karibu kwenye sehemu ya12 ya kitabu cha siku kitabu cha leo ni the secret kwa kiswahili kinaitwa siri kilichoandikwa na ronda bern ninapenda kukukumbusha kuwa unaweza kuomba kutumiwa maudhui haya katika mfumo wa sauti ya mp3 kwa njia ya whatsap au barua pepe sehemu ya kwanza siri imefunuliwa siri kubwa ya maisha ni sheria ya mvuto kila kitu ambacho kinakuja kwenye maisha yako umekivuta katika maisha yako na umekivutia kwa sababu ya picha unazoshikilia kilini mwako ni kitu unachofikiria chochote kinachoendelea kilini mwako unakivuta kwako kila wazi unalofikiria ni jambo halisi ni nguvu msemo huu umesemwa na prettnsmlford walimu wakubwa zaidi ambao wamewahi kuishi walitwambia kwamba sheria ya mvuto ni sheria yenye nguvu zaidi katika ulimwengu wewe ndiye unayeita sheria ya mvuto ifanye kazi na ufanya hivyo kupitia mawazo yako sheria hujibu mawazo yako haijalishi ni mawazo gani sheria ya mvuto husema kwamba kama huvutia kama hivyo basi unavyofikiria wazo ndivyo unavyovutia mawazo kama hayo kuja kwako john asaraf alisema unakuwa kile unachofikiria zaidi lakini pia unavutia kile unachofikiria zaidi bob proctor anasema ikiwa utaiona katika akili yako utaishikilia mikononi mwako john asaraf anasema kile ambacho watu wengi hawaelewi ni kwamba wazo lina mzunguko tunaweza kupima wazo hivyo basi ikiwa unafikiria wazo hilo tena na tena ikiwa unawaza katika akili yako kuwa na gari jipya kuwa na pesa unayohitaji kujenga kampuni kupata mwenzi wako wa roho utafikiria jinsi kitu hicho kinavyoonekana na utatoa hamasa hiyo kutoka kwako kwa msingi thabiti d joy vital anasema mawazo hutumia hishara ya sumaku ambayo huenda moja kwa moja kwa mlengwa na kurudi kwako jioni unaishi vya kutosha na utavutia hilo sheria hii inafanya kazi kila wakati na kwa kila mtu shida inakuja hapa watu wengi hufikirie juu ya nini hawataki na wanashangaa kwa nini inatokea tena na tena sheria ya mvuto ni sheria ya asili ni ya kibinafsi na haiangalii vitu ni vizuri au vibaya inapokea mawazo yako na kukuonyesha mawazo hayo kama uzoefu wa maisha yako sheria ya mvuto inakupa tu kile unachofikiria no sheria ya mvuto haina hesabu ya usifanye au sio au hapana au maneno mengine yoyote ya kukatalia sheria ya mvuto hufanyakazi kila wakati uwe unaiamini unaielewa au la alisema bob practor michael bernard beckwith alisema uumbaji hufanyika kila wakati kila wakati mtu ana mawazo au kwa njia ya muda mrefu wa kufikiria ujue upo katika mchakato wa kuunda kuna kitu kitaonekana kutoka katika mawazo hayo kikiumbwa unachofikiria zaidi au unachozingatia zaidi ndicho kitakachotokea katika maisha yako kama sheria zote za asili kuna utimilifu katika sheria hii maisha yanaundwa na wewe mwenyewe chochote unachopanda utavuna mawazo yako ni mbegu na mavuno unayovuna yatategemea mbegu ulizozipanda unavutia mawazo ambayo unashikilia katika ufahamu wako ikiwa mawazo hayo ni ya ufahamu au siyo ya ufahamu maisha yako ni kio cha mawazo yako makuu unayofikiria akili yako huunda ulimwengu unaokuzunguka njia mojawapo ya kusoma akili yako ni kujifunza kutuliza akili yako na kutafakari