MVP, half man, half amazing. Lil Omi, Lil Omi the king of interviews. Falmi <laughs> Mahujiano, Africa Masharike, <laughs> Anabendua Navijana, Wajaja, interview Zake Lazima <laughs> La Ziende Viral, Habaniba Story, Queen Mike, Star Waku, Anafukuka, Washadata, ongeza sauti He, the Lil Omi Broadcast, The Little. debona hey, mambo vipi kama kao mi ni lil omy the mvp half men half amazing king of interviews youalready now heh hii he, ni podcast lil omy podcast na leo kwenye podcast hii napiga story na one of the most talented female artist in tz voco most wanted ma ua summer maua sama inakuajepoakizaziulijificha yeah, yeah. yes, uh... <laughs> yeah, yeah, wapiulikuwa ah, oh, yeah? uh, yeah. <laughs> yeah. yeah. kama uko shamba hivi mm. ni kama uliamua kujipotezaton mm. shamba ulikuwa um, yeah, na ishu gani kule kuleu Yeah, nauga nini kuku, unalima kuku, nini ninikukuwa mayai kuku mm-hmm. wanyama yeah. yeah, kukua wa kenyeji mm-hmm. At the same time nalima kuna mpunga mm-hmm. <laughs> sio, sio, sio uji wala sio mchele yeah. nini naitwa wali walin ah, no. mm-hmm. but nalimasomehin um, tha mdin with my mom. Oh, yeah. Yeah, nafanya What na mama tunafanya tangamashamba yapo tanga, tanga. Yeah, okay. tanga mingine mm-hmm. yako Uh, moshi moshianbagamoyona yeah, yeah. yeah, lakini... bagamoyo yeah, na bagamoyo pia a lakini bagamoyo hwa tuna renti oh. yeah. okay. so, lakini so sasa hivi tumebei zaidi kwa wtanga oh, yeah. nini yeah. kilikuingiza kwenye biashara hiyo ujasiriamali huo wa ufugaji um, kilimo nilikuwa na nilikuwana mmam ni mtu ambaye anapenda sana kuangaikaangaika anafanya vitu vingi ya na nilivyomuona anaweza ana kufanya ikawa kwa ukubwa zaidi nikaweza nikaona ni, yeah. eza, ni, ni, ni mjoin. Okay. basically ni kama yee ndo anakuanjini ana wa kila kitu Oona kama unamsupport lakini una zigo wako unaweka pale of inalipa yeah, inalipa painalipa inalipaana oh yeah. tunafanya mambondomaana ilikuwa sababu e kukaa kimya kwenye mziki kwa muda mrefu cause last time I remember, ilikuwa imetoka mm. almost ni kama mwaka mmoja mm. alafu miezi minane baadaye mm. ukawa tena umetoa nyingine mm. lakini baada ya hapo ikaja muda mrefu sana almost kama miezi nane imetoka awa ambao yeah. umefanya na yun lua kipindi chote hichi umekaa kmakulikua yeah. unasababishwa na ninivitu um, ni vingi mm. mambo ni mengi lakini uh, baada ya kuto ule wimbo wivu nikaanza kupata matatizo aikua kilamtu akiniambia zmanaitikia sananasimsikinaanaongea kwa, e, like, na kwa nguukanaonekana yeah. kama nafanya arau au mzikiunaweza ukawekwa kwa sauti ya mwisho lakini mi nataka iongezwe sababu nilikuwa matatizo yashaanzanikaanza kusikia kelele kuna kama kuna vitu kuna maji lakini na inaendelea like kwamba aeneeamwishi wa siku nka nikagundua kwambakaanzaujfunakukaa kimya ndo ikabidi ni sitoe nyimbo Mm-hmm. sikai kwenye kelele lakini tulikuwa tunapata nafasi hapa mwisho mwishomwisho ilivyoanza kuponapona mm. tukaanza kuirudirudi tena yeah, yeah. Ni is like back to back zimetoka mm-hmm. tatizo la kuto mm-hmm. kuskia lilisababishwa na nini sababu hata ulivyokuwa ukiongea kama ulivosema watu walikuwa kama awaamini wengine kama tu na joksababishwa na nini uh, ni kazi yufanya, basically sababu kezi yangu mi inahusiana na vitu vya kelele nakasana kasti naskiza mziki kwa sauti kubwa ndo kitu ambacho kinani kipo kwangu imsamim ulikuwa tunalala nazo nazonaskiiza mziki unapitiwa nausingiza night unazitoa au mabi zitakuwa zinatoka zenyewe lakini its always ikthat like yeah. kwa sababu niko kwenye kelele mm. athe nimeus sana mazikio um, naa yeah. vituvya namna hiyo wakati umekutana na specialist ni vitu gani ambavyo y aliweza kuti kugundua alisema tu ni infections mm -hmm. ambazo zinatakuwa zitoke like, treatment zitokekifanya taondokaso oh, yeah. ulifanya yo mm. ilikuwaje Tell us lakini unaza tunafanya vipimo ikapata then nikaanza ku- kwenda tena kila siku sikunailichukua oh, yeah. yeah. muda gani mpaka kuanza kurudi kukaa sasa vizuri unaanza kusikia mtu akikusemesha a kiskia kitu nao unaweza ukaskia ilichukua mda ganiuilikuakidogsabuaj ni kazi yangu inategemea masikio sasa sitakuwa na maskio namaana mnilipatahaisababu sehivi nimesha ni mbaya sababu u, ni kama vile nilikuwa nimepoteza kitu ambacho nnapenda mm. singieza tena kuimba nikajisikia singeza kusikia mziki nikitaka kusikia a good sound or mm-hmm. anything. kwa mfano kama ndio ingetokea kwamba nimepotea mazikio kabisailikuogopesha yeah. sana mm. kulikuwa kuji mawazo mengine hivi unajua vitu kama hio vikitokea mm. kunakuwa na imani tofauti right? mm. hakukuwa na imani zingine ambazo ziliweza kutokea ukiachana tu na kwamba ulikuwa unakutana labda na