woanwho <laughs> <is> <laughs> can loveewhat o love love you aen yeah. for <laughs> Se o que gold não O que É é mlizelingine you <laughs> <For that site. laughs> aaa izochafu izo chafu siopoa mindo nikajitandi kuambn od n oneel dakajiamen onl god lovs misasa kalukaujuya lakinindowali watu ambao wajitambui ani wapugo dunia awajitambui wanachofanya ninianataka sapotikkaavile anasubiria kwamba watu wamsapoti kwenye kitu fulani alafuowafannay ana dini au ni mbagani ni mbagani ajaahataaju kansasnafurshaba upendo au kanisala alifurusha amba upendo ajuyi kwamba hata nampenda nani an labda tazazake pia labda nawampenda au ndugu zake na ana familia pia tana nadogo annaanaampendikwasabu wzikulizosoli kama hiiankafei sana sana mkajibuada labdaata mekula vinukajutaamakiovooabda angikatangikunjakunja kasapoti ani 10e a aba anaaeptiza kwamba mungudo anampempaka umulize mtu apo sasa mwanangu no yeah. no no no sure. mwanangu si kila yeah. siku tuna na kitu kinachosaidia tu tuna tu tu tu tubu au mbele skoni wewe ndio mzee ili swala najua nabidi ni prinhizi nikuletee kwanza ingie kwenye fari za wazee kwanza ili tukija kuanna tuulizane vizuri indasrishot ni pint kwanza kwanza hivizi ukauliza u lasm tena kwenye una eoamdiatena ni asubuhiangshaki asubuhi sana hadi na muda kabisa februari saba saa saba na dakika a 6itea mwezi wa pili tarehe saba saa saa a daika 6chatareh ti alikuwa ni arhamis ikuwa tarehe nan juma saa na saba a dakia emailikuwa ijumaaijumaa e saa saba mchana mwanaume mimbani mungu nnkupenda bmana kila mtu anamkataa amatotashamtinga ani ambamtakihii ni isho mbayo inajikuta sa amejikutasa iko aronihata hiki kapasitiyake anajiona kama yuko aroni tu katika jango flanihiaeihaemeke <laughs> ze vipimbona hzi mambo nakani na hivimpi mzee no, mwenzangu anamz oh, oh, unajua ili geneahen inatoka ptudandani weza kuta vijana hapa katikati wana fent wanakua wana fenti tubado dude alijafika bado wana fenti tu zanu. ani afuilebidii mjibu tutena akupenda manajibu shit kama hii mwanangu mtu nongeahivi knaasa hata kama ungekuwa rafiki yangu mwanangu nasema sengeni makatacha vakutana hapa uji kwamba ata unachukulia maana gani gani unaotaka wewe kwa mkiu kwa demu wako kwa marafiki zako kwa ndugu kwa mwanao kwa nani pedogani pedeupya yani kamba ni pe sana naandika ni kitu ambacho ni a iiliomjibujiukaaaashajua kwamba kuna mungu aaaikuwa shakua kabisa amepotea potezaamaniaa namkocha wavundonini sa sahivi yani mdakika tu tena minanili si hapo beihapaaabananabaa pigiaiyokuwanampigia katumia sahiv nkochaijana a matatizooeau niko chepo aba nikochepo au nini kweli nawezekana d chepo skanisa niko chepo takua amwache mwache mshamwambia munu anampenda anaona ameenda kupipishanu mpaka medahi anangeni saa jioni aa nahe nayan kwambaa kwamba ani wameona kama vile awanaad ainaikaakupitia mhwanni nakuanakama hinnitajiulmi ningekua nimimkutahean alafu do mii na kama hio mi ningemuuliza swali la <laughs> mii ndio mana unaona wau ungemtumia tu alama ya ulizo palea naweazingine za mshangao wamaa kwa sababu mitandao unamaanishaa