochifa na karibu katika podcast ya lpha online division podcast ambayo inakufundisha namna ya kumaste mtandao wa intenet kukuza biashara yako okay, ihope huko mzima na ni jumamosi ya kwanza kabisa katika 2020 na thetmef220 ni na hapa ambacho ningependa kushea nawe katika episodi hii ya yas hii ni kuweza kukuonyesha ni namna gani unavyoweza ukafanya matangazo kwa wale ambao tulikuwa ofisini kwa siku ya leo tumeweza hichi kitu na tumeweza kuona gani unavyoweza naeakafanya tangazo lakini kuna mambo matatu ambayo nataka uyazingatie kabla ujaweza kutangaza ama kuweza kutengeneza yako katika mtandao wa jambo la kwanza kabisa ksa uelewewewe unataka kutengeneza shingapi sasa hii unataka kutengeneza shingapi inatokana na wewe umelenga pesa gani yaani lengo lako kubwa yesu unataka kue kupitia hii lakini lengo lako kubwa unataka kutengeneza faida ya shingapi sasa ile faida ndio itakuja kukuonyesha ni aina gani ya watu ama watu wapi ambao unawahitaji ama ni pkt ngapi unazohitaji kuuza ama ni wateja wangapi unaoibidi kuwauzia si tumelewana hapa kiongozi kwa hiyo unachobidi kukielewa hapa nitakuja kurekodi video ambayo inakuonyesha mchanganuo huu wote ili uweze kuelewa vizuri lakini hapa katika audio hii ningependa uweze kujua kwamba kabla ya ya kufanya tangazo Point ya kuelewa, tangazo pointi kwanza kuielewa ni lile kulifanya kuitengeneza tuchukulie mfano ni lakitatu jiulize hii lakitatu ni ya aina gani unayotaka kuiuza ambayo umetangaza utatuzi wa changamoto yake na hiyo unayotaka yakeatkuiuza ina faida ya shingapi nitachukulia mfano leo tuliokuwa ofisini tumeweza kuona tuseme tunataka kutatua changamoto ya uti ama changamoto ya, ya vidonda vya tumbo ama changamoto ya nguvu za kiume ume kuwauzia hawa wateja wako ambao ni wanaume wanawake unataka kuwauzia kahawa lakini hii kawa ambayo unataka kuiuza wewe utatengeneza faida ya shilingi eknn kwa hiyo mfano kwa watu ambao walikuwa wanataka kupata laki upata wengi kwa sababu wameweka malengo hayo kama walikuwa wanataka kupata laki itabidi uchukue ile laki ugawanye illakitano ugawanyeb ambayo ni utakuja kupata ni ishia n ama ni nio ishia unazobidi kuuza sasa hizi hizio ishia unahitaji kuziuza kwa wateja wangapi kwa arakahraka zaidi kama kila mteja akichukua boxi moja moja it means unahitaji watu ishirininann tu kuweza kutimiza lengo lako je ni kweli tutaweza kuwapata hao watu na kwa it means hapo ndio tunapokuja tukija kuingia kwenye juka lako nitakuja nikufundishe ni namna ni namnagani naea ukatangaza lakinikinachotajikana hapa ni kuhitaji kujua ile pesa kama unahitaji je kwenye hii hiilakitano nahitaji kuuza bidhaa ngapi zile bidhaa unazohitaji kuziuza je zitakuwa na faida ya ngapi na ile faida ambayo utaipata ndio itaweza kukupatia ile pesa tuleaapokiongozi sasa basi hawa wateja ambao una wateja ishirini na nane ni tangazo lipi ambalo waweze kuliona waweze kuja kwenye jukwaa langu ndo hapo unapokuja kulani tangazo ka kitu cha kwanza weka lengo la pesa unayoitaka weka mchanganuo wa hiyo pesa nakitu chapili unachobidi kukifanya sasa baada yakua ueweka mchanganuo wa hiyo pesa design ofa yako ambayo utakuja kuitoa ilikusudi iweze wale wateja unaokuwa hapa ndipo nilipoambia viongozi leo nao kwa ofisini kwamba epuka epuka kufanya tangazo lakini ujui nyuma yake utakuja kupata nini kwa sababu mwezi ulionao wa kutengeneza hiyo pesa ulioitarget ni mwezi mmoja tu hivyo wiki ya kwanza ni kuweza ku kujifunza ni kitu gani ukizungumze kwa wale wateja huweze kujaza jukwaa lako na wiki ya pili ni wiki ambayo ni vitu gani huvizungumze hawa watu waendelee kukuamini na kukupenda ili kusudi baadaye huja uwachuje huweze kupata watu ulio wat na nenda na namba kamili kwa hiyo hii yote inayoizungumza hapa ni kuweza kujua unaweza uka namba gani na pia usiweke expectation kubwa sana ili ni jambo la tatu ambalo nimewambia pia viongozi usiweke expectation kubwa sana ingawa ni kweli ela unaenda kuipata ukiweka