Ya ili, ya khayali, Hello, habari mambo vipi asante kwa wee ambao umechukua timu yako sasahivi kusikiliza call kipindi pekee ambacho kinakujia kila siku ya ijumaa kipindi chako pendwa ambacho kinakupa we ili uweze kujifunza lakini pia kuweza kuenjoy asante kwa kwawee ambao unanisikiliza kupitia twitter kupitiat usaukui ili uweze kupata zote za phone call kwa wee ambao unanisikiliza kupitia google podcast Apple podcast spotify na plafom nyingine asante sana nashukuru lakini nikukumbushe hivi karibuni ntasikika pia kupitia bomb play kupitiabompac msimu wa kwanza episode ya nne nipo nampika biriani maarufu sana dar essalam wanamjua kama mudi mabiriani ngoja nimpijie simu alafu tupije mastori kibao halo habari Asalamu, mudi habamudi biiainashukuru kwa time yako e unaongea na kutoka phone call Asalamu, please, please. kabla sijaenda mbali nataka tuanzie hapo hapo kwenye mudi mabiriani kwa nini mudi mabiriani hiilitokana na nini ni product kwa majina yako halisi na ulipozaliwa jina shughuli hii ya nataka lai ai likua najaribu kuichora miaka tau kumi ya nyuma aikua njia aleolika kama kumi ya nyuma miaka hapo kwenye experien ya kazi unamaanisha kazi hii hii ya upishi ama kulikua kuna kazi nyingine unaifanya aka kufanya kazi kenye matfaiofaui ambapo miaka ile elfu mbili liua wamba kaikutn ao y mii nbaada za juu aaiajuu kwamba kwamba kwamba kwamba na na zile elimu au profession kile kitu islamu kwa kwa ile zamani sasa watu wanafanya kazi kazi vijana unaelewa inaonekana haikuwa hivyo mara kwanza nafanya kama ukaa amba naile e limu e aa kie ki ta connect na wale tukaanakwambia ni kwenda kusoma Uganda. Niwaliza Uganda. Kwa nini kukwenda Nairobi kwenda kusoma bale ku bidicho? Nikaoa na marafiki wangu to kwa like to tukwani kama exposure na ipata. Kwa nikaanza kusoma zile courses ambazo zile zengo walikuwa wanazosoma mambo nilikuwa naona mambo yanakuja Tanzania. Baada ikawa niraitswe nikipata kazi. I mean ngazi kupata kazi naweza kuamenea mambo yote huko Dar es Salaam, Zanzibar, Dubai, Jahran Manama unaonekana uh. ni mtu uh. ambaye ume umezunguka nchi nyingi e, kwa harakaaraka nchi kama ngapi umeweza kuishi Eu vou to sobre a questão de fazer as casas em África. E eu vou Dubai. Se você quiser fazer as casas, você vai fazer as casas de fazer as casas de fazer as casas de fazer as casas de fazer de Non è un hotel, e non è un hotel. Non è un hotel, non è un hotel, non è un hotel, non è un hotel, non è un hotel, non è un hotel, non è un hotel, non è un hotel, non è un hotel, non è un hotel, non è un hotel, non è un hotel, non è un hotel, non è un iachana na hayo ni jambo gani ambayo lina mtaani kuhusu ambacho unakifanya alafu si la kweli alafu ulitaka upate nafasi ya kuliweka sawa ili jamii waweze kulielewa zo so zaviinjene tuzee yani kwamba imetengenezwa iwe hivyo. Kwa maana leo lakini watu na kukua na voice player au photo. But then ni kwamo the vision, yes. business ni spear ni kwamba hizo vitu zito. Kweli. Alafu kwa hiyo ni kwamba si kwamba unahitaji mtu umeelezee sometimes the mwingine una vyetu viso hivyo ili uweze kupata brand awareness na sometimes ya push as when marketing sababu eye target yako ni kwamba unataka upate brand awareness right. Ndio. Yeah. So Flani kuweza wale aukarimu ukarimu ukarimu ni huruka yako ama ni miongoni mwa za biashara kwamba kitu Imagine coming alone at platform and appreciate what you're doing right now. Yeah? Exactly. So you're planning to the 60 years in the market. Sure. you have to generate. you have to generate. Give a contact list and more generate. We can start selling. you can sell. We to sell. We need to sell. We need to sell. to sell. We need to sell. to it to aninaea nikakambea kwamba kaa miamoa ukisema tuame kwenye kuajiliwa mpaka kwenye kujiajili nini kilitokea mpaka ukamua useme hapana a yeah. a <laughs> oh, <yeah. laughs> kwa baada ya kazi nyumbani mwenyewe nikaanza caulachaulabiashaachakulando