bwana yesu apewe sifa karibu tena katika kipindi chetu biblia inasema usiogope leo tunajifunza msiogope bali furahini katika bwana bwana yesu apewe sifa naitwa pasta ya msafiri karibu kwenye mthiliriko wa vipindi vya neno la mungu vyenye jina bibilia inasema usiogope kumbuka ni bibilia inasema usiogope siyo mimi ninayesema ila bibilia kwangu mimi iko neema tuitokayo kwa mungu katika kristo yesu inayoniwezesha kuchambua maandiko ili ujumbe huu kwamba usiogope upate kuwa dhahiri kwako kwakotzt leo tutaangalia maandiko kutoka katika kitabu cha wafilipi sura ya n mstari wa wane ambao unasema furahini katika bwana siku zote tena nasema furahini unajua katika kuenenda kwetu kikristo mara nyingi kwa mimi nilivyoona na, na pia unaweza ukawa nayo meona kitu kama hiki mara nyingi wakristo tunakuwa tuna sura fulani ambazo zipo katika huzuni na kama kupooza sana na kimsingi kutokuwa na furaha kwa sehemu ambayo si sawa badala yake ingependeza tungekuwa una sura za furaha mara zote na kuonekana kama washindi tukishangilia kila wakati bibi bibiai inasema furahini katika bwana siku zote tena nasema furahini kwa hiyo wengine huwa wanafikiri kwamba kuonekana kama wanasula zinatia huruma na huzuni na kama upo katika kilio ndio namna ya kuonekana kwamba ni mnyenyekevu au namna ya kuonekana kwamba ni si namna ambayo tunashauriwa kuwa nayo jiachie katika bwana furahi katika bwana kama maandiko yanavyosema furahini katika bwana siku zote na mara nyingine watu wanakuwa wakiomba katika roho wamezama katika roho wanafikiri kwamba kuzama katika roho kuakakini kwa kwa usikariri kwamba kuzama katika roho nksabukiangalia katika, katika maandikoktantkoste walipojazwa na roho mtakatifu watu waliowaangalia walisema kwamba hawa wamelewa kwa hiyo walifaanishwa na walevi kama umeweza kuongea na walevi au meshapitia maisha ya ulevi unafahamu watu wakilewa auana furaha na kucheka na kujiachia naaleleopa na na na na hawakatiankoste walikuwa pamoja na mengineo walikuwa na furaha na kuchekakama vile watu ambao wamelewaomaana wakaambiwa kwamba aatakua wmekunywa mvinyo asubuhi hio utapata abario katika matendea mitume sura ya pili ila katika waefeso sura ya tano mstari wa kumi na nne maandiko yanasema tena msilewe kwa mvinyo ambamo mna ufisadi bali mjazwe roho nataka uone tu kwamba hapa watu ambao wanajazwa na roho au kujazwa katika roho kunafananishwa na ulevi na walevi kwa hiyo juu wanavyosema furahini katika bwana au watu ambao wamejazwa katika roho wanatazamiwa wawe na aina fulani ya kuendana na haiba ambayo inakuwa ina furaha na uchangamfu na ucheshi ambavyo ni sehemu yetu katika bwana furahini katika bwana siku zote jina la bwana libarikiwe kwa hiyo kujazwa katika roho unabidi pia kuonekane katika kuwa na furaha na hamasa ndivyo nana inabidi twende hii ni moja ya njia inayofanya usiende katika uoga unavojaza moyo wako unavojaza nafsi yako katika furaha na hamasa na kufurahi katika bwana hofu haina nafasi ya kukaa ndani yako ko usiogope furahi katika bwana unajua tunashindwa kupata baraka zetu katika bwana mara nyingine kwa sababu ya kuishi katika mambo haya uzuri na kuwa kama umenye ung'onyea wakati maandiko yanatuambia katika isaya sura ya kumi na mbili mstai watatu basi kwa furaha mtateka maji katika visima vya wokovu kwa hiyo sisi tunapata kuteka maji au kuchota maji katika visima vya okovu kwa furaha kao furaha yetu ni kitu muhimu sana katika kutufanikisha sisi kuweza kupokea baraka zetu za wokovu jina la bwana libarikiwe kwa hiyo, usijaze moe, kwa hiyo ujaze moyo wako kwa furaha kama wafilipi 4 mstari wa 4e inavyosema tabasamu kuwa mcheshi biblia inasema katika nehemia sura ya 8 mstari wa 1 furaha ya bwana ni nguvu zetu furaha ya bwana ni nguvu zetu au kwa kiingereza the the joy of the lord is my strength. furaha ya bwana yani maana ni furaha itokayo kwa bwana ndiyo nguvu zetu na furaha inatoka kwa bwana kwa sababu katika wakorinto wa wapili sula ya kwanza mstari watatu maandiko yanasema naahimidiwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo baba wa rehema mungu wa faraja yote kwa hiyo mungu wetu ni mungu wa faraja yote mungu wa faraja yote inajumuisha pia furaha kwa sababu maandiko haya katika kiingereza kwenye amplified bible god is the source of every comfort consolation and encouragement na hii inamaanisha pia ile furaha ambayo inakupa nguvu na