kenywo ni kurasa ambazo atasoma mjomba atasoma baba aasoma mama tasoma mdogo wakopiiaponhatakitokea bosi mmoja akimliza inaetiiakupa kaziinakupenda noinaingia htaa kwanzani mwanangu si mtu anashinda kufaakaakwa saabu hizi niikuongeaakini wenye eenalinga enyeuta wameshaukanao wameshaongea vitu vingi saakini awezi kupsha jibu u kila mtu ataiona namuulizaokutaiunamuliza kabisaapoukutani namtu aone kila mtu aone aaohaoaohaoahetwambie hata unanapa alimangeanaeata sikuaokona kuja akanankshaagtanikambiae dashnuutikasie lakini ikumba kwamba mit akupiga sibomdawote e njo eokama mishio a sulnjo e njosuka kaa idaolako oaa nookomanae aaliasasaaaaaiangu aad akutasha tenashnakijinga u ni kitu ambacho tu kujua na kupimaukukamba his andi mezigua nenda tena mpate rudi tena pale hata ukifika pale ninena kabosi unaenda unakutana naye konge naye tena kwa tenaa kanini skuiaatana baaaa aniena atna aieneifanye saa giyau <laughs> namleta hapanaweai a aa adeaishinaakiashaaaaan wataueaini adeasauaaaakuapatia amaaaaeawaaaaae kamba niipatie uaeni msika kapana naambia mwelekezi mweeejuawambi mcetu nauli chakafuakitakisenge okaspa chochote akiniaae ili kesi ninikama aerusi maka magari ii ukipatamoja akuanakupigahela zuri nkama ni mlangu iui fungua ngia napondo ukishe ngia nanitatongeane vizuru nemkute hukoavivonkaauaaaa ak ivongeanenewa o ka nga a ka akongeaakula mchana unapima naundia enye angajiongeza an ajikuta wama napata aa kwasigunakupigatamsini hataaini dgodgache doshasiuaa iazakumsogeeza taa metiti kidogoaanaasa likwanisasa utakuwa aaua hivyohivyo msha sikua tontaka esa ana afan laini aaa aaia akaa naweaaaawezaa angu ni wiki wiki mbili e mwenyewe nakudoka na njoanafanya sbu sio ishu za ajabu sana kapinizana nazoena oalishindana nna dese kwa sababu yaaaa alafu <laughs> alikuwa na asamikamuliza kanini omba akusimaa akia kusas nena mkataba niakaaktisaakinani aaugua numwanangu niaata msa a waonaenda kupiga watakishauu ndio atanikaenea sasa chini vipi ahinin security eimi akufanya mambo yangu aui auokaaionyeshamaaaa aaiaianifikiia tea akutana anzam uikutana aakuitoaaaikafanyabaadaeakutana enee aamaa kupiga mhanfanyaj kaote basi takujaena kdayote sauashainaweza istamaniyela hala milioni wakatisafanyakaatamojawa kadanganyana mwananga ni mwanangu ka simaahivi kwanza nimeweza basi najua kie kwanzaaukonesheweafikilie malau <laughs> asijuaasaaan <laughs> akaeo kuata yanu akaomaaai <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> nafanyaaka aoiae ie kitaacikina eeka kinana iina ae akati a eu vou o eu o eu Não sei que eu o Não sei eu Não sei ა tonal mona ეს ჩაკატონილი შოვა გი უკა უკა უკა დანი შო შო თქვენ ჩაკატოთ ვიძიეთ არა basiagojagoagoagoja kwenye kumi kumi na moja kumi na mbili moja moja tataftatata mzigo moja iaieaiaaanaoagwang aamajabasaiaeeaaa ja, <pauseispiel> <Finger> <laughs> uuanamimbi na glaza kwende kna pambana na lugu zeteao ana laski <laughs> salaaaaea <laughs> maa a aaaf aeza wata chakula cheni akimpendi piwa hata pumze navuta aimpendi Agora se manda a o que eu é a chiba, meu A gente vai ficar na