yoyo yo sawasawa yo, yo. Sawa. karibuni tena kwa hii podcast yetu ndio ndo saa tumazaofiiall tunaita mtaa ast yetumi yeah, yeah. yep, ni spn hapa hivihapa uh-huh. kwa mara ingine tunapatana tena katika podcast yetu mazinaole kumekua na magem game, game kwanza moja ya maana sana iwkenuka na magemu o lakini leo kumekua na geme ya maana sana tumeto kustusaindo tukaasaa tutoep katuka na rikapia geme yote anbaidheaijenda vileua eeenongokwasababu yeah. <laughs> yeah. si yani kila, ah, kila mtu anataka timu yake ishinde sasa timu yako ikidra kshawangalia gam yako timu yako imedr wngoe Yeah, so mm. leo tutachapia stori ya uh, hizo ma tuone tu vile zimeenda yep, yep. tu asikahsisi hatujabae mtu imeniwasha sanadosiwetu sijui ngehanda wasee banahata tupate hatakamalakini haina shida alafu tutarka hizoamzimeenda bona juu ya samata samaatorautimbe mkenya wetukapten yeah. oh, wetu wanyama piaafrtda pai laini tuski ata stor yoyote asnaoataasaaanwasha sana o kaako ka si nana tm ingine o boake inashuka tu nai kijana mdogo Team captain ndoyotuaso hizond tusa tutabonga sawa sawa so ya yeah, ii ni episod ya kwanza tuseme uh, yeah. so, kwa ni... kwa, tu intro sotusemaeindousemetuntotuani aceikuanika ilot aa fomu ya pilot like, inakwanga <laughs> aniepelekeaa <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> amatamakh tunawapelekea wanama aeaea wataaso nicaivo asi karibuni tena sana o asanteni kwakutnin asowa mtaa iindio past yetu ya mtaa mazeeshen tuna bana tua tunee Table table iko ooomaan angoa timu yakona kiongo anomekata naaribu ii badoni i madugu note mnakaribishwa so, so, so, liverpool isa liverpool tunaanza na tane manigamin walicheza wkend walicheza saa to be au ni watu wasimamishwi e, e, e, e. sai <laughs> y- a hata brek iko apiminomino na bhew kwana saii yo table vil inakaa i na nmbe umaiiwamehana hiyo gemi yenye walichapana walichapana likua sao wakiwa nasuonasika ho ndoe hiyo ni gemu yau ya ishirini mm. eh, kuchapa na yeah. upande yapo season kunaakunaaa t aliletwa tueaainde uienaatzinminamino pia ametoka ile klabu yenye saiiomano alikuamano salzburg Oh, mane yeah. oh, yeah. oh, kabla kablaakuje solaini mm. mm. sasa huyu uh, minamino mm. nafkiri alichukuliwa jua ile, ile game ya lvpool na hiyo arb salbaamaliangaisha vol mbaya mandawlna na aawah so sodatuta monga mojia ya livepool yanyemshachukuakorachulaton ah, mm-hmm. <laughs> mapema mapema ah, game ame ni wakona nowich iyo ni kichapingi ni anothe wakumtani ama ya wakaw yavona mm-hmm. saraselei aaalllakini gala naea sema hii son kuna e akona kasau hakuna venye utanza utaanza nini utaanza gamu vipoa vi hivyo hivo unatak una unatak unataka kisha mnamaliza na kichapowaabuza <laughs> mpaka <coughs> pena <coughs> <coughs> alafu wanefungakei mazti aakupipnanauakupia pena mawangaddibrun ah. ah. ah. ah. mm? na mm. yes, acapaena zake ni mafriki itueae mm ajitambui enaa waoasitiia wajafanya oteoteefanaeaaam aetuajesnnikawafiira sa, sa, sa, sane, sane, uh. sane ataenda paali. oh, but paalibutnafkira uh, ni mainjari do zimefanya melostnekanonekanafrata atauza o yuko tu bado yeah. so ncha hivyo mansiti kuna kituingine akurakuleja mabazenga mansiti wamenishikishia tu leo lakini ikotusaa <laughs> endo