karibu kwenye sehemu ya 13 ya kitabu cha siku kitabu cha leo ni the power of subconscious mind kwa kiswahili nguvu ya fikra yako usiyoifahamu kilichoandikwa na nad joseph marphy ninapenda kukukumbusha kuwa unaweza kuomba kutumiwa maudhui haya katika mfumo wa sauti mp 3 kwa njia ya yawatsap au barua pepe wazo kubwa la kwanza jinsi pepezoubwinsfia zako za kujitambua zinavyofanya kazi kabla hatujaanza lazima ni kuwa fikra zako hazileti maana wakati wote fikra zako za kufikiria zinaweza kuonekana kama sehemu isiyo na maana na fikra zako za kukupa ufahamu ndio sehemu ya busara pointi ya msingi ya msingiyamarhy ni kwamba ikiwa tutakataa kujaribu kuelewa akili zetu za kufikiria malengo na mipango yetu ya busara itatimizwa japo ni vizuri kuelewa jinsi fikra zetu zisizo na ufahamu zinavyofanya kazi ni muhimu zaidi kwetu kukuza imani kwamba zinaweza majukumu ya ufahamu ufahamu wako na na upande wa fikra usiyo jua kwamba fikra za ufahamu na fikra zisizo na ufahamu siyo akili mbili ni sehemu mbili tu za shughuli ya ndani ya akili moja fikra zako za ufahamu ni sehemu ya akili yako inayochagua na kutoa sababu kwa mfano unachagua mawazo yako imani maoni nadharia au hadithi lolote utakaloamini katika kiwango cha ufahamu utavutia katika akili yako isiyo na ufahamu fikra zako zisizo na ufahamu hazina nguvu ya kuchagua inachukua tu kile unachotoa na kutekeleza hivyo basi moja ya kusudi muhimu zaidi la ufahamu wako ni kufanya kazi kama mbwamlinzi kwa kuangalia kile kinachoingia katika milango ya fikra zako zisizo na ufahamu na jukumu la akili hii isiyo na ufahamu ni kutengeneza kile unachotaka katika maisha halisi kama hali uzoefu na matukio yote kama picha katika akili yako ya kufikiria fikiria yakoyaufafika zako zisizo na ufahamu kama chumba chenye giza ambacho hutengeneza picha ya kile utakachoishi katika maisha yako halisi utaona kitu kwanza kabla hakijafanyika katika maisha halisi hapo ndipo nguvu ya kufikiria inapoingia kwa kuanza kufikiria kitu katika fikra zako zisizo na ufahamu unaweza kukipatia uwezo wa kutokea katika maisha halisi hii inaweza kuonekana kuwa sio kitu cha kawaida lakini ukweli ni kwamba watu hufanya hivyo wakati wote kwa mfano wakati wa kucheza michezo utafikiria kucheza au kupanga mkakati katika kichwa chako na kisha kuutekeleza unapotunga muziki kwanza utafikiria ni jinsi utakavyokuwa wakilini mwako kabla ya kuutengeneza na kunakili kwenye karatasi ni sawa na wakati unapopanga bango unalifikiria kwanza litakuwaji na kisha kuliweka kwenye karatasi chukua hii dhana na uitumie kwenye kila kitu unachokiona kwenye mazingira yako yanayokuzunguka kwa mfano kifaa unachotumia kusoma mwanzo lilikuwa wazo katika akili ya mtu kabla ya kuumbwa ndege ilikuwa wazo la kwanza katika akili ya makaka wanaotoka kwenye familia ya rit kabla ya kuwa kweli katika mantiki hiyo hiyo ikiwa unaweza kuona na kujihisi mwenyewe una mafanikio una furaha na mwenye afya unaweza kuunda ukweli huo katika maisha halisi lakini bado mawazo pekee hayafanyi ujanja akili yako ya kufikiria hufanya kazi kwa niaba unaweza kufahamu kanuni muhimu ya umeme ni kwamba umeme huweza kufanya kazi katika uwezo wake wa juu hadi uwezo wake wa chini vivyo hivyo