utafanya hivyo kama zoezi la kila siku sehemu ya pili siri imefanywa kuwa rahisi wewe ni kama mnara wa usambazaji unasambaza masafa kwa mawazo yako ikiwa unataka kubadilisha kitu chochote katika maisha yako badilisha masafa kwa kubadilisha mawazo yako jambo la muhimu kwako kujua ni kwamba haiwezekani kuhisi vibaya na wakati huo huo kuwa na mawazo mazuri hiyo inaweza kukanusha sheria kwa sababu mawazo yako husababisha hisia zako ikiwa unajisikia vibaya ni kwa sababu unafikiria mawazo ambayo yanakufanya ujisikie vibaya hisiya zetu hutupa maoni kwamba tupo kwenye njia au la na hutuonyesha kama tuko kwenye uelekeo au mbali na uelekeo alisema jack kenfield unaweza kuanza sasa kujisikia mwenye afya nzuri unaweza kuhisi kufanikiwa unaweza kuanza kuhisi upendo na kuzunguka hata kama haupo na kinachotokea ni kwamba ulimwengu utaambatana na asili ya wimbo wako ulimwengu utafanana na asili ya hisiya yako ya ndani kwa sababu ndivyo unavyohisi alisema michael bernard beckwirth unaunda ulimwengu wako mwenyewe kadri unavyoendelea mbele ni mchanganyiko wa mawazo na upendo unaounda nguvu isiyozuilika ya sheria ya mvuto hakuna nguvu zaidi katika ulimwengu kuliko nguvu ya upendo hisia za upendo ni masafa ya juu kabisa ambayo unaweza kutoa ikiwa ungefunga kila fikra kwa upendo kama ungependa kila kitu na kila mtu maisha yako yangebadilishwa anza hivi sasa kupiga kilele kwa ulimwengu maisha ni rahisi sana maisha ni mazuri sana vitu vyote vyema vinakuja kwangu sehemu ya tatu. jinsi ya kutumia siri hatua ya kwanza ni kuuliza toa amri kwa ulimwengu acha ulimwengu hujue unachotaka ulimwengu utajibu mawazo yako alisema lisa nicls kuuliza ni hatua ya kwanza katika mchakato wa ubunifu kwa hivyo fanya tabia ya kuuliza hatua ya pili ni kuamini amini kuwa tayari ni yako kuwa na kile ninachopenda kukiita imani isiyotingishika kuamini visivyoonekana tazama vitu unavyotaka kama vyako tayari jua kuwa vitakuja kwako ukiwa una uhitaji usijali na usiwe na wasiwasi juu yake usifikirie juu ya ukosefu wake fikiria kama tayari ni vyako kama tayari ipo katika miliki yako alisema robert coer ikiwa utafanya utafiti kidogo tu itakuwa dhahiri kwako kwamba mtu yeyote ambaye amewahi kukamilisha chochote hakujua ni jinsi gani atafanya hivyo walijua tu kuwa watafanya alisema bob hatua hatua ya tatu. Ni hatua ya ni ni mwisho katika mchakato huo ni kupokea anza kuhisi furaha juu yake kuhisi jinsi utahisi mara itakapofika anza kujisikia hivyo sasa unapobadilisha ndoto hiyo kuwa kweli uko katika nafasi ya kujenga mawazo makubwa na makubwa zaidi na hivyo rafiki yangu huo ndio mchakato wa ubunifu unaweza kuanza bila ya kuwa na chochote kutoka kwenye kitu ambacho hakipo na kwa njia ambayo haipo na njia itatengenezwa alisema michael bernard beckwith kila kitu ambacho kimeanzishwa na kuundwa katika historia yote ya wanadamu kilianza kama wazo moja tu kutoka katika wazo hilo moja ya njia ilitengenezwa na ilionekana kutoka katika njia isiyoonekana hadi kwenye njia inayoonekana Dr. martin luther king thrkin alisema chukua hatua ya kwanza kwa imani sio lazima kuona ngazi