vile game uendana lenataani panda yetu atai kama he nafatutuchangamke saa awna yeah. tanafiirano to toteneekama sittemana to tlnetuko na manu mannaia gam ikombauonamantotete tuko, eh, natuko, tuko, home. tuko home. Uh, uh, next year hmpolnwakawe mansio uangelea sahwako a mazisha hmm. kwahivyo unasema hizo geme ziko mbalimbali kweli ni geme gani zitakua hapa katikati ama watu kuna wanaenda kuna maama nilabda iweza chekieki ao Man siti, man siti weekend zingine zingine zote maimainacheaanaaiiimingne eaaeaeaeandtimingine ote iachea aeaniaania a mepangaeaas ucheaa i t na f satulichezanao tukatutu tuka mm-hmm. likaika sanab waa swali nikaiasdoasiu as anafaa si oa lamsa nawaenda anwaingerea kaaijanaaiwaaateneea lakini hatu nahiyoaona watu hmm. wanatufuata huku nyumatungekuwa tu hta tukuuka mbelembele tumwachahata na ingekua saa lakini ona saii tunafikiwa na kosi ukekao vijana kila sa so, wanzaadakuniambi wukunia... gemajanam iliauchuuepit zotetau hmm oawaza fasaf l kuna ualkanafanya nak aouo am mapema ae tunakubali tu matokeo sii kama che chel pia uh, vile tunasema hel hatujafanya sa mm-hmm. yani, yeah. eh, yeah. ah, yeah, yeah, yote saininiyoteamemaliua imeteteta mpao sikio mwisho sana kamba nimelala mapema niamke kaa saa hivi imani it. na kikosi ithadata ma sijui ataama lakini, lakini januarilakini mm, mm. tulipatiana kijana mmoja gaaka akwaa kwaninisaacand akataupatia tudunaaliwalatausajyanin ata namba yeah. po saii datacheana mm. na, natakwa natmwachaendeuk akae enda aukol hyo amebaiwakijaa mazee kwanza deb yake ile aren mazee kama unaeza ikumbuka a alicheza poa kishaafta ao hata zile magemzenye amepewapewa ajatuangusha aftkchea game kabisa game moja tu ingine nntarktarknafia hmm. acheza gemu kadhaa karibu tatunnachiale no, tuliva ilile niefele tuliva zile majizi za kiangohiyo tuicapanakichapa nonasia bado tuko na watu mm-hmm. tuko wow. si- na na james bado sina tukonaaa tukona sinanaabado ni mti wachaenda gahegahetukimtaka tunzamraundia badoaahaajawttuaaimaeaem s alitusadimalaalileta tukashinda hatahioamaanohemeawameshaenda ashaenda lakini naonalste pia walipiga yan kunaaaltokaaa nind defendaw, <laughs> wolves lakini sahii alikuja upandewa stwacha ni sakaye sakanye hapa jina yake lakini hiyo ndo pia t enye walifanaderaund kila mtu anachuka tudn hiyo <laughs> <laughs> hiyo ni ni mm. <laughs> yeah, next next game you, you recap, uh, game otokona kina toroni chelsea hiyo mm. yeah ogemu najua watu wengi walituraito hmm. kwasababu avile tuna lik mabao kibao anaufnkn tumechengaatukapangabonnale aanbaltusem pedro mm. na namt aje mm. Come on amepiga pedro, ame pedro na pedrnamotuwata wamepiga na bado odoi uh hapo -huh. ndani kwambia razini wata tungichapo hiyo game nisisktu wangiokronasiapevonakwambia isa bt uh, nimechoka game nime, ilimchokeshajo nime, nime Like, akunawasahalafu so, maunt atolewiunafikira atole, sabni <laughs> <boy. laughs> yeyemblakini apatanini spnsimaunt ndo alileta ooyo krosi ya, ya bao ya pili hiyo eh, ni chapa utoa kwa mguu mpaka pale akuna mtu anammaa kama nini ni bol kwapob hapa hata ukichapa ni iyo wezi naambia ati alipimomse atkmtitnda waialihaa rdiga akarukia aj pali alikua siavondo bol lihapbab lakini sa