kanuni ya akili yako ya kufikiria inaaminika katika kufanya kazi kufikiria tu kwamba utafanikiwa haitoshi sio tu unatakiwa utake bali unatakiwa kuamini kuwa wewe ndiye hii inasikika kama inapishana kwa sababu mara nyingi tunafikiria tunapaswa kwa kuanza kutaka na mara tunapokuwa nayo tuamini lakini ni tofauti kwanza lazima uiamini katika katika akili yako kuiunda maisha halisi sasa tofauti ya wazo na imani ni hisiya wazo ni wazo tu wakati imani ni wazo lenye hisiya mawazo yanayorudiwa mara kwa mara baadaye yataaminika kwa sababu ya hisiya ambayo huundwa nayo kwa mfano ningeweza kukuambia wewe ni mwerevu sana mawazo ya wewe kuwa ni mwerevu yatapita akilini mwako lakini ikiwa hujisikii kuwa wewe ni mwerevu hutoamini arautakapofikiria na kuhisi kitu kuwa kweli utaamini kuwa ni kweli sehemu muhimu zaidi ni hisia na kweli akili yako ya kufikiria itakufanyia kazi haraka sana wakati unapoongeza hisia na hisia za imani yako yako akili ya kufikiria daima hujizalisha kulingana na njia za mazoea za akili yako fikiria fikra zako zisizo nafahamu kama kitanda chenye udongo wenye rutuba mawazo yako ni mbegu unayopanda una wazo ndivyo unavyozidi kumwagilia mbegu ili ikuwe na kustawi matokeo yataonekana katika mwili wako na mazingira yako lakini hiki ndiyo kitu kitanda cha udongo wenye rutuba haina ubaguzi wa aina gani ya mbegu unayopanda vivyo hivyo akili yako ya kufikiria haina upande wowote katika hali ya maadili haichuji imani nzuri au mbaya kwa sababu haiwezi kuchagua kwa hivyo akili yako ya kufikiria inapokubali wazo huanza kulifanyia kazi licha ya kuwa ni baya au zuri sahihi au siyo sahihi kwa mfano ikiwa unarudia kujiambia siwezi kumudu ufahamu wako unachukua kutoka kwenye neno lako itafuata maagizo yako na kuhakikisha hautaweza kumudu vitu hivyo utapitia maisha ukifikiria kwamba hali iliyokuzunguka ilifanya iwe hivyo haitawahi kuwa wazi kwako kwamba wewe ndiye uliyeunda hali hizo mwenyewe kwa mawazo yako mwenyewe ya kukataa kwa hivyo fikra zako zisizo nafahamu kila wakati huzaliana kulingana na mitindo yako ya akili ya kawaida ikiwa wewe akili yako yenye ufahamu inaipa fikra zako zisizo nafahamu habari isiyo sahihi fikra zako zisizo nafahamu itakubali kuwa kweli pia itafanya kazi kufanya habari hiyo kuwa sahihi italeta maoni yako hata yale yaliyokuwa ya uongo katika maisha kuwa hali uzoefu na matukio hiyo inamaanisha kuwa kila kitu ambacho kimetokea kwako kimetokea kwa sababu ya mawazo ya mawazo yaliyopelekwa kwenye akili yako ya kufikiria kupitia imani kuunganisha nguvu ya akili yako ya kufikiria kutawala matokeo yako kulingana na uelewa wetu ikiwa akili yetu imedhihirisha imani yoyote ambayo imeingia kwenye akili zetu za kufikiria inamaanisha kwamba kila kitu ambacho tunacho katika maisha yetu hivi sasa kutokea kwenye utu wetu marafiki na familia afya zetu hali yetu hali yetu ya uhusiano na kiwango chetu cha mapato yote haya ni onyesho tu la sehemu ya akili zetu zisizo na ofahamu hilo ni dhihirishwo la kile tunachoamini juu yetu sisi ndani yetu katika dhamira zetu mara tu tukielewa haya yote ni muhimu zaidi kuwa naimani kuwa ni kweli unaweza kuanza kutumia nguvu ya akili yako ya kufikiria tunaweza kuanza kuweka alama