sawa mtu mtu anatumia mbazo siyo, Wana, wanaume wanawake, yondona, yona, yoya, kujifanya kujifanya wanawake hiyo ndio mwanaume ni mjeli, ni ni mgeni gani ndani naa anatumiabawwanaue kujifaya wanawakewanamke kuifaa wanaueiekah tchan aeawatumaametagamejaga tu <tipa> <zangat, jomita> lambilambisijuu <tipa> kinachoendelea kipi malemu kimemsumbua mimi na mimi hmm. ni kweli tukakutahuyu ni, ni mtu amefanyaji amefariki alikuwepo na amefariki