sound unalala na mm. baadae kaweza kuleta ulio tatizo hakukuwa na zingine za kuanza kuashirianaau ukuhisi kama labda kuna kitu uh, kama vitu <laughs> vitu vya vitu vya, vya unanielewa yani kitunnielewanma no, zile za yeah. kishirikina mtu anaweza akahisi labda hapa kuna mchezo umefanyika like, that. Uh, like watu walikua pia wananambia ksababu mpona nimetibiwa nimeponatuliwe kupiga story na master j mm. aliwe kuelezea situation ambayo yeye alikutana nayo studio mm. kipindi hicho hizi bend za taarab zilikuwa zinafanya vizuri sana na wao okay. walikuwa na recod so mmoja kati ya waimbaji alikuwa akiingia uh, sauti yake eh. mm. ya mbuzi lakini akitoka naye nje ile nyingi e makunasuanku ktokna aamaukapata a ukiachanakupoteza ia yako flikama ho haikuja hapana lakini ni watu ambao tu wa nje mm-hmm. mtu anakwambia inawezeka au mtu anaweza kutania lakini sio kitu ambacho huwa napenda sana kuekea maanan unajua kitu kikiamini mm. kinaweza kikaa kwa sababu imani yako inapeleka kule yeah. lakini kwa kwa mimi niliona ni tatizo nikaenda kwa oh, yeah. Yeah. na wakati huo unaenda kwa specialist mm. mpaka unakutana naye pale mnaanza hizo poe na kila kitu hali yako ilikuwaje ile ambayo ilikuwa nayo mwanzo mm. kama wasiwasi yako manawasiwasi nahisi kamayako hivi baada ya yaua meshakutana na specialist na nini uliweza down now. hali ikawa imerudi vizuri uh, ya, kupata ni sikio moja moja like, ili okay. linaziba linazibuka mm-hmm. au linapu, linapungua nguvu kwamba yeah. na kwa vizuri uh, hile, kaila, nazidi kuona kwamba ni tatizo mm. Ya, kila siku nilikuwa nazidi kupata pssn kwamba nitasikia lini nitasikia lini lini nitakuwa sawa hzikelele zitaisha lini yep. na pia unaongea kwa sauti kila mtu like mtuongea taratibu kwa sababu umsikii unatumia nguvunilikuwa nasema wakati huo umekutana na hiyo situation uh, mm. ya wewe uhisi hilo tatizo lako mm-hmm. linaanza kukupelekea kama kwanza kupata hiyo mm-hmm. na kuhisi kama vile kria yako ndo inapoteza na umeshakutana na yeah. ukiamini kwamba maybe unaweza ukapona na ukarudi vizuriilipunguaka ayauutana na h ambayo wa daktari ukaona kama a naambimtu subiri kidogo afu, no, matatizo kwa muda ni kitu cha nikagundua kutokea pale ni vitu gani ambavyo ulielekezwa au we mwenyewe sasa hivi umeshajiwekea kwamba hautapenda kuvitumia tena kama ambavyo umesema utakulikua unalala na yeah. au kucheza yani, mziki kwa sauti mm. ni vitu ambavyo ulipata ushauri kwamba nao inabidi upunguze sana uh, unajua ile switch ilivyo mm-hmm. ukiwasha I, I, I, I, I, kwa, kwa disiplin ina zima na kuasha naetakaa muda mrefu mm -hmm. naelewa lakini ukiwa unafanya kama mchezo inaungua mm -hmm. its always like that mm -hmm. so ikhaso ishesme nasisi miili yetu kila kitu chetu everything about ourselves mm -hmm. ni ni important impotant kuvi, kuvitake care mm -hmm ya yeah. kwamba samtimes ni nzuri pia kwenda kufanya chekp so tu kwa sababu ya mazikio o anythi yeah. inaweza ikawa vitu vingikipenda like, sana kunywa uh, soda au uh, kusinywe maji soda ni tamu ni nzuri lakini kuna sometimes samtimnaweza kakuletea madharaeveythi i ikiwa tu much inakuwa you know, tatizo so precaution yeah, ni tu so healthy tatizosot oh yeah. pitunakuwa tua healthmtuthetimenonaua tunafanya checkups na mwili yetu yeah. amsingekuwai pengine ingekuwa tatizo i don't know about that i wouldnt uh, pray for that lakini kila kitu kuhusu sisi sio tumimi mm-hmm. mm-hmm. kwa sababu ya maskio hata makoo yetu pia kama wasanii tunatakiwa kuyatekke kwa sababu ya ukiyaeoust kwa kuimba kwakuvuta vitu kwakunywa vitu vikali mm-hmm. na inakuwa inakuwastim ukifika kenye muda naknachoka In so kuna namna ambayo tunatakiwa tutekecae hivi vitu vyetu sisi kama tunavitegemea na kuhusu mm-hmm. oh yeah, I like yeah. that. so tukirudi kwenye mziki wako kama nilivyosema ilivyotoka year ago ikaja baadaye ikatoka wivu na asle, like eight mm-hmm. month ago miezi kama nane nyuma hapo mm-hmm. alafu ndo baadaye tumekuja tumeona ngoma ambayo imefanya na young lu kali sana sanaw oh. lakini story ambayo ninayo mm-hmm zilikuwa ziko es kama tatu hivi mm. kama sio mbili ambazo zilibidi ziingie mm. kwenye ngoma yako ya awai yeah. ikabidi ichaguliwe tu ya yaung lunya mm. nataka kujua hizi si zingine kwa nini hazikuweza kuingia kwenye hi ngoma uh, kwanza uh, es nyingine nilikuwa nimezifanya mwenyewe mm-hmm. nyingine ilipata ni, azikuit aziku mm-hmm. sio kwamba peke kwa sababu ulifanya wimbo mzima mm-hmm. ukaupenda ukaona ukatafuta mtu akafanya hajait ukaona mtafute mtu mwingine akae oh, yeah. yeah. stori ambayo mi ninayo ni kama vile pia moja kati ya vesi hizo kiachana na ves yako ilibidi pia tn aweze kuingia kwenye hii ngoma mm. lakini