ni mimi Coach simon aidan na karibu katika podcast ya alpha networking division podcast ambayo inakuwezesha wewe kujenga mtandao wa biashara yako karibu katika episodi yetu ya kwanza tutayoenda kuzungumzia siri tano muhimu za kufanya kuweza kukuza mtandao wako na kusii chukua kalamu na karatasi uweze kunakili chini na kuzifanyia kazi katika episodi hii nitakuwa nazungumzia siri tano kuu na muhimu za kuweza kuzizingatia ili kutengeneza mtandao mkubwa kabisa kwa siri ya kwanza ili kuweza kupata mtandao wa wateja mtandao ambao ni mkubwa kwanza kabisa siri ya kwanza ni kufahamu namna ya kuconnect na mteja kuconnect na mteja maana yake ni kwamba kujenga mahusiano kati yako wewe na mteja wako hii kitaalam tunaita prospecting siri ya pili Uh, lazima ufahamu namna ya kutengeneza appointment na mteja yani appointment ni ile nafasi yawewe kukutana na mteja ili kuweza kuzungumzia swala so zima la hiyo biashara ambayo umeichagua uh, kwa hivyo uh, kutengeneza appointment ni siri namba mbili na kwa lugha ya kitaalam tunaita inviting. Uh, siri ya tatu uh, ambayo pia ni kubwa sana uh, ni swala zima la kufanya sasa biashara ama kueleza uh, main, main, main theme ya biashara yako ama kufanya selling eh, na kwa lugha ya kitaalam tunaita hiyo unajaribu kueleza kama ni opportunity niunampatia kama ni huduma ama ni kama ni bidhaa yoyote ama ni nini kinachohusiana na hiyo biashara yako inaitwa presenting uh, kwa lugha ya kitaalam siri ya nne ni kumfuatilia mteja wako unamfatilia vipi mteja wako unamfatilia mteja kwa kumpatia update za yale yanayoendelea katika biashara yako kwamfano ametamani labda uh, tuseme ni huduma uh, ya biashara yako unakuwa unampatia ujumbe kuhusiana na maendelezo ama mwendelezo wa yale yanayoendelea kwenye biashara yako ili aendelee ya kukumbuka kile ulichomwambia kama hajakifanyia kazi aweze kukfanyia kazi kwa haraka zaidi siri ya tano ni swala zima la uongozi kujenga uh, culture ama kujenga uh, utamaduni wa uongozi uh, katika uh, kikosi cha wateja wako ama kama ni uh, ni wanachama wako katika mtandao wako uh, au wale wahusika wakuu katika mtandao wako namna gani unaweza ukajenga ya uongozi kwa sababu kila mmoja atakuwa na kufuata wewe kama a, mtu aliyeanzisha hicho kitu husika kwa hivyo kujenga kl ya uongozi ni siri ya tano a, katika kutengeneza mtandao mkubwa sana wa watu na hii kwa lugha ya kitaalam zaidi tunaita ama business management kwa hivyo hizo ndio siri tano kuu ambazo unapaswa kuzifahamu ili kutengeneza mtandao mkubwa sana wa watu endapo kweli unahitaji kufanya biashara katika level, uh, tofaut uh, katika tofauti kidogo lnahitajiufanyabiasartaatiaepsdzinazofuata ntakua mtaku, naingia kwa ndani zaidi katika siri moja baada nyingine ili kuweza kuzifafanua kwa kina zaidi kukuwezesha wewe kutengeneza mtandao mkubwa uh, wa wateja uh, pamoja na watu na nao biashara ili kuakikisha kwamba uh, unapata mapato makubwa sana uh, ya, ya kiuchumi katika biashara ambayo unaifanya kwa hivyo endelea kunifuatilia katika episodi zinazofuata ili kuhakikisha kwamba unayapata haya yote yaweze kufaidisha natumai umepata kujifunza na nakusihi ufanyie kazi kuanzia sasa hivi kama wewe ni mjasiriamali wa mtandao basi episodi hii ni muhimu sana kwako ni muhimu sana ni muhimu sana Aa, na kama bado jamiliki mfumo wako binafsi basi naomba unijulishe kupitia whatsapp namba 77259571 narudia tena nijulishe kupitia whatsapp watsapp namb 77259571