biashara hmm. na ambao chakula. Chakula chakula unaifanya lakini umebei sana kwenye biriani kwa nini biriani kuna background gani nyumbani product put in the market ifanya bi Game. kwa ambacho ambacho ambacho nilikuwa kile kile ni kwa kwa ni kwa nakiweza na mama mama mama ambao hiyo alikufundisha kupika au au mwenyewe unaangalia unafanya wako bado mpaka hivi baada ya ya kuchukua aikufunih kuiweyeweli unanlia unafaa utuntunu wao omo mwezi na ae aa vijana vijana hapo hapo ndio kuna wengine wengine wengine matangazo wako wako mwanza dar es hapa lakini ajira kwa haraka haraka kama una kumbukumbu nzuri umeajiri vijana kama wangapi w moja kwa ni ni kwamba kazi team wanatambua mojamb afaya kaiwaatamuluna mwenzeki oaua kuna watu ambao mbo Cleaner, mm-hmm. kuna macevra, kuna timu mm-hmm. kabisa vijana ka uh, kama watatu ambao kutengeneza inaundwa kwamba aaa aiiaa sana tongera kumbukumbu gani nzuri ambayo unaipenda inahusiana na, ina na shughuli yako ya upikaji wa biriani nakumbuu mmoja ukikaa unasemaunajivuniasiku moja chakulachauaakumbukacauaacakukaaada yakuisha kilochakula ni watej walikubali kusubiia chakula ingine halafu u nakumbuka kechakula kna a aaaasini aaoa I've done something today, you know, to feel it. Mm. And then sometimes mm. when you have pressure to flannel up, you can you up a few things, you didn't expect to be in that particular point, and you're level. Mm. you get in that point, yeah? you that So it is what I'm trying to implement over here. Mm. happen in real life. Sure thing. You get what I'm trying to say, eh? I get you, absolutely. mitandao ya kijamii ambapo mimi ndo nimekujudia huku kusema ukweli hivyo mitandao ya kijamii ina inaak gani kwenye biashara yako ambayo unaifanya kwa ufupi tuw anisiu kila moja kenyea mawaziri sijui watu watu wa kila kila aina ambao ambao ambao unajua unajua zao nazo kuna private mtu imeweza kuwaeeu kuna watu ambao i katika maisha yangu ambao kwamba kwenye tv yanew nakupata like, wow. so yeah, viuri kama ningekupa mimi nafasi ingekupa nafasi yawe kuingia kwenye viatu vyangu yanwao kawa mtangazaji mimi nikawa mudi diriani ngeniuizaidnenlit kufaa kitu gani mwaka uuimshkuru munu akuongozi haya <laughs> ah, <yeah>. Nar- <laughs> narudi kwako hebu nijibu jibu hayo masuali ilioniuliza <laughs> neyekurudishia tena kijiti wewe wee ndo mudi sasa tuanze tu mm-hmm. tu tu, tu, tu kwa ajira mtu aeaana amaaane a ubilirinii nice, eh? <laughs> so, ene haote zaaiaongera sana na sana. ano, eh. mm-hmm. mm-hmm. eh, habari sanahabari nzima itanukia mabiriani tu <laughs> mwisho kabisa neno lolote ambalo nataka kuambia llowr wako watwiter neno lolote ambalo nataka kumwambia mteja wako ambaye nakusikiliza neno lolote ilela mwisho kwa harakaharakatumalizi My <laughs> uh, <laughs> uh, uh, uh, uh, bro really you know, like a nice man. My bro My bro was a nice My bro a Okay. So, yeah, I was very really appreciative everything, and like all the support you are getting through, and like a Yeah. I yeah. yeah. eaaaae zangua waaaaa mchezo mtu ambaye amekaa anachukua simu yake la kupiianakushaui mdogo wanu a aakaaeaaaaaaii ma non è piaciuto che tu abbia fatto la prima tweet è piaciuto che tu abbia fatto la prima tweet è piaciuto che tu abbia fatto la prima tweet è piaciuto che tu abbia fatto la prima tweet è piaciuto che unajua kwamba jambo sana hilo alikuwa anakimbiza kimbiza hivi Yeah. Ah. Well, I... kwa kuna kwamba watu nikisema ajambo wa. jambo zuri sana na pia nashukuru natamani story hata the whole day tatizo tupo nje ya muda kuna e, kuna madada kuna madada mudabanamdi nashukuru sana <t> mudi yesee nashukuru sana kwa taimu yako na na furahi sana yesee nimenjoi sana Yeah, bro. With, with the passion, with the love, and yeah, I to to you yeah. yeah. mm-hmm. mm-hmm. nashukuru sanaina maana kubwa sana kwanukila laheri kwenye biashara yako na wenyezimunuakuongozeia Uh, cool, bro. Thanks, bro. Ah, boa, é, só me