tn akachagua ves ya ynuumdkama yeah. uh, mm-hmm. nakumbuka mm. kuna kipindi aliostasta ambao walimdem nami nikawepo pales tulimdmkwasababu the song ilikuepo kweli yeah. na lunya yaun alikuwa ameshakamilisha yeah. na i loved ayaung uh, lunya alichokifanya pia mm-hmm. kwyo tpen aalivojibu tulikomtumia couple of songs akarudisha ile yeah. Yeah, yeah, yeah, yeah, yeah, yeah. Yeah. Kwa kwa ya yan yeah, lunya yeah. kaiaguaalireply yeah. kwenye mm -hmm. zile coupleof songs that i sent mm -hmm. then akasema this is dop and then nikamwambia why dont you jump on it akasema imefahekan lakini like, maybe on amix lakini this one is complete oh, yeah. yeah, kwahiyo alipenda uh, ambavyo lunya amepita kwenye that songso oh, yeah. yeah kuna remix ambayo itakuja ambayo atahusika au kuna kolabo nyingine alitupa mazungumzo yeah, na yeah, mnament yake then tukazungumza nao tumekubaliana kwamba tutafanya remix. Yeah, yeah, yeah. Yeah. na kuna ngoma nyingine tena yeah. na t yeah, so mmeink tu kwenye like ma yeah. oh, yeah. nataka pia nijue nini av za aa zimekuwa mbili tofauti kwenye mm. platforms tofauti mm. kuna zingine ukienda unaikuta ile kava ambayo mpo na yangunya kama mnavuka barabara hivi nini ambayo hiyo alhyo sana yeah. alafu again kuna kava nyingine kama mm. tuko na maua hivi mm. ina kama nyekundu halafu nyuma kama kuna garden kwa nini zimetumika kav mbili tofauti kwenye moja uh, kwa sababu ni tulitoa mbili kwenyemo mm-hmm. uh, Uh, away. Away. Yeah. Yeah. na tuliona tunatakiwa kuzifananisha sometimes mm -hmm. au kuzitengenezea mazingira kwamba zionekane ni kama kamaaiv oh, yeah. yeah. so tumet, ilikuwa ni mtu akiku, akiangalia zile maua anakumbuka kwamba kumbu hii ni nyimbo ambayo ilitoka inaweza ikawazai atheametim ni kama way waypmi so kwamba moja ilibidi ianze alafu ndo nyingine ifate kwa maana zile kave hapana oh itakua yeah. ya, ianze zitoke zote lakini tulizipia moda oh yeah. Yeah, kwa sababu huwezi kutoa nyimbo zote pupu okay. lazima watu wangechagua moja kwaiyo sisi tukasema these songs are so nice mm-hmm. na zote zinatakiwa kupata airtime oh yeah. zote zinatakiwa kuwa na, na pomtieac exactly, yeah. sababu i i loved na zote ziko tofauti kwafano ukisikiza awa mm -hmm. ni tofauti sana nazake y yeah, yeah. yeah. kwa hiyo nikasema kwamba tujaribu kutengeneza mazingira kwamba watu wazikumbuke lakini athe at same time timez zifanyweje zi, ni watu wazikumbuke alafu at the same time zipendwe zote zi, zi, zi na kweli zimetoka zote zimefanya vizuri most definitely vizurinikirudi yeah. kwenye away ile ambayo lifanya na yanlunya mm. ilileta impact sana yeah, watu wengi waliiongelea vile ambavyo mmeenda mnavuka barabara and stuff like that yeah. idea right. ile ilitoka yani ilikuja vipi na kulikuwa kuna ugumu wowote kwa sababu ile pale ni barabarani kabisa maanake mm. pale kuna magari yanapita kuna misafara kuna kila kitu na nini yeah. mliweza kwenda kupata vibali kila kitu mm. idea uh, i saw the concept mm-hmm. nilipenda. I exactly, but I, I loved the concept nilipenda but loved nikapata nikamtumia content wangu then idilikuwajmuliuwa na, oh, yeah. yeah. like yeah. na ugumu wowote wakati mnafanya hiyo ulikuepo ulikueoutembea na mashuka barabarani mm-hmm, mm-hmm. <laughs> <say it> <laughs> right. lakini mashukaaikuwa ngumu kiasi but oh, yeah. yeah, kwamba kwa, kwa ile watu wanakuona wanakushangaa hey, wanakushangah au na mashuka tenakama oh, yeah. yeah. okay. ugumu ukuepo mm. uh, il kwami kwa ngumunsokwamba no, ni kitu kigeni au tushafanya vigumu zaidi avile kwenye oh, yeah. sanaa yeah. okay lakini kulikuwa kuna mitazamo mm. ya watu wengi sana mm. kufanya ile style ya vile mm. ni kama vile watu walikuwa wanahisi maua kuna kitu ana hid mm. maua ni kama vile mjamzito anategemea mm. yako yeah, mm. no, yeah. ya anategemeat enyepstyako yaskasmabab boy mm. Yeah, kwa watu wakawa nahisi labda tayari ushajifungua mm. labda ndo kipindi kile ujauzito ulikuwa yeah. uko hatua wa za mwisho ndio maana ikabidi mpige yale yeah. yeah. kwa ajili ya kuficha uja uzito Nimi natamani kupata ujauzito mm-hmm. ni kitu ambacho natamani nacho uh, natamani kusipis, no, na watu kuwa nachonaamanianawatu wanatuaona kamba wenzetu hivi kidogo watu wanafyatua wana, vitu yeah, yani imekua kamaad oh, yeah. so, kama like mm-hmm. um, wakati badoujafika oh, yeah. ulivyopost ile plus baby boy ni kama vile una wiwatu walikua wamepigia mstari ataukiangalia koment mm-hmm. ni kwamba tayari labda wanahisi <laughs> taikile ambacho umekaa kimia muda mrefu kwenye mzikiwanahisi eh, ndio ulikuwa umeamua kujipoteza mm. yni uachane na social media uachane mm. na mambo mengine ili ukae unaendelea ujauzito wa na