zote chukua hatua ya kwanza tu kupunguza uzito usizingatie kupoteza uzito badala yake zingatia uzito wako kamili pata hisia za uzito wako kamili na utauita uzito sahihi kwako tengeneza siku yako mapema kwa kufikiria jinsi unavyotaka siku yako iende na utaunda maisha kwa kukusudia sehemu ya mchakato tamai na kuunganisha na kitu ambacho matamanio na matarajio na kukivuta ndani ya maisha yako alisema bob c jinsi watu tulivyo ni matokeo ya yale ambayo tumeyafikiria alisema alisabu kushukuru ni njia ya kuleta mengi zaidi maishani mwako alisema alisemaary simo haiwezekani kuleta zaidi maishani mwako ikiwa unajisikia kutothamini juu ya kile alisema. Kitendo cha kila siku njia ambayo utajiri wako utakujia anza kwa kuandika kile unachotaka anza kila kilaenteni na ninafurahi na ninashukuru sasa kwamba umepata na umefanikisha kila kitu au jambo fulani jeza kitu unachohitaji kukipata au jambo la kufanikisha unaposhukuru kana kwamba umepokea kile unachotaka unatoa ishara yenye nguvu kwa ulimwengu ishara hiyo inasema kwamba unayo tayari kwa sababu unajisikia kushukuru kwa sasa kila asubuhi kabla ya kutoka kitandani fanya iwe tabia ya kuwa na hisia za shukrani mapema kwa siku kuu inayokuja kana kwamba imekamilika kuunda taswira ni mchakato ambao umefundishwa na waalimu wakuu wote katika karne zote na vile vile na waalimu wakuu wote wanaoishi leo taswira ni yenye nguvu ni kwa sababu unapounda picha katika akili yako ya kujiona na kile unachotaka unaandaa mawazo na hisiya za kuwa nayo sasa maono ni wazo lenye umakini wa nguvu katika picha na husababisha hisia zenye nguvu unapokuwa kwenye maono unapeleka mzunguko huo wenye nguvu ndani ya ulimwengu sheria ya mvuto itashikilia ishara hiyo yenye nguvu na kurudisha picha hizo kwako kama vile ulivyoona akilini mwako unavyofikiria ndivyo unaifanya kuwa kweli alisema denis waitley njia pekee ambayo kitu chochote ambacho kimewahi kuvumbuliwa au kuondwa ni kwa sababu mtu mmoja aliona picha iasababu mmoa alionapichaaliniwake nguvu hii ni nini siwezi kusema inachojua ni kwamba ipo alisema alexander grambell kazi yetu si kujua ni kwa jinsi gani jinsi itajionyesha juu ya kushikilia na kuwa na imani katika kitu jenneviv berand alisema haya matatu ya kwanza kila mtu ana maono ikiwa anajua hawajui maono ni siri kubwa ya mafanikio ya pili wote tuna nguvu za ziada na uwezekano mkubwa kuliko tunavyozania kuwa na maono ni moja ya nguvu kubwa zaidi ya tatu hakuna kinachoweza kuzuia picha yako isiweze kutokea isipokuwa nguvu ile ile ambayo ilizaa ambayo ni wewe mwenyewe albert enstan alisema kufikiria ni kila kitu ni yakiki ya vivutio vya maisha ambavyo vinakuja amua ni nini unataka amini unataka kuwa nayo amini unastahili naamini inawezekana kwako na kisha funga macho yako kila siku kwa dakika kadhaa na upate maono ya kuwa na kile unachotaka na ukipata hisia za kuwa nayo tayari toka kwenye hilo na kisha zingatia kile unachoshukuru unacho tayari na ufurahiya sana kisha nenda ndani ya siku yako na uachilie kwenye ulimwengu na uamini kwamba ulimwengu utaamua jinsi ya kudhihirisha kwako alisema