yyauhapabhaa yo, yo, yo, yo mta yetu episod 3 mara ya tatu mara ya tatu jo karibuni ja asanteni kwaku na kutn kile yep, sa yep, kutusikia yep, yep. leo tunakaa mthruh na stori za spots kawaida tuastori za bol aka magem zimechezwa sa aiakaa wazimaabongamagem sias ya enye mekua ampoles yeah. na <laughs> <laughs> <laughs> tuiftauachiasalafu <tukifika> mm. <laughs> wazea pia kuna kaspo zingine kunana s uh, pia tutachapiana tujetkopulgani na chanse zetu za kutoboa mm-hmm. so karibuni wazea tuanze hii kituwazi basi tuta direct tu na, tra- na mm. sports, ball kawaida kama kawa aybassakatutaharakahraka natuanzana toawakkmak ntanzanail ndio vilesi ufanya ni wagatunaongiajat otsbzotbganazimejipanga kwateb ongia juu yao tukiongea ivltunaongea ja l ka kunana juu a isa, isa yeah. sindio yeah so ta livpool mm. tunasemaja way isa tujachapa hn imepitaimefaaaiunoidaau tongeeaamlsa gamu ya mm. so, so, tu kwa yeah. mm. yeah. mm. kwanza i wanacheza aktua leo si ndolivepool wanasamba leo na hiyo timu yangu ya relegation reeon yenye lichagua weawanacheanawalenaocheza na wetha leo oaiaaa oh, yeah, yeye tko baaro u sana yeah, kama ni bol aanajitolea <laughs> nanini ca tu kidogohiyo ni baolakini maane enyewe mungu ambariki hata kwammaanashaa mtu say, you your game like, which, we'll which, liverpool uobaobefore wwakutane na wehamsai walicheza pia lastwkwalichezaawaihea atletico Oh, atletico mm, so, e, ee. metropolitan e, ee, e, eh, e, um, e, on oook buusburusha lichopa psgburusha pia apo hivo akuna kijana fulani hapo anang'ara mm. Mm, eh, yeah, na yeah, on mabazenga yeah. mm. e, so, mm-hmm. oh, yeah, eh. bo, onnwaan Um, ni watu wako aniwatuakosaa wakobie uh, turuketu kwa hiyo ingine sindioturetukwaoinginena namba t uh, tukona namb t tukona manchester city, manchester city. Manchester mm. city juzi mm. wachezana mm eaiwalikuawe sowakachapa leste mo lakini lika gam gumu ingeenda ia weagam gumuwaling'angana sana lakini eh. citi niwalewale debru Uh, mm, mm. before that, uh, westam, home, city alafu mm-hmm. so eh? mm. next game by mm. mm. mm. mm. uh, mm. mm. uh, mtu wangu itsasa kuna hiyo ya hiyo ban yao iukama imeapediwawalisema wataapil aasasahii ban inasemekana inezanzaexon ina, ina yeah. na watafainiwa badoio nimillion E, na Kisha, bado na sasa hii ban ni upande yauf e. sasa UFA, uh, iki, UFA, as in city, champions league First for two, two na hata kama champions league season A, bado hatacheza. bado watabebaauebadowatacheaado watachea kinamaanisha hsa mm. wah ya itabya mm. inamaanisha mpaka hata ata msakiwa namb mpakanbnsasa unajua hiyo hiyo ni ni dini zote ni urop kituyote tu inaitwa uf a ata ban Mm, mm, mm, mm, mm, kisha mm. na bado em eaneza hey, angalia hiyo storaneza jam jamu nao warudishe mpaka second tyata <laughs> oh, mm. hey, yes. mi spuusema la kweli mi ngori vileminimecheki mm. im sijui si sielewi uh, wasababu kweli ufai kutumia do yako dongai danangiwapatianaasa ihaka flanini me enyewo mseninaomauyo e, basini e. alihakizwa maimail na madokument aukwanga