lo habari mambo vipi mananiaje se eh? asante umechukua time yako kunisikiliza sasa hivi kwenye kipindi kipindi kipindi changu cha pekee ambacho kinakupa nafasi ya ya kuweza kusikiliza interview kati yangu na na mtumiaji wa twitter hiki kila siku ijumaa ni just my account kupitia an k ek t leo msimu wa kwanza canu ya kwanza karibu kwenye aokaribu lakini pia nina furaha sababu ni msimu wa kwanza lakini naanza na nashukuru na pia sasa kabla tujafika mbali zaidi mm. nataka tuzungumzie matangazo kwenye matangazo instagram watu wenye account zenye o wengi wanalipwa kutokana na kupost matangazo r right? mm. lakini tukija kwenye twitter swala la matangazo kidogo kama halijakaa vizuri mm. wani moja ya watu ambao kwenye twitter una wengi lakini pia kuna muda kuna matangazo ya kampuni flani ama tasisi flani unakua kuna mtoyo ambao unapokeakutokana na yo matangazo ambayo unakuwa uh, lakini lakini mm-hmm. um, matangazo tunalipa sio ile pesa ni kwamba mbao nakua naaaaaaaatu mao aa Alafu, watu, lomba, mm-hmm. Then, Inezha, kwa manoo aau wanaaapesa yako kubwa ambayo umewai ume, ume kulipwa kutokana na ku tangazo ilikuwaeganiakini kuna mengine ambayo umeshawakunanii labda yeah. Uh, mambo ya, ya jamii sana sana na posi koi inajua napenda mviwafikia uh, na, watu wenizaidi so una mda mtu anakwambia ya yatangaza tangaza mialipo kuna nyingine watu ambao wanataka aatuaaotiwatu mowanataauaoaia wen zadi kasababu uliooni watu wengi sana kwenye yangu aau eni a kasiku unaweza ukapokeakama ngapiininunasomazotaambazo ahamamo iuoteene kitabuliso canida ina linaomeka vii ana kaaabu kenye nakuua kamaia lakini ne majina yangu matau indiono majina yanatumiando majina yangu awani mariwa wapi hivomauk imema hukukinyausa kidogo kinapandak <coughs> kwanininaakuona sana ukoaa kwenye mitandao mingine aiiakuona kwenye kidogo w aae kupata sahii naeakupatao iaa hivi titlioin mwaka uh, uh, okay, ganisasa okay. so, so, tit ya kipindi kile tangia umejoi na sasahivi sure. unahisi kuna utofauti gani ama kuna mabadilikogani ambayo yametokea utaiona ia ni zuli hmm. kama umekua watu ambao wale mahisi kabisa aea labdanaiosahi so, uh, hmm. uh, nice lakini sasahivi kwa vile ile ukiik hmm. i inakuja uh, kwenye uh, i yako unahisi kama hapana uh, nice zamani hmm. sasahivi ni kitu kimoja tu ni vile tu unakuwa naongezeko la watu tofauti na zamani mtu aliua najua tit ni yawasomi t ni awatu fanat ni aizi lakini nisuetbonanza tanzania tie hii bana unaeongeleaje e ni aidia nzuri analiiao kama unavyonionaga na mwanzilishi aktuali ni amo watu muhimu sana katikatika flebe katika, yeah. uh, mm-hmm. nimefanya naye kazi kwa hio ni mtu mzuri sana kwa hiyo nikisema niongelee ni, ni, ni, ni, ni plesi ambayo inaunanisa inaunganisha watu zaidi kwa hiyo ni ganikitu gani ambacho gani unahisi kiongezeke ttibo nanzanaona wajasiliamali wanapata pale watu wanaweza kukutana wana like kitu gani kiongezeketbonanaean ingiinieingiaimtu gani wakaa ae naeda kuagaliae Mm. hii na like. mm. utuongeleet mm -hmm. yeah, ni mtandao ambao unatumia una, una, una unaupendaidio mm. kuna siku kishakutokea kitu kikakwaa sanampakaukatamanina bwanaaj kuna watu wanaboa wakoze eh. kila mtu anaingia na ongea neno lake jambo gani ambao lishai kuingia t alafu kuna mtu akakifanya kikakuuzi sananio mm. mm waa vinakawatu ambao wageni wa, wa, wa, wa, wa tit au wanakuwando wamefungua akaunti zao wanamtindo wa list list, kumtagi mtu wehivi unaichukuliaje unaangalia ndio kama mtu anaandika kitu kabisa unaona iko ina mobile linking plan mhm so me mm-hmm. i always open it mko kama mm-hmm. mimi mm-hmm. na don't want kitu kama unataki kunywea biashara hiyo ni support biashara watu wadogo sema pesa zangu sana sana na lisikija sana dawa watu wengi sana sana sana kwa hivyo kama una biashara una kitu umeanzisha kumtaja ambokee okay this time around nataka niende very personal kama hutojali is happy hizo unashare ku date na mtu wa twitter hapana kabisa kabisa ila wasikaji wanazamadm wanalialia niniunawajibuje sasa au ndo unachana nao ujibu ti zao kabisa Mm-hmm. Pasababu, mm-hmm. Mm-hmm. Lakini, kwa sababu siamini kama mtu aiianatoka katika akiiiwaataiiuasabaujngu akupangia mtuganiaa kapata pia mtu kupitia kapata mu kupitiakwahiyo vitu vinabadilika lakinimiaa ulivoandiomaana uka mtu kabisa natuguana kanda i kitu kwa ulichokisema kwamba ujui mungu amekupangia wapi inaonekana kama mi hivi kama tuo singo hivimanayaeualewa nataka nikutajie jina moja la mtwa t alauniambi kituganirakaraka kimekuja mwako kwa kichoni mwakombkitugani arakaamibajli Da, I see. I see. niko nashukuru na sanaenieneno lote la mwisho kwawatumiaji wait maishoni mafupi sanaunajuaunkusaidia uyawiaia lakini kupendana kuoiana kujaliianaa biashara za watu watu wenye uhitaji uwasaidie kamaha