yoyoyo karibuni yo, yo, tena jo mta podcast yetu episode 6ya sill hapa hivishapa ye na leo podkast yenyu i yep, yep. yeah, mm-hmm. e ni pilipili inginesatamu imetengenezwa nahenafaajaribu nzapika nayoneka kafsapkaaunaakai nakuna tu pilipili pili tu. Eh, eh, pili pili mm. na eh, tu ni pilipili pili tamu na pia elewa tu ni pilipili tamuwanaskia a ni pilipili na ni tamu kwa hivyo wasihm nafahamu jaribu sana mzeawachiki mm. kwa facebook akunaabokpe yao hapo hivo wanauza wa kwa maakan ukchekiapo utaona tu niwaneti peke yake wasee mm-hmm. kiwe mwjaribu joab e, e, mm-hmm. e, taka madelveri mm-hmm. unaletewa tao sibidiini fr mm-hmm. e, unaw... yeah. mm-hmm. mm-hmm. nambayo ikvo kwanonatedent mm-hmm. zake hapa chilierlt manzenitaammejaribu manendotukubalia ta unina kuimenyishonapi manze hi ni, manze. ni... Ya manze. Mm. noma kwahivo wasee mpoast yaleo chil na mjaribu mwingi a facebok mjaribujaribu kitutena karibuni jo mtaa ast yetumeani masiku mamwezi ntumepotea mm-hmm. mm, eh, mm-hmm. mm-hmm. o a oronaea ai aaine ea iaaa mtani kana a Mm-hmm. E, sasa wengine bado manzee wakomai wakoma hzowakoo wase wamekufaimanzrmanzee ni wase milioni watu wamekufa ni0 nambnnomajwsekinalkenya jaf wasek na nwaswamekufa gamekufa fomakitu niganikwanapitia hizi zetu hapa nyumanyuma yeah. sijui ni yapili ama ni yatatu episodi yeah. ya pili tukianza kubongea htori kianzaanza ya oronanaona yeah. savile yeah. tangie hiyo siku mpaka sahii vitu zimekuja zikasimama mazuawatua imenwatu waendi skuli na hata dalili pia ionekani pia da, ya kurudi shuleeptemb yaani ni ha zifanyike ni ngumualafaenewapanerd wanezarudi caaa ani watukimwambia ni mtu ataelewa yes, nawa mkono lakini wa lakiniaihojoe yeah. mach mtoy mm. uh-huh. mtoywakouastunastikaa tsemesoutb mtoyowako anasoma ka hukuivojikilimani primar mm. weeniambie sa kabla atoke hapa mbaka chuoisa ma mm-hmm. hizo mm-hmm. matiutumia mm-hmm. E, bado yn yeah. kuna isk mingi sana kaba hata mtuoafika mm. akek klas aanze mm. kusoma mm. una isk mingi sana kwa nzia, kwa barabara mm. naona gava mm. lazima angalia tio yo, yeyote mm. ni pia khm wakaoj lakiniwe pia kama mzazi ama we kama neibo pia lazima ucheze pati yako mm. yeah mtwako lazma akwambia niiualuaaseniewasiendaale wadogoaatnumbabae iotutenele tu kuomba jorakraa watu waletangori hukokoii migori sjini atu ni wajiinga hukoaenahangl ia asepaa ca wa wachwachechalia eh, mm. mm. pumziketumefkailiikakuna <laughs> mm. uh, pu eh. si yeah. manini kadhaa wakonao walipatikana nayo hapon kazi e, alipatikana Na. nayo system airawafaneaaaands Yeah, tafanyajikoronanakwambia imearibia kila kitu kila ki, lakini livpool ijawaharibia kuchukuaumeruka <laughs> mm-hmm. kwa mchuano sidokumbukastor nakwambia vpol 03e minakwambia niliona kwa gazeti ya sa juzi mm. hey, wameandika vitu mo bt kabla liverpool wachukue kikombe sijui moya alikuwa, alikuwa bado urezo <laughs> <laughs> na sai ashatoka mpaka watu wengine wawili watatu washakaliaokit watu walileta tumahistori tu zao lakini washabeba yeah, mm-hmm. mm-hmm. ala... washabebalmwalishabebawatu <laughs> wakubali tu tuwache kupiga pia pang'ana aaswa jo wanafafatue makofi lakini unajia hey. aaaaab <laughs> <Liverpool, congratulations. laughs> kabisa kabisaknh