maaahii tunaanza episodi ya kwanza sasa na episod hii bwana jina tunaipa jina uh, uh, itakuwa ni kujipa furaha gi yothe kujipa furaha ambayo siku zote ulikuwa ukiitarajia nakumbuka juzi kuna mtu mmoja alinitumia video whatsapp alitumia this video ilikuwa nia madogo fulani alsi wanchi gani walikuwa wanacheza kweli adgaagwara nakuna dogo mmoja yuko mbele ndo alikuwa anacheza kuliko wengine mm, ka anacheza vizuri sana kupitia ile id bana lijifunza vitu vingi vingi sana moja ya jambo kubwa ambalo nilijifunza ni kwamba mungu mungu akupi kila kitu na pia mungu akunyimi vyote ha huyudogo mi kwa sababu gani namna alivyokuwa anachezan tofauti mingine nalikua mejawa na, na, na, na furaha sana hh yani, kama ii watu wazima tunavokua eh? <laughs> na licha ya kwamba wenzake wote walikua amevaa vizuri kuliko wako smart wakoni kama wanafunzi wa shule eh? lakini yeye alikuwa alijikubali kuwa yeye kama yeye licha ya kwamba zk vizuri na kwa sehemu ni kama walikuwa wana, wana uwezo kuliko eye kwa maana ykwamba yye akuatanaviatu kiinenanapo wngine amevaa ndala mevaa nini lakini udogo akuwa naangalio vingineakiliake aipo kwa mambo mengine menginembahys amevaajisi nini lakini kwa sisi watu wazima sijui ni nini <laughs> lakini unakuta mtu akiamka tu asubuhi pa kakamata instagram iko hapi facebook iko wapi twitter iko hapi yeah. anaanza kuangalia huyo ameposti nini huy amevaa nini Tenana kwa vijana wa X, ndo hatari na mshikaji <laughs> kavaa aeiaga us kafanyaje yeah huyu ukavaa guchi hmm. tunatishiana mafanikio kwa vitu materialistic sana vitu watu wamekuwa materialistic <laughs> natishiana mafanikio kwa materials hmm. furaha ileti kwa materials bwana furaha fura unaizalisha wewe kama wewe wewe mwenyewe ndo mwenye uwezo wa kuizalisha furaha yako furaha yako ipo ndani ya, ya ya uwezo wako Yani, fur, furaha maisha ya furaha in short, yapo yapo yapo kwenye uwezo wako ni wewe mwenyewe kuamua aidha uwe na furaha au usiwe nayo na kuwa na furaha kunakuja kwa kuto kujilinganisha na watu wengine kukubali hali yako kukubali wewe ni nani kukubali, kukubali umetoka wapi unafanya nini na katika kukubali huko ndipo kuna kupelekea hata kuja kuendelea kwa sababu furaha zetu zinapaswa kuzingatia yale ambayo tuko nayo kuliko yale ambayo tunayakosa na ukizingatia yale ambayo uko nayo ukafurahi uka kwa hivyo ulivyo navyo itakupa ile hamasa ya kuweza kutafuta zaidi ya kuweza kukua zaidi lakini ukijilimit furaha yako kwa yale ambao unayakosa ndugu yangu utaishi kwa gonjwa kama msungo wa mawazo kila mara eh, utakuwa na nsati utakuwa na matatizo kibao kwa sababu tu furaha yako umeielekeza kwa vitu vingine hmm. ya yeah, kwa hiyo video bwana ilinijuza ilinijuza ilini kwamba furaha furaha inapaswa kuzaliwa kutokana na kile ambacho tuko nacho what we wat have hivyo not not vingine sio vya kudifin furaha yetu furaha yetu inadifainiwa na kile ambavyo tuko navyo kaa cini hesabu baraka ambazo mungu anakupatia hapo ndipo ambako utaiona furaha yako lakini ukikaa ukiangalia mwingine ana nini huyo ana nini alafu <laughs> kuna, kuna kuna kuna kuna video moja nilikuwa naiangalia juuziyoutube jamaa na, akasema kitu kimoja kwamba nowadays people decide to show us what they want us to see kwahivyo naweza mimi nikaposti kwamba nimefanya kitu fulani nimevaa hivi nimefanya hivi niko kwenye jumba fulani nipo naendesha gari fulani yote hiyo ni kwa sababu nimetaka wewe uone hicho kitu lakini sitakupostia ule ukweli ambao upo nyuma ya pazia kwa hivyo ni hivyo hivyo unakuta ndoa zingine zina matatizo eh watu wanaishi kwa kugombana kila wakati lakini wakitoka nje wanakuonyesha yale ambayo wanataka waweweuone wanaonyesha kwamba wana furaha wana nini na wewe unakaa kwa msongo wa mawazo kwelikweli unateseka kila siku very stressful kwa sababu tunamwona flan flani bwana wako na furaha sana familia yake aisesopoa aise wako vizuri siu wanavaa vizuri watoto wako hivi ge wake yuko hivi mama wake yuko hivi ni kwa sababu tu wameamua wenyewe kukuonyesha hivyo lakini ungekuwa unaojua ukweli uliopo nyuma ya pazia ao hapo <laughs> uh, ndipo ngejua kwamba wewe huko na furaha hata kulikoa kwao kimsingiawat yua iona tu furaha yako pale ambako utakuwa umeamua kuyakubali yale ulionayo kukubaliana na kile ulicho nacho marafiki ulionayo watu wanaokuzunguka na vitu kama hivyo hivyo ndio vitaweza kukusaidia wewe kuigundua furaha yako kuna kitu kimoja huu wanapenda kukisema kwamba kile unachokifanya na ndo hicho hicho kinatokea kuwasehemia ya maisha yako ili kutosheka na unachokifanya ni zaidi sana ukajitahidi kadiri ya vile uwezavyo kufanya kile kilicho bora kitakachofurahisha moyo wako na kumfurahisha mungu wako hata kama kuna mtu yeyote ambaye atatokea kukielewa au kukuelewa wewe nini unachokifanya lakini kile ambacho utakifanya kwa moyo na ukakifanya kwa kadiri ya uwezavyo kwa ubora kabisa ukaufurahisha moyo wako na ukamfurahisha mwingu wako basi hapo hapo ndipo kwenye zao la furaha yako asante sana nao itsniaa <laughs> ni saa sit usiku sasa hivi an ya yeah, nafikiri maneno hayo machache ambao nimerungea kwa hizi dakika chache hapa yatakuwa kwa faida kwa mtu fulani usisite kuniambia wewe unahisi nini kuhusiana na swala la furaha unahisi furaha za olaki litakuwa ni nini je nawe unaona kama mimi kwamba yale unayokuwa nayo ndio zao la furaha yako je kile ambacho unakifanya kufurahisha moyo wako na kumfurahisha wako ndio zao la furaha yako Jena, unaona kwamba furaha inapaswa yale ambayo uko nayo yakonawnaona fuaa napas yyak una mawaztofauti aano yangu ni You can tell me on Facebook. My name is Dr. Henry Mgasa and also on Instagram. On Instagram Natumia Dr. McDreamy. Okay, thank you. Have a good weekend.