mpya kile tunachotaka maishani kwenye akili yetu ya kufikiria badala ya kuruhusu mawazo au mazoea yetu ya kawaida kutuendesha hapa ndipo kujitamkia mambo mambo inapoingia mamboakujienea mambo inamaanisha kupendekeza kitu dhahiri na maalum kwa wewe mwenyewe tukirudia kitu kwako mara nyingi utaanza kuamini kuwa ni kweli hata ikiwa haukuamini mwanzoni na kitaanza kuingizwa kwenye akili yako isiyo na fahamu Wazo kubwa uwezo kubwa la pili wako wa wa uponyaji asili sasa tunajua kuwa dhamira yetu inafanya kazi juu ya imani yetu marhey anayechukua imani hii katika kiwango kingine anasema kuwa kuamini katika afya njema kunaweza kuamsha nguvu ya akili yako isiyo nafahamu kwa kuponya mwili wako hiyo inamaanisha kwamba akili yako ya kufikiria inao uwezo wa kuponya mwili wako kwa asili ikiwa utaamini inaweza kuna mchakato mmoja tu katika ulimwengu wa uponyaji na hiyo ni imani hii inamaanisha kuwa magonjwa maradhi ya mwili na hata mshtuko uwezo w kuponywa kwa kupeleka kwa kujurudia kwa mawazo ya uponyaji katika akili zetu zisizo nafahamu sidzani kama marhia alikusudia kupunguza umuhimu wa dawa hoja yake ilikuwa ni kuimiza kuamini katika uwezo wetu wa uponyaji uliopo kwenye akili yetu ya kufikiria katika nyakati za zamani waganga walidai kuwa walikuwa na nguvu ya kuponya magonjwa kwa kuwagusa tu wagonjwa au kwa kuwafanya kitu cha maajabu kama kuwasukuma watu kwa sumaku wagonjwa wengi kwa kweli walipona haikuwa mgusu wa mganga au sumaku ambayo ilifanya kazi hakukuwa na njia yoyote ambayo imekutoa kwenye hofu na wasiwasi kwenda kwenye imani na kutarajia uponyaji hivyo basi kitu chochote ambacho kinakuongoza kwenye kuamini kwa uaminifu na kutarajia kuwa utaponya kitafanya uponyaji uwe zaidi mtu yoyote anayedai kuwa anaweza kuponya watu wengine siyo sahihi wanachoweza kufanya ni kuwafanya watu wengine waamini kuwa wataponywa na watajua wenyewe kujiponya kupitia akili yao isiyo nafahamu lakini marphy alisema kwamba hata watu wakijua ni mganga bado wataamini wataponywa hata wagonjwa katika hali tulioiona hapa juu waliambiwa kuwa njia ya uponyaji ni uganga tu bado waliamini kuponywa hii ni kwa sababu kwa muda mrefu tunapozuia upinzani wa kweli wa akili yenye fahamu fikra zako zisizo nafahamu itakuwa wazi kutoa maoni hii mara nyingi hufanyika ukiwa katika usingizi hivi ndivyo jinsi maombi yanavyofanya kazi kuamini tu katika ukweli kwamba kila kitu kitakuwa sawa kwa sababu unaomba kwa kawaida itafungua akili yako ya kuhoji ufahamu wako na itaruhusu fikra zako zisizo nafahamu kufanya kazi yake sasa ingawa mimi siwa kidini sana sitakataa nguvu ya imani na akili zetu hivi ni jinsi ya athari ya placebo inavyofanya kazi athari ya placebo ni jambo ambalo watu wengine hupata faida baada ya kupata matibabu ya mganga watafiti hutumia kikundi cha watu kwa kutumia athari ya placebo kusoma ufanisi wa dawa mpya za matibabu watalinganisha athari za vikundi vya washiriki waliopokea dawa halisi na vikundi ambavyo vilipokea dawa bandia ingawa placebo haikupatii matibabu halisi watafiti wamegundua inaweza kuwa na athari katika mwili na kisaikolojia washiriki katika kikundi cha plasebo wameonyesha mabadiliko katika matatizo ya moyo shinikizo la damu