expectation kubwa sana utashindwa kufocus kuhakikisha unafanya kitu bora ambacho mteja wako ataweza kukupenda kukuthamini na kuamini na mwisho siku ukimtangaziao aweze kutoa ile hela baada ya kuwa umefanya hicho kitu yani umedadavua vizuri mchanganuo mzuri wa pesa yako itaingia vipi utafanya nini mpaka tunapokuja kwenye ile value, ndo hapo sasa unakuja kuingia aidha kuandika makala ya tangazo au kuandika ku, ku, ku, ku video ambayo itadumu kwa isaambayo itadum kwa dakika moja na sekunde hasisit kwahiyo ile video yako iwe na value kubwa ambayo watu wako hawa ambao unaongea nao ambao ni watu uliowatarget wa target, waweze kubofya na kuingia katika jukwa lako kwa aio apa utakua hii video ama ile makala yako uliyoitengeneza itaonwa na watu wangapi hapo ndipo tutapoingia kwenye sayansi ya pili ya kuweza kuwapata wateja uliowatarget na ndio ulio hapo nilipoambia viongozi ofisini uliowanawawata ulia utaenda ilioambia pale umwambie ni facebook hii video yako ama hii makala yako ifung kwawatu gani ukikosea hapo utakuwa umeharibu vitu vyote ila ukipatia hapo utakuwa umeweza kutiki kila kitu unachokuwa na kilenga kwa hiyo kwenye video zipo zinatengenezwa video kwenye video huweze kuangalia ni vitu gani ambavyo inabidi uvizingatie si tumelewana kwa hiyo hapo hivyo vitu kivizingatia utaweza kuona mwanga wa kile kitu chako kwa wale ambao tupo salaam na unasikiliza hii hakikisha tunaonana ndani ya wiki hizi mbili niweze kukusaidia ni namna gani na target vizuri audience ambayo itakuja na pale umeenda kwenye group hakikisha hakikisha group limeweza kufika watu watu watu angalau kwenda juu kwa sababu utaweza target ya watu sili ya ya ya kupata katika wiki ya kwa ya kwanza, wiki ya ya wiki yako yako kwanza pili pili tunatangaza offer ya bidhaa ambapo nasauwatuab ntaea ya bidhaa ndipo hapo unaweza kupata wale watu uliowatarget watt na hawa watu heahii unakuwa mewa katika mafungu kulingana na wenyewe walivo aina ya mafungu ya watu hawa ni watu heathi ulio wa target, lakini kumbe idadi kamili ni watu ishin wanaohitajika kwa hiyo lazima wagawe hawa watu katika mafungu matatu yesu amekuja ni watu sahii kwenye jukwaa lakini lazima uagawe katika mafungu matatu ya aina ya watu na hapa tunatumia concept of three box mtafute mtu anaitwa anaitwayutbe uangalie concept of three box ndo tunayoitumia hapa katika utangazaji wa ofa na hapa utagawa katika makundi matatu na sisi tunatumia katika mfumo wetu huu tunatumia trio, trio max na super max. kwa maana kwamba maanakwamba ni mtu ambaye atakua anatumia bidhaa mfano kama ni bo za kahawa ni bidhaa mbili kushuka chini lakini huyu atatumia kwa siku ambazo ni siku ishirini mpaka kumi si tumelewana kwa hiyo hapo wee angalia hapo ni mbili kushuka chini na Triomax huyu atatumia product za kuanzia siku theathi 0 means mwezi mzima na huyu ambaye amebaki ambayo tunamuita ni mtu ambaye atakuwa ametumia product za siku ngapi siku tisini kumbuka hauzi Yani kwamba bidhaa kama bidhaa unauza na kwao nahapanapo kuna sayans ambayo nasema ni sayansi ya utangazaji wa o katika jukwaa lako kwenye zinazofata hii kitu itazungumzwa kwa undani zaidi na utaweza kuielewa vilevile usisahau kufatilia video zetu ambazo itakua zinatumwa na utaweza kuelewa ni namna gani unayoweza kufanya hichi kitu katika pc yako au katika group lile husika I hope kujifunza katika audio hapo uniambie ni kitu gani ambacho kukipata au ni sehemu gani ambayo wewe umeona unaweza kuifanyia kazi na the same time nikukumbushe semganiz bidhaa tunatangaza utatuzi wa changamoto kwa hiyo tengeneza makala zinazoonyesha utatuzi wa changamoto tengeneza video zinazoonyesha utatuzi wa changamoto na mwisho wa siku kiongozi wangu mwenyewe utaona Stay tuned kwa wale waleambao mpo mkoani kila mmoja ataweza kufikiwa na kwa wale ambao tupo dar es salam akikisha 2020 unajifunza hichi kitu ndani ya mwezi mmoja tu unaweza ukatengeneza faida ya kwanzia laki saba na kuendelea