ila miku jua akaenda kumwambia turedio menejaaa uju unaweza ukamtumia cocihuyo awe anaingia kwenye kutambua mpira kubwa lakini mda mwingi wa mdogo nilika na sana ndani Yeah. Masikile, nilifizi, nonesha, hindi, shpini, mpilo, mpilo, na nakitinikile nafkili enyetv walikuwa wanaonesha english naonyeshaa alikuwa nafanya mpira unaonekana mchezo rahisi sana kiasi mm. kwamba htami nilikuwa nikienda uwanjani kucheza najaribu kama kuija hivi kwamba nikiamini wa mpira umeguunirahisi na nashukuru familia yangu nyingi huwa wananielewa sana sanana mara zote swaranyin mara zote huwa wananielewa sana katika harakati zangu kati hakuna hakuna kitu rahisi katika nyanja yoyote ya maisha sio tu yeah. katika hii levo ya ya ya, ya utambuzi au utangazaji au yeah. kwa hiyo moja tengeneza mm-hmm. ient yako lazima uwe na utambulisho wake wani mtu akisema joja mbangila ajue ni nane