helo habari mambo vipise hey. mine tofauti na nakukaribisha kusikiliza phone call kipindi chako pendwo ambacho kinakujia kila siku ya ijumaa na kwa ndugu zangu ambao mpo katikati ya mfungo wa mwezi mtukufu wa ramadhan nilikuwa naomba mwendelee kuwa karibu na mwenyezi mungu lakini pia katika kipindi hiki kwenye dua zenu mweze pia kuliombea taifa na dunia kiujumla juu ya hili janga la corona vile vile tuweze kuchukua every possible kuchukuatukae mbali na makongamano tuweze kunawa mikono na tupate ushauri ule ambao tunapewa na taasisi husika ili tuweze kujikinga sisi lakini pia na familia zetu vile vile nasikika kupitia google podcast apple podcast apple asante kwa kupitia spotify na platform nyingine lakini kwa washikaji zangu ambao wananipata kupitia twitter usahau kunifollow usaukuni ilituweze kwenda pamoja na sambamba msimu wa kwanza episodi ya ta nafanya na princes fiona goja nimpigie simu alafu tuweze kupiga na stori kibaohalo mambo vipi unaongea na fti kutoka l na Fiona. Yes, na Fiona. Pa, vipi, naenda ya aeaaaekuna ai ao nakaa naiuiza mara natamani kila nyingiataai na mtoto wa kike ambaye ni binti ambaye damu yake inachemka natamani nimuulize sasa hivi hii karne yetu yeah. ya so, sasa hivi ni miaka a hivi karibuni imekuwa kwamba wanawake wengi nikienda kwenye masuala ya mahusiano wanaamini kwamba mwanaume kama anampenda kwa dhati lazima ampe pesa <laughs> si kama unalipata vizuri wanaamini hivyo kwamba watu mtu lazima atoe pesa ndo anapenzi la kweli na, na wanawake wengi sasa hivi yaani hata kama nipende, kama lakini hauna pesa mapenzi ya kweli wanaopata ni wapo ila mabro hao una kwa sababu kasababu apesayao wanatoa pesa hivi hiv unaonaj wanawake kwa nini sasa hivi wameebe sana kwenye mambo ya pesa na hawana yale mapenzi ya dhati ii kitu kiko hivi unapoanza mahusiano na mwanamke mwanaume ndo anakuwa mtu ambaye anaeta hici kitu kama ana anafanya Ninye... Ninye... Ninye... Ninye... kama ini nimpate viona lazima mimi mipambu kidogo nimekemela kama vile hiyo io lakimoja laki mbili nimpat vitu vituvitu hasa na sasa wanake vile mnapokuja mara ya kwanza sana sananaona ndo maisha hyohv kwa hivi kuna mwanamke ambaye anaweza akam, akampenda kwa dhati kabisa mwanaume ambaye hana kitu ahaso yani naye kwa sababu kuna kauli siku hizi kwamba demu demu anaweza lakini hakuna anayetaka kuhaso na wewe. We, haso kivyako ukishakuwa on unaweza kumpata mwanamke ambae eh. ana kitu asud adaauasawew eki kinakaa ndani au mimi mwanamke nitoki nikauzi zangu maela au ah, zangu hiyo kaanaanaume hmm. wengi wanasingizia kwamba wao hmm. wao wanajiona mafaita kitu nacho kabisa kwa kwa nini nini jina hilo na tu kama majina wawanainadaiaukliaantkamajina engie maisha uh, yangu mwenyewe nilivyo A princess. A princess. Princess Ma... cha kana aa mimi nimakwanza waomajina yako yeah. halisi na sehemu likozaliwa majina yangu halii aiaa nimezaliwabongo la mboto yeah. yeah. yeah nikukumbushe tarehe s mwezi wa wann kama utakua na yeah. yeah. tanzania ulitikia kidogo baada ya kuposti <coughs> picha mbalimbali mbali za wewe sasa maswali yangu yapo kama ifuatavyo yeah. kati ya hivi vitatu je yeah, wewe ulikuwa unafanya na kwa nini modo na si kuimba ama ah, ah, hmm. si kufanya shughuli nyingine za tofauti i limu kuchaguamodoeoau ee mimi yes. <tongue> nim na sehemu moja nimetoka yes. huko tangu niko mtoto maemamu amenyelezea hiki kitu familia yangu kwamba wewe tangia huko kalyan mpaka sasa yes. hiki kitu ni umezaliwa nacho ku... ni kwa hiyo nakuendelea kwa hiyo si navoendelea kupaiki nacho kukifanyia kazi ni kitu kutoka moyoni damuni kio sio kamba nimeei wala nimesomea yes. mimi kwa mwanzo mimi binasi so nisongea uogo Yeah. si sijaweza kutambua kupitia lakini pia baada ya