ujauzitoaiwamefiria una vtu vingi sana kuhusu mimi kwamba mm. nimeolewa nimepata mtoto nimezaa ni mm. au I'm pregnant hivyo vitu ambavyo ambavyon watu wengi sana wamesha niwazia na yeah. yote ni mazuri mm-hmm. kwa sababu yeah. kila mwanamke anatamani kuwa mama tamani kuolewa kila ndoto ya msichana ambaye kashafika hiji flani kuna leve kifika natamani mwanaume waaina yoyote kwamba mi sasa kwahii ssa nataka yoyote yule mwenyezi mungu nijalie oh yeah. lakini ni, ni, ni dua mm-hmm. watu wananiombea lakini mimi pia natamani kupata mtoto oh yeah. Yeah mtoto wa kiume ndio baby boy napenda mtoto wa kiume kiumeakini yeah. pia napenda mtoto wa kike watoto wa kike wazuri wanatunza wazazi wao oh, yeah. <laughs> um, nataka nikuchukue pia kwenye posti yako ambayo ilikuwa ni agasti 1 na st mwaka huu hapa mm. ukiwa uko zanzibar yeah. alafu ukaandika mm. cheers ndio maana watu wanaanza kupigia mstari kabisa kama vile ulivyosema mwenyewenajinianea yeah, yeah. yeah, so, uh, ya mazuri amani ulikuwaalafu vitu vikaondoka tshawaikoap nishaa engaged enge yeah. lakini kidole kilikuwa na kutu baadaye oh, yeah. petelikaa sana so sahivi mnot enge soa litokana na nini nimia mko tu nimiamko mbayo like that so inal ayb mm -hmm. zanziba ameongelea mm -hmm. yeah, so nsi in hilomentai pia it sems like kama vile huko sln so right kwenye post zako nyingi mm. picha tofauti lakini like moja imekua ikijirudia sana mm. How deep is your love? ni kama mm. unaongea yo mm. na enyee naonekanaubigi <laughs> na mazanziba na manini so kuna vitu vingi viko vikonmuda right? yeah. wote ambao umekua uk uh, kimya yeah. sababu umesema hapa kuna project inakuja lakini pia about project ambayo mi naifahamu pia ilikuwa ni album yako yeah. ambayo ulianza kuits kuanzia june nn mm-hmm. na ukawauliza mashabiki nifanye kolabo na msanii gani wa kike ndani mm-hmm nnje ya bongo yeah. napale kuna ment zilikuja ndo project hii ambayo naizungumzia uh, eziko nyingikuna nyingi yeah. kuna eps kuna be kwahiyo na aw kama meongeleaab ukiangalia ile comment ambayo zilikuja pale mm-hmm mashabiki zako walitamani sana kukona unafanya kolabu na zuchu nandi mm. rubi pamoja na angela mm. hii ni kwa ndani then mm. kwa nje walimtaja simi pamoja na guchi na yemialade mm. zimesha kamilika tukianzia na Zandani, za, um, za ndani pamoja na hizo za nje za ndani za nje zimekamilika chache ambazo Oye. na yani ambazo nimezitarget nimezi kwenye yale majina mashabiki ambao uliwaambia wakutajie mm. ni majina yapi tayari yameshakamilika uh, <laughs> really? yeah. lakini asilimia ngapi yamekamilika um, uh, uh, kwa sababu ni ni ziko ni nyingi kuna ep kuna album mm-hmm. na kolabo pia tumezipata uh, nyingi zinakuwa zinamchanganyiko wanaume yeah. na wanawake so i say enye na wanawake tumepata005yaalbum but maybe to pia ni kama ulikuwa umeanza kwenye social media kutaka kujua mashabiki wataipa ti gani mm. malkaa kwa sababu naye alienda kant akasema iitwe maua mazuri mm. so e na <laughs> <laughs> uh, I it right now ukifika oh yeah? yeah. so, tutatoa lakini maua yanaweza yakawa yanahusika kwa asilimia ya kubwa flowers Why? kwa sababu hata kwenye projekt yako ya zai nimeona maua yeah. projekt yako ya awe nimeona maua yeah. picha zako nyingi sana unaweka yeah. maua yeah. again jina lako mwenyewe ni maua mauaeamua kuliwezakulihusishaukizungumzia maua ni mimi mm-hmm. naelewa so, inaweza mm-hmm. yeah. oh, yeah. mm-hmm. mm-hmm. umepata uh, unaita new baby za yeah. gari yako mpya ya, kompia, ya <laughs> kizazi sana sanahii gari imekuja 1 lakini 2 mm-hmm. 8 na pia mm-hmm. same situation kama hii yeah. ilikuja kwenye ngoma yako yaiokote ambayo ni moja kati ya ngoma ilibasti sana yeah. ulivyosema unaita zai mm-hmm. yalianza kuja maswali mengi sana mm-hmm yale yale ambayo mashabiki mengine walikuwa nayo kwamba maybe maua ameshajifungua mtoto anaitwa zai au <laughs> pia zai ndo meamua kuipa hiyo jina lako lakoam gari yes. vale. so lakini ukiangalia kwenye iyokote kipindi kile mm. ulielebreti uli ile gari kwa sababu ya ngoma ya iyokote yeah. hii imekuja kwa sababu ya ngoma ya zai ndio ndomana ukasema uite zai Um, imekuja wakati wa zaiso oh, yeah. yeah. uh, imekuja pia mom, katika moments ambayo zai imefanya vizuri mm -hmm. And, uh, are loving apepai thesongeaitheai kwahiyo ni like the song ni kama gari imekuja wakati sahihi oh, yeah. thats w zam imetokana na mziki yeah. 100 uh, not 100%. Mm -hmm. kuna vitu kama hivo lua tunaongea lawingine na mjengo wako nasikia umejenga mbalimbali hivi kidogo nini bagamoyo nainavyotaka <laughs> na na oh, yeah. yeah. kuna vitu ambavyo we una wish yeah. vifike katika standad yako mimi uwa pia kila nilivyo lik eve yea ksu