mambo karibu tena kwenye The podcast mimi hapa ni na kushukuru sana sana sana kwa kuchagua kuwa pamoja na mimi tena wasaahuu hapa well, well, well. um, matumaini yangu ya kwamba uko vizuri uwe pamoja na familia yako unaendelea kuwa salama kwa sababu kimsingi hilo ndio jambo la msingi nyakati hizi hapa nao leo nataka kukuambia tu ya kwamba my friendits ok not to be k iewymtelinthis watu wengi ambao mnanisikiliza mimi kwa mfano ni watu ambao wengi hamnifahamu mnanijua tu fromsoialmedia yulto my pocas kwa sababuafacebookthisimy nao kule kwenye soiamdia eveh hiotite wengi mnanijua hivyo ule mschana ambaye nevaithiiiioikthat na amshure siko peke yangu wanamna hiyomdia watu wengi goo thea all helth wako vizuri theaf natambua kulei tek pichs nzuri everything is just perfect on social media but the truth is mambo kwa ground is different kuamba ukueli ni kwamba we all sometimes we are not feeling oky and that is what i just want to say kuamba it's okay not to feel oky as of recent myself pamoja na anything any post ambayo umeiona kutoka kwangu recent imi be very nice it might be very positive i want to tell you kwamba i have not been feeling that positive i might miit something positive intention iwe kumsaidia mtu mwingine but sometimes daktari ajigangi haiisaidii mganga ajigangi so hainisaidii haimisaidii mimsomtim ano flinok okay, hatuji kuwambia hatuoneshi omedia amba oink okay. sisi wenyewe ndo tunabaki na ukweli kwamba wanoflinkmsain okay. this babu kwa sababu tuko kwenye chalenin tim unaweza kuwa in mambo yako anaweza kuwa ya endi iukiingiadoo watu wote huwa tunajisikia vibaya wakati mwingine watu wote huwa mambo yetu yanakwama wakati mwingine watu wote huwa tuna changamoto kwenye maisha ambazo tunazipitia watu wote tuna upande wa giza wa maisha pamoja na kwamba social media tunaonesha upande wa nuru tu tunao upande wa giza you this nimekuwa nikiziona hizi rangi zote nazokuelezea hapa mambo hayaendi ia giza ndo kubwa kuliko nuru and as much as nataka kuwa the very positive peson nataka kuendelea kuwa positive sometimes i feel like i cani you know, cant deal with this anymore and i just wano lose hope and then i just want to give up o you know, and kwa kifupi i dont feel that good so what i tell myself is its okcomrlom okay. its ok not tofel okay soiko ndo kicha kwanza najiambia mda wote mambo yako kuwa hayaend umekua ukijiskiaa umekuwa ukijiskia mambo yako umekuwa ukiliona giza kuliko nuru Well labda unaumu eleoata e, kwamba okay, okay. na hauko peke yako na hakuna hali inayodumu maishani kila kitu kinapita leo mambo sio mazuri kesho atakuwa mazuri leo hali sio hali kesho haltakua haam usiangalia watu wengine wanafanya nini eaebasiayllof themlso in the same siiopoayakini thesansookntulok okay hauko peke yako tuko karibu wote na hakuna hali inayodu maishani every situation in life is temporary inluding covid-19 so kryo o tlk to someone ikibidi ax ikibidi nyumbanilaala foa ikibidi ia rudisha akili yako ikae sawa ikibidi Don't okay, just pale inapobidi junanio mwenyewe ama kama inakubidi kukaa hapo chini kaa hapo chini kwa muda iii oe y wakati unataka kurudi juu utakua una nguvu za kurudi juuna kaniambia amba maana yake ni kwamba sometimes maisha haya yanakataga tu kuona sio straiht foward kama tunavyotaka kufikiria ya yanapanda yanashuka and thats just life so mres kila hali kwenye maisha yako and tusme weae all goin to befineitheenriht guys thank you so much kwa kusikiliza henas ihope youshaethis maope yos On your different platforms that the network on google podcast apple podcast for modena youtube i'll talk soon to you guys take good care of yourself stay safe bye