kiwango cha wasiwasi mtazamo wa maumivu uchovu na hata shughuli za ubongo athari hizi zinaonyesha jukumu la akili zetu katika afya na ustawi wetu wazo kubwa la kwa nini ujumbe wako haukufanyii kazi Sio sala zote zinazojibiwa utamani tu dhamira yako ifanye kazi haitafanya kazi kila mtu analijua hilo na watu ambao hawaamini hutumia hilo katika ushahidi kama dhamira haifanyi kazi lakini kwanza lazima tuelewe kwa nini iko hivyo marthy anatufundisha kwamba kuna njia mbili tu ambazo tunaweza kushindwa kuruhusu akili yetu isiyo na fahamu kututendea kazi nazo ni ukosefu wa ujasiri au bidii nyingi lazima tukumbuke kuwa wakati wowote wa akili yetu isiyo na fahamu inapopokea wazo mara moja huanza kutekeleza itatekeleza chochote kiwe kizuri au kibaya wakati mwingine tunapofikiria vibaya kitu ingawa hatutaki hii ionekane mara tu tunapoiamini dhamiri yetu itaanza kufanya kazi kwa mfano tunataka kuwa matajiri na aina ya fikra tunazofikiria ni kutamani nitakuwa tajiri siku moja au natumaini kuwa fikra akili ya yangu isiyo na ufahamu itafanyia kazi jambo hili aina hizi za mawazo huiambia dhamira yetu kwa kina kirefu kwamba bado hatuamini kuwa tutakuwa matajiri na hatimaye hatuamini katika nguvu ya dhamira yetu dhamira yako itadhihirisha hali halisi ambayo ni kweli wewe siyo tajiri na fikra zako zisizo nafahamu haifanyi kazi kwa faida yako huu ni mfano wa ukosefu wa kujiamini kwa upande mwingine ikiwa utajaribu kulazimisha fikra zako zisizonafahamu ikufanyia jambo utashindwa akili yako ya kufikiria haiwezi kulazimishwa inafanya kazi vizuri katika imani iliyotulia na itafanya kazi yake ya kubadilisha kwa urahisi ikiwa utajaribu sana kufanya kitu kifanye kazi hii itafanya kazi kwa kutumia akili ya fahamu lakini mkakati huu hautafanyisha kazi akili isiyo na fahamu lazima upumue na uamini kuwa inakufanyia kazi hata ikiwa hauoni matokeo ya haraka harakachamsingi ni kwamba lazima uwe na wazo lililowekwa wazi katika akili yako juu ya kile unachotaka usitamani jambo moja inaoiambia akili yako kwamba hauamini kuwa litafanyika kwa mfano unataka kupata mwenza mzuri lakini wakati huo huo unaamini kwamba wote tayari wamechukuliwa au ikiwa hawajachukuliwa lazima watakuwa bado hawajakuwa utaendelea kukutana na wanaume au wanawake wasio na maana kwa sababu ni kweli unaipa akili yako ya kufikiria ishara mchanganyiko unatakiwa ujue matokeo dhahiri ambayo unayataka na kuyaamini kwa asilimia 1 hisi kana kwamba unacho sasa na sheria ya akili yako ya kufikiria itafanya kufanikisha hilo elekea kwenye lako kwa imani na ujasiri na dhamira yako itachukuwa na kukujibu hii ndio sababu watu wenye mashaka wataendelea kuwa na majaribio yasiyoshinda ya kutumia nguvu ya akili zao zisizonaofahamu na wataendelea kusema kwamba wana uthibitisha kuwa akili hiyo haifanyi kazi kwa sababu hata kama watajaribu ndani yao hawakuamini kwa asilimia 1 kwa hivyo haitafanya kazi kuamini kwenye imani kutafanya kazi pale utakapoamini kwenye hilo bila kuona athari na matokeo yake kwanza hiyo inamaanisha sio tu kuipokea ndo uiamini ni juu ya kuamini kwanza kisha utaipokea wazo kubwa la zako za utajiri wa ndani ikiwa unapata shida za kifedha ikiwa unajaribu kutimiza mahitaji yako