mm. no mm. a mm. enyu i na unajua hiyo kikombe pia wamechuka kama wamepigakahistor wame hapo uh, au sasa livepool wamechukua hiyo kikombe the am zimebaki mm. uh, ju- saba sasa ana vile chelama walikwa namoral samaha aaaavpool l a wanachekima cheo wakingo kanza l linaashereka unaweza kumbuka kamletim ya leste hiyo hiyo tuiyo vako sasa As- chel pia tumekuwa maiol sanavool wakisherekea wakichukua kikombe bila kuchehel oleti tumekua di timu tunaokolea matimu umebaa uh-uh. hi prmia bila kuche Uh, juu 0131c tulichapa livpool tukapatia manchiti kikombe uh, uh, ile si kwenye ranajua uh, hey, so, wangechapana wange liverpool bado walikuwa walikwakua uh, na game zimebakikaa tatu lakini sasa unapata hyo mwaka ingineikachukua ile t kwanza zilikuwa chini sana yo lakini s tulisema wachukuu hiyo kikombe ceki tukapatia hiyo kikoio xso 1ukachukua 019 tumechapa sasa it tukapatiaoo haya azejijazie ndioinamaanishaaoa tukipatiana h tunashika napatiana tunashikasai tumepatiao lakinimumonabana kijana wako o mm. waha wapate ah. nawambobamoral Wah. si merudi aaobando anataka kuonyesha vile hi ni mdeti eh, wa kucheza bol lakini kijanadanaza nachea Mm-hmm. aakisha yeah, una chekisaata pena imekuashabanapatia tuaata wataki a atauiasiu obawacha piamaabaanalita ogemi alila chea kalafu mbamaenye eya bol aia umempitanaeh yanga anaifikia siuutokea wapopia ni tkunasamiba yao kwanzaba ijaskiaaii aattumeshika timmaataoolwalishaunguza motoaadiawtutakua sawa kabskaskabsioao ma zimerudizimerudi okay hata bake ku karibu kurudi mm. ukiangalia uh, peji yetu niliwekea ile siku inarudi mm. uh, kenya ndio mi nashanga kunaendaje kpl fbali soka ya kenya nakwambia mm. kuna vita bado kati ya lao ni kawaidawasema <laughs> <Sindu wasetunasema>. <laughs> kafuatio lakini ialishasema imeisha so hiyo ni siasa ingine kawaida ea kunak na kuna asawakelo wanapigana skwfatii maofianaiwa au anapata kofi mm. si makofi saa kuna makofi na kuna kofnamf baho zirudi mm. Ma, ba, manno maazintuaj unambea robin amefanya niniroben pia ak hvinaona amerudi kwa klabu yake aboanataka kutoka amesema yeah. mm, yeah. nataka kuja aguse pia hiyo klabu yakenanihuko ntimunajita ao haohiyo ni kama natakatu kupiga zon moja yes, kisha ehnonapam yeah. mm. uh, mm. uh, pia alichuka huobwa right Nanu? anajita thomas mu ukijana alikua mpaka kwa tim ya alik talik ka timya jamlakini sauko dotmund but alitoka sg yeah. alika kwa tim ya hi inhaonethelan belium walisumbua kwanza brazil mbaya sana mm. wachap brazilw Mm, so, ameenda borusa nabrusa naja pia ni timu kwange natishia pia ianh mm, pia mambo yake bado iko mara Maliu, mara sasa vileshahuahu tmmo naacetal ameskia watu wanakujaatap mm. mm, maunti ni nimaona mpaka hata mesi anampatia pree mukianaukijana naenda bolnunajumesikia hi sizoni yote maunti nikwanasikia jana gemiajana nikiona leste maunti ni play wa chels pekeake mwenya mechi za game mop wam wake ee amecheza akushinda ao amechea taushindaawt saa yeindo anafaa pigwa lni kijana mdogo ni sizon yake ya kwanza atapigaigataigaamesema o niyako ktokasamakofinakwambiai Hey, utanambiahuyo yeah. hey, nihata hey, hmm. ukiangalia geme yake ame sana kila am anati hata kama kuna geme zenye zinamkataa nini kisha unapata nini deb