Super... iona waza mimi ni mtoto wa kike tu wa kwanza o kii kiaatina iu kiika bando eh, ndani ndanio mimi mwanamke eh, niti nikauziza kumadela au mwanaume hiyo ili nikaa kukwanauenimpateioa ah, lazima vitu vitu vile mnapokuja mara ya kwanza sana maisha amaisha ni mshaji ambaye ilimumpa ukweli nikamwambia nlivomwona kwa mara ya anahambo cha kwanza anajelewa anajua anataka niniunagombaasam mm, ikifanyaaugorofi mbo yangu kwa watu wengi hicho kitu nikiasisubutu usema vitu vyako kwa watu utakufa masikini