good people how have you all been? vizuri moja kukushukuru mayaaaendeea iu nichukuudakamoja kkushukuruwakuendeleakuskiliza jumba zangu zote zinakugusa ama kukubariki kwa namna moja ama nyingine n nimetumwa ama nimeagizwa kwamba sijui namna gani tamaa namna gani unafikiri umefikia mwisho sijui ni kwa namna gani unajisikia vibaya wakati huu kwamba mambo ayaendi kwenye maisha yako mi sijui lakini nachojua ni kwamba good things are your way you only need to wait a little bit more mi sijui ni aina gani ya ugumu unapitia lakini nachojua ni kwamba mambo mazuri yanakuja unachohitaji ni kitu kimoja tu kuamini ya kwamba mambo mazuri yanakuja kuamini ya kwamba bado muda kidogo bado muda kidogo hali unayopitia itabadilika skizani kuambia kitu kimoja sisi wote tunapitia hali ngumu kwenye maisha sijui mtu ambaye hajawahi kupitia hali ngumu kwenye maisha yasu mwenyewe alipitia hali ngumu kwenye maisha eh, alisulubiwa na watu wake karibu kabisa kwa hivyo huenda um, umeuzwa na mto wa karibu na sasa maisha yanaksulubu unaumia uenda kitu ambacho ulitegemea kingefanya kazi akifanyi kazi sahizi uenda ulikuwa kazini na sasa hivi haupo kazini vitu hivyo vinatokea uenda ulikuwa umeanza mahusiano ambayo alikuwa yanaenda vizuri na ukaona kama kuna future and then boom mambo yameenda ndivyo sivyo uenda ulipata mtaji ukaamua kuanzisha biashara yako na sasa biashara haiendi vizuri unaona kabisa ya kwamba down listen wakati wakati na majira vinampataga kila mtu na wakati wako mzuri unakuja just believe kwamba wakati wako mzuri unakuja wakati huwa pajiambia kwamba fulani wakati wako mzuri unakuja kwa mfano mimi nitajiambia grace wakati wako mzuri unakuja grace grace good good things things coming coming relax grace, relax relax i relax bado kidogo tu everything will change And in that manner things will change there's this point in my life ambapo um, things were not really well actually nilipungua kabisa nikawa moja watu wengi wanafikiri wananiambia kwamba umejiachia ni nini, nini and i waste my time explaining kwa nini by then nilikuwa hivyo na, ba... na, na right niko hivyo hivyolakini mimi ndio najua kwanini mwonekano wangu ule wakuwa moja ulikuwa hivyo by that time, na sasa ioo hi sababu sio kwa sababu ihave life lakini ni kwa sababu iven o bacthe idinnho to and kwa hivyo nilikuwa naziacha stress nilikuwa naacha alingumzi ni na ni na kwa sababu hiyo zilikuwa hazina mwisho and then god god came in akanipa nguvu ya kuvuka kile kipindi and then nilivovuka ien to deal with stress a kujisikia vibaya ni temporary kulia ni temporay natambua kwamba kabisa kwamba sio rahisi lakini mungu ana uwezo wakusaidia endapo taaia mungunasaida kujitia nguvu na kutambua kwamba hali hii ni ya mpito yakwamba mambo mazuri yanakuja ni hayo tu kumbuka mambo mazuri yanakuja yourself yanakujaiambia akili yako jiambie nafsi yako ya kwamba mambo mazuri yanakuja kwa sababu ukweli ambo kwamba hakuna hali kwenye maisha inayodumu haipo is temporary hata hiyo hali ngumu hata kujisikia vibaya huko hata mambo kutakwenda huko ni temporary kuna pita and good things ar coming yaway ka tayari ku receive thank you so much for listening and may you have a great weekend ahead