inamaanisha kuwa haujashawishi akili yako isiyo na ufahamu kuwa daima utakuwa na mengi na kadhalika kuhifadhi kwa ajili ya baadaye najua haya ni madai makubwa ya marhy yameeleweka tu kwa kuangalia kila kitu ambacho amekuwa akitufundisha juu ya akili yetu ya kujitambua uhalisia wetu ni onyesho tu la kile tunachoamini juu yetu sisi wenyewe na kile tunachoamini kuhusu sisi wenyewe akili yetu ya kufikiria inadhihirisha kwetu hii inamaanisha kuwa mtu mwenye akili ya umaskini hakika atajikuta katika hali ya umaskini kwa upande mwingine mtu mwingine aliye na akili iliyojaa mawazo ya utajiri amezungukwa na kila kitu wanachohitaji kuwa mwangalifu na kile unacholisha dhamira yako wakati wote ikiwa unatamka kwa akili yako kuwa wewe ni tajiri haifanyi kazi kwako kuna nafasi kwamba unaweza kuwa umejiingiza kwenye mawazo ya mashaka na kuogopa dakika kumi baada ya kufikiria mawazo mazuri hii itabadilisha tu mawazo yako mazuri uliokuwa ukipanda katika ufahamu wako utambuzi bora ni ule ambao akili yako ya kufahamu pia inakubali sasa hiki ndio kitu kumbuka hautakuwa milionea kwa kujiambia tu mimi ni milionea mimi ni milionea kauli hii inaweza kuonekana kuwa ya mbali sana na akili yako ya fahamu na fikra zako zisizo nafahamu itaingia kwenye hoja na akili yako badala yake murhy anapendekeza kusema kitu tofauti ambacho kitaweka akili yenye ufahamu na isiyo na ufahamu katika ukurasa mmoja ambacho ni kila siku ninaongezeka kuwa tajiri kwa njia hii fahamu yako haitakuwa na mzozo wa kiakili na fikra zisizo nafahamu kwa sababu ukweli ni kwamba bado siyo milionea lakini kuna uwezekano mkubwa kwamba unakaribia kila siku kuwa milionea ikiwa unataka kuuza zaidi unaweza kujiambia kila siku Uzaji wangu wa kila siku hisia hisia ya ya ya utajiri hukuza utajiri utajiri hukuza kama riba ya kujiongeza wazo ni kwamba hutoa utajiri, utajiri wenyewe chochote ambacho najiambia ikiwa haifanyi ujisikie kuwa na utajiri na wingi hakitafanya kazi kumbuka imani ni wazo pamoja na hisia kwa hivyo basi ikiwa haujisikii kuna nafasi kwamba hauiamini kabisa na fikra zako zilizo na ufahamu hujibu kwa hisia na mhemuko iliyoinuliwa fikiria kama riba ya kujiongeza tajiri unavyopata hisiya za utajiri utajiri zaidi utapata na zaidi utakavyopata utajiri ndivyo utajihisi tajiri zaidi akili yako isiyo nafahamu itaongeza imani yoyote unayoweka ndani yake iwe utajiri na wingi au ukosefu wa utajiri vizuizi katika kuwa tajiri. Na hisia ya wivu ni ya katika kuwa tajiri utajirizuiaikauaajuwaahiiayaimojawapoya vizuizikatika kuatajiri wivu hutufanya tuwalaani na kuwakosoa wale ambao ni matajiri kuliko sisi lakini tunatarajiaje kuwa matajiri ikiwa tunakiri hatupendi watu matajiri huu ni mfano mwingine wa kutoa ishara zilizochanganyika katika akili zetu zisizo na ufahamu kwa hivyo ufahamu wetu hautaturuhusu kuwa matajiri kwa sababu inafikiria tu hatutaki kuwa kitu tunachochukia kuwaonea wivu matajiri pia kunaleta maana kwamba hatuamini katika wingi na kuwa ipo ya kutosha kwa kila mtu kwa hivyo badala ya kuwa na wivu ar anapendekeza kwetu badala yake tujifikirie wenyewe kitu kama hii inapendeza nina furaha ya kufanikiwa kwa mtu huyo nawatakia utajiri mkubwa na mkubwa zaidi hii itapunguza