yako ukijangana debu yako na ufunge hmm. s hmm. debu yako ya hmm. na unaweka yeah. naanaa da likkwana niake kalifunga mbili lii hmm. hmm. alichangia kwa hmm. hmm. kwanza ili ah, li na mbaya amlishaa gamkilamt alikuashakila mtu aonana aiasa najihitaji kchiaawaapatie kijanad boi pia narudi uh, kunaiomamachrm Yeah. gemu zamamachrm zinafaa zirudi hapomachrm prmot ni kwanganidnafaacheekaauna yeah. kwa yeah. yeah. kijana anajitaun uh-huh. mm, anafaa yeah. anafa kucheza na, anafa kucheza na hiyo uh, game ndo gamu kubwaikonadt iyo gameaa ndoidondi tunaza seme mirudi nshot sasa watu kwanzia tarehe tu magemu zinaanza kwanzia tarehe tu agast unajua ndondi cikama boni lazima ichukue time ana vizuri sanbwezi arakisha hivo kwasababu kabila bo acheze zlazima watu wapiget kwanzawa kama sahiikwanza wanarusha na mdomo sana na Yeah, na la akona awaeena msindenye aasinda o amni aaa afacheena acheze na wild kwanza hata kabla wlda acheze na fyurni kama amekua akisema wdamekua o naezaongea bud juuapo sasa iyo ni stori yingine kwa sababu n atasimama wilda si mtu wakusimamia aae yeah, like mawda ni mtu unaona vile fraliheead amawanalanama aaenyeealismamaeamtulama atembee a furi ukitaka kumapa lazima utamfuata lazima <laughs> utamtafutaahiyo gemi yake mm. alizachapawa mamutu m mata siashachapamhapakolakini sasa unapata <laughs> ni mtu <laughs> mwenye ah, amekua apo yeah. hata amacha akiwa amacha huku chini amepiga amepiga joshua naameshachapa pia tasionfaamecheza mm. mm. like like tunaamecheza na na joshua peke yakenna joshua alimnini alimkeyota fur mwenyee atoba nafw viletu vile nasema hizo ndo magemu zenye olet ziko nini huko yeah. mm, yeah. bado sijasikia kama kuna magemu zenye hizo nakwanga ni nna na nini gani izo mm. machane zao ma, za boxing, waja mahb ajh ndo wanan hizo magemu Hmm. na gem kubwa hapo niyo dianiautaaaoam anafata dondimayeuaeaoechaaea kila kitu una kitu ingine yakubonga jia si sindio labda jumawetum mab nakicumkwa mnataka kutuambia kawaida mnaweza tupata pale pale facebook podcast ig kwanza tafadhali paleaok mtaaaig kutusikiza ama badomemanaendelea kupigwa huu awatu wanapigwasasa r undo ameletaingori yote amecangia juye vilali afte yake sasao kila mtu ameasau Ha, watu wa walikua naanafanaamoawatuwashauapamoasaa suulizaje unawea fanyia mtu mwenee unajua hivoam iulia nabaamaidamu yake sasa nameenda na damu ae unaambia mungu niniho Mm-hmm. msiulikufaya job hata siugemsh alikua chini redma alika shashikwa mm-hmm. e, anasema mguu hataangetoatue mguakia plasingine mm-hmm. umseo apumue bas alafu kuna mseo akona sikuhizi kila kitu wase kuna kamera kuna masimu wasiana mm-hmm umfanyikaawna simua kamoshontu yoyote watu simu kwa mkonoalimkanyaga daka ngapi kwanniliona watu wamekabana za mints iinaua mm. wasitenaifaikua mm. long time wyo me mpinyi chini mm. akisha kwa chini kishamekaassala mm. na mpeleki saa mbaile tu ajibu kinyana jibustorimeleta imefanya yu me, yu karibu yurope ka nusu watu wamepotest si lndn si wapi mm. si okay. New zealand wa mm. mm. hey, si mm. wa. nzlandwnajua mm. hey, no, nice. kuna hiyo game ya banli na mansiti uliona wohl <laughs> ali alipita na plani yake mm-hmm. akadaisha <laughs> akatunasema e, mm. e, iktuna trump ajasaidia hata