kuleta majivukyuna matarajio yetu kuna nyakati mungu hanaweza kuleta majivu kinyume na matarajio yetu vinavyoonekana kamakunguru alivyomulishelia vinavyoonekana kwani yeye ni mungu wawote anaweza yote mwamini kwa yote kwani yeye ni mungu wawote anaweza yote mwamini kwa yote tumepata nguvu wakeyee Yesu. mauti na kaburi viritetembeka kwa kukimbia uso wa yesu No. napembeniye bwana tina mama bwana