kuna magazini yake ya germany na jita sijui da aea ma kaange ata ata lakini kala apo kwa story ya mansiti mm. kwa sababu unacheki mansiti tuseme tu sai si tusidanganyane yeah. mansiti sahi ndo klab inapatia liverpool livepool kompeoaiex uh, season timzikataekuavpool wakou namb wnangngana ostsemonnasada ni Uh -huh. e yeah. sasa uh -huh. so no, azinna si lazima k ya, ata wakibania atiai pool ja sasi wameenda pool wameenda mbali, wa mbali, Na mbali. wako sokani wabawab kla umwgineanampekeake ko hivvweimandatahuamb tanga alafuttumesemajewakonawakona amai sasa a pia wakotuna mambo zao hazard inasemekana kuna vile waturudishia kijanaytua anamumiza una vile tu bado laliga klak alinakanagauma laini kuna nini otograf fulani alichukua shinpa zake yeah inasemekana bado anacheza na shinpa zenye kona logo ya chelan <laughs> aysarudi tu mtamsm waaawaaa a wakonaaaa a awaa Mm. mtu anazaliza ata game tatu zikifuatana mm. na bado anabakina yeah, yeah. e yeah. Wa. yeah. anyway, wako umayniwako au takuwa nawatam zikiendelea mm. eh, nambe ine chelsea, uh, chelsea tulichapwana mantulichapwana manu ile gemab uh, uh, mazetulichapwa na manu eniwe anyway. auch uh? mm-hmm. uh. ukakam tukachapa toda tukachapa morin josephin morin tukamchapa ton y nita tukiwa hom tumemchapa hmandawe kwahivotumechapahiyo hata ni poa yeah, yeah. ni sana nimefurahi sana tulimchapa mpaka kakata kutugotea isare sarehnini mbaya na morinyo si ni morinyo salamu eh, na eh, <laughs> najua ni kitu mtu anafaa kufanyan eh, ni mm. mtu sindo alipatia morin kikombeake ya kwanzasibao yake ile gem a mtu aaanaea taeat Uh, sisi wtuna tunakubali mi hmm. upande yangu minanakubalimiida yeah, uh, lakinijo mm. tukichapa wenyewe aubaaaikuniumaata mm, tu, mm. sana gemamanmaikuniuma sana nacho kinini uh. kwa sababu tulitraia tuli, tuli tu yote tujaribu yetu yote nikama ilikataa naulemsani tukanyaga jonani gwgwalikanyaga ilikua ni mganilakini atahiyo game lambada angejua angeanza na jirudi lakini ni sawaalishalaa kituchasi pakitupoii naonatumefanya ni, ni kusainyiwa kijana skushoto eh, eh, sindioasanshoto yake ni mbayawasa kama kosmeihe mku hivi saahatasaa miyakwambia hatawlliam sakjusanasumbua na nauzee ataka anawezatuishia sauziech anasema tu mtu amemweka morali akukamapo ni kuna venye wamebonga sana na hata ti anasema h anakuja kucheza hiyo namba yake eh. yenye lampad akiwa player lik nacheza namba naneondo eh. eh, so, ptuambatu kila kituendeaakubali a ngine una mapa wakat lakini yeah. lanajitambua tu nao kushoto yake ana mwili naja hama zingineshangalmsnosakkapatiwa ea dobb ataweza hii shuguli kweliiweza mpaka kidogo tumrudishe tenaogumbaalafu tukonae tukona aaehe b na waomo gam kumekua na mdomomdomo mingi y yani, mm. mafans najua pia wanaruhusiwa kuongea yeah. ju watu wanasema za mm. mm. yeah. so game, cool game ya i amepr aauwe siju maonaje sfagameai kamagam atenaaalikaagemamaniu nani alibitiwa ni sindo alikuwa mepasulia mapua ndybao ikaingia iyo gem alikuwa alikametulia poa sana ata saai blandarabongabonga