kwayo storisa kwanzia ianze tu mm. Lye Lye hata twit zakeanadaisha t azi urezo yeah. mzima yeah. j kisha unajua late, pia man pia zimekua zikiangushwa hizo za ma na nini naniniso kuna moja inakwanga nwyo huko naska sijuanaita sijuo kwa sabbu yeukwanga uko kwa kuna bcm amekua d naasaau amesema kwanza isijaribu kuguswambonatum siu yes, nisemeaje mm-hmm. mm-hmm. eh, mm-hmm. na walitutoa huku hivi wakatupeleka huk hvosaauaa kuaaaaeeaanarudiaaai mtani mm-hmm. aambana ah. makosaa amakosa peleka ndaniltummadatnasaa ean etaje ama karao apafala wote achaaachape kibare a achape kofi skiangangangawnaaiafalaaaaasuishkwavoaejambavi <laughs> yeah. mm. eh, yeah. mm, mm, yeah. eh, mtaani isa bado kuna sam mm-hmm. oh, yawezi kawaida wshata mm-hmm. hata niingilie mm-hmm. nianzi hata kubonga jua hii stori mm-hmm. nipige hata awasee kwanza kofi hiyo ni kofi ju awase wanatuibia waiguru alifanya nini Maze. Maze. kama, mm. zi, MCA wote mm. kama eh. akufanya anajua ilifanyikadhasati yes, yeah, eh. ah. e, anajitetea nini leo mm. atianadesha au mamca kati mm. wanapanga njama kumtoa ati kwa sababu yeye juu ya yake ya bbi abiateta sasa skizi ukiongea tu bibiai vizuri ya mm. uko, we, uko safe mm. ukiongea mbaya unanyang'anywa cheki mm. waluke imemgeukia eh, ikawa ni ni huru vasruto asilivasbili nakuambia h iyostorinibambi si upande moja nibambiyo storienye na rutohvo vile wanakatianaatu hmm. ah, walikua i maarif ni watu walikua maarifu bwalikua ah, natuonyesha kuna picha fulani walituonyeshaaca nikwambieuna ah. ah. picha flani walituonyesha uit ma vijana tutaendelezana pamoja sijui nyini unacheki s asema hivo sasa sahimbona wanachezeanambona mmoja anachesasasakit iruto ana ninina seit umesem a Hmm. hii kitu ni deep sana kushindana venye wakenya wanaona hmm. kuna kitua wa mabazi engi wanajua wa yaani kati yao hmm. au raila ruto uhuru kinagidi watu wanarukanaga halafu si ruto ameruka, na, ameruka raila hmm. eh, kuna sku raila hmm. Uhuru, kuna siku hmm. na rahila unaskumruka alas aalmnesma hapa kenya iko health kweli ikangibt ndio ndo ya kendomaana mi mi pande ingine sisehemi kubaya lakini ka napenda mwamar ghadafi jua aliskizana tu akasema hii politis haiwezi tusaidiaflika ni tuishi Iron fist, mm. na yeah, yeah. e, yu i mngieiayt ni mingi t anaisaidawatu waknana akailion doaai aa kenu hosi inatengenezwawpo shule lami kila pali mm. magari zinakuwa chi il nabai sijui at sijui ni 0 bob ama ni 40bonasio ndi li- asas eh, ndiohiyo ni, ni sawa mm. eh, lakini awa se ido mm. ya kenya iko mingi halafu wa. mm. awase wanataka waikule yote mm. wote unaona kila mtu anaitaka wa pesa sijiwa, ya, ya, ya covid mm. ay, tunataka kati yetu kwaivyo ta... ta... mm. mm. mm. so, so tuseme election kwanga washajua tayarianisi upiga kurana tuaiursatobakapelekwa mbwenyaikafanyika kabaki uh-huh. <laughs> wa mse wengine ameshinda sasa maailienda kafuatiliwa vizuri yote ikichoka sasawatuwaliaeoyote eoondoaamsutolewaahisutaa hsauaiaabe alika uh-huh. yeah, msevenisianaka bado bado lakini badlakini badoana masao enyewe walvotia waiguruwakacha arasa karua mm. eh, ah, msafi karua huni ah. madharaalav ah. aamevota maakila yes, aju ameiba wa bado wakamweka wakampatia mpaka koti ikamrudishia tena ndio