mawazo hasi na kusababisha kipimo kikubwa zaidi cha utajiri kwako kwa sheria ya fikra zako zisizo na, ufahamu. Kulala na kuwa tajiri jambo lingine juu ya akili isiyo na ufahamu ni kwamba tofauti na akili ya fahamu hailali unapolala bado inafanya kazi ndio maana ni muhimu pia kutumia usingizi wako kwa busara kuruhusu ufahamu wako kufanya kazi kwenye vitu unavyotaka kwa mfano ikiwa unalala ukifikiria siku mbayo uliokuwa nayo au kiasi gani unachukia kuamka kesho ndivyo utakavyofanya kazi kwako kwa hali hiyo wakati unapoamka badala yake tunapaswa kuipa dhamira yetu amri iliyo wazi wakati tunalala marh anapendekeza kurudia neno utajiri kimya kwa urahisi na kwa hisia kama nyimbo ya hulalia kwa njia hii utajiri utakuja kwako kwa, kwa kiwango kikubwa na cha wingi ni muhimu kwamba lazima ujisikie tajiri fikiria ingekuwaje ikiwa ungekuwa tajiri sana haki yako ya kuwa tajiri ikiwa ni kweli kuwa unawaza kuwa kitu chochote unachotaka kwa nguvu ya fikra yako siyo ifahamu na kwamba kuna zaidi ya kutosha kwa kila mtu kwamba maisha ni mengi swali linalofatia ni kwa nini na kidogo wakati unaweza kufurahia utajiri wa fikra yako siyo ifahamu marhy anapendekeza kwamba tuko hapa kukuwa kupanuka au kufunuliwa kiroho kiakili na kimwili una haki ya kukuwa kikamilifu na kujielezea mwenyewe kwa uwezo wako wote na kipengele muhimu ni kwa uwezo wako unapaswa kuchagua uzungukwe na uzuri na vitu vya kitajiri marhey anatuambia tuwe na marafiki wenye pesa ili tuwe na nafasi nzuri ya kuivuta kwetu pesa siyo nzuri au mbaya lakini kuamini kwenye mmojawapo inafanya hivyo kuna watu wengine ambao wanasema wanastahili pesa zaidi mfano katika kazi zao lakini wakati huo huo wanailaani pesa kwa siri au kwa wazi wanaamini kutoka ndani yao kwamba pesa ni mbaya na wanasema vitu kama sina pesa kabisa lakini ni sawa kwa sababu sipendi pesa hata kidogo unatakiwa ufahamu kwamba ni sawa kabisa kupenda na kutaka pesa zaidi ni haki yako wazo kubwa la ubwa fikra yako usiyoifahamu ni kama mshirika katika mafanikio Hatua tatu za kufanikiwa mafanikioeleea mafanikio katika sehemu tatu kwanza lazima tupate kile tunachopenda na tukifanye hatuwezi kufikiria wenyewe kuwa tumefanikiwa bila kujali sisi ni hodari katika kazi zetu ikiwa hatuipendi kazi hiyo kwa sababu mafanikio pia ni kufanya kwa furaha yetu yote sehemu ya pili kufanikiwa ni kuwa na utaalamu katika tawi fulani la kazi na ujitahidi kuwa hodari na hatuwa ya tatu ambayo ni muhimu zaidi ni kuhakikisha kuwa kitu tunachotaka kufanya hakitotupatia mafanikio yetu sisi wenyewe tamaa zetu hazitakuwa za ubinafsi marhy tena anatupatie mfano wa mtu ambaye alikuwa tajiri mkubwa kwa sababu alipata utajiri wake kinyume na sheria mtu huyo wakati alikuwa tajiri hakuweza kuishi kwa amani aliishi kwa kuhofia kupatikana akajipeleka mwenyewe kwenye vyombo vya haki nguvu ya kufikiria kulikuwa na mwigizaji ambaye kabla ya umaarufu wake alikuwa akifikiria jina lake kwa herufi kubwa kwenye nyumba ya ukumbi wa michezo alifikiria kwa undani umati wa mashabiki mapaparazi na kadhalika aliendeleza mawazo hayo kwa miaka hata alipokuwa kijana mdogo akiishi kwenye shamba dogo na familia yake ambao walikuwa akipigika tu miaka kadhaa baadaye