aaaskomasikose jirud tiashap jurudi eh, asikose eh, abraham rosafi tu akaitukiti angoje sahii pia maveteranwa wachizo atamndnasema lainiivo dowatu anasema jrudaanze eh, abraham aingieba eh, akaitukand nani mwengine apo mdameprv a si cijojinyo hiyo wauwataki kuongea mount na <laughs> backly sasa apo ndi kuna eh. achekim mi unajua nilishanga willan kukabench geme a totenam lakini i kwasababu willn unapata game ikimkataa eia uhekisa anzpalmuchukia sanasana y m kimkataa unaona mpaka vile anaanampaka unamwonea uruma kisha unaon ivoana ivondo z asasijui uh, lampad ataika kikosi gani lakini tutangojea tu kesho tuonepia hii sasa ni kama amekua tinkaman mwinginehay bai tambaanamba taomagea kitambo mm-hmm tulichapate tukiwa manu likua aw alafu akakuja wakachapawao tatu mtungi wakiwa old manulkuaae iligijizinani amefunga penanitaze bnminasemekana o bruno tangia asainiwe maniu gamu zake zote zenye amecheza mwania wamepanda umepandaumepandatutaona t as wego alongha kutaendelea upande yake kwelikwli kwa hivyo manunext game tareheneit tarehe moja match wako wawi wako na everton Mm-hmm. Uh, alafu awa wanatizango ntade wakifika uropea watapita Uh, tarehe ya feb yafe mm-hmm. hnitsdanakuja i wikiasindio okay. yeah, okay. uh, una sereta mani inginesinalakini mm, oh. mm, si, si, tukikembakembaachae watu mm. watu manikana watuwakabakini mao asiende <laughs> <laughs> mm. mm. mm. mm. wa aston wanakalegana mm-hmm. mm-hmm. wa wa ne mm asoning min s alifunga daka ya mwisho aliwa li daka nith sijui nt defend alikanyaga nyokac sonin min agabaki na kipapeperenaamoto pia ni moto uh, motoai mm, wali... mm-hmm. so, yeah, ni moto kwa chapo, apu, nini totena kwasau walichaoeaaotaaaia wachangamt sta sema nambe ee aaaaaaaaaaaaana teta na gadiola mm-hmm. <laughs> Allah, la eh, mm-hmm. Allah, so kuna olagadlalafusakunaurop mkatora kuongezea jaaea sina kitoto a kuongezea lakini chinezasema tu ni obama yang Nupama, um, Ame, no. Izo, Izo game ka zina timuka tushasemaameameina kam hai eenachezaurope zenye zinachezwa maybe tuonge ji ya ar imekua naawase wamekua kiteta sana juu ya anyway watu wamekua kitetateta naona wanashanga kanir sawa ms aau marefu okohuko juu kogemiyetuemsarkanyaguadeksinli kitu itatoka nikashangala kila mtu anasema by nasana aaaaa aikaaa kuna game hiyo red red r inafai saidia vtu zinginemeletwa nkuna gemu ingine fira uboma yan lia gam ganilanaladnalafu afth m mlaaemaiakupatw mpasanaa Uh, lakini au siopia huko juu pia ni tiz au anapigani mm-hmm. mara ya kwanza so a ndio tu time lakini ina affect sisi hujuma hmm. unajua sisi mashabiki ndio tunaoumia hujuma hmm. bwana tutaambia watu nini mtaani sasa ukiangalia hata kama hiyo geme ya hel na man skatai mi ndo kitu anamb kitua aikuni umma tulitingiza net mara mbiliaanz b lakini ilikataliwa naunajua bao ingekubaliwa hapo ingekua nimaene gem moral mbaya, mbaya. So, vr ikiakunavene iki inachinja ina ta gemi s venekaasaneka amefunga unave angechea shinda kaa ene wameaarnaulalawatamus tuna nguu mm. eneo mpira