huyu mm. na watu waka mm. ona wanalipa kama watu wanakuja kuminya mm. si wataminya wakalt nasa wanala aeaumnaishina mzi natakaf cha hivo mm. ule mhala mwingine naule ia aoi waa wakadandiwa mm. ya maindiaaaaapataoatendasaasis yamudialipatiwa alitoa boniailio famili kakutana pesa ikatolewa mm. na kaishia h alali ndani hu mm-hmm. aluke saana ngaika pesa yake mm. yene inasemekana likula ilikatwa na wasi kwa, inafika kwake una kwa pali inaenda mm. aivo kuna wasi wengine tu wapi taoarawaaaundnunaskawaluke ndio mbunge wa kwanza kumi akiwa kwa, kwa kiti Hmm. a au wabunge mbunge hmm. yoyote asikudanganyi hapo kwapament kwanga wanaongwa kupitisha hizo mamswadana yes, hmm. amedaisha hata ydo amepewa hmm. na si hatawaliuke ndo mbunewahyos yake dopia watu wanadaisha ina mkaranesaatuamsaa lnd ulinda yoote atuambie tu kila kitu vizuri Mm. taatatoaacooamabbibbinaachiliwaawsukenya yes. mm. eh, mazi kuna nivash fulani, Maju... maa mm. fulanis wa alimadaatowake jo lagesumu kanonaaca mpaka baruatataki n aliwaleta hukma amblnni watoi wadogo wadogoni tutoioatudogowamwisho ni kuachiki ta picha zao alafu akapiga picha atoia ka aa km shawashaad shamaliza kujae tvile mnazikaato alafu akaishia akachia hmm. Aka mtoi wake ule mbigi barua achunge ma Hey, ni noma lakini do wasee lakini isiuang isikange hapo hizo ndo stori ukisikia hata unaza shindo hata kusosi nanze hata hmm. na vile ukieka kitu kama pilipili pili, kwanza hii hiidoel <laughs> <laughs> nakupatia hapa <chai laughs> <chilaki, laughs> lakini sasa stori kama hiyo yeah. uh, inamaliza hiyoina maliza apaddawaawaliminyamjoiklimsiu mabaa siu walikua na kidungi sahizo walikua wamechorewa kama waliua amechorewa hiyo au maboi ju alimkuta tu buda o buda pia akatu kaona amepatianaukiona kidu yeah. kidungi unawapea sijuisi maisha yako iko kwabweziba nahu mshaji alijitokezwa akasema nini ika kwa bag gava pona imefanya werapoa yapo wanataka klaaionamaaneoavavacofi amepata vakofi hao walifanya kazi yakamawawatakandai iko na nguvu yakoamsiwngine a lidandiwawauunushtngineaabaa e Mm. Kwa ma mtumie mnfianga madrurushaatzamaamaanamabamtmebandnndnadandwabado zakempakaristian amevaa jui nguo ingine mm. ingine hivva eh. oe wanajua wanasema me hiyo msea hey. amekopia nguo zananio wamechukua nguo mpaka za hashpapi wamepatia hey, ronald hiyo ilikuwa mbambami nafolo ronaldo kwanhuwezi pita ayohiyo ni mbaya ahiyo uwezi pitaroro eh, kwaahon na inamtambua mbaya anz kahivo waseemtaaa o ni episodi ya sita fuleni mm-hmm. kwa kupotea joa mm-hmm. santeni kakuwai taaoayetulaleoaatatea makaaedaataambaaaae It was it's been real. Mm. So, eh, ablatufungedoeumedaisha niya mapinga kama wiuri aail nitamu sana naulaharaka sanahao kwa i yao swnnaweza hiyo ndio ndo yetu ya Ama kusema tunaweza sema tu poleni tena kwa mara ingine hivyo vile tumelost lakini mm. ni moral hivyo vile tumepatana tunashukuru taa tukijaribu jpa maziwa hakunaajaba mm alaomtuuni mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. uh, mm-hmm. asanteni na, mm-hmm. na kawaida tu mtusikizeapausekwa mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. simu tusikize hapo mm-hmm. hivyokuna mm-hmm. malink kwa facebookpeji yetu kueli, kueli ni a apo piasa tumerudisamed ອි ර ි න ් ස