kwakoalisemac kwa kutumia sheria ya mvutano kwa faida yako tengeneza kuwa tabia yako ya kuishi na sio tu tukio la wakati mmoja sehemu ya tano siri ya pesa lolote akili inaweza kufikiria inaweza kufanikisha alisema w clemenston ikiwa unataka kuwa na wingi ikiwa unataka ustawi basi zingatia kuwa na wingi zingatia mafanikio alisema lisa nicklas kitu cha kiroho ambacho ni chanzo cha utajiri wote ipo ndani yako wakati wote na inajibu imani yako ya ndani na mahitaji yako ya juu yake alisema charles filmor badilisha mawazo kama lazima nifanye kazi kwa bidii na niangaike kupata pesa kwa wazo kama pesa inakuja kwa urahisi na mara kwa mara linapokuja suala la kuunda utajiri utajiri ni jinsi ulivyopanga akili yako ya kufikiria yote haya ni jinsi unavyofikiria habari njema ni kwamba unapoamua kwamba kile unachojua ni muhimu zaidi kuliko kile unachofundishwa kuamini utakuwa umeweka gia kwenye hamu yako ya kuwa na wingi mafanikio hutoka ndani sio kutoka nje ili kuvutia pesa zingatia utajiri haiwezekani kuleta pesa zaidi katika maisha yako wakati unazingatia ukosefu wake sehemu ya 6 mwako hakikisha kwamba vitendo vyako kwa havipingani na tamaa zako fanya kama unaipokea fanya kile hasa ungefanya ikiwa ungepokea leo na uchukue hatua wa maishani wako kuonyesha matarajio hayo ya nguvu tengeneza nafasi ya kupokea tamaa zako kwa kufanya hivyo unapelekea ishara hiyo ya nguvu ya matarajio charles chare hnealisemailikupataupendo jijeze upendo wewe binafsi hadi uwe sumaku usipojijeza wewe kwanza hauna chochote cha kumpa mtu yoyote mwingine jitendee matendo kwa upendo na heshima na hutafutia watu ambao wanakuonyesha upendo na heshima sehemu ya 7 siri ya kuwa na afya mawazo ya kufurahia kimsingi husababisha sayansi yenye furaha zaidi mwili wenye furaha na wenye afya mawazo mabaya na yenye mafadhaiko yameonyeshwa kudhoofisha mwili na utendaji wa ubongo kwa sababu ni mawazo na hisia zetu zinazoendelea kukusanyika tena kupanga upya na kuunda tena mwili wetu alisema d john haglyn kucheka huvutia furaha huondoa uzuni na kusababisha uponyaji wamiujiza ondoa mafadhaiko ya kisaikolojia yatoke katika mwili na mwili hufanya yale yaliyotengenezwa ya kufanya hujiponya wenyewe alisema d ben johnson mwanadamu huwa kile anachofikiria kuwa siri kwa dunia kile unachopinga kitaendelea kupingana na kitu chochote ni kama kujaribu kubadilisha picha za nje baada ya kusambazwa ni harakati za bure lazima uende ndani na utoe ishara mpya kwa mawazo na hisiya zako kuunda picha mpya hauwezi kuusaidia ulimwengu kwa kuzingatia vitu vibaya unapozingatia matokio mabaya ya ulimwengu sio tu utaongeza kwenye vitu hivyo bali italeta vitu hasi zaidi katika maisha yako mwenyewe wakati huo huo jifunze kukaa kimya na kupeleka mawazo yako mbali na kile usichokitaka na malipo yote akimheemko yanayozunguka na uweke umakini kwa kile unachotaka kuona nguvu huenda mahali umakini unaenda alisema michae bernard beckwirth unapozingatia vitu vizuri katika fikra zako unaleta vitu vizuri zaidi ulimwenguni wakati huo huo unaleta vitu vizuri zaidi katika maisha yako mwenyewe unapojisikia