you're welcome you're welcome karib sana Naitoro daddy aka kinga all the way from nyarugay you worldwide music you know what it is yeah and today tips is about music and why music Nikosabab. nimekuwa katika keria hii foso so ino vitu vingi sana hivi ni vichache ambavyo nitashea na nyinyi ambavyo naamini kwa namna moja ama nyingine vinazo vikasaidia kujenga au kufanya maamuzi yaik yeah, rahisi kama ambavyo watu wengi wamekuwa wakidhani na this buse ofmuic imekuwa ina dimandi kubwa sana kwa vijana nafkiri ni sababu ya femueodo in order wewe kupata mafanikio mafanikio yake yanakuja na fem ambayo wengi ndio wanachimbilia hiyo fem wanakuwa wangalii the other side so today tips, ni kwamba si vile wanavyodhani kujua kuimba kuingia studio kurekodi nyimbo si kitu kigumu katika hii biashara ya music i think ni 5 katika biashara ya music sehemu ngumu ya biashara hii ni kuchukua kuchukuap isha kwa wahusika kuwas wahusika kwamba wa kwa product yako ni bora kuweza kuwavis wahusika ambao ndio fa wapende bidhaa yako na wawe wateja wa bidhaa yako hi ndio kitu ambacho process ambayo wengi wafikirii na hii ni hatua ya kwanza so zoezi hili linahitajii sio rahisi inahitaji apita na kapito hiyo haikugarantie kwamba ok let's say noo umeenda studio umerekodi track idono how much you paid umeenda kwa directors directos umeshotfirio ino how much muchyousn umechukua video ume katika platform tofauti tofauti and then umepromote promote haikugaranti kwamba you going to ton kwamba utapata chochote iyo aina guarantee unaweza ukafanya hivyo na bidhaa yako ikaenda kule watu no iooa yes hii sio no, nzuri na no, nahuyu bwana na anaimba kama nani oh, no, no, no. so any feedback unaweza ukapata ila sio sababu ya wewe kukata tamaa kama kweli una dhamira ya kufanya biashara hii nachojaribu tu kukuambia ni kwamba si rahisi kama ambavyo unafikiria kujua kuimba kurekodi nyimbo I mean etsa taent ina asilimia ndogo sana katika biashara hii so taent pekee isikufanye wewe ukaacha mambo yako ya msingi ambayo huenda yana kabisa na kuingia katika riski ya biashara hii karibu kana mimi nitakuwekea vitu vingi ambavyo huenda kwa namna moja ama nyingine vitasaidia wewe kujua unasimama wapi katika biashara hii e yeah. tukutane katika episodi ya pili