n ya kwamba sitokuacha na sitoenda kwako nukta kikomo vyote na tia ikini lazimu kutoka uvivu umenijaa wakiweza sitojali kubebwa nikikubeba kukimbia tutakimbia mioto isofaa maji tukawasha wako mkono sitouacha ni ahidi nami utokwenda yalopita yashaenda yalobaki nisi tu yapange yalojiri upofu ulipo wako uso ni king'ang'ana kuona ila wangu tabibu ni wewe ulivyopofusha yangu macho kwa pendo na kweli ada ukisema kwa wajao hifadhi macho kapofuka maana haya na yaona yamekwisha