kunasomachimen nimefanyahithithi waoathithasho ido na pia lazima kila napokuja kwanza mwaka najitathmini kwamba u mwaka mzima umeisha nimefanya nini nikikurudisha hapo hapo kwenye ishu za magari yako mm. ambayo ou kwanza uliya zile number, tell me why mm. lakini ni kama kuna situation ambayo mi ni mei mm. sijajua kwa upande wako unaichukuliaje mm. wakati ile gari ya yaiyokote imekuja mm. ni kama maua alikuwa anapitia hard time ndio kipindi kile mm imeanza kuume na nini uh, yeah. hen ukaenda uka jela mm. imekuja tena zai umepata a new baby ambayo unaita zai gari yako mm. then ikatokea kama hii hapautouhusa mm, yeah. like hizi mm. mbili nilivoziangalia mm. ni kama samasamzina kwa hichi ambacho nimekuelezea unafikiri yeah. ni nini abadtim sothat ia geagotim ma asababu a first itwas uh, um, yokote ikafanya vizuri ofous itwanjus me mm -hmm. iwame it myfan an theeoplthaoe yeah. kuna watu wengi kia studi kina, yeah. kina mangekimambi walisaidia kupushthesong mm -hmm. yeah. na kuna myteam aswellan mm -hmm. me mm -hmm. kwhiyo the, the, the, the, the benefit of thesong imekuja kwa sababu ya watu ambao waliamua kunipaa ne yeah, yeah. yeah. na ukipitia kwa na ile changamoto niliopitia ilinifanya nikapata nika tha mm-hmm. kwamba waon my si mm-hmm. nikaawatu wengi walipenda na ambao ni kama vileimepanda ngazi yeah. pale nilipokuwa ukija kwa sasahivi pitia wakati mgumu laini like, so, oh, yeah. kwangu mimi labda atakiwa nipitia wakati fulani ndo vitu lazima ipite kwenye moto ili vitokeea right. yeah. yeah. <laughs> like like, oh, yeah. yeah. sawa nataka pia nikuchukue mpaka kwenye ishu nyingine ambayo imetokea kwenye mziki wako ni pale ambapo inaonekana kuna kolabo mlikuwa mnaifanya na alafu hiyo kolabo mkawa tayari mmesha id kila kitu audio ngoma then ikatakiwa mfike kwenye stage ya kwenda kukamilisha video ili ngoma itoke lakini hamonize akafika mpaka loation ambapo video ilitakiwa ifanyike all of the sudden akaondoka nini exaclkilitokea project ambayo pia ulikuwa unaiaminia ingekuja ingefanya vizuri and mm. stuff like that na pia kulikuwa kuna conversations nyingine nyingi sana zilikuwa zikiendelea kutokea pale na ni kama vile ilionekana kuna of aliileta ya yawewe kutaka kusainiwa do onddosababu oh, really? zote talk about that yeah. Yeah. I kukata lkukatatmpaka utai kuiongelea kabisa I that song tautau uii ne... yeah. tuna zai mm -hmm. kwenye meza na inafanya vizuri yeah. away, mm -hmm. and then tuna vizurituaaa kuna vitu uh, vingi ambavyo viko sasa hivi ambavyo tunatakiwa kuendelea yeah. tutakuja kufikia kuongeleanazaza right yeah. anapendwaan wimbo unapendwa nini uh, awa inapendwani so yeah. moja kati ya wasanii ambao umefanya vizuri sana wakike mm umesha kuwameshafanya mambo mengi makubwa lakini mm. kumekuana mitazamo mingi kwenye mzikiaawaaasaa a nadhani ni mfumo tu ambao labda watu mejiekea mm-hmm. uh, kwamba ili ufanikiwe lazima ufanye ushindani uh, wenzetu wa, wa, wa nigeria ab wamefanikiwa kwa sababu ushindani wanaoweka nj mm-hmm. wanauweka kwa watu sanii wanje wanashindana inside ushindani lazima like yeah. uwepo kila mtu lazima angalie um, kitu chake chakebiashara yake yeah, yeah. lakini when it comes to in, be going international yeah. wa, lazim, pamoja yeah. wanapushiana wana, its heimtooawnaendpamojawanapushiana tu kwa upande wao lakini kwa upande wetu sisi tunaamini kwamba mmoja lazima yeye peke yake auni lazima awe mmoja mm -hmm. umeelewa maana tuna tunakuwa naka lakini ni, ni mtazamo ambao tunauweka tukiubadilisha nadhani tutakaa vizuri but still themusiinafanya uh, inaf- vizuri na watu wanafanya vizuri sana oh, yeah. yeah, kwa mfanoo mm-hmm. uh, t- um, mimi hapa ni shabiki yake napenda mm-hmm. kazi zake ou alkiba mm-hmm. ni wasanii ambao wanapush wana na wanapeleka wana sanayacu the, the way inavyotakiwa kwenda yeah. Yeah. Half man, half amazing. Lil Omi. Lil Omi, the king of interviews. Mfalme <laughs> wamahujiano, Africa mashariki. <laughs> Ana bendwa <laughs> na Vijana, wachacha interviews zake. Lasimazie <laughs> La ndiviro, <laughs> haba ni ma story. Kwenye Mike, star waku. Ana washadata. Ungeza sauti. He the Lil Omi podcast, the Lil turn it up loud. so nimekuuliza hii nshu ya ushindani na nshu za watu kama kukwamishana nadhani le post ya rehis uliiona mm. watu ulivyoweka ile post ya mimi mars kulikuwa kuna comments nyingi sana kutoka kwa mashabik mm. ma amea na ngoma yako ya za yuko zake hivi marekani ikaenda yeah. kumcheki dada yake yeah. uh, vii money lakini kwa sababu sababuous kuna mitandao ameweza kuenda kusa ngoma yako yeah. na akapost yeah. love yeah. lakini wameona kama wasanii wengine react to that mm. hawaatthat