bwana yesu asifiwe ni rafiki yako hapa pasta msafiri katika bibilia inasema usiogope leo tunajifunza kumtafuta bwana kunavyoweza kuondoa hofu njo tujifunze bwana yesu apewe sifa naitwa pasta msafiri karibu kwenye mchililiko wa vipindi vya neno la mungu vyenye jina bibilia inasema usiogope kumbuka ni bibilia inasema usiogope siyo mimi ninayesema ila bibilia kwangu mimi iko neema tuitokayo kwa mungu katika kristo yesu inayoniwezesha kuchambua maandiko ili ujumbe huu kwamba usiogope upate kuwa dhahiri kwakoaa naaye nitia nguvu katika hali zote ni amani azimanishind maana yupo mungu wakweli tunajifun kumtafuta bwana kunavyoweza kuondoa hofu tunaangalia maandiko katika kitabu cha mambo wapili, watisa, unasema, ya nyakati wa pili sura 2 mta wa 9 nao unasema yakitujia mabaya upanga hukumu au tauni au njaa tutasimama mbele ya nyumba hii na mbele zako maana jina lako limo katika nyumba hii na kukulilia katika shida yetu nawe utasikia na kuokoa jina la bwana libarikiwe haya ni maneno ambayo alikuwa anayaongea yehoshafati yehoshafati mfalme wa yuda wakati wameinuka watu wengi sana jamii kubwa ya watu watokao shamu wana wa moabu wana wa amoni pamoja na wameuni ambao waliinuka kwa ajili ya vita dhidi ya kabila la yuda dhidi ya ufalme wake na yeye imeandiwa katika, katika kitabu hiki cha mambo ya nyakati wa pili sura ya sr ih msale wakati msajule watatu utaona kwamba yohashafati akaogopa na alivyoogopa akauelekeza uso wake amtafute bwana akatangaza mbiu watu kufunga katika yuda yote kwa hiyo wote watu wa yuda wakakusanyika yerusalemu kumtafuta bwana bwana wa majeshi na hapo yehoshafati akaanza kusimama mbele ya bwana na kuomba kwio yaani maombi ya yehoshafati akawa akiengelea kuhusu mambo ya mungu akisema kuhusu mungu huyu wa israeli bwana wa majeshi katika mstari wa sita akasema e, bwana mungu wa baba zetu si wewe uliye mungu mbinguni tena si wewe utawalaye falme zote za mataifa na mkononi mwako mna uweza na nguvu As siweze mtu yeyote kusimama kinyume chako kwa hiyo hapa alikuwa anaongea na mungu bwana wa majeshi ambaye ndiye mungu wetu kwamba yeye ni mungu aliye mbinguni ambaye anatawala juu ya falme zote za ulimwengu kwa mbele yako bwana we mwenye uweza mbaye nauezaaouna uweza na nguvu asiweze mtu yeyote kusimama kinyume chako kwaio mtu asiinuke dhidi ya munguapa tunaona amba walikua katika ofu atagawakauelekea uso wao kumtafuta bwaa unapokuwa katika hofu inapaswa uelekeze usoao kumtafuta bwana usikae katika oga usidumu katika oga wanza oga ni damb abidun katika uwepo wake na hofu haita tawala jina la bwana libarikiwe bwana yesu asifiwe kwa hiyo katika mstari huu wa tisa ambapo alikuwa akiendelea kuongea na bwana kwamba yakitujia mabaya yani hapa tunapoenda pale patakatifu kwa bwana tunapokaa mbele zake yakitujia mabaya hukumu au tauni au njaa tutasimama mbele ya nyumba hii apa alikuwa naongelea mbele ya hekalu ili liokepo yerusalem lakini katika zama hizi tunafaham lile hekalu ilishaaribiwa kabisa na halipo na hekalu ni wewe kama yesu ndani yakohekalu ni mimi ka sababuroho wa bwana yuko ndaniyangu hekau ni kanisa a watu wake n jamiya watua watu ambao wako mbele za bwana jina la bwana libarikiwe ni wale ambao wameokokawkidumu ata bwaaraztttasimambl za yumba hia a nyumba hii akiikatikaeo yani jina, jina la bwana liko ndani yetutaminio hleojina la bwana liko ndani yako w a kama umekoka na umempokea yesu kama bwana mwokozi wa maisha yako ndani yetu jina la bwana lina dum na kwa hiyo tunaelekeza shida zetu kwake bwana tunamlilia katika shida zetu naye anasikia na kuokoa kwa yu mabaya yanapokujilia upanga ukiinuka yani ndiyo maadui walioinuka dhidi yako yani ndio wachawi wanataka kukumaliza kula nyama yako yani ndio wale wapinga maendeleo yako wanaozuia hatua zako kuendelea mbele wanapoibuka uende kwa bwana na kumlilia katika shida zako yani pale hukumu inapoinuka dhidi yako ambapo unahisi kwamba unapita katika magumu au unapita katika jambo gumu sanaunahisi kwamba ni mkono wa bwana umekupitisha kwasababu hapo