naitwa shamira mshangama ni mkurugenzi mtendaji na mwazilishi wa taasisi ya mwanamke na uongozi aisemi napenda shamira anachokifanya lakini yeah. kuna watu wengine not inspired na wala hawana kabisa interest the, the day nilikuwa nataka tu ku, ku, ku, kuanzisha movement ambayo itakuwa inawahamasisha wasichana wengi unajua mimi binafsi nilikuwa natamani hata kugombea uanatamaniatakugombeaurahisi eh? lakini kulikuwa kuna hizi na hofu ya mungu anapenda kuswali yani, so iai kuwa mkristo amebadilisha dini na ameniomba kumfundisha dini Speak out zungumza rushwa yangono yani, ni kikwazo yani, tunayoifanya namuota una unamuota mtu unaota huko kwenye naama unamuota kufundisa dinungumza mungu wangu ngononi kikwazoikiuwa wanawake kwamba kwa wanaweza ikua bwana wee nikamwambia akanikataa na wanguvu uchaguzi unakuja nategemea kuona wanawake wengi wakijitokeza