zile picha na yeah. mambo ambao alikuwa naongeleka ndona mimi nikaweza nika, nika, nika kujuapale zile picha kuna watu walikuwa wanatoa lakini pia kuna watu walikuwa wanatoa zile picha zilikuletea pat gani az na mabatuanze na mabayanapenda <laughs> <laughs> <Boy, mabaye>. uh-huh. <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> tuanz napenda na tu- tuanze na mabaya au tuje tujiriwaze na mazuri yeah. tukianza na mazuri mazuriumabaya tutaumia asmabayawatuakijiuza mwili wangu sijui ina mbaya sembamba sifai inaonekana kama mwanaume <laughs> yan yako mengi alizungumzwa unahemwanaumenakupendeaninin <laughs> unajua binadamu binadamu akau maneno bwana ya una niuza, una una kike, una ya kama kama unajiuza unauza hizo mengi watu wanataka kufanya kazi na lakini corona nyingi zimestop sababu so, picha wa, wa mtu kama confidence na ubunifu uh, yeah. wako wewe hiyo yeah. watu wa, kwamba kwambaule mtu nikimchukua akifanya ni, wow, kitu fulani a hiki kitu kitatuka mbali hiyo ni watu wengi wamejarivu kwenye wanataka tufanye nao kazi lakini kila moja najali afya yake mm. na kipindi hichi tukiangalia ni dunia nzima sii tanzania tu yeah nimesema kwa sababu maisha maisha maisha haku wote tutakufa lakini lazima yaendelee hakuna tunawaza mungu anaijua yeah. tume tumeiongelea jamii ya twitter walikuwa na mbose, na, ewe, na nataka tua kwenye familia yako ndugu jamaa pamoja na marafiki wale watu wako wa karibu i-ilikuwaje yeah. mm, familia yangu ka babangu na sio watu wa wao ila wana marafiki nje nini mama anajua ukaaaanaekai y naiaa kit abacho ninakijua na anasema anapofanya bali anajua limitations zake akaongea nanina mnaa anakufanyabainaua naakeeku ia hapa kama vile kwa sababu uchafu ina aonini maana kwa sababu kama uchafu lazima maana ya sanuka bela e na kwa nini uliamua kutumia lugha ya kihispania kiingereza plus kiswahili katika uzuri wako yeah. sanuka sanuka kama sanuka, sanuka. Yeah. Eh? Yeah. Mm -hmm. eh? yeah. kwa watu wengi wakoau kauio kawatu wenauauiaa ni kitu cha iaolonajua nitambue katika uzuri wako wewe ninan eeba ni katia uuri waoa tajini tueleze kwa ufupi kuhusu ni ambayo iko kabisa na new face inadili na mambo ya mambo ya b mamodon hivo vitu ambavyo vinahusu urembo katika jamii yetu na urembo su kamba urembo ikupakaoda zuleeno kuvaa kula kutembea ya maisha ndi urembo huo mm. urembo ni uzuri uzuri hupo kila sehemu kivango mzuri wee una mm. ni unajua kuji kwahio ambayo inadili na mambo ya ambayo beo ime na wanawake ila kwenye changes za ilaiko wanawake na wanaume tutoke huko kidogo yeah. kuna kosa gani kubwa ambalo umewahi kulifanya lakini katika hilo kosa kuna kitu kuna kitu kuna ulijifunza ulijifunza ni kosa kubwa katika maisha yako mpaka ya <laughs> kosa ottaingiauaimpaalilioifaniaamunuwan mm iloamini sana binadamu mi kwamba mi binadamu anaweza kanifanya mimi hapa nika, nikaenda asiili aule mungu wangu yeah. nah. baadaye kile kitu kili mi, sana ikaja nikaambiwa wewe amtegemeae mm. uguleufa masikini wewe yeah. mtegemee we, mungu muu ndo mtaalamu na mtaalamu wako mungu tunaanza na mzazi wako ndiyo khicho kitukilii ia aa na kitu aacho ki kina sana kaia maisha yanu ni kusema mambo yangu kwa watu wengi hicho kitu nikiai aa yeah. aiwaaaawegie aaaiishiikie unu maiwakokia ki itaaaaueeea yeah. iaaiaaoaie umesikia <laughs> aoumesikia eh. yonania una... kwangu <laughs> ipo open tu nashangaa nashangayaakoifungwaianeaau i like Sijawai. watu wengi watu wengi nikutongoza kutoma nambaijuimuri Na, <laughs> nikubalie ntakuzungusha duniani kwene ndegeea ege Sa sana, sa sana, mimi na umesikia siona wapwa eiwaana mawakuuua naidainauo mwili wakoikikuat mtotoaaaiiaaaoauiija nitumie hata mmoja a a moja a ituieamayao ikutuia ea kwenye mitanda <laughs> en