nyuma ulienda kinyume mapenzi yake unahisi kwamba bwana anahuumu kwa sababuya dhambi ulioifaya bwana amepatiliza ile damu mbele isionaatia mbel za uziba aauuulienda katia kularushwa na hivyo bwana anakuja anakua yako. bado mbele sababu bwana anaweza kusamehe nakuzisahau dhambi zetu ndio maandiko yanavyosema kwamba tukiziungama dhambi zetu yeye ni wainifu nawaa hata atuondolee damb zetu sahena kutuondolea ualimu wote jina labwa libarikiwe pale ambapo njaa imeinuka juu yako yani ukame, kukosa biashara kuporomoka au na hela kabisa bado mpelekee shida zako bwana mfuate zao bwana naye anaweza pale ambapo tauni inapiga yani magonjwa ya mlipuko yani kama korona hivi inavyokuja na kupiga katika nyumba yako bado mwelekee bwana mtafute bwana elekeza uso wako kwake usikubali hofu ikutawale maana yeye anaweza kutuokoa ndivyo inavyosema amo nyakati wa pili mstari wa tisa. kumtafuta bwana ni kusimama mbele zake kumtafuta bwana ni kumkimbilia mungu mwenyezi katika shida zetu yeye a na kuokoa yeye anaweza kuponya jina la bwana libarikiwe haleluya bwana yesu asifiwe kwa hiyo wewe unayesikia wewe unaenisikiliza unae elewa kwamba bwana yupo naye anasikia na kuokoa tunapomlilia katika shida zetu kwa hiyo upanga unapoinuka maadui wanapokuja wachawi wapinga maendeleo wanazuia kazi zako wanapokuja na nakufanya katika maisha yako wanakuzuia bado wakimkimbilia bwana yeye ni bwana majeshi anaweza kuokoa anatenda ntendaambo makuu naajabu watagarikishwa bwana anaokoa pale ambapo njaa imetamalaki ukame kukosa kazi biashara imeporomoka hakuna fedha kabisa upo katu bado mpate bwana mtafute bwana yeye anaweza kuokoa kwa sababu yeye ni jehova je katika mlima wa bwana inapatikana bwana anafanya njia pasipo njia jina la bwana libarikiwe pale ambapo tauni imepigwa imepiga magonjwa tau epga magonwameamaa lukaanguka huku na kule yeye anaweza kuokoa bwana anaweza kuokoa ugonjwa wote hata korona bwana anaweza kuponya ndivyo inayosema zaburi ya mia na saba mstari wa ishirini zaburi ya mia na sabmstariishirini inasema yeye hulituma neno lake huwaponya huwatoa katika maangamizo yake kwa hiyo bwana hulituma neno lake na huwaponya jina la bwana libarikiwe neno la bwana ndilo hili pokea uponyaji wako katika siku hii ya leo saa hii bwana akuponye kwa jina la yesu kristo wa nazareti aliye hai neno la bwana ndilo hili biblia inasema usiogope jina la bwana libarikiwe haleluya barikiwa wewe ambaye umesikiliza somo hili kama bado hujaokoka na unataka kuokoka sasa yaani kumpokea yesu kama bwana na mwokozi wa maisha yako basi sali sala hii sema baba katika jina la yesu kristo wa nazareti nakuja kwako na ninatubu dhambi zangu zote nilizozifanya ninakataa kutawaliwa na shetani na kuanzia sasa anafungua moyo wangu na kukaribisha yesu ndani ya moyo wangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu tawala moyo wangu mwili wangu na nafsi yangu naomba ufute jina langu katika kitabu cha hukumu na uliandike katika kitabu cha uzima wa milele asante bwana yesu kwa kuniokoa kwanzia leo mimi nimeokoka hongera sana kwa kuokoka kama ni mara ya kwanza kusali sala hii na leo ndo umeokoka tambua ya kwamba kuna kitu kikubwa sana kimefanyika ndani yako umefanywa kwa upya kutokea ndani waasiliana nasi tafadhali ili tukutumie mwongozi wa namna ya kukuwa katika imani yako hiyo mpya katika kristo yesu kama bwana mwokozi wa maisha yako ongera sana anabarikiwa asante kwa kuwa nami katika kipindi hiki kama una maswali au maoni kuwa huru kuwaasiliana nami kupitia barua pepe msafiri mwiusa icloudcm hiyo ni msafiri mwaikusa at icloudcom au kwa simu namba 7774356 hiyo ni 77743560 kama uko nje ya tanzania kumbuka kuanza na plus 255 pia inapatikana katika ukurasa wa facebook kama pasta msafiri na pia kwenye instagram kama pasta anderscoe msafiri nimesema facebook kama pasta msafiri na instagram kama pasta andescore msafiri neema iwe kwako na amani zitokazo kwake yeye aliyeko na aliyekuwako na atakayekuja na zitokazo kwa roho mtakatifu na tena zitokazo kwa yesu kristo amen No.