karibu katika kipindi cha ijua sheria ambacho kitakuwa kinatolewa na ndogofilipo william makono katika kipindi cha jua sheria kitamwezesha mtu kuweza kuwa na ufahamu juu ya sheria mbalimbali juu ya haki mbalimbali mbali, na pia juu ya makosa mbalimbali na jinsi au njia za kuweza kwenda kufungwa kesi mahakamani kusikiliza kesi mahakamani id fanyaji na sio hivyo tu lakini pia kujua ni katiba ya tanzania inaitaka nini au inasema nini juu ya wananchi wake na kipi kifanike a na kipi kisifanyike na mtu katika jamii hivi tutapatikana katika kipindi cha juu ya sheria ambacho itakuwa kinawishwa na ndogo filipo william makono