helo habari mambo s ni ijumaa nyingine tena tunakutana call kipindi chako pendo ambacho kinarukaa kila siku ya ijumaa na asante kaw ambao nanisikiliza kupitia google podcast apple podcast apple spotify na platform nyingine na zangu ambao nanisikiliza kulet nashukuru sana na asante msimu wa kwanza episodi ya saba nafanya na rusako wa kwanza mshikaji kutoka mbea siku leo anaewakilisha mbea moja yeah, yeah. nimpijie simu alafu tuweze kupija mastori kibao kumuhusu yeyeamnaongea yeah. so na kutokanaongea yeah, yeah. na usawawnz nakupigia na mara kwanza, mara ya ya una kwanza pili simu inaita kujifukiza unajifukiza kidogo karibu sana kwenye kwenye nadhani hapo kwa nataka tuliongelee janga la corona corona shughuli ambayo unajishughulisha unadhani kiasi gani kitu ambacho laionajiueiai unahaia wa kipindi hiki chaakuna watu ambao wana biashaa zao zinaenda vizuri kaa kwaida Diplo, zile precaution muhimu ambazo zime- zimeelekezwa na mamlaka karibu <taskara> sana kwa mara nyingine majina yako kamili na sehemu hilo yaani uliozaliwailo jina yako kabisa lioo katika a kuzaliwa Ah, okay. na sehemu uliozaliwaalii huko mauzo wake yako vipi mmchele eibei yake mekaj mchele kwa iyo, kwa hiyo mfano nikahitaji unaweza tutoke huko kwenye maisha yako nataka twitter kidogo ambayo imetuunganisha umejiunga twitter umejifunza nini na faida gani umepata kupitia mtandao wa sana kabisa twitaiuw na hmm. watu hmm. ambao kama uk na nani amekua kuvutia sanaawako weni kwa nafasi ya upendeleo kwa mmoja hey. mojaanan na kwa kinaendelea ijaoaio aii natokea ya kama kitu ambacho kilichukua nafasi kubwa sana nani kina kina sana na kikawa kinaongelewa ni swala lako la DM. Mm. Eh, kwa unaweza message watu wengi walikuwa nini mambo mengi mengi maneno yaliongeleka wo Yeah, na mpaka hivi napaka sahii hilojina hivi ni kweli ni nakaga na wa watoto wa kike ha, misuri, <laughs> na dm zako kwa kina dada zinakuaga kutoka moyoni au unazingua tu okay kigo- gani ama unachukua unazungua tukigezo ganimaifagani monahuua uea dada nanabaninaaikihaaa <laughs> kukubaliwa na kama ukataliwa pia ushae kukataliwa marangapi ama ukubaliwa ushkukubaliwa marangapi kupitia jim zake ila mala mojamoja vyambavu lazima keo lazima vyambavu kidogo ongele mpenzi wako kama huto hutojali yeye anapoona vitu kama hivi unaenda unadie mwanawake una wengine naunatumia mesewanawake wengine yee hii anaishukuliajidio <coughs> lada alikuwa a kukubalia na hivi vitu kwama kumbe au mdiemu mtu mmoja nadiemuwengi tanna nataakuchezaae zakena ndoa itawezekana kama hiyo itakuwa kitu kikubwa sana ntatamani na mimi nihudhurie Mm. Hey, ukiachana na namazoaio watu vitu ambavyo itu sahihi hivi hii kutokea mtu unajua akakinanae meenda akaingia kwenye ehem yako akaongea maneno ambayo akaokea sana nana jikuliana duni vitu vya kawaida boanzatanzaiainakutanisha yeah. watu wengi sana watu wanakutana wanashea idia na kuweza kujuana kwa namna moja ama nyingineameshaw t- kushiriki uh, ndio mm-hmm. la mwaka gani na mwaka gani watugani ambao likuwa unatamani kukutana nao akati na watigana nao labdatitktamani na natamani akutana nao impasainaweza kuonana na nao tupige stori ningiwe ni watu waina gani halafu ulibahatika kuonana nao na ikakufurahisha sana ia aiatikana daaaaaii watu wa a kutokea kwamba mtu kutoka me meana akaja mkoani kwako akakutafuta mweze kuonana ke mbea kuja totbonaza ni kwamba unakuaza unafunga safari kuja kwa ajili ya ttbonaza unakuaza na ishu zako zingine unafatilia unaamua kuunganisha pamoja na tbonaza kuja daressalam unazani kuna umuhimu wowote wa iosibo naanza kuwepo na mikoa wa mingine ili <tipi> wapo wa mikoa mingine pia waweze kujuana na kuweza kunamna moja ana nyingine akumshauri ukiachana na hiyo totbaza kukwenda kwenye mikoo mingine ukkutana na mwanzilishi wa totbnanza kitu gani kingine utapendekeza akianzishe ati, totbaza kitakuwa kina, kina mafanikio makubwa sana yani kwamba iyo tkekiaa aaaaa sasa kama ulivyosema ni kinukuu mwenyewe ulichoksema umekuwa haujakaa ukatulia kwenye mahusiano maanake kuna kuumizwa sana hapa katikati manakes kutokeando hivo ni kupa nafasi ya nikupa nafasi ya kuchagua nyimbo ya zamani ya mapenzi ni hmm. nyimbo gani na inakukumbusha nininona <coughs> nio aantua inakumbukumbu gani ile nyimbo kicha nimaa pole sana ndugu yangu Спасибо, Борис. И mahusiano yako yaliyopita kama huzojari lakini umejifunza nini kutokana na mahusiano yako yaliopita mpende nonako, ya, mama ako usiotuuditkitugani mtu akifanya lazima apokee tofari kutokousaakwanza apokee Yeah. Usia kupokea mtu ush kupokeabomkauo za kutosha tunajaza basi la mkoa. Ah, Neani, hata kikuloko, jenga, hata m- m- mwisho kabisa ndugu yangu ndiyo, ndiyo, ndiyo, ndiyo. nataka tuongee na vijana bwana e, wapate chochote kutoka kwako una- unazungumziaje swala so, la vijana wengi kuwa na mahusiano na zaidi ya mtu mmoja ambao hivi inaonekana inaenda kwa kasi sanahicho kit io h ai o iikitu chakawaida aaaaa kwenye dunia sasa mtu ah, mwanangu na duiulioo a yani tusemenikama ile kifaa aonikienga ka kiaiaka kiindi kiticho una muta unaezakamshauri kaa aa maujiano na kiekakakai jao kaiea kia ki mfaaia kama sana kwa timu yako neno lotela mwisho kwafollowes wako wa twitter nenelotela mwisho kwa followes wako wa twitter nashukuru sana kwa time asuaa wayikutakie siku njema lakini pia kua makini na ujikine naooashukurani zangu za dhati ziende kwa lusako wa kwanza ambaye ndo mshikaji ambao umemsikia nikipija naye mastori lakini pia shukurani nyingi ziende kwako umechukua time yako kunisikiliza kuanzia mwanzo mpaka mwisho ukasema moja nitenge muda wangu kuweza kusikiliza phone call siku ya leo nikukumbushe napatikana kupitia google podcast apple podcast spotify na mitandao mingine kama hiyo hapo msimu wa kwanza ndo unazidi kutaradad mine tofauti ese