mimi ni cochifa karibu katika pcas ya Alpha division as ambayo inakusaidia wewe namna ya kuweza kumaste mtandao wa intnet na kukuza biashara yako helo karibu katika episodi ya 1umi namoja na katika past hii ya leo ningependa kuzungumza nawe ni namna gani unavyoweza ukaitumia business kuhakikisha kwamba unauza bidhaa kwa wingi sana na kitu kimoja ambacho nabidi ukielewe katika whatsapp business ni application kama application za kawaida lakini unachotaka kukifanya ni kujenga du- duka lako katika whatsapp business tunaposema duka ni kutengeneza whatsapp group, whatsapp group group ambayo itakuwa inatatua changamoto ya wateja wako watarajiwa nitachukulia mfano wewe unataka kusponsor watu lakini unaotaka kuwa ni wanafunzi hawa wanafunzi wanapatikana mavioni sasa utawafikiaje utatengeneza tangazo tangazo ambalo litakuwa linasomwa hivi je wewe ni mwanafunzi ambaye umekuwa ukiangaika kuweza kutengeneza kipato cha ziada pasipo usimamizi wa bosi ukiwa shuleni karibu katika jukwaa letu ambalo jukwaa ambalo nimekuandalia wewe kuweza kujifunza ni namna gani unavyoweza ukatengeneza faida mpaka ya laki tatu kupitia biashara ya karne ya a ishinam link unayoiona hapa chini kuwahi darasani kwani tunakupa elimu ya bure kabisa namna yakuweza kulielewasoo nauea kuweafkntngenamana wanafunzi ambao ni waumri fulani kisha waone na waje katika jukwa lako sasa jukwaa lako hili ni group la whatsapp ambalo umelitengeneza kupitia whatsapp business na mule unachokifanya itabidi cha kwanza kabisa utengeneze sheria wewe mwenyewe ujizuie ku, ku, ku, kuposti matangazo me katika lako na pia uwazuie watu wako kuposti matangazo hicho ni kitu kitu cha cha kwanza ambacho inabidi ukifanye pili lazima utatoa historia yako na kwa nini unafanya hivyo kuwasaidia wenyewe kuweza kutengeneza kwa mwezi pasipo pasipousimamizi wa bosi na cha tatu kama o unadiri na project hii lazima uwafundishe yani uwape elimu ya soko husika soko la biashara ya mtandao inafanyikaje na inafanyikaji nawahusika kinanani historia fupi na waliofanikiwa katika soko la biashara ya mtandao na hapa utaweta, utawapa wale watu maarufu sana kama Eric o, donald trump na wengineo kwa hiyo utakuwa unamfundisha hao tukija kwenye mtu ambaye anadili na, na product pia naye hivyo hivyo utachagua changamoto ambayo unaona wanayo wale wahusika ulionao lakini kwenye product hapa ndipo napokwambia katika jukwaa lako uelewe jukwaa hili auhitaji kupost unachohitaji kufanya ni kupst na offer unaziposti baada ya kuwa umefanya hawa watu nitakuelezea hapo mbele baada ya watu kua umedntfai wana tatizo gani na wanateseka na nini wanavyokuwa kwao huko wanapokuwa na hilo tatizo hata wanafunzi wana tatizo gani wanateseka na nini baada ya kuwa umeelewa hivyo vitu ndipo tapo, tapo sasa kuwauzia product yako ama yako huduma na unawauzia kwa kutoa kwaza na ma nikisema hivyo ni kwamba baada ya kuwa mfano umewafundisha hao wanafunzi kwa atakiban mwezi mmoja au kwa wiki tatu ndipo hapo mmoa a ya kwamba utamsupport utampa system ya timu utampa system ya kampuni bora lakini pia atahitaji kuwa na mtaji kwa hiyo kama amependa mafnzo yako na amenufaika inbox ili aatze kuona namna gani namnagan taweza kumsaoti pamoja na tm yako huyu mtu atakutafuta tu kwa kwa sababu tukija kwenye product hivyo hivyo baada ya kuwa wameona thamani yako yako unaweza na wakachukua sasa basi nini ufanye hivi ni kwa sababu tulio wengi atupendi kuziwa lakini huwa tunapenda kununua hata wee mwenyewe nainskiliza haupendi kuziwa ila unapenda kununua nitakupa mfano ukiwa unaangalia TV, let's say unaangalia unaangalia tv say mpila kwa sisi wanaume au mwanamke filamu unayoipenda wakiweka matangazo huwa unafanya nini unachukua yako unatoa unasema utarudi pale ambapo aya matangazo ya yakiisha au sometimes ndo unapata muda wa kuinuka unaenda unarudi unasema ntarudi matangazo ya yakiisha so it means hatupendi matangazo na hatupendi kununua ila tunapenda kuziwa so hata kwenye jukwaa lako usiposti matangazo ya fursa wala usiposti matangazo ya product bali waelimishe watu wakupende wakujue wakuthamini waone valu yako na hapa wengi wao na washauri hacheni kujificha katika nyuma ya vimesi yaani kwamba unafundisha about network marketing unaenda unatafuta network marketing unakuja na posti pale speak kupitia audio speak kupitia video chukua simu yako jirekodi mwambie network marketing iko hivi na hivi tuma pale kwenye group shika pale kwenye audio ongea watu wakusikie kwa sababu hapo watakuwa wanakujua wanakupenda wanakuthamini na mwisho wa siku wanaweza kununua kile kitu chako i hope umepata kunufaika katika hii episodi yetu ya leo ya kuminamoja na lengo kubwa nilitaka nikuoneshe ni namna gani unavyoweza ukaitumia whatsapp business na ukajenga jukwaa ama ukatengeneza duka duka ambalo wateja wanaingia kila siku kuelimika na baada ya kuhelimika wanakuja kwako kununua product na duka hili ndo litakutofautisha wewe na wajasiriamali wengine na duka hili ni ile ile litakuwezesha kwamba utakuwa umeweza kus mtandao wa internet na kukuza biashara yako hivyo basi ni nini ambacho ukifanye chukua muda elewa mteja wako ni nani mkaribishe katika jukwaa lako tatua changamoto yake aliyonayo mfanye awe mteja wako milele Either wa product ama wa marketing plan komenti hapo katika eneo lililoandikwa message uniambie ni nini ambacho umeweza kukipata na nini ambacho naenda kukifanya kwanzia sasa hivi see you at the top