alipata jukumu lake la kwanza la kuigiza usiku wa uzinduzi alikaribia kuzimia lipoona jina lake likiwa nataa na umati wa watu na waandishi wa habari kama vile alivyowaza akiwa mtoto kwa kudumisha mawazo yetu ya kile tunachotaka dhamiri yetu itaelewa zaidi na zaidi juu ya nini tunataka na itatimizwa kwa ajili yetu kumbuka kwamba akili yetu inafikiria kwa picha na inafanya kazi vyema na hisia zilizoinuliwa kwa hivyo basi kufikiria mafanikio yako kwa undani kwa kila hatuwa Ufanya kazi vizuri zaidi una majibu yote ndani yako kulingana na wasifu wa mshairi mkubwa wa ujerumani goeth alikuwa na tabia ya kufanya mazungumzo ya kufikiria kana kwamba yupo na rafiki yake aliyekuwa karibu yake akimpa majibu sahihi na yanayofaa wakati wowote shida zinapoibuka dalali wa hisa pia alitumia mbinu hiyi ambapo alikuwa akifikiria moja ya watu wanaomvutia wakikaa pembeni yake na kutafakari na kukubaliana na mawazo yake ya uwekezaji hitimisho kama unaweza kuona katika maoni makuu matano hapo juu hiki ni kitabu cha falsafa sana kitabu chochote cha kuhusiana na fikra yako usiyoifahamu haileti maana kila wakati inachotupasa ni sisi kuamini kuwa inafanya kazi ichukue kwa jinsi ilivyo na uitumie nguvu yake haidhuru kuiamini mafundisho yake yote yatakuwa na athari nzuri kwako kwa mfano hauwezi kufanya vibaya kwa sababu ya kufikiria vizuri na kuamini kuwa una kila kitu unachohitaji kufanikiwa ndani yako na kipenda sana kitabu hichi kilikuwa cha kupendeza sana na kinapendeza kwako kukisoma na kama kawaida kufanya ufahamu wako kufanyia kazi wewe unapaswa kufanya yafuatayo na auio kutekelezwa na fikra yako usiyoifahamu mpango mpango wa wa kwanza kwanza jiaminishe kuwa akili yako yako inaongoza maisha hii ni hatua hatua ya kwanza katika mpango wa atua, kwa sababu ukiwa huwezi kufanya hivi hakuna kitu kingine ambacho kitafanya kazi kwako hivyo basi jitahidi na jaribu kujiaminisha kuwa mawazo yako haswa zaidi unayoamini hupelekea matendo yako matokeo na maisha yako kwa mfano andika kila kitu unachoamini juu yako mwenyewe na uone jinsi hii inalingana na, na kile ulichonacho maratu baada ya kufanya hivyo nenda kwenye hatua ya pili hatua ya pili andika chini kwa maelezo ya wazi maisha yako bora ni yapi uweke pamoja na wewe ni mtu aina gani afya yako utajiri kiwango cha mapato yako uhusiyano wako kuwa wazi sana juu ya kile unachotaka uandike chini kwa maelezo makubwa yaliyoelezwa zaidi na maelezo yaliyoainisha ni bora kwako kufikiria kwa sababu unavyofikiria zaidi ndivyo unavyoweza kuisi zaidi na akili yako isiyo nafahamu inafanya kazi vizuri na isiya zilizoinuliwa andika kwa wakati wa sasa ili uweze kuhisi ni jinsi gani utajisikia ukiwa unapoamka ishi katika taswira yako na uisikie kweli amini hivyo na acha fikra zako zisizo zifanyie kazi hiyo kumbuka kufanya hivyo kwa marudio kwa muda tumia muda wa kutosha ili kwamba ufahamu wako pia uamini na fikra zako zisizo na ufahamu zijue hasa kile unachotaka kutoka kwenye maisha asante kwa kusikiliza muutasari huu ungana nasi kwenye mitandao ya kijamii facebook na instagram at ujumbe wa siku na at kitabu cha siku tafadhali usisahau kushirikisha uapendao bofya like na subscribe ili usipitwe na maudhui yanayofata