watamuassndabol Mm-hmm. leo kwaivoisa turukeoaboinaaa ie enaemate kuna ju uh, mm. mm. yeah. africa magem zinaendeleasiandeammnunamecheuwasenaio zima wachaguewatuutokana uuaazilesa nileaish zile mm. sakol tano juu tatu chini mbili uh, kila sakol na na afrika ni mojawanatafuta sahi maboksa wenye watapeleka huko japan tokyo sasa mtu yoyote anapiga ndechu sahiyo ni hini wwkuna majame zimechezwa leo afte kuna manguna wamecheza mm. e, ukicheki apo kuna maotefinal zimechezwa kulikua na wetei hiyo ni9 g kuna nguna anaita Eliza, elizabeth akinyi aalichapa mm-hmm. nguna najita osuman farua ni Fa- nguna wa gana aliapisasa huy amealf ameenda semiameingia kah sasa akichap apo semi akosi kitu atapata kamaakichapwa semi akona bron akiaana sem anadaadoaapia kuna nguna mwinginelzabethndego huyu decision alilniio mm-hmm chapa okay. uh. uh, uh-huh. na graman rad wa mozambiibetdegalikuashl lakini hii, uh. hii lifasia mwisho pia kumekua na ea i pia zimechezwa hamfr uh. odongo huyu ni wetu pia aaliluskwa asagi uh-huh. muhamd wa moroco uh ss so, okay. so, hata uh, ukwiri, pia, ukwiri, ukwiri, ukwiri pia, game, moja game ya kwanza lichapana lika uh. gemu ya pilim vilamemchap yo sasa iko nje lika akichapana po sasa naingia ye sasa anguji, kulifaya kulifaya moja, na tatu, olympics engineuuriakwangimojaana unzeenda ndio inakupeleka lakini ukishapiga ndeh hmm. ah. hmm. na ui e yeah. sasa kuna yamwisho naamwisho sijui kwapi tutakembakemba lifamslfamisho akiata akuna yeah. ssa lakini tukona matumaini bado nanoot nikokoto mm. huo ni, ni kaptan wa kenya pia alicheza gemu yake ya kwanza alichapana mm. shafi bakari bahatimbaya hhuyo ni light fly wetu bahatimbaya pia ye yeah, ames game yake yeah. so sofa ajoi pia tunangojea ypia ba a bado aliacheza kwa hivyo tuko na matumaini Ah. tuna subirisubiriwasee so, hey, jokvawangangane jo ene mm. bado akona chan jo badotukona na nyini mm. mtupeo ngum venye inafaa kitumeni bamba pia sahii kuna kochi wetu wadalo mm. anajita chal mkula yukokwahiyo skod eh. ya pia iko hapo kutayarisha tayarisha mm, au manini jah au kutayarisha amani ama, mabosa mm hiyo eh, ni raha sana nikiona mtu kama mkula pale huu pia ni mtu amenimentambaye eben yetu hatuna ingine hiyo moja kaatarehe februar ama liaarebakanuwunamba mbili mimsebo tulikuabo tulichapo kichapo mpaka tawe likatuasa na vile iliua najua tunamaliza mtu vanimeongea mbaya aa mtuaaotaaaauem aamaatum pale kana akikua ho gam alikamekua na a amaminakua kukaa sitarush me nataka ni mbo a am a laini sasa f ali a aleakuheea ame alicheza al, alikuwa anacheza eealia nahea n nam nuna da mesimama ale akurusha akufanya nini He, so jionte uh, mm, mm. so, alianza tukuback pedal fyuri aliamua tuntamkatia mpaka raundi ya mwisho akumpatia nafasi sa jionte alijishindua kujitoa kwa ngori ikakwa ndiohivo brathenaikawaknssafursadbcod champion lakini jionte akona th days mm aniza anizamue tri- uh, kama anatakaanataka iyosv ana, ana, anataka tri- tri- sioviasa tachukua trilogi mm. sioviasa tachukua aayesu naona ndo alikua