ni mtu mmojaaliiatmwenyeweejisikiautmaa y takuaawaban ba <laughs> yeah. tutoke fiona mahusiano sijui sijui nataka nikuulize tu umeolewa nataka unijibu kwenye ndiwao hapana hapana hapana hapanahapana unapenda una, una kuwa na mwanaume gani wanaganikitokea in aawakuolewa mwanaume gani kwanza chamungu mm-hmm. mchakarekaji mm-hmm. a kichwani na out mm-hmm. mpenda watu okay. watu ni kama familia yangu marafiki zangu na na ananisupport kila kwa kila kitu kitu yangu ni kama cha kunifundisha mbele nitakuwa nitakuwa sijawatendea haki watu ambao wanafanya wanafanya umodo kama sitokuuliza ili swali kwa sababu h ni moja ya watu amba nakuona umeingia sana sanaumo lakini kuna watu wengine ambao ndo wanaanza na wanatamani kufanya umodo nataka nikuulize swali swalihili kwa faida ya kwao na wengine wenginewote nataka ushauri gani unaweakampa mtumae auayamoo atakua modo cha kwanza ushauri ii niwambie tu kweli mimi niko kwenye tasmia miaka nane na katika miaka nane hii hakuna kitu ambacho nimechukua kutoka kwenye kipaji changu cha umodo kama ni kujenga nyumba kununuaai kununua hakuna hela ambayo imezaliwa kutoka kwenye wake wakijua kwamba tasnia ya ikuharibu ikupeleke yeah. na kwenye hela tu wategemeawakiingia kwenyewanapata mili helawaeaao milioniai mili, mili, mili, mili. tulianza huku chini kwanza unaanza unafanya free mm. yeah, hizo free job job hizo wote hio lio nyingitmaawotean wanafana hivi ni lazima moo awe tenana swala lazima katikaauna uh-huh. kuna model, uh-huh. kuna aina uh-huh. um, uh, uh, nyingi yio nyingihaiko uh-huh. kwenye moo kabisa a Uh, ijawakuon kwenye tamiloni nimejifunza mambo mengi kabisa princess mengimwisho kabisanataka nikuulize swala la mwisho kbis mpambazi wako ah, nini kipo kati yawe na jamaa watu wanashauku ya kujua iweke wazi hapa kupitia ivomwona kwa mara ya kanahamo cha kwanza anajelewa anajua anataka nini kwenye ni jamii ya Black yake unaweza kwa sasa, kujua, color, kwa sababu hapo hapo tukaanza kusalimiana kupeana hiki uh, nini izo, eni, leo hiyo watu wengi wanajua ndo limak Yeah, nauanini unajua kiliwafanya wahisi wa hivo najua kwanini ie ni, ameweka hapa na kujivu meamkajaauaiiaa mnatuandalia jamanimmekuwa <laughs> watuwaaa <drama laughs> kama tunataka tuje hivi, tunataka tu no. Amejikotaka hata same na post wa WhatsApp. Anaona kiona wewe wewe. Unachek. Sampo anakuja afa hata si mention nikipost Twitter. Mimi natokea tu anaikuta. Siona. Wewe ah, amenapost na anenijibu. Kwa hiyo watu wao wanaona zile wanajua like una no, plan. No, not some plan. Iki inakuja tu kawaida, yani inatokea tu accidentally hivi siona unajua kwamba wanaume sisi ni watu tunawivu siku hiziiviunalijua hivi hivi shemeji yanakuja anaona vile unamjibu kule diasi ninini maempambazi imekaje eena nashukuru sana kwa taimu yako na nimefurahi sana na nimejifunza mambo mengi sana Yeah, santi, mini pia pia kupata mbili tatu nini kwako ambavyo kidogo vitu ani ia imrana jfnitu vni kidg nmshenenneno la mwisho yeah. kwa watumiaji wako wa Twitter, wako kwa arakra watika kitu kimoja mm-hmm. tu a una mataraka mm-hmm. aona tabaka lake ni iliawanawae yeah. ki yeah. wa aeaia aaishaaaedeeaunaue aaak ie Fiona, kujua, mbele asante sana iona na nadhani ujumbe umefika umeofikiao wako nashukuru sana sanana sana ka sana, a wa na sana alikuwa princess fiona ambaye tumetoka kupija naye story kwenye fono asantekwa ambao umechukua muda wako kunisikiliza sasa hivi nikkumbushe tena nasikika kupitia google podcast apple podcast apple like lakini pia spotify na washikaji wangu wengine wananipata wana kupitia kule kule twitter tunaishi vizuri tu sasa na kuomba kwa muda huu narudia tena jitahidi huweze kuchukua every possible pecution dhidi ya corona mi naitofauti tinexttime