It's another friday Hello, habari mambo vipi ni aje mne tofauti na karibu katika phone call, kipindi chakopendwa ambacho kinakujia kila siku ya ijumaa saa mja usiku nashukuru sana kwa mapokezi makubwa sana ya iliyopita niliweza kuomba retweets, na nimepata nimepatamaradufu nimepata zaidi ya miyamoja, na kuomba tena chukua muda wako mchache auzidi hata sekunde kumi huendo kaunavyo inawafikia watu wengi zaidi nilipata dms nyingi na maoni mengi juu juu ya graphics juuya logo logo nikasema hapana nimefanya mabadiliko ambayo kwenye hii mpya lakini pia moja, supportu, mambo mambo yamekaa kisasa zaidi kitu kitu kitu kimoja kimoja ama niwaahidi tupeane support tu mazuri yanakuja nina kizuri biashara na mali kuna watu wanafanya biashara nzuri ila wanakosa asa ya kutangaza biashara yao kuna wajasilia ya mali wana bidhaa nzuri ila wanakosa platform ya kujulikana huenda huenda hawana hawana wengi ama mtu wa kuwashika mkono Call, right now nataka niwe nafanya hivyo na washika mkono wajasiria mali na wao wanapata nafasi ya kutangaza biashara yao kwa iyo tupeane muda tu na naomba tupeane spo ya kutosha naitwa mineiofouti kama livyosema msimu wa kwanza episod namba tatu siku ya leo nafanya na d za goja nikampigie simu alafu tupije mastori kibao halo habari anatumainiinaongea na dok zaunaongea na forty yeah, yeah, kutoka phone call uh, najivunia na sana kuwa na wewe na karibu kwenye phone call uh, sana kwenyemimi nakujua kama Dr. Zaki, na wengi wanakujua kama unaitumia twitter yeah. Dr. zaki aiia ni daktai ama una una ndoto zozote labda katikaadaktai hiyo iliua iekaa viiwo ilibadilika baada ya kusema mwheshimiaraiskusema kwambawauaa <laughs> <laughs> mwanzoniuanimu m- m- m- m- yako ilikuwa ni nani Zach. Zach. Yeah. majina yako halisi na mahali ulipozaliwa umezaliwa nje a nchi kwanamaanisha nchi rwanda kwa hiyo we ni raia wa rwanda nasiwa tanzaniaoamamakondo mtu wa kule, mako, wa kule. Kwayo, umezaliwa wapi yeah. wakule kwoumezaliwawapiealirwanda kenya rwanda kwa hiyo kinapanda sana rwandaa <tu>. kinapandasanaweli <laughs> <laughs> nikutoe huko kwenyeturudi kwenye maisha yetu ya yeah. kwa mtu ambaye ni mgeni ndo mm. anawamfano ukapewa nafasi uweze kumwa, kumwelezea yeah. nini maana ya anaweza yaanaweza akaja lakini hajui maana yake kwa ufupit <laughs> n sawamtu anatumiambazo sioza kwakenaea katumia phbiaasana watu wengi wanatumia pichama e, kwake Ni, kama hioukitumia kktika akanti yakoatumwingine kwa mtandao wamtandao wat hipi nakuwa watu wanakuwa wengi yaani ni wanawake kujifanya wanaume au wanaume kujifanya wanawake wanawake wanaume kujifanya kujifanya hiyo hiyo ya mwanaume bado nayo tatizo ni ni nini yaani cha unajua wanapewa sana kwa yetu kidogo nakua ni ngumu hivi ah. eh. leo nataka uniambie ukweli nipo mi na wewewenye na watu waweze kusikianataka uh-huh. uniambie mwanangu ile esa ya rambirambi tulipata kaa bei gani Mwata, bisa, tvili, pesa ya lambilambi msiba mm. bwana dada yetu alivitoka bwana watu wakachanga mm. mabr wakachanga wapo wakachangahataukuiona i kwania yn ukuonashu ya msibaishu ya msiba ukuionashatukuchanskwa nini watu kwa mara kwanza walikuwa nakunyoshea mikono wewe kwa nini wewe naweza kusema kidogo ni akma tuaahokiawa ua kitu kuna kitu ukweli ndani unapitia oa mbili au Maybe pickers, maybe, hili, kuna uongo hapa yeah. hana waka wote na liye liye hilo, yeah. Yeah. Yule, yule na umekuja umeshika kwa kwa hiyo kitu kinatokea hii unaona kweli alikufa amfariki nah. lakini sasa yeah. tu, tu yete, yeah. Yeah. Eh, kama mtu kafariki apumzike amani aitkaeaiaa tutakutana vikuni kwani kwa, siaika ntakutaka