uh, <laughs> <laughs> <laughs> yeah, ikifika wakati wa mm. but kweli wakumi support mm-hmm. sana wasanii wengi nhata joake alizungumza kitu ambacho mimi siku angezungumza yeah, yeah na imeleta impact ya kubadilisha ule mfumo wa, wa, wa, wa mziki oh, ya yeah. yeah. kwa hiyo kwa mimi hapa naona uh, wasa, support, wana wanasupot na mtu mwingine anaeza kaa anaspoti private au mwingine anaweza asisupoti kabisa oh, its yeah. not a must. Okay. but itsnoemas way uh, sisi wote even m tunatakiwa kusapotiana ili tu grow pamoja oh, yeah. yeah profe j alikupa ali cheo au alikupa taji mm. la umalkia wa bongo flvaunaichukuliaje mtu kama Professor j the MC, yeah. kukuona ukuona wendomalkia wabongokusema ah, ile la kweli ile kiongea, ni kitu ambacho alikiongea pengine aliona nikweliani ni kawaida au, au alitakiwa tu kusema o yeah. uh, ilikuwaje yeah. lakini tom najua kama profe j ni brother ambaye anaheshimika na, ishimika, yeah. na anaweza akawa aliona ali kweli kwamba mimi nastahili kupata the title ya yeah, kwa sababu ama woman alfu at the sametime am not uh, wokin ina big whaeve an fighting on my own on withalit bit of help from my brother brothemaniei mm -hmm. um, na vitu vingine vyote kwa hiyo kutokana na changamoto ambazo napitia Uh, na, au ambazo niliwahi kupitia trying to sit here with you yeah. today na kile ambacho alizungumza yeye ni exactly kitu ambacho nilikuwa nataka kusikia mm-hmm. at that time. kwa hiyo ni nguvu ambayo alinipa ambayo siani kama itaondoka kwa upande wangu oh, yeah. yeah. about hapa we all know play part kubwa sana, exactly. ah, sana na kila kitu mm. lakini um, nimepata story kituakiimepata Yeah, os ni mwheshimiwa mbunge right lakini laninapofika mm. kwenye swala la mziki yeah. ni anapenda mziki anapenda uh, ndo kitu chake nawengi tumemfahamu kupitia hiyo okay. so hata e mkikaa mkiwa mnafanya kazi kuna ngoma unampelekea mm. anakurudisha yeah. oh, yeah. yeah. yeah, oh, yeah. mm. ndo labda kuna baadhi ya ngoma ziliweza kuchelewa kwasababu iyonakuai yeah. oh, yeah. <laughs> in, ufanya kazi na fa kwenye upande kama huo waunapeleka ngoma alafu anakurudisha nazo yani yeah, kwanza Nili, to be honest au niku, mm. nikupe breaking mm. news mm. nikupeuau yeah. nikuacha <laughs> um, kipindi nimetoka kurekodi nyimbo kadhaa kadhaa mm-hmm. uh, nilimtumia akazipenda and kuna nyimbo ambazo tulikuwa tunategemea kuzitoa athen haikuwa mm-hmm then nika, akati sasa natafuta sasa mi mwenyewe nimetoka kuumwa na vitu kama mm-hmm. hivo sasa nikawa sasa na njaa ili nataka Oka, kile na kile na sasa kutokingiekgsanikamtumia uh, wimbo zai nikamtumia akaniambia za miabraa vivi akanambias si siufil kama ni wimbo mzuri yeah nkamjibu kwele akasema saa sasa ah, mimi nkiukiza aa nauona yani ndo na wimbo najua ile nautegemea like that sa kanikanikatisha tamai alafu sasa ndo mimi nilikuwa najua yaani leo atanipa kichwa kisho natoa Mm-hmm. unaelewa lakini sasa nikabidi nirudi ndo nikaz kueoaeaanguaaaaaaangea a The manager to, <laughs> to without his oh, yeah? then kesho baada ya muda yeah. namsikia so. mm -hmm. sasa on trending, laughing, so, yeah. kela, i, kela, sasa alisema kwamba ule then wimbo umeshika ile ile ya mudaamskiaaaliemam ue moiomoueshaaaaaaaoaaaaaa ika To that comment mbayoe ali, aliweka kwamba sio wimbo mzuri yeah. nikamwambia unakumbuka ulisema nyimbo wmbo so mm -hmm. zwaammanmo nakupigiasasa mm -hmm. <laughs> akanambia unajua kusemala kweli okay mm -hmm. <laughs> lakini sijui ilaii sijuiachaai baadae kanambiaznakutania madhani nimekuwa mwanasiasa mm -hmm. nimekuwa ni najua mziki mzuri lakini lkininimes zaidi huku mb ni wimbo mzuri oh ni wimbo ambao mashabiki zako wameukubalikua oh oh yeah. yeah. pale kwenye kwenyekama on oh, yeah. oh yeah. <laughs> yeah. kambakiyako right? yeah. um, az nimekutoa nyimbo na watu yeah. pia challenge zake zile umemtumia uh, moja kati ya comedian wakali sana anafanya mm. poa sana wadada wengi pia wanampenda kwenye yeah, kika lakini mm. pia hata wewe mwenyewe um, tulishafanya interview Shelly kwenye akasema mm. aka anakupenda nayeenyehtakasema <laughs> anakupendao Mm. alikuwa anaelezea feelings zake no hsh kwanza anaibuaibun mm. naekana Ana... kaipata hiponit kwa ajili yakuwa karibu na nawewe uh, mimi nilimwona anaongea kwenye kipindi mm. nikapenda ile clip nikasema liake lienda mblivotoka kipindi kie promotion mm-hmm. ya kuvaa ma yeah, yeah. then nikampigia baada ya yeye kuposti ile clip yangu yeah. alif tuli tuli yani from ther tukaanza kuzungumza ni mtu ambaye yuko very friendly mm-hmm. na ana ana an, an support kazi zangu za anapenda mziki wangu wa na mimi napenda kazi kaziauweziam na kabla ajaongea kwamba ananikubali hmm. nanikubali