itafeiaihe ni mwenyeji yani nasema ni mdaliwa wa, wa daislam hapa nimeishi alam hhi yingi zote nafanyia dalam uh, ni mmoja so, to, wa waailishi tuko watu wengi na mimi sipendaji kuiezi sana hii watu ambao sisi wa lakini ambaowakwanza tuatoawaz ni a wana wote kwa ujumla chakula hujumaa chaula o ana kaanza wao tbaada kuanza naoza tukaf kt kuja kwenyenmimi nawahamasisha sana kwa sababu naambia hapa kuliko sisiuunaokupahapa na tioti uliokuja tunajua ndio kuuza lakini tita, zamani liko ni ngumu sana hivi sahiinaeza kua fanya kila kitu kuajili ya kwako ya yaani we unavyohisi bora ukisema mtu fani ananikira mtu fani amanikira maisha atakua hayako bora kwako aiyo fanya yaliyobora kwako ondoka elelea na ndugo ele mingine