vizuri utainua maisha yako na utainua ulimwengu ninasema kila wakati pale sauti na maono ya ndani yanapokuwa yakina zaidi wazi ya na yana sauti kubwa kuliko maono ya nje umeyajua maisha yako alisema aliema john ermert kila mwalimu mkuu ambaye amewahi kutembea duniani amefundisha kwamba maisha yalikuwa na maana ya kuwa na wingi lazima ufikirie mengi tazama vingi jisikie wingi naamini wingi kama usifikirie juu ya vikwazo ndani ya akili yako alisema robert colyer vipo vya kutosha kwa kila mtu ikiwa unaamini ikiwa unaweza kuiona katika maono yako ikiwa utachukua hatua kutoka kwako itajidhihirisha huo ndio ukweli alisema michael bernard beckwirth kila kitu unachotaka furaha yote upendo wingi ustawi neema iko hapo tayari kwako kuchukua itabidi uwe na njaa kuchukua hiyo lazima uwe na kusudio na unapoanza kusudi kwa kile unachotaka ulimwengu utatoa kila kitu ambacho umekuwa ukitaka alisema lisa niclas sifia na ubariki kila kitu maishani mwako wakati unasifu na kubariki utakuwa upo kwenye masafa ya juu ya upendo kamusi ya ufafanuzi inafafanua baraka ni kuvuta neema ya kimungu na kupeleka ustawi au kufanikiwa hivyo anza hivi sasa kuomba nguvu ya baraka maishani mwako na ubariki kila kitu na kila mtu vivyo hivyo na kusifu kwa sababu unapokuwa ukisifu mtu au kitu unatoa upendo na unapotoa masafa hayo mazuri mazuri yatarudi kwako maramia unaposifu na kubariki utajiona wewe mwenyewe ukihama masafa mpya kuleta marejesho yenye hisia nzuri sehemu ya ya siri kwako sheria inasema kama uvutia kama uvutia wewe ni nishati yenye sumaku hivyo kwa kutumia nguvu hiyo ukipa nguvu kila kitu kilicholetwa kwako na kujiongeza nguvu kwa kila kitu unachokitaka tumeunganishwa sote hatuoni tu hakuna huko nje au hapa ndani kila kitu katika ulimwengu kimeunganishwa ni shamba moja tu la nishati nguvu zote zinatoka ndani yako kwa hivyo zipo chini ya udhibiti wetu alisema robert colier wewe ndiye mbunifu wa umilele wako wewe ndiye mwandishi unayeandika hadithi yako kalamu ipo mikoloni mwako na matokeo yake ni chochote utakachochagua alisema lisa niclas ikiwa unafikiria unaweza au unafikiria huwezi vyovyote uko sawa alisema henry ford hatujifikirii wenyewe au kujipenda kabisa tusipojipenda tunajiweka mbali na kile tunachotaka kutoka kwetu wakati hatujipendi tunasukuma vitu mbali nasi ukweli kamili ni kwamba mimi ni kamili na mimi ni halisi ni kitu cha kiroho na kwa hivyo kamwe usiwe chini ya kamili hautaweza kuwa na upungufu wowote kizuizi au ugonjwa njia ya mkate wa kutimiza matamanio yako ni kuona kile unachotaka no kama ni kweli kabisa siri ya siri ya maisha fuata neema yako na ulimwengu utakufungulia milango hata ambapo kulikuwa na ukuta alisema alisemajosepb utaweza kujeza ubao wa maisha yako na chochote unachotaka no unapotumia nguvu zaidi iliyopo ndani yako nguvu zaidi utapata kupitia wewe asante kwa kusikiliza muutasari huu ungana nasi kwenye mitandao ya kijamii facebook na instagram ati ujumbe wa siku na ati kitabu cha siku tafadhali usisahau kuwashirikisha wapendao wafya like na kusabscribe ili usipitwe na maudhui ya vitabu vinavyofuata