ileyatiyako nasaea katikati ya gameapateabla macha ma apatiaebolaraaaatnahaatap mara alianza four, kijana and mm. mm. pedro mm. nani mwingine ule Uh, akina udoi udoi waspoan mayangnadoinainabaanalakini skawafnafk kanjanaonstimsea gem yotenami atasio udoi ajakua kicheza hivonisaakosagi mchwanoj nainmpaka ana giuzwangaihonanaeni mziae atikamachezilemaz tone letakua yaemaninia mi nimechoka btmi ah, si yeah. minikhimana bado ni mafanoanmaoni lazima nikunakandoo ja anaona kila kitu mm, yuko hapa yu aju uzito wahiyo grakohuko amekaa naneza nane point makosa oh sa so, ndio mimi sasa hapa hivi hbtnge sasahtasi aobe tuanze na tote amehapanamene aetotoam uote waanasiiwakahaa mutu bao mbii sindoiulia tunahataam illanza mm niniawm ilikua eh, game apo hivoando saangefunga gm ingisha i zingekua hivi ingekua hii lakini nasemekana mansiti wameshinda wakichenji mapenalt tekes wao mabi waataki kusomwasainotata mm, so kusomwa jua ana hakika nani ndo anaweza kuwa na mali zaii gdo aamake tpna ake t ea f lisonga mbele kidogokna mtu aliangalia bao ni baoo nameapo uu ilikawia maai dakika kaa tano bola itoki mpaka viar iliangalia tu peke yake kaswami, refu akasimamisha bola akasemae sasa hiyo fomu kwanza iyo yaviar sasa ndo ilinchanganya kidogo hapa mm. ju sasa nika nashindwa mansiti wa, tote na wangefunga kabla bol itoke inje ingekuaje ni nnbmematalfunga mm. mm. alasem, alasem, mm. ah. batna To, in, weird, man, very weird. Lakin, yeah. <laughs> binadamu upanga mambo yake lakini <laughs> yaainakwanga mwenyezimungu hivyo ndo milakini yeah. hata wekwa sstem kama hiyo mm. nafaa wapagetu ah, kitu mzuri kwasababu kama, mm. kama, kama washaona ni kuna possible io geme tu isimamishwe mpaka chatii itoke ioke a e lisimahandeaeu m yake yakwanza ya yapreminando mm-hmm. ya a ya amefunga kwanza bao moja kali chest alafu wakamaliza nimplewa ni kanti gani nwaaaacheea sv wavooskodhyo skodi hi skodi ya, yeah. mm. mm. ya holand pia inazoangaisha hiiyuroa mm. yeah. yeah. yeah. yeah. nimeona kwanza kina memphis e pay osod okay, we yeah, mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. yani. mm-hmm. ni mbaya ina baga nakafungia mazee d yake dakikaa mae alika mefurahiliaunaa kituraha kama hiyoamiaka yakwanza alaefura alka alimpof akapigwa Uh, ikabidi saba ingiaalikua hmm. well, na dent i think so okay. lakini kunamse kuna umse waniniwa wa amini wa? wow, jaza tanganga neatuma mm, yeah. um, so mm-hmm. right, mm-hmm. na, na so alianaraa <laughs> kwa sababu hata ukiangalia disciplin yao mm. walikuwa naenda mbele pamoja wanarudi nyuma pamoja aim mm. namakawardab wakachanganyikajumancit walikua no. na atems Hmm? mansito alikuwa na atem hmm. toteo alikwa tu na <laughs> <Ha>? lakini <laughs> thahiohiyo uh, <laughs> uh, ni game ya, hmm. uh, uh, uh, uh, hmm. ya ni one chance hmm. hmm. one... mse iko tote murinyo tushazoeakebaiaafanya meaaoe safuaoeaeaalet ame tuingie sasa maniusjani tutatoe kuna stori ingine yyoteaemasemanitena mpia wakufanya saini a ah, sio kama sioaeaaaaaaa hyo saii imekuwa na maplaya wengi waulakini tunaelewwatu wakufikaaanaemewaompa bruno bruno alicheza igalo mm-hmm. Uh-uh. Mm-hmm. bruno alicheza uh, kidogo al kuna ingine alikuapo njea iin akachapa lakini alichapa