kuongoza na kufanya uende kama nehemia inavyosema kwamba furaha ya bwana ni nguvu zetu furaha ya bwana ni nguvu zetu kama hutaki kufurahi katika bwana inakuwa pia ni wasiwasi unapataje nguvu zao katika bwana unajitiaje nguvu katika bwana kamendaamaandioyanavosemafukatika bwana siku zote jina la bwana libarikiwe na siku zote siku, siku zote furahini katika bwana maandiko yanasema katika ile zaburi siku hii ndiyo aliyoifanya bwana tutashangilia na kuifurahia kwa hiyo sisi tunaishangilia hii siku aliyoifanya bwana na hii siku sio siku yyotekam yani paa siku aliyoifanya bwana ni hizi zama ambazo sisi tupo hivi leo ni majira haya ambayo sisi tunaishi yani majira haya ya yagano jipya zama hizi za neema na rehema iliyomwaga kwa watu wote kwa sababu katika hiyo zaburi ya mia k ukianzia mstariwa pa alilolikataa wa waashi limekuwa jiwe kula pembeni neno hili limetoka kwa bwana nalo ni ajabu machoni petu siku hii ndiyo aliyoifanya bwana tutashangilia na kuifurahia kwa hiyo siku hii inaambatana na mambo haya y jiwe wa walilolikataa wa ashi limekuwa juwekula pembeni na katika ganojio tunafahamu kwamba maandiko haya yamehusianishwa na yesu kristo kwao siku hii ambayo yesu kristo amedhihirishwa kwetu siku hii ambapo neema za bwana zimekuja kwetu siku hii ya okovu wetu ndio siku aliyoifanya bwana na tunashangilia na kufurahi na hata kama unapitia katika wakati mgumu kuna vitu vinakusonga bado furahi katika bwana maana maandiko yanasema huenda kilio huja kukaa usiku lakini asubuhi hua furaha kwa hiyo hata kama upo katika usiku wakati unasononeka upo katika majira ambayo ni usiku kwako juu kwamba asubuhi huwa na furaha kama unapitia katika ugonjwa umeangaika huku na kule matibabu hayapatikani au shida yote unatumia dawa hii na dawa ile bado hujapata uponaji wako juu ya kwamba asubuhi inakuja uponyaji wako umefika maana bwana akuponyae ndiye huyu amekuja kwako katika jina la yesu pokea uponyaji wako kama unapita katika shida na mambo ya kifedha jakaa vizuri jua penyo wako umekuja bwana anakupatia yale make huyu ni jehova jire katika mlima bwana itapatikana naye yupo kwako sasa kwayo pokea kwa furaha chota katika visima vya uokovu jina la bwana libarikiwe kama umesongwa na masimango wako yanakusimanga umekaa katika ndoa kwa muda kadhaa bado mtoto hajapatikana usipate shida furahi katika bwana kama hana aliyofurahi katika bwana kwa sababu mtoto wako samueli wako yupo katika tumbo lako bwana anakutendea muujiza na tapokea mtoto wako katika jina la yesu kristo kwa hiyo furahi katika bwana maana bwana hajashindwa ni yeye yule jana leo na hata milele tunamtumainia na, na kumtumikia na yeye hatotuwahibisha kumbuka bibli inasema usiogope jina la bwana ji farikiwa uh, uh, oh, wewe ambayo umesikiliza somo hili kama bado hujaokoka na unataka kuokoka sasa yaani kumpokea yesu kama bwana na mwokozi wa maisha yako basi sali sala hii sema baba katika jina la yesu kristo wa nazareti nakuja kwako na ninatubu dhambi zangu zote nilizozifanya ninakataa kutawaliwa na shetani na kuanzia sasa nafungua moyo wangu na kukaribisha yesu ndani ya moyo wangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu tawala moyo wangu mwili wangu na nafsi yangu naomba wafute jina langu katika kitabu cha hukumu na uliandike katika kitabu cha uzima wa milele asante bwana yesu kwa kuniokoa kwanzia leo mimi nimeokoka hongera sana kwa kuokoka kama ni mara ya kwanza kusali sala hii na leo ndo umeokoka tambua ya kwamba kuna kitu kikubwa sana kimefanyika ndani yako umefanywa kwa upya kutokea ndani waasiliana nasi tafadhali ili tukutumie mwongozi wa namna ya kukuwa katika imani yako hiyo mpya katika kristo yesu kama bwana mwokozi wa maisha yako ongera sana nabarikiwa <coughs> asante kwa kuwa nami katika kipindi hiki kama una maswali au maoni kuwa huru kuwaasiana nami kupitia barua pepe msafiri mwikusa t icloud com hiyo ni msafiri mwaikusa t icloud com au kwa simu namba 71774356 hiyo ni 71774 5, 6, kama huko nje ya tanzania kumbuka kuanza na pls 255 pia napatikana katika ukurasa wa facebook kama pasta msafiri na pia kwenye instagram kama pasta anderscoe msafiri nimesema facebook kama pasta msafiri na instagram kama pasta anderscore msafiri neema iwe kwako na amani zitokazo kwake yeye aliyeko na aliyekuwako na atakayekuja na zitokazo kwa roho mtakatifu na tena zitokazo kwa yesu kristo amen <coughs>