hamkwa ham ko na hiyo riniaa kipita kama ujaroroa naendadananaainapata kwanzia nambe mpaka iniya Yeah. mavijana wamechangamka mbaya sana huko uko hev hata meroinafawapleo waone yeah. tudionte vila metoleakaocte sa ata akuna mtu mwingine yeah. apostato ndomaana nilipenda twitia nani miweha yeah. e, miweha alisema hata kama dionte alichapwa yeah. Di, watu kama, mtu nwakma mtuwetuaonit wa yeah. yeah. asu wajaribuku umbre y yani wasifanyi aboeke sananachekini yeah. yani mm. ni kama kila mtu akuwa pande yake a ni kazi pasasifikirie ni kazi rahisi hiyo mm. kazi o kwendaapoo kusimama kor mm. na kutupia na mangumi ao so watu, watu wasisherekee wasi sana tihiyo luzi yake kwanza sanasana sana, wamero yeah. ckwa sababu saii hata me <laughs> ibonga a ndio hivyo jo tulichapwa tumekubali isa avo nilionasameoi nikaja enyewenumazuna mswafcuna suanawe game ya ufc akasema zapena kfnamsafmakaaanaafnafanauaanfaaaendaanaunaauaumaekennafu pia sasa zakuwa ni wengine faiandaa bado kuna, eh, kuna, okay, uh, kuna, kuna wase wa kenya isa wamepafom oflolunga alichapa brae akiwa timu yake kashiwaresolka japan mm-hmm. makwata zesco alichapa moja hata mm-hmm. e, kawa walichapua t mm. alafu kuna marcelo eric ouma mm. na eric johana wanacheza swdenri johana mm. wana yeah, yeah. e, yeah. walikutana kwa yeah. kwagrauja wa kenya wawili yeah. linibamba sana kuona hiyo picha hapo hivo marcelo uh-huh. wanacheza aikaeri johana anacheza aatukonahe eaa kenya tuko pl b tunachezaet wao pl kuna mm-hmm. ireland tu mm-hmm. na canada Uh, kiwipool, ese, yu, no 2. Mm -hmm. kwa hiyo pl s wako numbe kwa aryomaa wako numb for olympics kama kenya sofre so lasvegas seens wasiwaonangi wasiwa watch mm-hmm. kama mnataka mastrinza kulanga game zote mmesikia mm-hmm. mni hala mni dm kwa mtapast facebook ama kwa nini yangu spoonville ukinitafuta facebook utanipata spoonville ni, ni dm site ya, wasi wasi. E, tu ndakupatia sit ya kustrimizi gem zote bila wasiwasiaat agem yoyoteinanafasuem sawasawa siani na e, sawa, sawa, stori ingine ya p ama Potzi, mm. sina inaiuiinealichaaso mm. yes, mm. mm. mm. azaia bado kuna stori zingine avizile musimangati za ufalaufala zineta politis mm. Mm. Sindiyo, isa, ah, za kenya akwangu tunaingizwa kila mm. saa isa kama kama unasikia usikia, kama usiki nayo saawaamawaeinsusiitiaaieoaamesikia host ugea hizo agummman aeeanm maiansarang hiyo kitu kwanza uniuma alain nmsema tanza na mfafaa lene aweaata tutaisemalenenawea kamaikufanya a tutafanyache mm, so, yes, alijaribu kugonga ku, ku wase fulani wa poland sijni pland kubaima equipment mm. kumbe likuwa tu ni uongo wakapereka bayo aka ofisi yadp dp mm. kuonadp dp, DP akua ama ni ubaya akua asepia ah. wakagunduahizi ni wakamseti waka akadandiwa sio kesi inaendelea mm. kwa bond. Mm. Uh, dp to that msikda juuofisi yake ilitajwa mm. so sobado tutaona tu etutadanganywa S- mm. uh, tusikie ma n itafanyika tusahau sisi kama wakenya hata mm. ndukahistoriabb sahiyo sahiyo mm. ktunaitabb wasie wa maporitisha wa natupigia nduru kila