ni mimi cochifa na karibu katika podcast ya Alpha online division podcast ambayo inakusaidia wewe kuweza kumaste mtandao wa intenet na kukuza biashara yako okay, kama wewe ni kijana na unatafuta biashara ya kufanya hakikisha unanitafuta ili kusudi uweze kumast mtandao wa internet na kukuza biashara yako na kama wewe tayari uko na biashara endelea kufuatilia chaneli yetu ya podcast ya lpnlidsion ili kusudi uweze kujifunza ni namna gani unavyoweza kumaste mtandao wa internet na kukuza biashara yako helo karibuni karibuni katika podcast yetu hii ya 15 wakati tukiwa tunaelekea kumaliza mwezi wa kwanza tumebakiza siku chache exactly kama sikosehi siku kumi au ishirini ningependa kushare nawe t activities ambazo ninaziita activities ambazo ni income yani income income income activities yaani online online online activity online income activity online income activity hizi ni activity gani ambazo inaeza wa nazifanyanli zikakuzalisha kipato kikubwa sana cha kwanza ni kutangaza biashara yako wanasema biashara ni matangazo kwa hiyo kama online unajua kabisa hamna tangazo wakati huu unanisikiliza kumbuka unapoteza aih ili tangazo lina lanlikusudi watu aje katika jukwaa lako ama ili tangazo linalanlikusudi watu waweze kuona ofyako umeelewa na hapa ninachokizungumzia sio free free tangazo angazo yani kwamba nimeosti asubuhi au nimefanya nini kwenye magroup au nimefanya nini no thank you nachokizungumzia ni kipi ambacho yani kipo kina umekiiia unajua kabisa kina fixed time yako hii ni activity ya kwanza ambayo inabidi ujiulize kabisa wewe ambaye yako. Na pili ujiulize, ama in activity ya pili ambayo inabidi ifanye ni je una online presence ambayo tunaita duka lako la, la ambalo watu wako wana kungoja wewe ama wewe umewapa kitu fulani au umewapa activity fulani hii nimekuja kuona ndo inayonisaidia nisaidia mimi sana kuweza kupus kwenye swala zima la kwa nini kwa sababu mara nyingi magrupu mbao nakuwa anatengeneza kwaajilini maduka yangu mbao naku natengeneza mara nyingi haya maduka tunakuwa tumewapa of ama nimewapa program fulani ambayo flani ambaowanakua na nayo mfano kama navyozungumza nawewe hivi kuna watu ambao ni wanaume wapo ndani ya group langu nimewapa activity ambayo inabidi nabidwfane ndani ya wiki mbili sasa hii activity mbiliwanafaa ndani ya wiki mbili kila siku pale wanakuwa wanajadili wanashare experience wanayoipata so it means ile inazidi kujenga ukaribu kati yangu mimi na wenyewe na na jiulize ni activity gani ambayo umeifanya kama deal follow, follow up yani kupata watu wa biashara jiulize ni watu gani ambao unawafanyia ndo hicho kitu nachokizungumza na kitu cha tatu kabisa cha mwisho jiulize what offer do you give katika online ni ofa gani ambayo unaitoa katika mtandao sizungumzii of ya kwamba wewe kulik kushare kufanyije au kujifunza hapana ni ofa zipi ambazo umezitengeneza watu wanazingoja kwa hamu aidha kwenye duka lako ama nini au nini hivyo ndo vitu navyo vizungumzie mfano katika page leo ambako of ambayo nilikuwa nayo leo ni ya kuwa live katika instagram yangu hii ni kitu ambacho nimejifunza kwa menda wangu mmoja wa mtanzania yupo hapa hapa tanzania anapatikana zanzibar ni kitu ambacho nimekuja kumfatilia yeye kila jumamosi hata kama ikitokea jumamosi amesahau lazima atangaze instagram live ambako anawatangazia wale wateja wake sasa ukija kuangalia hiki ni kitu ambacho kinalenga tabia ya kukutengenezea wewe pesa kwahiyo hizi ni three basic activities ambazo unaweza ukazifanya na ni tabia ambazo ukizizalisha leo katika akili yako nisikufiche sikufiche utazidi kuiona utaiona wapi kutokea kwa sababu