mm-hmm. but hiyo ilikuwa angalau ampt yake hiypia mm-hmm. angekuwa angalao nakal lakini huu bruno ni mzuri mm-hmm. nimeona magamu zake sporting mm. Ah, igalo alikategemeaaa ata ma aaae onaaaa ukiwa na agent aent mdeaet anacheakaaan kulinganana mision anaeza fanya lakini mn si mnaona mm. yeah. no, pia mekuja tm kwa sabu mansai rusfod ameumaaal igalo mm. dion igalo huyni play wa nigeria mm. striker From a gaagaa yeah, mm. a mm. But, uh, a e e alafu gamlea joni aje adamatrare j daea lika ni he ame sangaio Uh, ikarudi na karudi kograutena kuchezavilaanapenda mm, st- i kitumanze manzi hey, alafuda mm. ameshna o mkoneake bigiman hey, mm. karudi akacheza u mseeni kidiu mseeni mawe jaful acatukevo hey, bigaapadambataorutoski <laughs> lakinishindochali hey, ni americabl ama ni bye mm. lakini hivo hivyo mm. kwahizi tim zetu bigibigi hizi sasa zapl mm. tumefa kwaile navyotamkia na mm. mm-hmm. kwa majina ni arsenal ane weneewaiaea a faaa tokeni ko paimko kutungananegangane t afanya ma, i think mm-hmm. Say, Suarez, Suarez na madfenda waliadi ametoka souhto ni dfend mzurin mursnduasouthmton wamemwachilia kiae lakinindo hivyo tl pablo alicheza wote game obama pablmariakuna msealichea katiya masaningoteoemaakanambs aetwajo kwangojaobamayag afunge mnatbamayangkwangojaafunge mm. moja mbili all the best aikwa jo si mtafmae aatonambo ijina kubwa akubwa ambikakokwaasasaa tatu waeno aatumawachana na mapoin mm. tunakimbizanakwaiyorekod <laughs> <laughs> <laughs> anbt mm. walienda wali game ngapi waliendaam osaw lakini hiyo fouti inachanganywa mpaka naa on aewaliaawatuwazima aafria Waitua, ina Summer Summer mm, samata <laughs> inaita samgamtwnia <laughs> mm, mm. yake mm. aira ya mm. so, ea yeah, kenya ouaa iea tena si waataka siui t contract yake nami azmoriymnafikira moriny vile ameenda hapo sasa ndio wanyama atavive ata karia wa, ya, ya wanyama lakini sasavile e, pohe alikua al- mpatiimagemeafirtamriatampatia napenda basi atampatia game gemeacheabimekua mm. you know, ngumu sana sanameenda manemekoa ngumu sana apate geme kuaatimbe jomb jo ameingiadaln mm-hmm. jo amengia mm, uko hivo mm. amaendaukoivo kukacheza aatawambie yeah. huko hivojum wanganabamikana gem yake sanaangaacheza poaheapoanaboak wangenambamba poa mm, yeah, yeah, yeah. mm. e mm. e sana aaaaaao aa a Mm. wawameshinda game ngapi wakash... waka mm-hmm. the last five games kumikawakahaawajashinda heawhaioatenda wasaidia wakujakuje huku juuwhyo niralushiia mtu wetu mpilaa mm. wetu wa kenya anapeperusha bendera huko njesanasana mm. kabla... hata iwe ni championsip iwe ni prem sisa tujali ybora yuo hukokabisasasa yendo atanifanya hata saintakwa naanza kuangalia Yekuitu, mm. game za inkisikia rin sasa lazima nichungulie uh-huh atmbejow pa mazeekbs s kuna raingine keli a bolapo hivo waaa ata kuchingiauekimaa mabsh baomj lzizu mm. mm. Ilikuwa... raundi unajua real iskiki sana lakini rial inafanya mambo kama umegundua kitu kama hiyorial saia wachapuchapu ati kama ile mara ya kwanza wakiwa na wale makochare wengine kabla zizu arudi mm. kisha zizu ni kama ashajua kikosi yake babaa kikoianapanga ho kikosi b sanaaemo saa nangara mbayka wetuaaeuaa mkishinda magam na naeka ma ama poa sana inamweka moralso ina