pahalisa minaambia wasi wejisome juaa usisikie tu wamsie hivo tu mm. uh, we, ndio msikie lakini ufuatilie nini kama anasema ni kweli kama inatusaidia kama mm. wazeia huku mm. e, hivi kama wajiko huku mm. hivi itatuumiza itatumiza ma inasaidia tu hao hao sawa mm. kwa hivyo waseemfikirie sana mm. e, waseewamue kama ni iko wasewalan wadtan mm. na wadiidtu wenyewe nawapee watu izo manink oh, yeah, we, we, we, we, we, waamnamahataara yeah. yeah. mm. so, uh, haziaki mlami fulani la meda amegomskapatikana amekufakapatikana kwa etakanak so mm, <laughs> so, n na Mm. amatuachai eh, so, so, so yeah. maji aimseia sb a mandi yakeekama amehusika kwahistisbee nchahivo hiyo enyewe hizo no ndo tor zine zimekua zikihitaahivikeya atryaoronavirus waafika ni ukweliwasawsewaatwabakitatumaliza so tu, tu kwa sana dosi tu ndo atabaki M- Uh, so Ay, alafu alaustoceoukarudisha nuaaekuna uatae kuna um, a flani hivkara alikua nasimamia ofisi yadp ya mm. aliipatikanamaiaimekumbuka mm. yeah, yeah. alipatikana mm. kwa kejake imara amekufa yeah. mm sawasiwaukaani mada nasemekana nia famili yake inashukunimadawaannanaskia ukijwa ukweli nikama nafatukanaidauneaoroa siku aaanaaaaeaoamdaatumia waaisiunamaisha aikuaoa kimwangaliahataikolapas yakewaltakalijimadasashakufa mm. yeah. ssemekuba so fdhaliatakalimadwa mm. al, al, al, mm. tunajua alimadwa mm. shinda alijimaliza warmamasha wanamwengi endatu ujmadhioimeuahasusotutaskia aaia a a aaoaa aaaaaaaa ia a aaaa ao awawaeeaa aaaaaa maoaaaaaaaa kama kuna stori ingine hisa kchakia ah, kuna story fani hapa vili ni bamba hisa mm. ya kuna msi fulani hivi salita sijui alikuwa kwaizi alikuwa kwa mitandao na uliko nat alitoa akikrosna mtoi fulani mpaka waalma mt wake ariaas mti wake n mtoto wa yawi yakeoadem udemeanakamto amaaoash akashiwa ko kiricho akatuondani familomdnge ikakam Ika, eh, certificate yake ikasema udem koilifanyika 07 ndem amezaliwa 9 so 0 alikasemsalka amejamka mitandao yao yote unajuasbaaatman mm. so, aliponea yani, Yeah. Uh, lakini sasa unapatanlainasa unapata stori kama hiyo mikitu mm. nawezasema kitu ya kwanza in, akili, akili za watu zi endawapisaa zingine juu chalis e, unaona ee ndo nasomekana liseti hiyonango iakdaiet alaua faebok yake oaatufanitakunesha sa ufaa as chisoawasemsfanyange hivoalaukwanza akonawi kwahivyo jalcheza wife naakatoi sipoa tdananaakatlimpatia tuvtuvtuamaman e, so, baenga umetuangushakama vijanaaohaka kienemarka e, like, e, so, nishahivo wasee Aja, kwa hivyo hiyo podcast yetu mara ya tatu hiyo mm. isa isaepsd mm-hmm. tumeitoa isa mpaka next sindioisaompakawazeia taka rada yenyu mtachapia kwa mitandao mtuambie kaa kuna stori yote mnataka tuongee juu yake mm-hmm kakuna msatakuja kwa sho e, etuchapie tu mdaapalia mm. e, kutupata facebook mtaa past ama mimi spunvill kwa facebookb e, facebook, e, ama natupatapiakwaigmtaa pastatuta kujibu ajab, ajab kuna ishi yoyote unataka tuongezea atutkibongamatakameyoyote usikie wehala tuchanue pia si niasiatuataka kusikiaumri kitu mm-hmm. sasa wazeia mimi kamana