Hello, hello, Mambo VP. Welcome to the Queenie podcast, and I'm your host, Queenie. It's been a minute. I miss you guys. I hope you miss me too. But it's always good to be back here. It's always good to be back here. yangu uh, Kuzungumza na Sana I've taken a lot of breaks, <laughs> but. Um, aiaback ilo haswa ndio jambo kwaioatawe ukijisikia kudayeinataka tuzungumzie wakati wa mungo mwaka tunafikia mwisho wa mwaka na pres inaweza kuwa ni kubwa unaelewa <laughs> ukiangalia za watu wengine na ukiangalia malengo yako alivyokuwa mwanzo wa mwaka na ni wapi upo sasa sasahivi eh, labda hawajapata maendeleo makubwa sana labda umepiga hatua ndogo tu and youre not p ukiangalia mwenzako upande wa kushoto hatua eh, alizopiga malengo yake alivyokwenda eh, alivyokuacha unataka kusikia kama yuto my friend os kumbuka ya kwamba kila mtu ana wakati wake ukiachilia okay, mbali ya kwamba kila mtu ana wakati wake kuna kitu kinaitwa wakati wa mungu kenye maisha yangu kitu ambacho nimejifunza ni kwamba wakati wa mungu wakati wa mungu ni kila kitu kenye maisha ya mtu kwhvo jambo la msingi ni kuamini kwenye wakati wa mungu ya kwamba wakati wa mungu ukifika nothing will stop you wakati wa mungu ukifika hakuna cha kukukwamisha manze wakati wa mungu ukifika we mwenyewe utakuwa utashangaa eh? kila kitu ulichokitaka kitakunyokea vibaya sana jambo la kuelewa ni kwamba wakati mwingine huenda sisi tunataka vitu lakini wakati wake haujafika And God knows mungu anajua kwamba wakati haujafika mrn wakati haujafika na wakati mwingine unataka vitu huenda wakati huo kuachilia mbali kwamba wakati wake haujafika awat want ipo lakini pia wakati wake haujafika ya kwamba wakati wa mungu ukifika utakuwa na kila unachokihitaji hmm? wakati wa mungu ukifika utajenga hiyo nyumba utanua kile kiwanja unasotaka kunua utaolewa utaoa utapata watoto wako wakati wa mungu ukifika and not a other way, way. maandiko mm. yanasema when the the time is right I, I, the lord will make it, will do it nafikiri thei like isi that mm. kwamba wakati utakapofika yeye atafanya So na wakati huo unakati unaamini kwenye wakati wa mungu yt usiangalia upande wa mwenzako sana Look at na ukigundua ya kwamba is the right time. utagundua pia kwanza ya kwamba kuna vitu umewahi kutamani kwenye maisha maishangine vimekuja kwa upesi kuliko hata ulivyowahi kutegemea kwa nini kwa sababu wakati wake ulifika kuna vitu unavyo leo hata mimi sikuwahi kutegemea ngevpata haraka namna hii mm. iwe ni material things tu ni baraka zingine zingine ambazo sio za kushikika zipo sio kwa nguvu zangu lakini kwa sababu wakati wake ulifika so God's na utakuwa huna wasiwasi huta p hautaumizwa na maendeleo ya mtu mwingine kwa sababu utajua wakati wako unafika maendeleo ya mtu mwingine hayatakupa shida eh? kwa sababu unajua ni wakati wake ule na wakwako unakuja so gasti timing is everything is everything my friends so that being said asanti sana kwa kusikiliza today's episode ill see you kuna episode inafata ambapo taka tukuongela mambo mengine mazuri zaidi as weare approaching the end of 2021 asanti sana mpaka wakati mwingine stay blast