moral, yeah. rial wakopoa <laughs> ni timu pia watu inafaa waangalie champions league mm. watu wachungane nayo kwa saabu unaona hata barcelona hata sai zani na raliashanga badowatakubamso mbele unashangaje sawanini E, e, oh, oh, oh. a katoa anapata makliuko hivohtaygemea jnasi ukivalitwaca semsebakinembakatuamaka nchkepskieaumsikepkwa bnch joatmakmalpatnaua kwanza karudi anauzaalau aaaaaaena kuhua bo ndo pia basipia mietoni amsi a amefanya blandaaaame aumtora keaaaliuzaa alipumzishwaaeaa evhei eneaeesandafanya kabaleri ndawe nambe emat ukpawa baa anampoaikpopenyamishikalo gemea senali Mm. Yeah, kama mechokana kawanehamseemnginewaha mseebaameene zingine fani uabe e lafuaateamiechanganikiwa naelamaataa is okay, for isoke <laughs> mm, tuta, tutaona boraytutaonaon bado mm. tutajua tumbivu na yeah, so that is all about football, leo za mm. mm-hmm. so, za boxing so, boxing uh, kwa local zetu mm. kumekuwa na mam lakini magame zaot zimekuwa zikiendelea mm-hmm kuna gamu ilichezwa ronga mm. apo hivo tumainipenewaliamba ho ch oa wanajaribuwanamashinanmashinani kabisaapa kuna magemu a zilicheza kira o zilikwa ni nakulia mm. na, na wasee pale waliwakilisha kinonii Oh. nyi papajau ni welte wa kenya nawakilishawakilisa paschepo chinila penelichea o chini kwaodaajo kwa daraja mpa daraja mpya lakini hizi za maba o ene zikpo ranwaamb lakini, lakini ilikua chini ya daraja no, af national amaaroa m pia bado wanaendelea kugadha maondiii kila kituain wanaendelea tu kugatha. na huo tim kaptan wao nikokot mm. uh, nikokot pia ni boksa mzuri akuna uzoefu Mm, ukwiri pia yuko kwa hiyo timu piaohapo tuko na kwahiyo skodi wasabu ni sodi kona uzoefu hakuna mtu apo ajarukaauni okay. watu wameruka wote hapo sasa inafaa daka wakienda ikiwa ni ndechu kidogo ni kama nane yeah. mm, wakiendamaboksa amanguna ama pia. Yeah, pia manguna wakenamangunapa yeah, kuna tikatapue ao a mm. manguna wamepandamameandae waknda aanethna i lmpikyake afkirni apiliingine alichapua gemea kwanza nafkiriinisasai yeah, yeah. yeah, oh, mm, yeah, La akuna mm. uzoefu ni mara yapili akameinga yeah, mm. dsiati yeah, anaenda kubahtisha sasa hii tu agofoi nafikiria ni dream yake sasa asilalishe sidani kaa atapata kwa local kwaae zetu sto simoaoxin mm. uh, ni hizo tu lakini ya madhari, so yeah, kenya bdaamtwaujnadchmanena jataska sajaandmwafadaayo ball ikuje bamaahabol ibarepaahahabu kei kabisaazchaa kabisa. yeah. mutu kama kawaetujndakakela mm. mm, yeah. tu kichwa hiyo ha, hiy hata akuna kubageni iyo mm. <laughs> nibetman kabisa na tukiingia international pia bado siku zinajongea jongea, jongea. <advisory> mm. kwa mchuano mchuano mchwano mkubwaanowaeaano akwambia fr mtumeingojwa saaibanaaibanaa kibana a atachapana ngumi zingine kama so, sio ka basi taisha hvo katikatiapo maraunde nane raunde sita mm. eh, na hiyo sana sana ni mm. eh, kama nio fmanwasijaribu wasijaribu a aumarataualiaae dogoauangum yake mae ena meaaatabaian eoshana joshua na wilda josua n wakuepalkichuku autaa mechia sh s naogopadkalangushw nangumi le boy awild yeah. tamfanapadrondikakanzanbd yaritun leg ao <laughs> yartun mach harakaraka ya kabla swngine wakamaachikio ual angekutana nhalwenyealhukahanrakaananachuka hndasaaf rui alistukia