kujibishana nao kwambaa um, niwaailisheiliwe wahiyo tu wenyewa wengi niwanaongea vitu hawaelewi ata kiwambiaa kipindi kule kwenye upu wakataka picha za marehemu mm. picha za msiba mm, mm. tu mm. malehemuhaa um, msibaokk nnaekata hizo pichaza miba wenyewe eneweaiaweewetuzinka iekua ni kwliii imechangisha lambilambwasingeshinda mm. wa, kuk dm ndugu <laughs> zilivujishwadmdugu na wewe ukawemo tena kwenye le janga ndugu ile na... kwa ufupi li tu kwa ufupitu waharakaharaka ulipokea vipi wakati na ni kwa ni na ya soka yangu cha pili ei a Kula na alisemaje na, na, alisemaje shemeji ya baada ya kuona vile vitu vinaenda viral, mezama, dm nini <laughs> mtu wakati kwa katiwa, na mtu. Yeah. sasa nataka nataka aaaaataa na hayo mambo ya ya huko kidogo kabisa kwenye kwenye mambo za dm a za misiba na mambo mengine kama hayo yeah. nataka nitambue kitu kimoja unawazungumziaje mab na wanaitwa ni humo ndani lazima waowanaitwa ana itendo hawa yiniaiekuaaai kitu chake wake wa ndio tu mm. kitakuja kitakuja kwake kwake kita ya, watapiga story story hawezi kutoka kule kwenye kwetu hapana ktigbili tatui awei kutk e ke k- ku, uh, entie <laughs> <mejikea> <coughs> hiyo kwahio ewenye kuti la mpwa ama bro A, wapo <laughs> ume- umepewa ume wtuzo ya upendeleo ugawe kati ya nandi na luludiva kati ya hao wawili yeah. utampa nani na kwa nini sana nininamkubali sanaluludiva yeah. kwa luludiva luludiva umekuwa uki tweet nyimbo zake uki zake lakini Ruliva. pia umekuwa ukishia mambo mengi kuhusu rudiva pia div amefolo watu wachache waukiwa mmojawapo kuna mchongo wote we na ludiva ama unafanya tu kwa mapenzi ya kawaida <laughs> eauiineaaliofana kaeza ku Haka. Kuna, kuna, kuna mahaka kwenye mitandao ya kijamii waaanaaoatofauti lakini tuna ma unaonekana kama tuseme mimi naweza nkakuta daktari ama mganga sijui wama n yani, awajamaa ya unawachimbua na unawweka wazi hadharani ietokana nanini ulishaw kutuma nauli ikaliwani Ukali, kwanini unawaandama sana watu unawavua una nguo kabisa yani yani nhatarania unatusaidia sisi na watu wengine ambao watumaji wa nauli labda unawasaidia kwa hali kubwa sana a ua kuweka kwa kwa wazi kwanini unafanya hi unajua lakini wamejezananau unatambua vipi kama hii ni akaunti mpaka unaenda unachimba yani ile nakwaje kipaji unajua ii nakubali kweli hizo mbinu za kijeshi sema, <laughs> sema, sema na kupongeza Una, yeah. una una- unawokoa wapwa lakini pia mabro kwa sababu mabro nao o wanaingiaga kichwa kichwa nataka ntakatuchezeka mchezo mimi nawewe nitakutajia yeah. pande mbili ama vitu viwili alafu haraka utakichagua kimoja yeah. uko ukoeau sio shule ya serikali ama shule ya private ya mpenzi ama rafiki umaarufu ama mafanikio? mafanikio mtoto wa kike ama mtoto wa kiume Suck- peni ama pens penseli umemkataa mpenzi umemkubali rafiki kwa nini unajua bwana mkafanya <gayaGod> mkafanya mambo mambo makubwa zaidi yaani mnaweza ya ambayo kuyafanya na marafiki niniau kafiakafanyaaaubwafayaomyo eakuafanya nambayoaafion mengi zaiditauaaaaaaaoa kwa nini tumeiacha tumeachana na peni ambayo inatumia intumechagua enselie mm. mtoto wa kike kwa rakaraka raka. kwa nini? <laughs> mtoto ya, na ya. nashukuru sana kwa time yako eeokwa mara nyingine ina karibu kwenye phone call karibu pia sana neno la mwisho kwa followers wako ambao wanakufuatilia kupitia twitter ambao wanakuhisi kwamba wee umekula hela rambirambi ambao wanakuisi kila jumba bovu lazima likuangukie neno lolote tu kwa watu wako wa ni kwamba sana mm. eh, sio so tuwakoa uiuawaio mambo flaiyakuskiuishibasante sana kwa taimu yako a ni kutakie siku njema na uwe na mafanikio teelezeaoanashkuru