nilikuwa napenda sana tiktok zake oh, yeah, yeah. yes, yes. akaja marafiki to zakezfanyakajatukaamarafikia ya kuzakaatuk tunatautamikasemanaakaaiaukamtautanapndasaa nm ya choolate kwenye posti zako nyingi na somtime unaandika oaendsaiini meusiso tulikua nazungumziaapalbunaumesema kutakua naaujaamua kutupaa unaweza ukatupa labda atlast album inaweza ikadroplini uh, uh, nilisema mwanzo, mwaka huu mm-hmm. lakini kwa sababu yahe mm-hmm. aoo thins wen shagalabagala oh, yeah. <laughs> <laughs> lakini hivi naweza kasema mwanzoni mwa mwaka unaofuata inshallah oh, yeah. mwenyezimungu akitujalia tukafika salama nadhani mwanzoni mwa mwaka unaofuata tutakuwa na album Oh yeah. Yeah. muziki unaweza ukasema umekubadilisha nini umenibadilisha vitu vingi nilikuwa mm-hmm. na mm-hmm. nilikuwa naimba naimba napenda kuimba lakini na kwa ajili ya kuimba tu, yeah. sifie, oh, okay. lakini ya tu watu najua nasoma mm. nikimaliza nitakuwa mwajiriwa gaam a aaedovitu ambavyo nilikua napa kusoma mpaka hiyo profeso leve ni kitu kizuri yeah. sana lakini sasa baada ya kuingia kwenye mziki sasa ndio ikabidi nibadilishe mawazo yangu yeah. mawazo yangu ya meni, mziki umenibadilisha vipi meibadilisha ennafikiria naazauazfanyao uajr watu mwenyewe au oh, yeah. nimeajiri pia watu wengi kupitia sanaa so uh, meifanyamebadilisha mashayanguac oh, yeah. an mso ding kitu ambacho napenda Oh, yeah. I like that mm. by the way pia nikirudi kwenye story ambayo tulishawahi kupiga na mama yako kwenye kipindi okay. alieleza ile haso mpaka ile siku ya kwanza kwanzambaoanapiga sm anapiga simu na mm. kila kitu nao mama yako akikuona at least kuna fulani umefika vitu gani pia hivi na nini yaani ni ni ni mtu namba ni yeah. exactly. anapush kati zangu kuliko hata mi navyopush oh, yeah. yani e mtu ambae anaamka asubuhi ananipigia simu akiwa apaanaaaaapenda yani oh, yeah. really? yani yani, yani mm. yeah. sana ey mamaangu ananio naa nisingekua na nisingeku potamamaangu mm. ababangu alikuwa mkali ataki niache ni shule hataki hmm. ni, ni feli hmm. ni kama tu mzazi mwingine ambavyo angependa kwa mtoto wake yeah. yeah, kwa hiyo nilikuwa natoroka kwa kupitia kwa kutumia tiketi ya mama mama hmm. tunapanga nini tunaenda da kupitia mam, baba hajuu chochote unakuja naye naondoka peke video. yangu yndo yani, ah, anamwambia ana ana ana baba labda okay. maua atabidi akae bweni mm-hmm. leo anashoma mpaka ta hey, ameenda labda tu wenzie mm-hmm. o taka kuwiki nkizidi anapiga sana simrudi sasa tajulikana zile ko ilikuwa kama mi namamaangu yeah. yeah. okay. nataka pia nikuchukue kwenye post yako moja ambayo ulikuwa huko na anaf mm. pamoja na manaje wako apaya kizazi sanawanaiona hii posti yako hii ilikuwa ni ya julai 1umi na tatu fkaandika pale ambapo pesa sio moja kati ya matatizo yetu yeah. tuzidi kumwomba mungu mm. afya zetu zitufanyaje zisitufilishe fe, yeah. amen mm watu hapa walishuka kibao barnaba pia naye nilimwona hapa alikuja naye akadondosha wino mm. akaachia pale ambapo pesa sio moja kati ya matatizo mm. ndo maana labda hatakwa mfano zikija za kusainiwa kwenye lebo zingine kwako pesa sio tatizof like nyingi zimekuja kwako fanohata ile ambayo nimekuambia yaondeen ilikuja lakini kama umepishana nayo na zingine nyingi nadhani zinakuja kwako <laughs> Uh, yeah, hamnoain mm -hmm. lakini za sio kamahewenilivo kasikocegemezi kwa mm -hmm. mtuoo uh, mmakimymonaninohfinmmontaniiotohaahan oh, yeah. oh, yeah. oh, yeah. yeah, oh, yeah. brohefeimtambmni -me idothin ined anyon elem Okay. Yeah. an pia mnot sain kwamba sitaki ebe o anythi lakini asababu pia miineeinaesperien ya mzikithinistim na mimi nianzishe lebo yanguaagd idea ambayo unafikiri nanyewe sa utaanza kusini ilkituimnamimi nifikia leve yaku Yeah, is time na mimi nitafute wasanii wangu yeah. Yeah. about kuwa na wasanii wako nakuwa sababu na mm-hmm. hata watu wengi tuliweza kumfahamu anto kwenye yeah. game baada ya yokote yeah. nani kama tu ulimpa nafasi yeah. so kutokea pale so nadhani yeah. kama vile kitu hichi kilianzia kule kulen alikuwa hajulikani na watu wengi walinishauri nisimeke kwenye awmb Oh abmbokwa yeah. yeah, yeah. kaaapata nafasi, nafasi a msanii kama mwanaeekuniweka kwenye wimbo mm -hmm. aa kufanya wimbo wangu ni na, nafasi tosha yamimi sasahivi niwezi kumtaiah Oh yeah. na nilivyofanya hivyo watu wakaafiki na h oh yeah. yeah. na sasa hivi ukimwona hanston kwa sababu naye kama ameanza kufanya naye solo project zake and stuff yeah. like that unamwona yuko katika ile vision ambayo ilikuwa nayo mwanzoni wakati mnafanya iyokote noukamwaminsababu sasahivie anajaribu kutengeneza njia yake wahiyo mi nachotaka ni, ni kumwombea heri I, I, he has all my from the