meshinda my friend akapata doakaenda limchomea mbayenakwajua hata ni kichapo wenyeweshekachamp na sasa hata o geme anenda kucheza pia liminyapoa ya kwanza aliminya poa ya pili akaminya mm. poa zaidihata mm. e mwenyee mm. alikubali alikua ap mpaka unapata hata baada yeo game ya pili aiin aliingia mtini holiday mpaka kochare akikuja ji a anajipata pekeyake anajiataashindo sasauchali atatootatz <laughs> Yeah. kena mbamba huko miminya poa lakini ksaaaijmrahisi fai akipata ile yake wwacha mm. serereke kwaile njia nye anatajuni yake yendo alikua na mkasibui akienda rodi yend ajalala ywachmnyewahpige aja. dunda vilnaa hata mm-hmm. mi <laughs> wilda lakini pia siwezi kataa juu mm. fyui pia anacheza anachezai mm. e, ile bosin yake kwa mtu mwenye anatoshana nayee ni ngumu mm. si kila mtu anaweza cheza hiyo ah. hiyodi sikila mtu hiyo fotwarkiyo yeah. bobing hiyo kila yeah. kitu tu enye anafanya kuatisha hizo mapanci ma mm. for mm. ahe yeah, so lazima tumvulie ni fyuri yeah. kisha hiyo familia yo pia ni familia boxing yeah. kwanzia buda ata bro yakewiwasewabo wotewaca watachapo yake ya boxing yote warudi mtani nayo ondage moja kamams amepigwakwana nanwana natamefura kwanza amechanganikiabomakujakwa tumevaa mamasi kwagratunangalia tubel hata tuangalnatuitauku kand ata tuangaliawana zina n na kushmkono arianatcttakatumtmkonoatakatumachutananakpa onmeardafaml yakesoazi ndio hivyo sasa leo tumejaribu tumerekap kidogo izonni izo, zimekuatuataka mm. uh-huh, <coughs> ba yenyu manzie alafu mb apo hivomanze mtaatpatiavo maoment zako akusikiajia nini historiayapoliti uh, yeah, sarwngeosa polit ivyoka tu nyini mm. tunagatutu zinafanyika tu kabisa unajua mtaa mtaa pia tunaogatu vitu zina, yeah, zenye zinabamba mtaa mm. na p sio vile vilepl ni sazile kifika mavijana doakaminyiile wanaminya asaabu <laughs> ni stem na nitemafanyasrogbs <laughs> kabisa. Sure mm. mm. kabisa vitu, vitu zinafa zibadilike watu mtaani nafaa waekane nguvuukiona mm, mm. tu, tu mwenzako anajaribu kufanya kitu itainua watu ama itamwinua Eh, mazi mm, bdala kuwa msibanie. Sa iskila, sa, kila saa nah, kila saa wazeanazinimao atu mm, ta... mse wako mduge mm, malik manzi mm, msikizesikize ngoma zake uh, etabaki anakuwa kama abatuemoasi sewaalikamaua una bayawaamnuma wakambaa mpakayae laii ausumbua kusktoka bondkabisa kabisa hakuna hvomaiaoomanzi akuna rapakaweweusiku iiwendio namba moja k chana naijo haya wazeia kwa hivyo uh, fcitemencha hivyo Maze, for today. For today, tutasema tunashkuru sanautuskiamawako askie manalasieaaatakaata masalaachiki mavidio a na, na mai ma, mm, yeah, mm. amaeaaaeooa mm. ni mtamtaniarei kuuo eee tumeaa nasi lazima kueselea weboro unamaoni watakushea wekam manzi hapa ivi mtaabaneabia mm-hmm. ya mtaa yako kuna endangaajekila mm. mseejo mm. ini yetu mtaa yetu wazeia kwahvyo mm. uh, nichahivyo ilikua sada imekua sada time kwa world of t kaoa kobialufaanaake hapo ndani mamaae mm-hmm. damu manze aniae mdogo true, true. Game za sana mm-hmm. kwa ibo, but wengi ana mm. familia yake pia na watu wote wake makazin mananiarepi mm, mazee maze. uh, kabisamngali sul so zao na wagaida. kabisa wazi wasee kwa hivyo sisi tuko out hapa hivi mtaa past yetu mimi ni spon isa bosa aye