utaikuwa unafanya hivi vyote kwa mtu ni yule ambaye ni mteja wako sii tunaelewana kwa wale ambao mesikiliza episodi yangu ya kumi na tatu nimezungumzia habari ya kumwelewa mteja wako na nikazungumzia namna gani unavyomwelewa mteja wako kisha mwelewa mteja wako kuna att unazobidi uzifanye mojawapo ya aktiviti kubwa sana ambazo zinakuletea mafanikio ni hizi ativit tatu matangazo jukwaa ofa matangazo jukwaa ofa kama hamna watu ambao wanafanya programu yako ndani ya magroup ni skufich unapoteza kama hamna watu kwenye page zako wanakungojea wewe, wewe unapoteza. Na kama amna offer, ambazo watu wanazijua tambua utakuwa unapoteza sasa cha nini nini ambacho tufanye jifunze kuweza kutengeneza matangazo jifunze namna ya kutengeneza duka lako jifunze namna ya kutangaza yani uwe na back back to offers ambazo zinakuwa zinakuja mfano nitawapa picha wanaume tawapaawanaume hivi mi nimewafundisha namna ya kufanya mazoezi ya k pamoja na utumiaji waatnttaa a kuondatumiajwa vakua vizuriat ju maswaliyao aiz mbazo kiziangalia zinazokuletea pesa lakini zote unabidi online kumbuka social media zimetengenezwa kuconnect kwa hiyo na wewe tengeneza matangazo yanayowafanya watu wa ndo lengo kubwa la social media na utafanyaje hicho kitu jifunze kuweza kuconnect na watu kiusahii baada ya kuwa umeshawasoma wasoma yani umemjua mteja wako ni nani sasa unatafuta namna gani ya kuconnect ntashea na wewe moja ambayo nimejifunza kwa kwamenta wangu wewe unachobidi kushare na huyu mtu ambaye umekutana naye facebook ni kumwambia link kuja kwenye duka lako na mle kwenye duka lako ni wewe kuhakikisha unajenga bond kubwa sana yawewe na mteja wako baada ya kujenga bond kubwa na mteja wako ni ni ni ni ni ni rahisi rahisi sana sana kuuza au au au mtu so tunachobidi kukifanya tunabidi tuelewe activity activity gani ambazo tutazifanya, au, gani ambazo ambazo tutazifanya tutazifanya tabia hizi tatu ni share na hizi tabia tatu ambazo na wewe. i hope umepata kujifunza mbazo imeshaa time chukua simu yako ielewe simu yako igeuze kuwa fursa kwako aidh tayari wewe ni mjasiliamali au bado wewe sio mjasiriamali hakikisha unakifanyia kazi hichi kitu kwani network inazidi kuwa kubwa ama ninaposema, internet inazidi kuwa kubwa so the the opportunity grab the opportunity grab go on fire hlo natumai umepata kunufaika na mafunzo yetu ya hapa katika podcast tuambie ni nini ambacho naendelea kukinufaika na kama wewe tayari ni mjasiriamali wa biashara ya mtandao endelea kusikiliza podcast ya kuanzia mwanzo mpaka mwisho na kusi, action fanyia kazi na kama wewe ni kijana upo hapa katika jukwaa letu unasikiliza haujamiliki biashara yako kimbilia katika soko la biashara ya mtandao miliki biashara yako na kisha master mtandao wa intnet kukuza biashara yako nitafute katika namba hii ilikusudi niweze kukuonyesha ni biashara gani unayoweza kuifanya kufikia mafanikio yako namba ni 764384224 narudia at the top na kutakia mafanikio mema 22 hlo natumai umepata kunufaika na mafunzo yetu ya hapa katika podcast tuambie ni nini ambacho naendelea kukinufaika na kama wewe tayari ni mjasiriamali wa biashara ya mtandao endelea kusikiliza podcast ya kuanzia mwanzo mpaka mwisho na nachokusii fanyia kazi na kama wewe ni kijana upo hapa katika jukwaa letu nasikiliza haujamiliki biashara yako kimbilia katika soko la biashara ya mtandao miliki biashara yako na kisha master mtandao wa intenet kukuza biashara yako nitafute katika namba hii ilikusudi niweze kukuonyesha ni, ni biashara gani unayoweza kuifanya kufikia mafanikio yako namba ni 764384224 narudia at the top na kutakia mafanikio mema 22