bwana yesu apewe sifa mimi ni rafiki yako pasta msafiri nisikilize kila jumatatu katika podcast ya bibilia inasema usiogope kwenye enca spotify apple podcast au platform nyingine ya podcast na pia unaweza kusikiliza kupitia www pasta msafiri blosotcom biblia inasema usiogope inahusu neno la mungu kuwa huna haja ya kuogopa yeyote wala chochote ila mungu mwenyezi ni mafundisho ya biblia yanayomfaa kila mtu ila zaidi wewe unayepitia changamoto za kimaisha zinazokufanya ujawe na hofu kwa sababu ya kutoona uchochoro sikiliza sbsb na mhabarishe mwingine barikiwa