so I, najua uwezo wake najua inshallah mwenyezi mungu akiweka mkono oh, yeah. yeah. like that mm-hmm. tumeongea mambo mengi sana kuhusiana na zako kuhusiana na mziki wako na maisha yako na mm-hmm. kila kitu lakini pia kuna baadhi ya vitu ambavyo watu hawafahamu kuhusiana na maua sama mm-hmm. maybe leo upo hapa unaweza ukaamua na mafan zako Un- si ni vitu gani ambavyo f kuna siku natamani waambie lakini awavifahamu hivyo kila siku ukija nyumbani gafla unaezoka nakueka na nywele na fulani hivi twende kilioni moja matata <laughs> ata well. yeah, yeah. napenda kulala mm -hmm. sana mm -hmm. uh, maybe nikiwa sina kazi nikiwa niko frie natumia muda wangu mwingi sana kukaa ndani mm -hmm. yeah, yeah. spendi napenda kutoka lakini quiet places Then napenda kama mtu anataka kunitoa out sasa yeah. nataka anitoe espendi Um, and, um, mimi nina ni, ni, ni kelele lakini <laughs> napenda kelele za kwenda sehemu yeah. zinakuwa zinakuwak oh, yeah. yeah. like, kuna ia like yeah. yeah. na pia um, uh, napenda kupika mm -hmm. nikiwa na mudi ya kupika obviously napenda kupika vizuri yeah. napika and sometimes nanguza like, <laughs> <don't Chakuri. even. laughs> yeah, lakini ndohivo y lakini pia labda nini tena uh, nina alerges mm -hmm. yeah, flus dust vingine napenda kufanya biashara yeah. kuinvest kwayo kama mtu ana fursa huko tufanye biashara a oh, stuff yeah. like that y yeah napendaeufugaji na kilimo e, vitu vingi mm-hmm. so io tu siku toka apa mimi utakuelezea yeah. au oh, yeah. okay. yeah. also napenda fahi mm-hmm. mm. napenda vitu vizuri napenda expensive eethis mm-hmm. yeah. uh, <laughs> napenda pia kujitegemea sipendi oh, yeah. kuwa tegemezi oh, yeah. yeah. napenda oh, yeah. ani kupambania iwantnikisemai labda kitu flani kinausa kitu flani iei but mgoauoajspoinapenda kuspoiliwa lakini moothetiapea kuso ilohoinnapenda kuoemoofmy timopin nihopin instagram shopping <laughs> yeah but oh, yeah. yeah so i think that to do my it's, it's, ah. bossy. it's oh. nice mm. okay <laughs> i get it that's it maybe there's a lot of things you don't know about me mm. yeah kwa yeah. wasanii wengi wapya kwenye game na wengine muda mrefu v kama anaiosema kma ilta kidogo kwenye mziki, and zingine, mm. um, sana. Mm. Kwa mbavo, na, Vy, na Vy pamoja mm. na ndiyo alitamani nye at wene dingieewendio atamanne ane ukikaa ukiangalia game inavyoenda na wasanii wakike jinsi wanavyofanya bila kuwa ambao anafanya ambao mnafanya na kila kitu nafasi ya v bado naiona yeah, naiona nafasi ya v yavpia napenda alikuwa anapambania kazi zake unaona n alivyokuwa anajaribu kupambania njia yake ameitengeneza mpaka amefikia a ni, ni egas ambayo ameiacha na haiwezi kuondoka tucha asababu unajua mi naamini ukipambania kitu chako hata kama ukikaa uki fo kwamfano m nimekaaia kwa sababu nimepambania nimepata spot ya watu kama mwanaefe yeah. lakini aliniacha nikafanya mwenyewe nikajua steps and steps ambazo natakiwa kufanya hakunivusha akaniweka pale ashaaak akiniachia namaao nivitu ambavo alinifundisha taasaaanesaeaamdaakuendeleaaendeleaso haja drop all the way I like that yeah. maua kuna vijana wengi sana mafans wengi sana wanakufuatilia yeah. na wanapenda hiyo music wengine wanapenda hiyo hyo na kila kitu yeah. maybe kuna message ambao unaweza ukawaambia mafans vijana ambao wako mtaani right ambao anasikiliza mziki wako inaweza ikaenda ikawabadilishia maisha yao au, au yeah. ikawatoa kutoka sehemu ambapo hapo na wakapanda kwenye hatua nyingine unajua uh kutokana na yaye yote ambao nimeyapitia mimi, not mimio kwasababu tuya matatizo ya kusikia ni vitu vingi ambavyo viko e kukaa kwenye kitu cha mafanikio sio rahisi ukiwanaona kabisa kwamba uko peke yako yeah. that time wanasema mungu anakupa changamoto na ukiona inazidi kuwa ngumu ndio inakaribia kuwa nzuri oh yeah. nzurinaelewakwahiyo yeah. oh yeah. Uh, ukiona unapambania jambo lako halitokee usije aaaiatanafawhkifanyaufanikiwimbuonautajiona mm-hmm, mm-hmm. mm-hmm. yeah. same time Uh, mimi nimepata matatizo mengi lakini nimetoa nyimbo imependwa yeah. wote wako zawatuwote ako sasahiv wanapendakila mtu anavib na aweanaaib naza uh, time nilikuwa na stress lakini nilikuwa naamini yeah. the day ikitoboa itakua kwayo hatawewe nauahiyo akaakisha yeah. una uh, za na pamoja na all of my music naekuna e imekuekea pale azamaumekua ya, yeah, <laughs> <laughs> yeah. yeah. ya kizazi sanaumogea mambo ba hi watu wameweza kuelewa ishu ambayo maua alikua napitia nayo ya kutokusikia kusikia ishu yake ya ambayo ilikua o imetokea na ni true story, lakini pia ameweza kurudi freameovecam na anafanya poa na mziki wake umekuwa ukifanya poa mashabiki mnaokthatsontonyotmen Turn it up loud.